เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:33:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กะเทยกลับใจ เปลี่ยนเป็นชายเมื่อได้รักหญิง  (อ่าน 7364 ครั้ง)
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 12:22:16 AM »

ที่บ้านมีทอมกลับใจครับ เพราะเมาเลยโดนผู้ชายจับไปทำเมีย   เมื่อก่อนมีแต่คนอิจฉา เขาพาสาวๆมานอนด้วยมีแต่สวยๆทั้งนั้น

พอได้ผัว มันแต่งตัวเป็นผู้หญิง เราเห็นยังแทบอดใจไม่ไหวครับ  ทั้งที่ตอนเป็นทอม ด่า เตะ ทีบ มันทุกครั้งที่เห็นมัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 11:15:35 AM โดย รักปืน-รักในหลวง » บันทึกการเข้า
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 12:33:21 AM »

เคยมีเพื่อนๆที่ผิดเพศ ส่วนมากมีเซ็กซ์วิตถาร...
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 07:07:35 AM »

แตะ  แบบไหนครับ พี่ รักปืน  เตะ พอเข้าใจครับ

ทีบ  อย่างไรครับ  ถีบ อย่างงี้ พอรู้ครับ พี่

เอ... พะ พี่ นึกถึงความหลัง ใช่เปล่า

เพราะเมาเลยโดนผู้ชายจับไปทำเมีย        แลบลิ้น

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 08:31:31 AM »

ในสถานศึกษาใหญ่ๆมีเยอะครับพวกชายแต่งกายเป็นหญิง  ในระเบียบห้ามนักศึกษาหญิงนุ่งกางเกงเข้าห้องสอบ
แต่ไม่ได้ห้ามนักศึกษาชายนุ่งกระโปรง  ปัจจุบันผมเจออยู่นับสิบคน  ทุกคนล้วนแต่มีเมียสวยๆทั้งนั้น  พูดแล้วอิจฉามัน เศร้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:21:37 AM »

แตะ  แบบไหนครับ พี่ รักปืน  เตะ พอเข้าใจครับ

ทีบ  อย่างไรครับ  ถีบ อย่างงี้ พอรู้ครับ พี่

เอ... พะ พี่ นึกถึงความหลัง ใช่เปล่า

เพราะเมาเลยโดนผู้ชายจับไปทำเมีย        แลบลิ้น

งอน งอน

เขียนผิดครับ ความหมายเลยเปลี่ยนไป Grin

มันคิดว่าตัวเป็นผู้ชายครับ ชอบหาเรื่อง คุยอวดเก่งต่างๆนาๆ พอเมา เจอคนจริง จับทำเมียซ่ะ คิก คิก คิก คิก  ตอนนี้เริ่มชอบผู้ชายแล้วครับ ชอบนุ้งกระโปรงสั้น แต่งตัวสวยๆ

แล้วก็ทำตาหวานใส่ผู้ชาย  เห็นแล้วใจแทบล่ะลาย   นี้ถ้าไม่คิดว่าเคยเล่นกับมันตอนเด็กๆ   น้ำลายหก น้ำลายหก เสร็จผมแล้ว
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:24:41 AM »

ในสถานศึกษาใหญ่ๆมีเยอะครับพวกชายแต่งกายเป็นหญิง  ในระเบียบห้ามนักศึกษาหญิงนุ่งกางเกงเข้าห้องสอบ
แต่ไม่ได้ห้ามนักศึกษาชายนุ่งกระโปรง  ปัจจุบันผมเจออยู่นับสิบคน  ทุกคนล้วนแต่มีเมียสวยๆทั้งนั้น  พูดแล้วอิจฉามัน เศร้า
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:42:04 AM »

เจอคนจริง จับทำเมีย

แล้วไม่ได้อยู่ด้วยกันแล้วหรือครับ 

หรือว่าอยู่ แต่ยังชอบทำตาหวาน
ยิ้มีเลศนัย

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 12:00:07 PM »

วิทวัสนี่โง่ดักดานสุดๆ   บู่วันนั้นช่วงดันดารารายการกำลังสนุกสุดๆ แต่ดันมาตัดครึ่งให้ไปดูต่ออาทิตย์หน้าเสียแล้วเอาอีตาไบฯมานั่งสนทนา อารมณ์บรรเทิงเลยสะดุดเลยครับ    Angry ยี๊จริงๆมันไม่ใข่เรื่องแปลก(วีทีมันก็รู้)--กระเทยส่วนใหญ่ก็มีแนวโน้มเป็นไบเซ็กช่วลแทบทั้งสิ้น  ตุ๊ดข้างบ้านผมยังมีเมียและมีลูกตั้งสามคน  ขณะเดียวกันก็ยังมีผัวสองสามคน

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 03:31:34 PM »

เจอคนจริง จับทำเมีย

แล้วไม่ได้อยู่ด้วยกันแล้วหรือครับ 

หรือว่าอยู่ แต่ยังชอบทำตาหวาน
ยิ้มีเลศนัย

จับทำเมียเวลาเมา  พูดตามจริงก็ข่มขืนนะครับ  แล้วก็ไม่ได้อยู่ด้วยกันครับ  แค่ ทำท่าว่าจะอยู่ เฉยๆ ผู้ชายเป็นคนชอบเที่ยว เจ้าชู้  พอช่วยเปลี่ยนใจทอม ไห้กับมาเป็นผู้หญิง
ก็ไม่สนใจ  แต่ทอม พอโดนผู้ชายเขาไป กับติดใจ เกลียดผู้หญิง  หันมาชอบ ของที่พระเจ้าสร้างมาคู่กันซ่ะงั้น คิก คิก คิก คิก

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 05:41:59 PM »

สมัยอยู่มหาลัยเจอทอมน่ารักเยอะครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 07:38:16 PM »

มีโอกาสน้อยมาก เพิ่งเห็นนี่แหละ......

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 10:30:27 AM »

+1 ครับพี่โทน

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 12:14:56 PM »

พวกเพศที่ ๓ นี่ มันเหมือนคนมีกรรม  กรรมตรงที่มันชอบดึงดูดคน ดึงดูดเรื่องเข้าไปหาตลอด

อย่างกระเทยที่ทำงาน ผมเห็นคบหาผู้ชายเป็นแฟนกันไม่นานเท่าไหร่ก็เลิก  พักเดียวก็มีคนเข้าไปปลอบใจ มันก็ชอบเขาอีก แล้วก็เลิกอีก

ส่วนทอมนี่ก็เป็นอะไรไม่รู้ มันต้องมีแฟนตลอด ไม่เคยว่างโสดสักที และแฟนมันก็สวยหวานจริงๆ ส่วนผู้ชายที่เห็นคู่ทอมดี้  ผมว่า ๑๐คนต้องมีเกินครึ่ง ที่อยากเปลี่ยนทอมให้เป็นสาว ทำไมไม่คิดอยากจะเปลี่ยนดี้มั่งนะ

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
sit1451
Full Member

คะแนน 53

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 07:38:54 AM »

เกิดมาทำไมก็ไม่รู้
Biggun หนุ่ม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 10:42:18 AM »

ยังไม่ตัด .....ไอ้นั้น กลับมาเป็นผู้ชายได้วันยังค่ำแหละครับ ลองเป็นหอก แล้วยาก ที่จะกลับไปเป็นโล่ ฮา
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์