เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:20:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87115 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #330 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:14:39 PM »

ปึด

เนี้ยทำดีแล้วโดนด่า  งอน  ถ้าไม่รับ ป้าคนนั้น ผมถึงบ้านนานแล้ว  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #331 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:17:19 PM »

ปึด

เนี้ยทำดีแล้วโดนด่า  งอน  ถ้าไม่รับ ป้าคนนั้น ผมถึงบ้านนานแล้ว  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

ปึด   กิ้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย   กิ้ว   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ปึด   กิ้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย   กิ้ว   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย 

กะคนแก่ก็ยังไม่เว้น

หื่น.......กิ้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยกิ้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #332 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:20:46 PM »

มีแต่คาถาสาวสะกิดแม่ครับบังเห็นผลให้สามวันเจ็ดวัน

แต่ในเจ็ดวันนี้จะต้องถือศิลอย่างเคร่งครัดหนวดเคราห้ามโกนห้ามทานเื่นื้อสัตว์ครับ

คาถาจะเห็นผลจะต้องท่องในใจแล้วจ้องหน้าคนที่เราหมายปองครับ โดยจะต้องท่องเวลาเดินผ่านหน้าบ้านเค้าแล้วมองสาวเจ้า ท่องทั้งขาไปขากลับ แต่งกายด้วยสีดำ เพราะวิชานี้เป็นศาสตร์ดำจากเขมรครับ

ต้องเดินช้าๆผ่านหน้าบ้านเค้าทั้งขาไปขากลับเดินแต่ละครั้งจะต้องท่องให้ได้สามจบ แต่อย่าลืมนะครับจะต้องพยายามจ้องหน้าสาวเจ้าไว้ในยามเดินผ่านบ้านเค้า   พยายามกลั้นใจท่องแต่ละบทช้าๆด้วยจิตมีสมาธิ

วันที่สามหลังจากที่เราทำสาวเจ้าจะเริ่มมองเรามากขึ้นครับ

พอวันที่เจ็ดสาวจะสะกิดแม่เลย

"แม่ๆๆไอ้เอี้ยนี้มาอีกแล้ว"
    Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin คาถาสาวสะกิดแม่

นึกว่าเรียกตำรวจจับมันเลย Grin Grin Grin ทำตัวอย่างกะโจร

ไม่อยู่แป๊บเดียวมีกระทู้อย่างนี้ด้วยตามอ่านก่อนนะ
ถ้าหน้าตาอย่างผมโดนตั้งกะวันแรกละครับพี่  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #333 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:20:54 PM »

สุดยอด นะ บอกก่อน  รุ่นน้อง ป้าจุ๊ เอง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #334 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:25:10 PM »

วันนี้เข้าปัตตานี

ฟาดก๋วยเตี๋ยว  2 ถ้วย  ถ้วยแรก      หมี่เหลือง          2ก้อน พิเศษ
                                ถ้วยที่ สอง หมี่เหลือง         พิเศษ(เนื้อ)  ใส่หมี่ก้อนเดียว
   ตามด้วย                      เนื้อย่าง    1 จาน
        ปิดท้ายด้วย        บัวลอยไข่หวานอีก 1 ถ้วย

ช่วงนี้คิดมาก ข้าวกินไม่ไม่ลง ต้อง อาศัยก๋วยเตี๋ยวนี้แหละครับ ท่านอ้น  เศร้า 
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #335 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:27:04 PM »

ปึด

ปึด   กิ้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย   กิ้ว   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ปึด   กิ้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย   กิ้ว   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย 

กะคนแก่ก็ยังไม่เว้น

หื่น.......กิ้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยกิ้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #336 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:31:33 PM »

กะลังพร่องมันเนยเลยครับบัง รุ่นป้าจุ๊เนี้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #337 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:32:41 PM »

เคยมีข่าวคนแก่อายุ70โดนข่มขืน หมอบอกต้องฉีดยากันบาดทยักครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #338 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:34:25 PM »

เคยมีข่าวคนแก่อายุ70โดนข่มขืน หมอบอกต้องฉีดยากันบาดทยักครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ฉีดทำไม ครับ  ตกใจ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #339 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:36:01 PM »

กะลังพร่องมันเนยเลยครับบัง รุ่นป้าจุ๊เนี้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รุ่นน้อง ครับ น้องซัก ไม่ถึงปีอ่ะนะ  สนปล่าว เดี๋ยวติดต่อให้  ยิ้มีเลศนัย

แกคงขอ สินสอดเป็น กระโถน บ้วนน้ำหมาก  อ่ะนะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใครโพสต่อ ข้างล่าง นังอ้น ซวยสุด  มันแช่งตั้งไว้แล้ว   อ๋อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2011, 05:53:17 PM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #340 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:40:04 PM »

หึหึหึหึหึหึหึหึ

อินี้ชอบของแปลก ชิฉันมะเล่นด้วยละชิ่งดีก่า ใครโฟสต่อเป็นตุ๊ด กิ้วๆ

Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #341 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 08:31:03 PM »

ข้ามๆไปบ้างก็ได้นะครับ   ทั้ง น้องไข่ กับ บังฟีน  อย่าเก็บทุกเม็ดเลยครับ ไหว้ ไหว้

ครับผม น้อมรับคำเตือนครับ
                                                     ด้วยความเคารพ
                                                         ลงชื่อ  ไข่ซิ่ง  (GaBueNamKoy)
                                                                   ไหว้

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #342 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 09:20:52 PM »

รบกวนถาม นิด นึง ใช่ "บังฟีน" คนเดียวกันหรือปล่าวครับ พอดีเจอในเฟรตบุ๊ก

"บังฟีน โคโยตี้แด้นซ์" เฟรตบุ๊กครับ   ผมถ่ายรูปลงไม่เป็น บอกได้แค่ชื่ออย่างเดียว เศร้า

ใช่บังไหมครับ ศักดา  เดี๋ยวนี้เปิดวงโคโยตี้แล้วหรอ    คิก คิก

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #343 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 10:59:45 PM »

รบกวนถาม นิด นึง ใช่ "บังฟีน" คนเดียวกันหรือปล่าวครับ พอดีเจอในเฟรตบุ๊ก

"บังฟีน โคโยตี้แด้นซ์" เฟรตบุ๊กครับ   ผมถ่ายรูปลงไม่เป็น บอกได้แค่ชื่ออย่างเดียว เศร้า

ใช่บังไหมครับ ศักดา  เดี๋ยวนี้เปิดวงโคโยตี้แล้วหรอ    คิก คิก

รู้ได้ไง อ่ะ  แผนแตกหมด   อ๋อย  นั้นเบอร์ผม อย่าโทรมา นะผมกลัว  Cry

ว่างมากหรือไง หรือว่า  คิดถึง  ถึงได้หาข้อมูล ในเฟส  Smiley 

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #344 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 11:28:31 PM »

ขยันขุดขึ้นมาได้..........

หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 39
  พิมพ์