เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 02:14:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีPCPในงบ25000.-มั้ยครับ เฉพาะตัวปืน  (อ่าน 7959 ครั้ง)
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 07:34:46 PM »

ผบ.อนุมัติแค่นี้ครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 07:40:11 PM »

30,000 รับปืนที่ร้าน ม.ฮะ เฉพาะตัวปืน....ไม่รวมใบ ป. 3

ผมรักในหลวง...ครับ
Ruger GP 100
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:16:24 PM »

30,000 รับปืนที่ร้าน ม.ฮะ เฉพาะตัวปืน....ไม่รวมใบ ป. 3

มารับที่ผมคับถ้างบ 30000 จะแถมให้อีกหลายอย่าง
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:36:13 PM »

มารับที่ผมคับถ้างบ 30000 จะแถมให้อีกหลายอย่าง

ปืนอะไรครับ 

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:39:06 PM »

ปืนอัดลมครับ..55555
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:42:09 PM »

ปืนอัดลมครับ..55555

โธ่เอ๊ย ไอ้กระผมก็นึกว่าปืนอะไร ที่แท้ปืนอัดลมนี่เอง....
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 01:12:03 AM »

น่าน.........อยากได้ของใหม่ละซิ  เลยหาทางออก  ไอ้ตัวที่ไปเสียค่าสินสอดมา  หม้อข้าวยังไม่ทันดำจะทิ้งกันซะแล้ว  แต่ก็ดีจะได้แบ่งไปให้คนที่เขามีใจรัก  แต่ทุนทรัพย์น้อย  จะได้มีความสุขทั่วถึงกันครับ

Khowang
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 12:36:47 PM »

ผมสมาชิกใหม่ครับพี่ๆ ทุกคน  ผมเป็นคนประเภทเงินเดือนน้อยแต่กำลังศึกษาของแพงครับ  ปีหน้าจะตั้งใจเก็บเงินให้ได้ aa 410 เป็นปืนในฝันเลยครับผมไม่มีความรู้ในด้านนี้เลยแต่ผมรักปืนอัดลม พี่ๆช่วยเป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะครับ  ตอนนี้ผมอายุ 24 ปี
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 01:07:03 PM »

ผมสมาชิกใหม่ครับพี่ๆ ทุกคน  ผมเป็นคนประเภทเงินเดือนน้อยแต่กำลังศึกษาของแพงครับ  ปีหน้าจะตั้งใจเก็บเงินให้ได้ aa 410 เป็นปืนในฝันเลยครับผมไม่มีความรู้ในด้านนี้เลยแต่ผมรักปืนอัดลม พี่ๆช่วยเป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะครับ  ตอนนี้ผมอายุ 24 ปี

ยินดีต้อนรับครับ เลือกปืนรุ่นนี้ไม่ผิดหวังครับ เป็นกำใจให้ครับขอให้ได้ปืนเร็วๆครับ  Cheesy

delinger
Jr. Member
**

คะแนน 20

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 02:53:25 PM »

ผมยังเป็นนักศึกษาอายุ21 ครับ เก็บเศษตังค์หยอดกระปุกมา 2 ปีกว่าแล้วเพิ่งจะได้จองAA s510นี่ละครับ ขอเป็นกำลังใจไห้ สู้ๆนะครับ ยิ้มีเลศนัย
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 03:50:57 PM »

ผมยังเป็นนักศึกษาอายุ21 ครับ เก็บเศษตังค์หยอดกระปุกมา 2 ปีกว่าแล้วเพิ่งจะได้จองAA s510นี่ละครับ ขอเป็นกำลังใจไห้ สู้ๆนะครับ ยิ้มีเลศนัย

ปืนกระบอกแรกเป็น AA อัดอากาศ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับ เป็นทางเลือกที่ดีมาก  เยี่ยม

เก็บตังค่าปืนได้แล้ว อย่าลืมเก็บเงินสำหรับซื้อกล้องเล็งด้วยนะครับ ไม่งั้นอดยิง
ระหว่างที่ยังไม่ได้ปืนก็ลองศึกษาเรื่องกล้องไปก่อนครับ ลองค้นดูในกระทู้เก่าๆ มีแนะนำกันไว้มากมายหลายรุ่นหลายราคา
แนะนำว่ากัดฟันเอาที่คุณภาพดีหน่อยในราคาที่เรายอมรับได้ จะได้ลงทุนครั้งเดียวจบ
เอาที่ถูกมากๆแต่คุณภาพไม่ได้ก็จะกลายเป็นเสียเงินเปล่านะครับ เพราะใช้ประโยชน์แทบไม่ได้ สุดท้ายต้องซื้อตัวที่ดีกว่าอยู่ดี
มีคำถามก็โพสมาได้ครับ มีพี่ๆที่มีประสบการณ์คอยช่วยตอบให้ แถวนี้เซียนกล้องเยอะ

พอมีกล้องแล้วก็ต้องหาถังลมซักใบ ถ้างบน้อยก็ต้องเล่นของหนัก หนักเพราะน้ำหนักตัวครับไม่ได้หนักที่ราคา
หาถังอลูมิเนียมมือสองซักใบ ยังหนุ่มอยู่เรื่องแบกของหนักคงไม่ใช่ปัญหา ในกระทู้เก่าก็มีข้อมูลเหมือนกัน
ถ้ายังหาถังไม่ได้ก็อาศัยเกาะพี่ๆเค้าไป พี่ไปไหนน้องไปด้วยขอเติมลมหน่อย
คงไม่มีใครหวงลมขนาดไม่ยอมให้น้องๆเติมหรอก ถ้ามีจริงโทรไปฟ้องท่านประธานได้  ยิ้มีเลศนัย

เป็นกำลังใจให้น้องๆครับ แวะมาโพสคุยกันบ่อยๆครับ มีข้อสงสัยก็ลองค้นหาในกระทู้เก่าๆดู ถ้าหาไม่เจอก็ถามมาได้เลยครับ

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 04:12:38 PM »

พวกเด็กใหม่  บ้านช่องอยู่ที่ไหนกันบ้าง  แจ้งที่ตั้งไว้หน่อยก็ดีนะครับ  หรือที่ติดต่อได้  เผื่อพี่ๆ  ลุงๆที่อยู่บ้านใกล้ๆไปไหนจะได้แวะรับติดสอยห้อยตามไปด้วย  ไปดู  ไปจับ  ไปลอง  ดูก่อนก็ได้  แล้วค่อยตัดสินใจ
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 04:18:13 PM »

ลืมบอกไป 15 ตค นี้ชมรมมีการแข่งขัน FT ที่ ศรภ.รามอินทรา นะครับ
ไม่ได้ร่วมแข่งก็ไปได้ครับ แวะไปดู ไปสัมผัสปืนจริงๆกัน มีมากมายหลายรุ่น มีพี่ๆน้าๆลุงๆ คอยตอบคำถาม

Khowang
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 05:12:11 PM »

ยินดีต้อนรับครับ เลือกปืนรุ่นนี้ไม่ผิดหวังครับ เป็นกำใจให้ครับขอให้ได้ปืนเร็วๆครับ  Cheesy

ผมัสมาชิกใหม่ครับพี่ๆ ทุกคน  ผมเป็นคนประเภทเงินเดือนน้อยแต่กำลังศึกษาของแพงครับ  ปีหน้าจะตั้งใจเก็บเงินให้ได้ aa 410 เป็นปืนในฝันเลยครับผมไม่มีความรู้ในด้านนี้เลยแต่ผมรักปืนอัดลม พี่ๆช่วยเป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะครับ  ตอนนี้ผมอายุ 24 ปี

ขอบคุณมากครับ  ผมจะตั้งใจเก็บเงินให้ได้ภายในปีหน้าตามหาความฝันของผมตามประสาคนเงินเดือนน้อย ผมให้สัญญากับรุ่นพี่ทุกคนครับผมจะต้องเป็นรุ่นน้อง aa s410 ครับ
ผมไม่มีบ้านเป็นของตัวเอง ผมไม่มีรถ แต่ผมมีความฝันของผมคือปืนอัดลม  ผมจะผิดไหมถ้าผมจะเก็บเงินเดือนของผมเองทำตามความฝันโดยไม่ทำให้พ่อแม่ต้องเดือดร้อนซึ่งไม่คิดถึงเรื่อง รถ เรื่องบ้าน  ผมเชื่อว่าพี่ๆทุกท่านคงมีครบกันหมดแล้วกับสิ่งที่ผมกล่าวมา  ผมมีแค่บัญชีเงินเดือนอันน้อยนิด  เจ้านายจะออกใบอนญาติให้ีึผมรึป่าวครับรุ่นพี่

เชิญรุ่นพี่ออกความเห็นตามสบาย  ไม่ต้องเกรงใจครับ ขอบคุณครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 06:46:26 PM »

S410 มันตกรุ่นไปแล้วสิครับ.. ตอนนี้มี่เป็นS510 แล้ว... แต่ก็แม่นยำเหมือนกัน คุ้มค่า คุ้มราคาเหมือนกันครับ....

ยังไงก็ขอเอาใจช่วยน้องๆทุกท่านที่มีฝัน และพยายามติดตามฝันของตนครับ....
หน้า: [1] 2
  พิมพ์