เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:20:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25 26 27 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87125 ครั้ง)
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #345 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 10:45:25 PM »

รบกวนถาม นิด นึง ใช่ "บังฟีน" คนเดียวกันหรือปล่าวครับ พอดีเจอในเฟรตบุ๊ก

"บังฟีน โคโยตี้แด้นซ์" เฟรตบุ๊กครับ   ผมถ่ายรูปลงไม่เป็น บอกได้แค่ชื่ออย่างเดียว เศร้า

ใช่บังไหมครับ ศักดา  เดี๋ยวนี้เปิดวงโคโยตี้แล้วหรอ    คิก คิก

รู้ได้ไง อ่ะ  แผนแตกหมด   อ๋อย  นั้นเบอร์ผม อย่าโทรมา นะผมกลัว  Cry

ว่างมากหรือไง หรือว่า  คิดถึง  ถึงได้หาข้อมูล ในเฟส  Smiley 

ไม่ใช่อะไรหรอก  เมื่อวานผมเปิดมาแล้วตกใจ 
เห็นในข้อมูลบอกว่า  "บังฟีน โคโยตี้แดนซ์" ได้ตอบรับการเป็นเพือนแล้ว  ผมก็ งง ว่าผมไปขอเป็นเพื่อนตอนไหน
เลยมาถามบังว่า ใช่คนเดียวกันไหม  เพราะนอกจากบังแล้ว ผมไม่เคยขอ บังไหนเป็นเพื่อน อีก

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #346 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:08:00 AM »

รบกวนถาม นิด นึง ใช่ "บังฟีน" คนเดียวกันหรือปล่าวครับ พอดีเจอในเฟรตบุ๊ก

"บังฟีน โคโยตี้แด้นซ์" เฟรตบุ๊กครับ   ผมถ่ายรูปลงไม่เป็น บอกได้แค่ชื่ออย่างเดียว เศร้า

ใช่บังไหมครับ ศักดา  เดี๋ยวนี้เปิดวงโคโยตี้แล้วหรอ    คิก คิก

รู้ได้ไง อ่ะ  แผนแตกหมด   อ๋อย  นั้นเบอร์ผม อย่าโทรมา นะผมกลัว  Cry

ว่างมากหรือไง หรือว่า  คิดถึง  ถึงได้หาข้อมูล ในเฟส  Smiley 

ไม่ใช่อะไรหรอก  เมื่อวานผมเปิดมาแล้วตกใจ 
เห็นในข้อมูลบอกว่า  "บังฟีน โคโยตี้แดนซ์" ได้ตอบรับการเป็นเพือนแล้ว  ผมก็ งง ว่าผมไปขอเป็นเพื่อนตอนไหน
เลยมาถามบังว่า ใช่คนเดียวกันไหม  เพราะนอกจากบังแล้ว ผมไม่เคยขอ บังไหนเป็นเพื่อน อีก

คนอย่างผมไม่มี สุภาษิต ที่ว่า มือถือสาก ปากถือศีล     

คุณพยายามทำทุกวิถีทางเพื่อ ให้ได้ ติดต่อผมอีกทาง เพื่อหาข้อมูลผม  ผมสงสัยจริงๆ คุณคิดอะไรกับผม   

ไม่ต้องหาข้อมูลให้เมื่อย ตุ้ม 

เพื่อน ในเฟสผมแบ่งออก เป็นแค่ 3 กลุ่ม

กลุ่มที่ 1 เพื่อน นอกเวป อวป จะมีน้องๆ เพื่อนๆ สมัยเรียน ทำงาน ด้วยกัน   10%
 กลุ่มที่ 2 เพื่อน ที่ล่นเกม ด้วยกัน จะมีทั้งชาวต่างชาติ  คนไทยอื่นๆ เราไม่เคยสนทนา กัน เพียงแต่ รับของส่งของ ในเกมให้กัน  50 %
 กลุ่มที่ 3 เพื่อนที่อยู่ ในเวป แห่งนี้ ไม่เอ่ยชื่อ  40%

ขยายข้อความ กลุ่มที่ 2

ใครก็แล้วแต่ ที่เล่น เกม "CityVille" ผมจะรับแอดทุกคน ไม่เลือกว่าเป็นใคร

ตามภาพ   หวังว่าคงเข้าใจ นะ

ส่วนตัวผม ต้องขอบอกอย่างนี้ ผมเอาเวลาไป เล่นเกมดีกว่า ที่ จะแอด ใครเพื่อ กิจกรรม ที่บ่งบอกถึงการโชว์อวัยวะเพศ การแสดงลีลา

ที่ออกแนว กระตุ้นอามรณ์ทางเพศ หรอกนะ  เพราะคิดว่า " มันไร้สาระ "

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #347 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:18:11 AM »

อ๋อ.. เกือบลืม  อย่าพยายาม หาคนที่ชื่อเหมือน กัน มาอ้างว่าเป็นผม เพื่อเปิดประเด็นอีกเลย  "มุขกากๆ"

ถ้าคิดจะหาผมจริงๆ ง่าย มา แค่พิมพ์คำว่า " แพะตาไฟ" ลงไปในกูเกิล ก็เจอเลย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #348 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:32:45 AM »

ปัญหา ตามข้อความสีแดง นั้น คุณเองก็รู้อยู่ เต็มอก  ว่าอะไรควรคลิ๊ก ตรงไหน ตรงไหน ที่ไม่อยากคลิ๊ก

ขอให้คุณมั่นใจได้เลยว่า" ผมไม่มีทางคลิ๊กคุณ เพื่อ ต้องการเป็นเพื่อนกับคุณโดยเด็ดขาด   

ตามภาพ คุณก็มั่นใจได้เลยครับว่า " ในเศษเสี้ยว สมองของผม ระบบการคิด ทั้งมีสติและไม่มีสติ ผมไม่ต้องการติดต่อกันคุณ ไม่ว่ากรณีใดๆก็ตาม "   Cheesy
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #349 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 11:33:42 AM »

555+ หลงตัวเองสะไม่มี  ตามใจ ผมก็ไม่ได้อยากยุ่งเกี่ยวกับคุณหรอก 

"กรุณาอย่ารับแอส เพราะคนนี้พยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับตัวผม  และทุกคนจะเป็นอันตรายได้" อ่านแล้วหัวเราะท้องแข็ง555+ ผมจะหาข้อมูลคุณไปทำอะไรเอาเวลาไปถ่ายพยาธิเป็ดดีกว่าถ้าจะมาหาข้อมูลคุณ  เท่าที่ผ่านมาก็มีแต่คุณนี่แหละ เที่ยวหาข้อมูลผมมาให้สมาชิกเว็ปนี้ดู ทั้งรูป ชื่อ ชื่อเล่น ฯลฯ แล้วผมไปหาข้อมูลบังตอนไหน  อย่าสำคัญตัวเองไปหน่อยเลย 555+ พิมพ์ไปขำไปนะเนี้ย  ทำสะเป็นเรื่องใหญ่เรื่องโต พรานเป็ดอย่างผมจะเอาข้อมูลคุณไปทำอะไร 555+
ที่ผมถามว่าใช่คนเดียวกันไหม ก็เพราะสงสัยว่าใช่คนเดียวกันหรือปล่าว เพราะชื่อคล้ายกัน ไม่ได้หาข้อมูลให้เปลืองไฟเลย

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #350 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 11:38:15 AM »

555+ หลงตัวเองสะไม่มี  ตามใจ ผมก็ไม่ได้อยากยุ่งเกี่ยวกับคุณหรอก 

"กรุณาอย่ารับแอส เพราะคนนี้พยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับตัวผม  และทุกคนจะเป็นอันตรายได้" อ่านแล้วหัวเราะท้องแข็ง555+ ผมจะหาข้อมูลคุณไปทำอะไรเอาเวลาไปถ่ายพยาธิเป็ดดีกว่าถ้าจะมาหาข้อมูลคุณ  เท่าที่ผ่านมาก็มีแต่คุณนี่แหละ เที่ยวหาข้อมูลผมมาให้สมาชิกเว็ปนี้ดู ทั้งรูป ชื่อ ชื่อเล่น ฯลฯ แล้วผมไปหาข้อมูลบังตอนไหน  อย่าสำคัญตัวเองไปหน่อยเลย 555+ พิมพ์ไปขำไปนะเนี้ย  ทำสะเป็นเรื่องใหญ่เรื่องโต พรานเป็ดอย่างผมจะเอาข้อมูลคุณไปทำอะไร 555+
ที่ผมถามว่าใช่คนเดียวกันไหม ก็เพราะสงสัยว่าใช่คนเดียวกันหรือปล่าว เพราะชื่อคล้ายกัน ไม่ได้หาข้อมูลให้เปลืองไฟเลย

แล้ว คุณเจอ คนที่ชื่อ  "บังฟีน โคโยตี้แด้นซ์"  ได้ยังไง หรือว่า กดหาตอนเมาๆ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #351 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 11:46:40 AM »

กระทู้นี้ น่าจะตกไป ซัก 5 หน้าแล้วมั้ง เพราะว่าโพสครั้งสุดท้ายเมื่อ ตุลาคม 13, 2011, 08:31:03 PM »
  แต่คุณกลับ ขุดขึ้นมาเพื่อ  จะประจานผม ว่าผมคือ "บังฟีน โคโยตี้แด้นซ์"

ด้วยมุข กากๆ  ผมน่ะไม่ได้หลงตังเองหรอก แต่คุณนี้ซิ ที่ให้ความสำคัญกับผม มากไปหน่อย 
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #352 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 12:01:54 PM »

หวังว่าคงไม่ออกมาบอกนะว่า  แป้นกด ที่คอม มันช๊อต   มันช๊อตแล้วพิมพ์ เอง คำว่า " บังฟีน "

แล้วเม๊าส์กดช๊อต มันลากไปเองกดที่คำว่า "บังฟีน โคโยตี้แด้นซ์ | Facebook"
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #353 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 12:49:36 PM »

เหอะๆๆ...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #354 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 01:13:00 PM »

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #355 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 02:46:48 PM »

บอกตรงๆ....ผมอยากจับสองคนนี้มามัดติดกัน  เอาแบบหันหน้าเข้าหากันด้วย  ขำก๊าก
  มัดติดกัน จนกว่าจะคุยกันดีๆ  Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #356 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 03:49:58 PM »

บอกตรงๆ....ผมอยากจับสองคนนี้มามัดติดกัน  เอาแบบหันหน้าเข้าหากันด้วย  ขำก๊าก
  มัดติดกัน จนกว่าจะคุยกันดีๆ  Grin

รับรองผมกัดหูหลุดแน่ ครับ  บู่
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #357 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 04:23:43 PM »

รับรองผมกัดหูหลุดแน่ ครับ  บู่

คงไม่เหมือนนายกฯนะ  ....เอาอยู่ค่ะ ......แตกแล้วค่ะ....  ตกใจ

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #358 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 05:29:41 PM »

มั่นใจ รัชดาเอาอยู่..........

ชาวรัชดาจะไม่กลัวกระแสน้ำเพราะ มีเทพโพไซดอนคอยปกป้องพิทักษ์ มีชายหาดโคปาคาบาน่าช่วยผันน้ำออก มีอัมสเตอร์ดัมนครแห่งเขื่อนปราการมีLoveBoatขนาดยักษ์จอดอยู่บนยอดตึกพร้อมสำหรับการอพยพ ที่สำคัญมี....โนห์อาด้วย และแล้วทุกคนก็จะบอกพร้อมกันว่า......"เอาอยู่"จิงๆ(ทุกห้อง) ~ unknow :p

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #359 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 07:13:48 PM »

ผมจะบอกความจริง แบบไม่โกหก นะศักดา 
เมื่อวาน ผมเปิดเฟรตบุ๊กขึ้นมา ก็เห็นตรงที่มันเป็นรูปลูกโลก แล้วก็มีตัวเล่นสีแดง เลข 1 ขึ้นมา  ผมก็ลองคิ๊กไปดู ก็พบกับข้อความว่า "บังฟีน โคโยตี้แดนซ์"ได้ตอบรับคุณเป็นเพื่อนแล้ว   
ผมก็งง เพราะผมไม่เคยขอใครที่ไม่รู้จักเป็นเพื่อน ผมก็นึกไปนึกมา  อ๋อเคยขอศักดาเป็นเพื่อนนี่หว่า   แล้วก็นึกขึ้นได้ว่าศักดาบอกว่า ไม่มีวันจะกดรับ
ผมก็เลยมาถามบังว่าใช่บังหรือปล่าว  เพราะความสงสัย  ไม่ได้ต้องการอะไรมากกว่านั้น  ไม่ใช่ก็ไม่ใช่ไม่ได้ว่าอะไร ผมสงสัยเฉยๆ

ผมตอบแล้วนะศักดา ว่าผมเจอไอ้เวรนี่ได้ไง

^
                               ^
หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25 26 27 ... 39
  พิมพ์