เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:24:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกสาวหายจาก จ.ตาก เจอตัวแล้วครับ ออกทะเลได้  (อ่าน 12560 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 05:49:29 PM »

เอาน่า  แบ  เด็กศาลจ้าว  กับ  เด็กวัด  ไม่ต่างกันหรอก 

กลับไป  ท่าชนะ   จากบักปึก  ก็อาจกลายเป็น  ป๋าของกลุ่มก็ได้

การได้ท่องไปในโลกกว้าง  ดีกว่าเพื่อนเราที่โง่เง่าเต่าตุ่นอยู่ในกะลา 

เห็นแค่ที่เห็นอยู่ทุกวัน

เหมือน  น้าจอยฯ  ไปตรวจงานทุกที ก็ได้เห็นอะไร  แปลกใหม่   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

กรรม  ออกทะเล  เรื่องน้าจอยฯ  ใด้ไงเนี่ย  ตรู   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:08:06 PM »

ว้า .. แย่จัง
นึกว่าน้าซับจะรู้ความหมาย
คงต้องรอให้พี่บัง มาอธิบายซะแล้ว

ขอขอบคุณล่วงหน้า สำหรับคำแปลนะครับผม  ไหว้

ลองกดเพลงที่อยู่ที่ลายเซ็น ผมดูซิครับ ด.ช ปึกแป้งเปียก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:15:28 PM »

ตกลงเจอแล้วหรือครับ  ดีใจจัง  ว่าแต่เจอที่ไหนครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:43:00 PM »

ตกลงเจอแล้วหรือครับ  ดีใจจัง  ว่าแต่เจอที่ไหนครับ

ไม่ทราบครับไม่ได้ถาม แต่เค้าเจอแล้วก็ดีใจกับเค้าด้วย ผมแค่ไปเจอ ประกาศในเฟสบุ้คมาเท่านั้น
Biggun หนุ่ม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 10:51:57 AM »

เจอแล้ว....ดีใจด้วยครับ
magicmo
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 11:01:48 AM »

ดีใจด้วยครับ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์