เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:28:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87470 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #135 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:29:04 PM »

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #136 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:34:49 PM »

หนังสืออีกเล่มนึง ชื่ออะไรนะท่านอ้นที่ท่านแนะนำให้ผมอ่าน อ่ะ " มึงสู้จริงปล่าว"  ใช่มั้ยครับ 
        ทราบมาว่า
เดี๋ยวนี้ฟีนไม่ค่อยสู้แล้วนี่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #137 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:36:04 PM »

ทุกคนสู้หมดละ บัง แต่ มันอยู่ ที่ โอกาส เวลา สถานที่ด้วย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #138 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:42:31 PM »

ทุกคนสู้หมดละ บัง แต่ มันอยู่ ที่ โอกาส เวลา สถานที่ด้วย

แสดงว่าไม่ได้อ่าน ครับ

งั้นขอลองวิชาหน่อยครับ  คนที่ พิการแต่กำเนิด (ขาขาด) ทำงานด้านอะไร และ  แฟนของเค้า ทำอาชีพอะไร
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #139 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:43:44 PM »

แ่ต่ฟีน
ขนาดผิดสาบ  ก็ยังไม่สู้ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:44:11 PM »

แ่ต่ฟีน
ขนาดผิดสาบ  ก็ยังไม่สู้ คิก คิก คิก คิก
นั้นแหละครับของสู้  น้ำลายหก น้ำลายหก
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:47:20 PM »

สมคิด ลวางกูร

ผม ก็อ่านหนังสือเขาอยู่ ครับ กิกิ

ถ้าผมไม่สู้ ผม จะมีวันนี้ บัง มีเงิน ที่เจ้งไปกับธุรกิจหลายล้านบาท

ไม่เช่นนั้นผม จะยืนอยู่ได้ทุกวันนี้หรือ

ผมไม่ได้จมอยู่กับ อดีต แต่ผม ชอบเอาอดีต มาพูด

กิกิ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:47:54 PM »

ผมแนะนำเลยว่า  ให้รีบไปซื้อหนัสือ  เดอะซีเคร็ต 1 และ   หนังสือการตลาดลอกเลียนแบบ101 (หนังสือเล่มนี้ เป็นของธุรกิจเครือข่าย"ให้ดูที่ความหมายมัน จับใจความให้ได้

แล้วชีวิต พี่โรจน์จะ เปลี่ยนมุมมอง

หนังสือ  การตลาดลอกเลียนแบบ อ่านแล้วยังครับ ถ้ายังให้รีบอ่าน  บอกตรงๆ เล่มนึง 150 บาท

ไม่ใช่เพื่อพี่โรจน์ครับ เพื่อ น้องเปรม ต่างหาก

นิดนึงนะครับ ผมเป็นคน  จริงใจ แต่ ปากหมา ใครๆก็รู้  อย่าถือสากันเน๊าะ

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:48:41 PM »

เล่มนี้ผมยังไม่ได้อ่าน แต่ผมอ่านเรื่องการบินไทย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:49:56 PM »

สมคิด ลวางกูร

ผม ก็อ่านหนังสือเขาอยู่ ครับ กิกิ

ถ้าผมไม่สู้ ผม จะมีวันนี้ บัง มีเงิน ที่เจ้งไปกับธุรกิจหลายล้านบาท

ไม่เช่นนั้นผม จะยืนอยู่ได้ทุกวันนี้หรือ

ผมไม่ได้จมอยู่กับ อดีต แต่ผม ชอบเอาอดีต มาพูด

กิกิ

ไม่ตรงคำถามครับ จากคำถามที่ว่า

งั้นขอลองวิชาหน่อยครับ  คนที่ พิการแต่กำเนิด (ขาขาด) ทำงานด้านอะไร และ  แฟนของเค้า ทำอาชีพอะไร

นี้คือคำถามครับ  เดี๋ยวผมมานะ ผมไปกินข้าวก่อน   หวังว่ากลับมาคงจะได้คำตอบ   
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:52:27 PM »

คำตอบคือพี่อ่านแล้ว  ความหมายมันบอก 

เล่มนี้ผมยังไม่ได้อ่าน แต่ผมอ่านเรื่องการบินไทย

หึหึหึ
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #146 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 01:58:36 PM »

ใช่ครับเคยได้นั่งคุยกับคนเขียนแล้ว ผมชอบวิธีคิดเค้านะครับ Cheesy Cheesy Cheesy

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 02:00:43 PM »

เปรม  มีพอ แล้ว ผมหาไว้ให้มันหมด  ป่า สัก มูลค่า เป็นล้าน ผม ก็เตรียม ไว้ให้เขา เป็นหมื่นต้น

ตอนนี้  เปรม อายุ 4 ขวบ + 21 ปี  รับมรดกได้ +10+ นี่คืออายุต้นสัก  ราคามันคงแพง พอตั้งตัวได้แล้ว

http://vr2800.com/topic/13/

ผม เตรียม ทุกอย่างไว้ให้เปรม หมดแล้ว บัง ใหนจะของเก่า ที่มีมูลค่าเท่าไรก็ไม่รู้ ที่ตกทอดมาจากทวดอีก

ถ้าถึงรุ่นเปรม ๆ จะขาย ผม ก็ไม่ว่า เพราะเปรม ไม่ได้รับ ทุกอย่างที่ต้อง ถือ ถือ จนหนัก ( อิบอ๊่าย อยู่นี่ )

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 02:03:36 PM »

คำตอบคือพี่อ่านแล้ว  ความหมายมันบอก 

หึหึหึ

มันบอกตรงใหนหว่า ว่า ตู อ่านแล้ว กิกิ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #149 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 02:21:48 PM »

หึหึหึ

มันบอกตรงใหนหว่า ว่า ตู อ่านแล้ว กิกิ

ขึ้นมันขึ้นตู เลยหรอครับ  Cheesy
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 39
  พิมพ์