เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:17:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87053 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #300 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 11:33:05 PM »

ใครจะส่งให้ผม  แล้วคุณ ส.ใส่เกือกอะไรด้วยครับ ทำไมผมต้องบอกคุณ

เอาเป็นว่า คนที่ส่งให้ผม ตอนนี้เค้ากระหายที่จะกระโดด ถีบยอดหน้าคุณ  ใจจะขาดแล้ว กัน 

คนที่ไม่ชอบขี้หน้าคุณ ใช่ว่าจะมีผมคนเดียวซะเมื่อไหร่  ก็มีแต่ผมนี้แหละ ที่กำขี้อยู่ตลอด

ทำไมหรอครับพอพูดถึงเรื่อง ชักว่าว แล้วปรี้ดแตกเนี้ย  มันแทงใจดำหรือไง  Huh 

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #301 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 11:36:38 PM »

คิก คิก คิก คิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #302 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 11:38:36 PM »

ใครจะส่งให้ผม  แล้วคุณ ส.ใส่เกือกอะไรด้วยครับ ทำไมผมต้องบอกคุณ

เอาเป็นว่า คนที่ส่งให้ผม ตอนนี้เค้ากระหายที่จะกระโดด ถีบยอดหน้าคุณ  ใจจะขาดแล้ว กัน  

คนที่ไม่ชอบขี้หน้าคุณ ใช่ว่าจะมีผมคนเดียวซะเมื่อไหร่  ก็มีแต่ผมนี้แหละ ที่กำขี้อยู่ตลอด

ทำไมหรอครับพอพูดถึงเรื่อง ชักว่าว แล้วปรี้ดแตกเนี้ย  มันแทงใจดำหรือไง  Huh  

ไหนว่าจะไม่เหน็บแนมไง จำไม่ได้หรือ  

ที่สงสัยก็คือ บังรู้ข้อมูลละเอียดมาก แต่บังบอกไม่เคยเข้าไปดู ผมก็แค่สงสัยเฉยๆ ไม่ได้มีเจตนาอะไรมากกว่านี้เลย
ไม่น่าเหน็บแนมกันเรื่อง ธรรมชาติเลยนะ  สิ่งที่บังบอกผมเลิกทำมานานแล้วครับ ตั้งแต่อยู่ ม.5  ก็ไม่ค่อยได้ทำเลย
พอเหอะไม่เหน็บแนมกันแล้วนะ เดี๋ยวไม่จบ

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #303 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 11:38:56 PM »

รกเวป

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #304 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 11:42:29 PM »

ผมเหนบแนม ตรงไหน   ผมด่าโต้งๆ ตรงๆ  แบบเนี้ย

สงสัย ตกภาษาไทย  อ๋อย

Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #305 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 11:45:10 PM »

เสร็จยัง ด่าจบยังครับ

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 11:47:48 PM »

ไร้สาระฉิบ ยี๊
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #307 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 11:52:09 PM »

คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก  เยี่ยม+1

^
                               ^
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #308 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 12:46:03 PM »

เบาๆ ครับบัง ขอเถอะ ไหว้

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #309 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 01:10:59 PM »

ตลาดวาย นานแล้วครับ  แม่ค้า กลับหมดแล้ว   แลบลิ้น คิก คิก คิก คิก
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #310 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 01:14:13 PM »

จะฝ่ายแกว่งเท้าหาเสี้ยน
หรือฝ่ายจะแกว่งปากหาเท้า  ก็เสียทั้งคู่ ครับ
เอ๊ะ....ผมแกว่งปากหาเท้าหรือเปล่านี่.... เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #311 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 01:18:55 PM »

อย่าหาว่าผมงั้น งี้เลยนะบัง....ผมก็ขอเหมือนพี่รัก  นะครับ  คุยกันดีๆ
    จะถูก หรือ ผิดอย่างไรก็ค่อยๆคุยกันดีๆ  อันไหนไม่ชอบ...อ่านข้ามเลยครับ

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #312 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 01:29:02 PM »

อย่าหาว่าผมงั้น งี้เลยนะบัง....ผมก็ขอเหมือนพี่รัก  นะครับ  คุยกันดีๆ
    จะถูก หรือ ผิดอย่างไรก็ค่อยๆคุยกันดีๆ  อันไหนไม่ชอบ...อ่านข้ามเลยครับ

ขอบคุณครับ พี่โอ๊ค  พี่นายรัก และครูหมู ด้วยครับ ผมทราบในความหวังดีทั้งสามท่าน ครับ 

ผมน้อมรับคำแนะนำ  แต่ จะสัญญา มิได้เพราะว่า ผมได้สัญญา ไว้ หลายครั้งแล้ว ว่าจะไม่ยุ่ง แต่ก็ กลับผิดคำพูด ซะเอง

แต่ ผมขอ สัญญาว่า  จะไม่เป็น คนเริ่มก่อน จะไม่ กล่าวถึง อ้างถึง หรือ สื่อสารไม่ว่าวิธีใดก็ตาม ที่บ่งบอกว่า " ผมหมายถึง ไข่ซิ่ง "  ในทุกๆกรณี ครับ

จะเลี่ยงเลี่ยงให้มากที่สุด        ครับ
                                                                         ด้วยความเคารพ
                                                                          บังฟีน (แพะตาไฟ)
                                                                                          ไหว้

ขออนุญาต +1ทั้งสามท่านครับ  ไหว้ หลงรัก
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #313 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 01:42:35 PM »

บัง ดูเอาไว้ คนที่ดี จะออกมาทักท้วงห้ามปราม ไม่ใช่ ออกมาเหน็บ และคอย ยุ เสี้ยม ใส่ไฟ

จึงได้บอก ให้เลือกคบคนที่ดีเอาไว้   และเมื่อรับปากอะไรไว้ จักต้องรักษาคำพูด อย่าได้่หาเหตุผลให้ตัวเอง ต้องทำผิดคำพูด ซ้ำซากอีีก 

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #314 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 01:43:55 PM »

บัง ดูเอาไว้ คนที่ดี จะออกมาทักท้วงห้ามปราม ไม่ใช่ ออกมาเหน็บ และคอย ยุ เสี้ยม ใส่ไฟ

จึงได้บอก ให้เลือกคบคนที่ดีเอาไว้   และเมื่อรับปากอะไรไว้ จักต้องรักษาคำพูด อย่าได้่หาเหตุผลให้ตัวเอง ต้องทำผิดคำพูด ซ้ำซากอีีก 
ครับพี่โร๊ด  ไหว้
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 39
  พิมพ์