เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:23:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87380 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #255 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 09:31:39 PM »

บัง......ขอฟังด้วยคนนะ  Grin
200 ครับ ของดีต้องซื้อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ดีกว่า ครับ  Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #256 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 09:36:48 PM »

ไม่ได้คุยกะนังฟีนนานพอควร  ......  เปิดประเด็นหน่อย ทำมอไซค์บอมบ์ สักคันนี่ .......... มี คชจ. สักเท่าไหร่ยะหล่อน   ยิ้มีเลศนัย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #257 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 09:46:45 PM »

ไม่ได้คุยกะนังฟีนนานพอควร  ......  เปิดประเด็นหน่อย ทำมอไซค์บอมบ์ สักคันนี่ .......... มี คชจ. สักเท่าไหร่ยะหล่อน   ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับลุงปู  ไหว้

รถลักเอาครับ  ไม่ต้องซื้อระเบิด ซื้อปะทัดมาเยอะๆ ทำให้เป็นอันเดียวกัน  แล้วใส่ถังน้ำมัน  โดนชก โดนชก

มาถึง ห๊า ร๋างห้ายผ๊มหล๋าว   กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #258 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 09:49:28 PM »

มาแล้วหรอครับ พี่โรจน์ Smiley
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #259 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 09:50:06 PM »

จาก คำพูด ที่ว่า เพื่อนช่วยเพื่อน วันนี้ผมกลับมาอธิบาย ในกระทู้แห่งนี้ ผม จะตอบคำถาม แบบไม่จบ คือ ผม จะมีโยงไป

ให้มีข้อสงสัยตลอด ทำให้บัง ซึ่ง อ่านแล้ว ในแนว จับผิด หรือสงสัย แต่ในความเป็นจริง ผมต้องการอ้างถึงที่มา เพื่อให้เห็นภาพได้ชัด

แต่ บังก็ยังตั้ง ประเด๋นถาม ต่อไป การถามนะบัง มีประโยคผมบอก ว่า อยากรู้อะไร โทรเอาดีกว่า การที่ผม โทรหาบัง เพื่ออยากอธิบาย

นอก กระทู้ มากกว่า ( บังต้องวิเคราะห์นิด ) แต่บังลากผม เข้ามาที่กระทู้ ต่อ หลายคนอยากรู้เรื่องเหนือธรรมชาติกันทั้งนั้น แต่มีน้อยคนที่เชื่อในยุคปัจจุบัน  

บังต้องดูให้ดีนะเหตุการณ์ มันผ่านมานาน แล้ว เพราะผมจะบอกช่วงเวลาตลอด ในวัยเด็ก วัยเรียน ต่าง ๆ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น การอ่านบังต้อง

จับประเดน วิเคราะห์ก่อน กีฬาต่างๆ ที่บ้า ผมเล่น ก่อนแต่งงาน แต่หลัง แต่งงาน ผมลดหมด เหลือแต่เพียงการ ที่ทำให้ร่างกาย แข็งแรงตลอด

หรือบางอย่างอะไรที่แปลก มันก็ไม่เสี่ยงมากแล้ว ทุกคนทำอะไรต้องรู้จักตัวเอง ว่า ทำได้ใหม

ผมอยู่ในเวปนี้ ก็เป็น 2-3 ปี นะบัง แต่ไม่เปิดตัวเท่าไร ส่วนมากผม จะอ่านแต่กระทู้ปืน เข้ามาหาความรู้ต่างๆ เกี่ยวกับเรื่องปืน แต่ เพิ่งจะมาคุย เมื่อไม่นานนี้เอง

ผม ว่า ผม เป็นผู้อ่านเหมือนเดิมดีกว่า เข้ามาบ้างเป็นบางโอกาสและเวลา ผมไม่ได้โกรธบังนะ แต่คงจะไม่คุยเรื่อง เกิน ธรรมชาติ หรืออะไรที่แปลกแล้ว

ผมอาจจะเรียบเรียงคำพูดไม่เก่ง แต่ความหมาย คือเข้ามาอธิบายให้ เข้าใจ ในบางจุด

นี่บัง เปรม ลูกชายสุดโปรดผม ใครก็รักลูกทั้งนั้น

http://www.youtube.com/watch?v=Q1r138musSQ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #260 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 09:58:20 PM »

จาก คำพูด ที่ว่า เพื่อนช่วยเพื่อน วันนี้ผมกลับมาอธิบาย ในกระทู้แห่งนี้ ผม จะตอบคำถาม แบบไม่จบ คือ ผม จะมีโยงไป

ให้มีข้อสงสัยตลอด ทำให้บัง ซึ่ง อ่านแล้ว ในแนว จับผิด หรือสงสัย แต่ในความเป็นจริง ผมต้องการอ้างถึงที่มา เพื่อให้เห็นภาพได้ชัด

แต่ บังก็ยังตั้ง ประเด๋นถาม ต่อไป การถามนะบัง มีประโยคผมบอก ว่า อยากรู้อะไร โทรเอาดีกว่า การที่ผม โทรหาบัง เพื่ออยากอธิบาย

นอก กระทู้ มากกว่า ( บังต้องวิเคราะห์นิด ) แต่บังลากผม เข้ามาที่กระทู้ ต่อ หลายคนอยากรู้เรื่องเหนือธรรมชาติกันทั้งนั้น แต่มีน้อยคนที่เชื่อในยุคปัจจุบัน 

บังต้องดูให้ดีนะเหตุการณ์ มันผ่านมานาน แล้ว เพราะผมจะบอกช่วงเวลาตลอด ในวัยเด็ก วัยเรียน ต่าง ๆ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น การอ่านบังต้อง

จับประเดน วิเคราะห์ก่อน กีฬาต่างๆ ที่บ้า ผมเล่น ก่อนแต่งงาน แต่หลัง แต่งงาน ผมลดหมด เหลือแต่เพียงการ ที่ทำให้ร่างกาย แข็งแรงตลอด

หรือบางอย่างอะไรที่แปลก มันก็ไม่เสี่ยงมากแล้ว ทุกคนทำอะไรต้องรู้จักตัวเอง ว่า ทำได้ใหม

ผมอยู่ในเวปนี้ ก็เป็น 2-3 ปี นะบัง แต่ไม่เปิดตัวเท่าไร ส่วนมากผม จะอ่านแต่กระทู้ปืน เข้ามาหาความรู้ต่างๆ เกี่ยวกับเรื่องปืน แต่ เพิ่งจะมาคุย เมื่อไม่นานนี้เอง

ผม ว่า ผม เป็นผู้อ่านเหมือนเดิมดีกว่า เข้ามาบ้างเป็นบางโอกาสและเวลา ผมไม่ได้โกรธบังนะ แต่คงจะไม่คุยเรื่อง เกิน ธรรมชาติ หรืออะไรที่แปลกแล้ว

ผมอาจจะเรียบเรียงคำพูดไม่เก่ง แต่ความหมาย คือเข้ามาอธิบายให้ เข้าใจ ในบางจุด

นี่บัง เปรม ลูกชายสุดโปรดผม ใครก็รักลูกทั้งนั้น

http://www.youtube.com/watch?v=Q1r138musSQ

ถ้าพี่โรจน์ บอกแบบนี้ แสดงว่าผมผิด ซิครับ งั้นผมขอโทษแล้วกัน นะครับ   ไหว้ 

ยินดีต้อนรับ สู่เวป อาวุธปืน ห้องหลังแนวยิง อีกครั้ง ครับ 

ขอโทษครับ ที่หวังดีจนมองว่าเป็นประสงค์ร้าย ไป  Cheesy
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #261 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 10:15:07 PM »

การอ้างถึงบางครั้ง ผมมองว่า  ไม่ใช่หลักฐาน เป็นการสร้างหลักฐานขึ้นมาลอยๆ 

พี่โรจน์ไม่ใช่หรอครับ ที่นำเสนอเรือง เหนือธรรมชาติ  

ขออภัยครับที่ผมอ่านไม่ละเอียด

ขอบคุณครับผมเพิ่งทราบ

ที่ผ่านมา เพราะผม สงสาร น้องเปรมซิครับผมถึงได้เตือน

ขออภัยอีกครั้งนะครับ  ที่ก้าวล่วงเรื่องส่วนตัว  สัญญาว่า ต่อไปจะไม่ให้เกิดขึ้นอีก  ไม่ว่าใครก็ตาม   Wink
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #262 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 10:28:29 PM »

ฮ่าๆ... ไม่ได้อ่าน แต่น่าจะเป็นมวยถูกคู่....

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #263 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 10:35:48 PM »

หึหึหึ  ผมอ่ะนะท้างงงงงงคืน  งอน
หลับ......ท้างงงงงงคืน    ขำก๊าก ขำก๊าก
        ชักวา..กรน(ในรถ)ท้างงงงงคืน::007:: ขำก๊าก

หึหึหึ ดูถูก  Cool Cool Cool
[/quote]  เอ้า.....เดาเล่นๆ   บังยังบอกว่าถูกอีก Grin Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #264 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 10:44:59 PM »

เพิ่งเสร็จงานศพมาหมาด ๆ   Grin

คุยอะไรกัน  อยากโกรธกันครับ  ดีกันดีกว่า  ตายไปก็โดนเผาโดนฝัง  ช่วงเวลาที่ยังมีชีวิตอยู่เป็นเวลาที่มีค่าครับ   ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #265 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 10:49:01 PM »

บังนี่พูดไม่รู้เรื่อง เดี๋ยวปั๊ด เสกหมูธนูเมกา ไปเข้าท้องซะเลย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #266 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 11:08:51 PM »

บังนี่พูดไม่รู้เรื่อง เดี๋ยวปั๊ด เสกหมูธนูเมกา ไปเข้าท้องซะเลย

ตกใจ หมูภาษาอังกฤษผมไม่กลัวครับ เพราะผมพูดกับมันไม่รู้เรื่อง  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #267 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 11:09:57 PM »

หึหึหึ  ผมอ่ะนะท้างงงงงงคืน  งอน
หลับ......ท้างงงงงงคืน    ขำก๊าก ขำก๊าก
        ชักวา..กรน(ในรถ)ท้างงงงงคืน::007:: ขำก๊าก

หึหึหึ ดูถูก  Cool Cool Cool

เอ้า.....เดาเล่นๆ   บังยังบอกว่าถูกอีก Grin Grin
[/quote]

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินผมไม่ได้หมายความว่าอย่างนั้น   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #268 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 11:13:13 PM »

เพิ่งเสร็จงานศพมาหมาด ๆ   Grin

คุยอะไรกัน  อยากโกรธกันครับ  ดีกันดีกว่า  ตายไปก็โดนเผาโดนฝัง  ช่วงเวลาที่ยังมีชีวิตอยู่เป็นเวลาที่มีค่าครับ   ไหว้

ถ้าผมโกรธจริงป่านนี้กระทู้นี้ มีอนาคต 2 ทาง 1. ป่านนี้น่าจะ 50 หน้าไปแล้ว
                                                               2. โดนลบ 

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #269 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 11:17:22 PM »

ตกใจ หมูภาษาอังกฤษผมไม่กลัวครับ เพราะผมพูดกับมันไม่รู้เรื่อง  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
          ไม่ต้องพูดกับหมูหรอกครับ. แค่ตอนมันเอาหัวดันข้างหลังเพื่อที่จะเข้าท้อง บังก็แค่ร้อง. Oh yes...oh yes!!!! ขำก๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2011, 11:19:48 PM โดย SigPro-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 39
  พิมพ์