เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:21:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87352 ครั้ง)
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #495 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:49:55 PM »

คืนนี้ผมออฟไลว์ หลังแนวยิง ทั้งหมดไว้ก่อน เผื่อโดนลบ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #496 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:54:49 PM »

คืนนี้ผมออฟไลว์ หลังแนวยิง ทั้งหมดไว้ก่อน เผื่อโดนลบ
ไม่ต้องก๊อปให้เปลื่องพื้นที่หรอกครับ เมื่อเช้ามีคนเข้ามาดู 9 พันกว่า  ตอนนี้ 10310 ครั้ง

ผมเฉลี่ยให้นะ น่าจะมีคนเห็นกระทู้นี้ มากกว่า 150 คน เป็นอย่างน้อย

หรือจะก๊อปก็ได้ไม่ว่ากัน    Grin 
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #497 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 06:12:36 PM »

กันลืมครับ  Grin

"วิ่งทะยาน ขึ้นไปบนสันกำแพง"

ผมนั่งนึกเป็น ร้อยๆรอบว่า "จะขึ้นไปได้ไง??"  ที่แท้ก็ วิ่งขึ้น นี้เองเข้าใจแล้วครับ   Grin
แต่รอ 2 ปี  ลูกสาวผม คง ขึ้นป.4 พอดี ครับ  เศร้า 

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #498 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 06:29:59 PM »

กำแพงนี้ไม่ถึงหกเมครครึ่ง Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #499 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 07:00:45 PM »

กำแพงนี้ไม่ถึงหกเมครครึ่ง Cheesy

เยี่ยม คิก คิกครับ

BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #500 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:00:02 PM »

1. พี่โรจน์จะทำได้จริงรึเปล่า เป็นความสามารถทางร่างกายพี่โรจน์ พี่ฟีนจะไปทุกข์ร้อนทำไม
 ญาติก็ไม่ไช่ ไม่มีส่วนร่วม ส่วนเสียเลยแม้แต่ 0.00001เปอร์เซ็น

2. ศาสนาของเรา (ของผม ของพี่โรจน์ ของพี่ฟีน และอีกหลายๆคนในที่นี้)
กล่าวไว้ว่า "เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร"    
ตามมาด้วย การวางอุเบกขา   ยิ่งต่อสิ่งยุยงต่างๆ ยิ่งควรจะวาง!

3. ศัตรูในชีวิตจริงยังเยอะไม่พอรึไง ถึงต้องมาสร้างศัตรูเพิ่มในนี้อีก

ผมไม่ได้ว่าพี่ฟีน พี่โรจน์นะ แต่โตกันแล้ว เป็นพ่อคนแล้วด้วย ผมพึ่งจะ24เอง
เลยไม่เข้าใจว่าจะมานั่งทะเลาะกันทำไม  

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #501 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:07:49 PM »

มารอดูอะไรครับน้าเป้า อีกสองปีโน้นเค้าถึงจะแสดงให้ดู  บู่
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #502 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:14:59 PM »

พี่ฟีนกลับไปตอบให้ผมก่อน   
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #503 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:29:54 PM »

1. พี่โรจน์จะทำได้จริงรึเปล่า เป็นความสามารถทางร่างกายพี่โรจน์ พี่ฟีนจะไปทุกข์ร้อนทำไม
 ญาติก็ไม่ไช่ ไม่มีส่วนร่วม ส่วนเสียเลยแม้แต่ 0.00001เปอร์เซ็น

2. ศาสนาของเรา (ของผม ของพี่โรจน์ ของพี่ฟีน และอีกหลายๆคนในที่นี้)
กล่าวไว้ว่า "เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร"    
ตามมาด้วย การวางอุเบกขา   ยิ่งต่อสิ่งยุยงต่างๆ ยิ่งควรจะวาง!

3. ศัตรูในชีวิตจริงยังเยอะไม่พอรึไง ถึงต้องมาสร้างศัตรูเพิ่มในนี้อีก

ผมไม่ได้ว่าพี่ฟีน พี่โรจน์นะ แต่โตกันแล้ว เป็นพ่อคนแล้วด้วย ผมพึ่งจะ24เอง
เลยไม่เข้าใจว่าจะมานั่งทะเลาะกันทำไม  

น้องปลาจ๋า ลองกลับไปดูซัก 7 หน้าก่อนซิครับ แล้วค่อย โพสข้อความนี้ อ่านให้ละเอียด นะจ๊ะ

ใช่ครับไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย เลย ถูกต้องนะคร้าบบบ ฟิตร่างกาย วิ่งถอยหลัง หมุนตัว ไม่ผิดครับ
 ถ้าคิดว่าสิ่งที่ตัวเองโพสลงมาในเวปบรอด์สาธารณะ  กล้าที่จะนำเสนอ  แล้วมีคนตำหนิ ทักท้วง  จะโกรธทำไม  
ถ้าอยากจะโชว์ออฟ  แบบที่ไม่มีคน วิจารณ์ โน้น สร้างเวปของตัวเองดูคนเดียว ทำคนเดียว

อย่าคุยเรื่องศาสนากับพี่น่ะจ๊ะ พี่มันชายสองโบสถ์ ตามชื่อ น่ะ พี่ไม่มีสิทธิ ในการแสดงความคิดเห็นในเรื่องศาสนาในเวปแห่งนี้
 อย่างเดียวที่ตอบได้คือ พี่เป็น ปุตุชนธรรมดา  มีตัณหากิเลส  เหมือนๆกัน  ไม่ได้วิเศษไปกว่าใคร

พี่ไม่ได้สร้างศัตรู นะจ๊ะ เพียงแค่อยากเห็น ในสิ่งที่เค้านำเสนอมาก็เท่านั้น เค้าเป็นคนเสนอมาเองนะ  พี่ไม่ได้บังคับ
เสนอในที่นี้หมายถึงทำให้พี่อยากเห็น  ว่าจริงหรือไม่ สามารถทำตามที่กล่าวหรือไม่  ก็แค่นั้น  ถ้าการที่พี่อยากรู้ให้ได้ คือการสร้างศัตรู
 ป่านนี้ พี่ตายห่าไปแล้วล่ะน้องปลาเอ๋ย...

นี่คือ กำแพงที่ผมเคยพิชิต  

น้งต๊อกจ๋า น้องต๊อกยังไม่รู้จักพี่เลยน่ะจ๊ะ ใจเย็นๆ จ๊ะ อยู่ในเวปนี้ให้นานๆ แล้วจะรู้ว่าพี่เป็นคนยังไง
นี้แสดงว่าน้องต๊อกยังไม่รู้จักพี่ดีพอ น่ะจ๊ะ   บอกให้นะบางคน รับพี่ไม่ได้เลยล่ะ  ยิ้มีเลศนัย
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #504 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:30:30 PM »

มารอดูอะไรครับน้าเป้า อีกสองปีโน้นเค้าถึงจะแสดงให้ดู  บู่
มะเป็นไร...สองปีเอง เด๋วปูเสื่อนั่งรอ...เหล้ายาปลาปิ้งอย่าให้ขาดก็แล้วกัน น้ำลายหก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #505 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:31:16 PM »

พี่ฟีนกลับไปตอบให้ผมก่อน  

ใจเย็นๆพี่น่ะแก่แล้ว มองตัวหนังสือไม่ค่อยเห็นแล้ว น่ะ อย่ารีบซิ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #506 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:32:28 PM »

มะเป็นไร...สองปีเอง เด๋วปูเสื่อนั่งรอ...เหล้ายาปลาปิ้งอย่าให้ขาดก็แล้วกัน น้ำลายหก

สองปี ปลาหมดบ่อแน่ครับน้าเป้า  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #507 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:44:17 PM »

ผมอยู่ในเวบนี้ตั้งแต่      มีนาคม 04, 2005, 11:13:48 AM  นี่ก็ 7 ปีมาแล้ว  Grin   อีกแค่ 2 ปีเอง คงอยู่จนได้เห็นความจริงครับ  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #508 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:46:36 PM »

ให้โอกาสพี่โรจน์เค้าฟิตร่างกายหน่อยครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #509 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:50:24 PM »

ผมไม่อคตินะ  แต่กำแพงหกเมตรครึ่งฉาบเรียบนี่ไม่มีใครหน้าไหนในโลกนี้พิชิตได้ด้วยมือเปล่า  กำแพงที่เห็นผมว่าอย่างมากก็ห้าเมตร นั่นก็ทำไม่ได้อีกเหมือนกันนั่นแหละ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 39
  พิมพ์