เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:22:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กะเทยกลับใจ เปลี่ยนเป็นชายเมื่อได้รักหญิง  (อ่าน 7350 ครั้ง)
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 07:26:41 PM »

มีเพื่อนผมอยู่คน   มันทำดี้ให้กลับใจเป็นผู้หญิง   คิก คิก

ได้บุญสุด ๆ   ตอนนี้มันยังใช้บุญที่ได้รับยังไม่หมดเลยครับ   คิก คิก
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 07:27:50 PM »

รายการนี้  ผมเลิกดูมานานแล้วครับ  บู่ บู่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 07:41:53 PM »

มีเพื่อนผมอยู่คน   มันทำดี้ให้กลับใจเป็นผู้หญิง   คิก คิก

ได้บุญสุด ๆ   ตอนนี้มันยังใช้บุญที่ได้รับยังไม่หมดเลยครับ   คิก คิก

แฟนคนเก่าผม เป็นทอม ครับ   หลังจากที่คบผม ได้ไม่นาน  เค้าก็ เป็นผู้หญิงหลังจากที่ รู้ว่า สวรรค์ที่แท้จริงนั้น  เป็นยังไง   คิก คิก คิก คิก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 07:42:39 PM »

เดี๋ยวจะปลอมเป็นกระเทย ให้ผู้หญิงตายใจ เข้ามาคลุกคลี
   พอสบโอกาส เราก็จะเข้าตี คลุกวงใน
I am a Lesbian in a man body  I like woman. 5555
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 07:44:10 PM »

ถ้าสาวนั่นเลิกกับแฟนเก่าก็เข้าทางกะเทยกลับใจสิครับ    Cheesy

indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 07:45:13 PM »

มีเพื่อนผมอยู่คน   มันทำดี้ให้กลับใจเป็นผู้หญิง   คิก คิก

ได้บุญสุด ๆ   ตอนนี้มันยังใช้บุญที่ได้รับยังไม่หมดเลยครับ   คิก คิก

แฟนคนเก่าผม เป็นทอม ครับ   หลังจากที่คบผม ได้ไม่นาน  เค้าก็ เป็นผู้หญิงหลังจากที่ รู้ว่า สวรรค์ที่แท้จริงนั้น  เป็นยังไง   คิก คิก คิก คิก

แสดงว่าเทวดาตัวจริง  เสียงจริง   เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2011, 11:18:52 PM โดย indojeen » บันทึกการเข้า
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

to make a friend, be a friend...

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 07:52:57 PM »

แฟนคนเก่าผม เป็นทอม ครับ   หลังจากที่คบผม ได้ไม่นาน  เค้าก็ เป็นผู้หญิงหลังจากที่ รู้ว่า สวรรค์ที่แท้จริงนั้น  เป็นยังไง   คิก คิก คิก คิก

แบบนี้น่าไปลงประกาศรับแก้"ทอม" ทั่วราชอาณาจักร ท่าจะรุ่ง..ถ้าไม่ร่วงเสียก่อน

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 08:02:49 PM »

แบบนี้น่าไปลงประกาศรับแก้"ทอม" ทั่วราชอาณาจักร ท่าจะรุ่ง..ถ้าไม่ร่วงเสียก่อน
ไม่ไหวครับ ผมไม่อยาก ตะลึงกับขนจักแร้ รอบสอง    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 08:53:38 PM »

เดี๋ยวจะปลอมเป็นกระเทย ให้ผู้หญิงตายใจ เข้ามาคลุกคลี
   พอสบโอกาส เราก็จะเข้าตี คลุกวงใน
I am a Lesbian in a man body  I like woman. 5555

มีนะครับ  กระเทยที่เป็นเลสเบี้ยน ผมมีเพื่อนอยู่คนเป็นคนอังกฤษ สวยมาก...
แต่พี่แกดันเป็นกระเทย ที่ชอบคบกับผู้หญิง  แนวๆ เลสฯ.

ที่ไทยก็มีครับ อยู่ในสมาคม หญิงข้ามเพศ     เป็น หญิงข้ามเพศที่ผ่าตัดแปลงเพศแล้ว
แต่ชอบมีสัมพันธ์กับผู้หญิง         

แต่พวกนี้ต้อง ดูให้ดีว่าเป็น ทรานส์เจ็นเดอร์ หรือ ทรานส์เวสไทป์
ซึ่ง บุคคล 2ประภทนี้จะมีความต้องการ   และ เหตุผลที่ทำให้เป็นกระเทย  แตกต่างกัน   

เวรกำ  -*- พูดมากไปเด๋ยวเค้ารู้หมดว่าเป็นอะไร   
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 08:55:27 PM »

กระเทยกลับใจ... ข่าวดีของบังเลยนะเนี่ย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 09:15:25 PM »

I am a Lesbian in a man body  I like woman. 5555

มีนะครับ  กระเทยที่เป็นเลสเบี้ยน ผมมีเพื่อนอยู่คนเป็นคนอังกฤษ สวยมาก...
แต่พี่แกดันเป็นกระเทย ที่ชอบคบกับผู้หญิง  แนวๆ เลสฯ.

ที่ไทยก็มีครับ อยู่ในสมาคม หญิงข้ามเพศ     เป็น หญิงข้ามเพศที่ผ่าตัดแปลงเพศแล้ว
แต่ชอบมีสัมพันธ์กับผู้หญิง         

แต่พวกนี้ต้อง ดูให้ดีว่าเป็น ทรานส์เจ็นเดอร์ หรือ ทรานส์เวสไทป์
ซึ่ง บุคคล 2ประภทนี้จะมีความต้องการ   และ เหตุผลที่ทำให้เป็นกระเทย  แตกต่างกัน   

เวรกำ  -*- พูดมากไปเด๋ยวเค้ารู้หมดว่าเป็นอะไร   

สู้กระเทยแถวบ้านผมไม่ได้... ล่าสุดข่าวว่าไปทำแฟนที่เป็นทอมท้องป่องเลยละครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 10:14:47 PM »

พวกนี้แหละตัวดี เผลอควักออกมาเบ่อเริ่มเลย ขำก๊าก
พี่จอยก็...ชอบเอาประสบการณ์ตรงมาพูดเล่นเรื่อยไป  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

puntakarn
คนนครศรีธรรมราช...รักนายหลวงครับ
Full Member

คะแนน 32

ไม่เอาคนเผาบ้านเผาเมือง...

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 10:29:12 PM »

พี่ฟิลเก่งจังทำทอมให้เป็นเธอด้วย....
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:01:21 PM »

สมัยเรียนเคยมีเพื่อนทำตัวตุ้งติ้ง..ไปกับสาวพาณิชย์พวกก็ตายใจ..รู้อีกทีมันฟาดไปซะหลายราย Grin

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:09:14 PM »

http://video.mthai.com/player.php?id=6M1267024764M0

นี่ครับ

พอเป็นข่าว แจ้งความ โดนจับ วันนี้ พรุ้งนี้ ส่งฟ้อง วันมะรืน ขึ้นศาล วันมะเรื่อง นังนี่ ออกมาขี่รถเชิดได้หน้าตาเฉย
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์