เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:36:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตร.ล่าตัวไอ้หื่นหัวเกรียน-ข่มขืนเด็ก 8 ขวบวิตถาร  (อ่าน 5558 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 09:18:56 AM »

เรื่องแบบนี้ผมว่าบ้านเรา ยังต้องเจออีกนานครับ   เสื่อลามก อนาจาร ต่างๆนาๆ คนบางคนดูแล้วหาทางออกไม่ได้  ก็ต้องมาลงที่เด็ก ผู้ที่อ่อนแอกว่า

ไอ้คนที่ถ่ายคนที่เต้นนะไม่มีใครกระโดดขึ้นไปข่มขืนพวกมันหรอก  พวกมันถ่ายเสร็จก็กลับบ้านนอนกับผัวมัน  สงสารผู้หญิงเด็กๆ ต้องตกเป็เหยื่อ
คนพวกนี้  ไอ้คนที่ทำมันคงไม่ไปดูหมาดูควายแล้วเกิดอารมย์หรอกครับ

เราต้องช่วยกันป้องกันครับ  เด็กแถวๆบ้านลูกหลานผมใครแต่งตัวโป้ๆ ผมด่า จับเตะหมดครับ  ผู้หญิงพวกนี้เหละ ตัวต้นเหตุทำไห้พวกโรคจิต เกิดอารมย์

น่าจะไปเกิด แถวกำแพงเพชร นะครับ
SaSa
Hero Member

คะแนน 60

“โกธํ ปญฺญาย อุจฺฉิ” ระงับโกรธด้วยปัญญา

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 08:39:36 PM »

..ระยำ...เลวแบบไม่รู้จะเปรียบกับอะไร....

ประสบการณ์ (Experience)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 08:42:35 PM »

เรื่องแบบนี้ผมว่าบ้านเรา ยังต้องเจออีกนานครับ   เสื่อลามก อนาจาร ต่างๆนาๆ คนบางคนดูแล้วหาทางออกไม่ได้  ก็ต้องมาลงที่เด็ก ผู้ที่อ่อนแอกว่า

ไอ้คนที่ถ่ายคนที่เต้นนะไม่มีใครกระโดดขึ้นไปข่มขืนพวกมันหรอก  พวกมันถ่ายเสร็จก็กลับบ้านนอนกับผัวมัน  สงสารผู้หญิงเด็กๆ ต้องตกเป็เหยื่อ
คนพวกนี้  ไอ้คนที่ทำมันคงไม่ไปดูหมาดูควายแล้วเกิดอารมย์หรอกครับ

เราต้องช่วยกันป้องกันครับ  เด็กแถวๆบ้านลูกหลานผมใครแต่งตัวโป้ๆ ผมด่า จับเตะหมดครับ  ผู้หญิงพวกนี้เหละ ตัวต้นเหตุทำไห้พวกโรคจิต เกิดอารมย์

น่าจะไปเกิด แถวกำแพงเพชร นะครับ

เกิดที่ใหน ก็ไม่ดีทั้งนั้นละ บัง เพราะเด็กอย่างไร ก็คือเด็ก ไม่วายที่จะ .... อีก อะนะ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 08:43:49 PM »

ไม่รู้ตร.ตามจับได้ยังนะครับ รอดูข่าวอยู่  Huh

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 09:09:19 PM »

กฏหมายอื่นแก้กันจัง ทีเรื่องพวกไม่รู้ ไม่คิด ไม่โดนด้วยตัวเอง เพราะ ว่า เขา คงไม่ค่อยได้ใช้ชีวิต เสี่ยง เหมือนชาวบ้าน ทั่วไป

แต่ก่อน ผม ต้องออก มารับ น้องสาว ( หลานสาวแท้ๆ ของ องคมนตรี ปัจจุบัน )ที่ฝั่งตรงข้าม ถ.วิภาวดี ซอย 64 ปากซอย มี สะพานลอย แต่ก่อนมันก็น่ากลัวอยู่แล้ว

พอมีโทเว มันยิ่งน่ากลัวใหญ่ ต้นไม่ต้นเดียว ดัดทิ้ิงไม่ได้เสียดายไม่เข้าเรื่อง ทำสะพาน วน ต้นไม้ มันมีมุมอัป ผู้หญิง โดนฉุดลงไปไต้สะพาน

หลายรายแล้ว แต่ก่อนบ่อยมาก เมื่อ 5 ปีผ่านไปก็ยังอยู่ เอาไว้ทำไม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2011, 09:22:18 PM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
theerawat_jeab
Newbie
*

คะแนน 0

เปิดใจให้กว้างยอมรับในคำสอนที่ดี ฝึกฝนสม่ำเสอม

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 06:36:02 AM »

มันเลวแบบนี้  ต้องขอเป็น ซัง ข้าวโพดแห้งฝักใหญ่ๆ  ตากแดดให้แข็งเอาแบบชนิดที่มีเชื้อราสีส้มๆด้วยยิ่งสะใจครับ
ยัดไม่ยั้ง  อ๋อ ลืมไปครับต้องชุบน้ำเกลือแบบที่ใช้ย่างจริงๆยิ่งดีครับ
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 06:46:06 AM »

มันยัดเด็กด้วย ขวดโซดา
ตอนจับได้ ต้องเอาคืนโดยการ ยัดด้วย ขวดน้ำดื่มอัดลม ขนาด 1.5ลิตร

คนแบบนี้ยัดด้วยถังน้ำ 20 ลิตรไปเลยดีกว่าครับ  Angry

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:18:31 AM »

เรื่องแบบนี้ผมว่าบ้านเรา ยังต้องเจออีกนานครับ   เสื่อลามก อนาจาร ต่างๆนาๆ คนบางคนดูแล้วหาทางออกไม่ได้  ก็ต้องมาลงที่เด็ก ผู้ที่อ่อนแอกว่า

ไอ้คนที่ถ่ายคนที่เต้นนะไม่มีใครกระโดดขึ้นไปข่มขืนพวกมันหรอก  พวกมันถ่ายเสร็จก็กลับบ้านนอนกับผัวมัน  สงสารผู้หญิงเด็กๆ ต้องตกเป็เหยื่อ
คนพวกนี้  ไอ้คนที่ทำมันคงไม่ไปดูหมาดูควายแล้วเกิดอารมย์หรอกครับ

เราต้องช่วยกันป้องกันครับ  เด็กแถวๆบ้านลูกหลานผมใครแต่งตัวโป้ๆ ผมด่า จับเตะหมดครับ  ผู้หญิงพวกนี้เหละ ตัวต้นเหตุทำไห้พวกโรคจิต เกิดอารมย์

เกิดที่ใหน ก็ไม่ดีทั้งนั้นละ บัง เพราะเด็กอย่างไร ก็คือเด็ก ไม่วายที่จะ .... อีก อะนะ

ผมไม่เข้าใจครับ  Huh
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 11:44:43 AM »

ผมไม่เข้าใจครับ  Huh

ก็บัง ชอบเหน็บ คนกำแพงไม่ใช่หรือ กิกิ ไข่ ไง
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 12:50:51 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 08:39:13 PM »

Huh Huh  งงครับ เพราะอะไร  ที่นั้นมีอะไรดีๆครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์