เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:18:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 86916 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #360 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 07:29:13 PM »

ผมจะบอกความจริง แบบไม่โกหก นะศักดา 
เมื่อวาน ผมเปิดเฟรตบุ๊กขึ้นมา ก็เห็นตรงที่มันเป็นรูปลูกโลก แล้วก็มีตัวเล่นสีแดง เลข 1 ขึ้นมา  ผมก็ลองคิ๊กไปดู ก็พบกับข้อความว่า "บังฟีน โคโยตี้แดนซ์"ได้ตอบรับคุณเป็นเพื่อนแล้ว   
ผมก็งง เพราะผมไม่เคยขอใครที่ไม่รู้จักเป็นเพื่อน ผมก็นึกไปนึกมา  อ๋อเคยขอศักดาเป็นเพื่อนนี่หว่า   แล้วก็นึกขึ้นได้ว่าศักดาบอกว่า ไม่มีวันจะกดรับ
ผมก็เลยมาถามบังว่าใช่บังหรือปล่าว  เพราะความสงสัย  ไม่ได้ต้องการอะไรมากกว่านั้น  ไม่ใช่ก็ไม่ใช่ไม่ได้ว่าอะไร ผมสงสัยเฉยๆ

ผมตอบแล้วนะศักดา ว่าผมเจอไอ้เวรนี่ได้ไง

เอาล่ะ ตอบแบบหลักการความจริง กันบ้าง

เจ้าปุ่ม +1เพิ่มเพื่อน มันมีเนื้อที่ ไม่ถึง 1% ขอหน้าจอทั้งหมด ด้วยซ้ำ คุณบอกว่า 

[quote author=น้องไข่ซิ่ง_รักแผ่นดินไทย link=topic=103367.msg3451334#msg3451334
ไม่ใช่อะไรหรอก  เมื่อวานผมเปิดมาแล้วตกใจ 
เห็นในข้อมูลบอกว่า  "บังฟีน โคโยตี้แดนซ์" ได้ตอบรับการเป็นเพือนแล้ว  ผมก็ งง ว่าผมไปขอเป็นเพื่อนตอนไหน
เลยมาถามบังว่า ใช่คนเดียวกันไหม  เพราะนอกจากบังแล้ว ผมไม่เคยขอ บังไหนเป็นเพื่อน อีก
[/quote]

คุณถามตัวเองดีกว่่า ว่า คุณ กดได้ยังไง 

คำถามอีกข้อนึงก็คือ   คุณบอกว่า  ผมหลงตัวเอง   

555+ หลงตัวเองสะไม่มี  ตามใจ ผมก็ไม่ได้อยากยุ่งเกี่ยวกับคุณหรอก 

"กรุณาอย่ารับแอส เพราะคนนี้พยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับตัวผม  และทุกคนจะเป็นอันตรายได้" อ่านแล้วหัวเราะท้องแข็ง555+ ผมจะหาข้อมูลคุณไปทำอะไรเอาเวลาไปถ่ายพยาธิเป็ดดีกว่าถ้าจะมาหาข้อมูลคุณ  เท่าที่ผ่านมาก็มีแต่คุณนี่แหละ เที่ยวหาข้อมูลผมมาให้สมาชิกเว็ปนี้ดู ทั้งรูป ชื่อ ชื่อเล่น ฯลฯ แล้วผมไปหาข้อมูลบังตอนไหน  อย่าสำคัญตัวเองไปหน่อยเลย 555+ พิมพ์ไปขำไปนะเนี้ย  ทำสะเป็นเรื่องใหญ่เรื่องโต พรานเป็ดอย่างผมจะเอาข้อมูลคุณไปทำอะไร 555+
ที่ผมถามว่าใช่คนเดียวกันไหม ก็เพราะสงสัยว่าใช่คนเดียวกันหรือปล่าว เพราะชื่อคล้ายกัน ไม่ได้หาข้อมูลให้เปลืองไฟเลย

กระทู้นี้ น่าจะตกไป ซัก 5 หน้าแล้วมั้ง เพราะว่าโพสครั้งสุดท้ายเมื่อ ตุลาคม 13, 2011, 08:31:03 PM »
  แต่คุณกลับ ขุดขึ้นมาเพื่อ  จะประจานผม ว่าผมคือ "บังฟีน โคโยตี้แด้นซ์"

ด้วยมุข กากๆ  ผมน่ะไม่ได้หลงตังเองหรอก แต่คุณนี้ซิ ที่ให้ความสำคัญกับผม มากไปหน่อย 

แล้วแบบนี้จะให้ผมเข้าใจว่า ยังไง
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #361 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 07:34:14 PM »

ผมก็ไม่รู้นะ ผมตอบความจริงไปหมดแล้ว ถ้าไม่เชื่อก็ต้องสาบานกันแล้ว

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #362 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 07:47:38 PM »

ผมก็ไม่รู้นะ ผมตอบความจริงไปหมดแล้ว ถ้าไม่เชื่อก็ต้องสาบานกันแล้ว

เอาล่ะไม่ต้องสาบาน เพราะคำสาบานส่วนมาก คืด การหลอกลวง แม้แต่พวกนักการเมืองยังโกหก ออกทีวีทุกวันเลย  

ผมถือว่า ผ่านแล้วกันข้อนี้ นะ

ข้อต่อไป คุณว่า ผม หลงตัวเอง  

555+ หลงตัวเองสะไม่มี  ตามใจ ผมก็ไม่ได้อยากยุ่งเกี่ยวกับคุณหรอก  

"กรุณาอย่ารับแอส เพราะคนนี้พยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับตัวผม  และทุกคนจะเป็นอันตรายได้" อ่านแล้วหัวเราะท้องแข็ง555+ ผมจะหาข้อมูลคุณไปทำอะไรเอาเวลาไปถ่ายพยาธิเป็ดดีกว่าถ้าจะมาหาข้อมูลคุณ  เท่าที่ผ่านมาก็มีแต่คุณนี่แหละ เที่ยวหาข้อมูลผมมาให้สมาชิกเว็ปนี้ดู ทั้งรูป ชื่อ ชื่อเล่น ฯลฯ แล้วผมไปหาข้อมูลบังตอนไหน  อย่าสำคัญตัวเองไปหน่อยเลย 555+ พิมพ์ไปขำไปนะเนี้ย  ทำสะเป็นเรื่องใหญ่เรื่องโต พรานเป็ดอย่างผมจะเอาข้อมูลคุณไปทำอะไร 555+
ที่ผมถามว่าใช่คนเดียวกันไหม ก็เพราะสงสัยว่าใช่คนเดียวกันหรือปล่าว เพราะชื่อคล้ายกัน ไม่ได้หาข้อมูลให้เปลืองไฟเลย

ผมอยากรู้ว่าผมหลงตัวเองแบบไหน  ผมสำคัญตัวเองตรงไหน  แล้วใครกันที่ให้ความสำคัญกับผม              
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #363 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 08:10:18 PM »

เอาล่ะไม่ต้องสาบาน เพราะคำสาบานส่วนมาก คืด การหลอกลวง แม้แต่พวกนักการเมืองยังโกหก ออกทีวีทุกวันเลย 

555+ หลงตัวเองสะไม่มี  ตามใจ ผมก็ไม่ได้อยากยุ่งเกี่ยวกับคุณหรอก 

"กรุณาอย่ารับแอส เพราะคนนี้พยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับตัวผม  และทุกคนจะเป็นอันตรายได้" อ่านแล้วหัวเราะท้องแข็ง555+ ผมจะหาข้อมูลคุณไปทำอะไรเอาเวลาไปถ่ายพยาธิเป็ดดีกว่าถ้าจะมาหาข้อมูลคุณ  เท่าที่ผ่านมาก็มีแต่คุณนี่แหละ เที่ยวหาข้อมูลผมมาให้สมาชิกเว็ปนี้ดู ทั้งรูป ชื่อ ชื่อเล่น ฯลฯ แล้วผมไปหาข้อมูลบังตอนไหน  อย่าสำคัญตัวเองไปหน่อยเลย 555+ พิมพ์ไปขำไปนะเนี้ย  ทำสะเป็นเรื่องใหญ่เรื่องโต พรานเป็ดอย่างผมจะเอาข้อมูลคุณไปทำอะไร 555+

ผมอยากรู้ว่าผมหลงตัวเองแบบไหน  ผมสำคัญตัวเองตรงไหน  แล้วใครกันที่ให้ความสำคัญกับผม               

รอคำตอบนี้อยู่ ..
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #364 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 11:03:49 PM »

ผมอยากรู้ว่าผมหลงตัวเองแบบไหน  ผมสำคัญตัวเองตรงไหน  แล้วใครกันที่ให้ความสำคัญกับผม               
หลงตัวเองตรงที่  คิดว่าผม จะไปหาข้อมูลคุณ ไปทำอะไร ถึงขนาดเป่าประกาศว่าผม เป็นบุคลอันตราย มันน่าขำสินดี
จริงแล้วผมแค่สงสัยแค่นั้นเอง  ไม่ได้พยายามหาข้อมูลของคุณ อย่างที่คุณกล่าวหา  ผมจริงได้บอกไง ว่าคุณสำคัญตัวเองมากไปหรือปล่าว
ผมไม่มีเวลามากพอที่จะไปหาข้อมูลคุณหรอก  ค่าไฟเดี๋ยวนี้แพง  เข้าใจยังครับ

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #365 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 10:36:43 AM »

555+ หลงตัวเองสะไม่มี  ตามใจ ผมก็ไม่ได้อยากยุ่งเกี่ยวกับคุณหรอก  

"กรุณาอย่ารับแอส เพราะคนนี้พยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับตัวผม  และทุกคนจะเป็นอันตรายได้" อ่านแล้วหัวเราะท้องแข็ง555+ ผมจะหาข้อมูลคุณไปทำอะไรเอาเวลาไปถ่ายพยาธิเป็ดดีกว่าถ้าจะมาหาข้อมูลคุณ  เท่าที่ผ่านมาก็มีแต่คุณนี่แหละ เที่ยวหาข้อมูลผมมาให้สมาชิกเว็ปนี้ดู ทั้งรูป ชื่อ ชื่อเล่น ฯลฯ แล้วผมไปหาข้อมูลบังตอนไหน  อย่าสำคัญตัวเองไปหน่อยเลย 555+ พิมพ์ไปขำไปนะเนี้ย  ทำสะเป็นเรื่องใหญ่เรื่องโต พรานเป็ดอย่างผมจะเอาข้อมูลคุณไปทำอะไร 555+

ผมอยากรู้ว่าผมหลงตัวเองแบบไหน  ผมสำคัญตัวเองตรงไหน  แล้วใครกันที่ให้ความสำคัญกับผม              
หลงตัวเองตรงที่  คิดว่าผม จะไปหาข้อมูลคุณ ไปทำอะไร ถึงขนาดเป่าประกาศว่าผม เป็นบุคลอันตราย มันน่าขำสินดี
จริงแล้วผมแค่สงสัยแค่นั้นเอง  ไม่ได้พยายามหาข้อมูลของคุณ อย่างที่คุณกล่าวหา  ผมจริงได้บอกไง ว่าคุณสำคัญตัวเองมากไปหรือปล่าว
ผมไม่มีเวลามากพอที่จะไปหาข้อมูลคุณหรอก  ค่าไฟเดี๋ยวนี้แพง  เข้าใจยังครับ

อืม..ของแบบนี้มันแล้วแต่คิด ครับ สำหรับผมถือว่าคุณเป็น บุคคล คนนึงที่ไม่น่าจะ สนทนา ด้วย  บวกกับสิ่งที่คุณ มาโจมติดผม ด้วย

มุข กากๆ นั้น คือ ตัวตอกย้ำว่า คุณไม่น่าคบหาสมาคม สำหรับผม การที่ผมทำไปนั้น ส่วนนึงเพื่อรักษาข้อมูลของผมและ ของเพื่อนท่านอื่น

เพื่อไม่ให้ตกเป็นเครื่องมือ ของ คุณในภายภาคหน้า  ผมจึงกระทำเช่นนั้นเพื่อป้องกันไว้ก่อน ครับ

คนอย่างผมนั้นหลงตัวเองหรือไม่นั้น หลายๆคนทราบดี ว่าผมเป็นคนอย่างไร หลงตัวเองหรือไม่  อย่างไหนเล่น อย่างไหนจริง  

แต่ที่แน่ๆ สิ่งที่คุณกระทำลงไปนั้น เพื่อนๆหลายๆคน บอกเป็นเสียงเดียวกันว่า "คุณคือ ตัวน่ารำคาญ น่ารังเกียจ ไร้สาระ "

เสมือน แมลงวี่  ที่ค่อยตอมลูกตา   Smiley  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2011, 10:38:31 AM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #366 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 11:28:14 PM »

หลงตัวเองตรงที่  คิดว่าผม จะไปหาข้อมูลคุณ ไปทำอะไร ถึงขนาดเป่าประกาศว่าผม เป็นบุคลอันตราย มันน่าขำสินดี
จริงแล้วผมแค่สงสัยแค่นั้นเอง  ไม่ได้พยายามหาข้อมูลของคุณ อย่างที่คุณกล่าวหา  ผมจริงได้บอกไง ว่าคุณสำคัญตัวเองมากไปหรือปล่าว
ผมไม่มีเวลามากพอที่จะไปหาข้อมูลคุณหรอก  ค่าไฟเดี๋ยวนี้แพง  เข้าใจยังครับ

อืม..ของแบบนี้มันแล้วแต่คิด ครับ สำหรับผมถือว่าคุณเป็น บุคคล คนนึงที่ไม่น่าจะ สนทนา ด้วย  บวกกับสิ่งที่คุณ มาโจมติดผม ด้วย

มุข กากๆ นั้น คือ ตัวตอกย้ำว่า คุณไม่น่าคบหาสมาคม สำหรับผม การที่ผมทำไปนั้น ส่วนนึงเพื่อรักษาข้อมูลของผมและ ของเพื่อนท่านอื่น

เพื่อไม่ให้ตกเป็นเครื่องมือ ของ คุณในภายภาคหน้า  ผมจึงกระทำเช่นนั้นเพื่อป้องกันไว้ก่อน ครับ

คนอย่างผมนั้นหลงตัวเองหรือไม่นั้น หลายๆคนทราบดี ว่าผมเป็นคนอย่างไร หลงตัวเองหรือไม่  อย่างไหนเล่น อย่างไหนจริง 

แต่ที่แน่ๆ สิ่งที่คุณกระทำลงไปนั้น เพื่อนๆหลายๆคน บอกเป็นเสียงเดียวกันว่า "คุณคือ ตัวน่ารำคาญ น่ารังเกียจ ไร้สาระ "

เสมือน แมลงวี่  ที่ค่อยตอมลูกตา   Smiley 

ครับผม รับทราบ  ผมก็ได้รับ PM ที่ว่าคุณศักดาคล้ายๆที่ว่าผมแบบนั้นเหมือนกัน  แบบว่าไม่น่าไปยุ่งด้วย  ครับเราสองคนต่างก็ได้รับ คำเตือนเหมือนกัน เพราะฉนันหยุดสนทานกันได้แล้วนะครับ  เดี๋ยวคนที่ PM มาหาคุณ และ ผม จะเสียใจ

^
                               ^
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #367 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 11:54:17 PM »

อืม...ดีแล้วล่ะ  Cheesy
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #368 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 10:10:30 PM »

ผมอ่าน 25 หน้ารวด เมื่อช่วงเที่ยง...

ถ้าดีกันได้ก็ดีนะครับ.. คนกันเองทั้งนั้น... Wink

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #369 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 11:05:39 PM »

ผมอ่าน 25 หน้ารวด เมื่อช่วงเที่ยง...

ถ้าดีกันได้ก็ดีนะครับ.. คนกันเองทั้งนั้น... Wink

ขอ อธิบายแบบนี้นะครับ

เพื่อนผมคนนึง สมัยทำงานด้วยกัน ไถ่บุหรี่ผมทุกวันมิหนำซ้ำ มันขโมยไฟแช๊คผมกลับบ้านบ่อยๆ เป็นเวลา 2 ปี เต็มๆ เพื่อนคนนี้ผมรับได้

เพราะมันเป็นคนดี รักเพื่อน ห่วงเพื่อน แต่ นิสัยเสียเรื่อง บุหร่ กับจิ๊กไฟแช๊ค มันบอกว่ามันลืม

เพื่อนคนที่สอง  มันยืมตังค์ผม ไป 2000 บาท 5ปีกว่าแล้ว  บาทนึงมันก็ไม่จ่าย อ้างว่า "ไม่มีตังค์" แต่มันเลี้ยงข้าวผมทุกที ตอนที่กลับ บ้าน

เพื่อนคนนี้ ผมรับได้

เพื่อนคนที่สาม (ด้วยความที่ไม่รู้ว่าเด็กผม) แล้วมัน จีบเด็กผม แล้วพาเด็กผมไปนอน สุดท้าย ผมยกให้ เพราะคำว่า"เพื่อน" กับหญิงไม่รักดี 

ทุกวันนี้เจอมันทีไร  มันมักจะพูดถึงเรื่องนี้และขอโทษผมเป็นพันครั้งได้แล้วมั่งครับ  แต่ผมรับได้  เพราะเด็กผมยอมมันเอง มันไม่ได้ข่มขืน

หรือบังคับ

ทั้งสามคนนี้เพื่อนผม  ผมรับได้หมด   ส่วนพี่โรจน์ (มนุษย์เหนือกาลเวลา) ที่มาของกระทู้นี้  ถึงเค้าจะดูเพี้ยนๆ ผมรับได้ 

แต่ ไข่ซิ่ง ชาตินี้ อย่าหวัง  สมมุติว่า ผมเป็นโรคอะไรซักอย่าง อีก 3 วันจะตาย  และไข่เป็ดบ้านไข่ซิ่ง คือยาที่รักษาให้หายขาดได้ 

ผมยอมตายดีกว่า ครับ   Smiley   ดีกว่าที่จะไปร้องขออะไรจากมัน แม้แต่ซื้อผมก็ไม่เอาครับ  Smiley

จะว่าผม ใจดำ ก็ไม่แปลก ครับ  เพราะว่าคนอย่างผม รักใครรักจริง นับถือใครนับถือจริงๆ  แต่ถ้าเกลียดใคร แล้วล่ะก็ เกลียดเข้าใส้ครับ 

ไหว้
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #370 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 11:28:00 PM »

ขอ อธิบายแบบนี้นะครับ

เพื่อนผมคนนึง สมัยทำงานด้วยกัน ไถ่บุหรี่ผมทุกวันมิหนำซ้ำ มันขโมยไฟแช๊คผมกลับบ้านบ่อยๆ เป็นเวลา 2 ปี เต็มๆ เพื่อนคนนี้ผมรับได้

เพราะมันเป็นคนดี รักเพื่อน ห่วงเพื่อน แต่ นิสัยเสียเรื่อง บุหร่ กับจิ๊กไฟแช๊ค มันบอกว่ามันลืม

เพื่อนคนที่สอง  มันยืมตังค์ผม ไป 2000 บาท 5ปีกว่าแล้ว  บาทนึงมันก็ไม่จ่าย อ้างว่า "ไม่มีตังค์" แต่มันเลี้ยงข้าวผมทุกที ตอนที่กลับ บ้าน

เพื่อนคนนี้ ผมรับได้

เพื่อนคนที่สาม (ด้วยความที่ไม่รู้ว่าเด็กผม) แล้วมัน จีบเด็กผม แล้วพาเด็กผมไปนอน สุดท้าย ผมยกให้ เพราะคำว่า"เพื่อน" กับหญิงไม่รักดี 

ทุกวันนี้เจอมันทีไร  มันมักจะพูดถึงเรื่องนี้และขอโทษผมเป็นพันครั้งได้แล้วมั่งครับ  แต่ผมรับได้  เพราะเด็กผมยอมมันเอง มันไม่ได้ข่มขืน

หรือบังคับ

ทั้งสามคนนี้เพื่อนผม  ผมรับได้หมด   ส่วนพี่โรจน์ (มนุษย์เหนือกาลเวลา) ที่มาของกระทู้นี้  ถึงเค้าจะดูเพี้ยนๆ ผมรับได้ 

แต่ ไข่ซิ่ง ชาตินี้ อย่าหวัง  สมมุติว่า ผมเป็นโรคอะไรซักอย่าง อีก 3 วันจะตาย  และไข่เป็ดบ้านไข่ซิ่ง คือยาที่รักษาให้หายขาดได้ 

ผมยอมตายดีกว่า ครับ   Smiley   ดีกว่าที่จะไปร้องขออะไรจากมัน แม้แต่ซื้อผมก็ไม่เอาครับ  Smiley

จะว่าผม ใจดำ ก็ไม่แปลก ครับ  เพราะว่าคนอย่างผม รักใครรักจริง นับถือใครนับถือจริงๆ  แต่ถ้าเกลียดใคร แล้วล่ะก็ เกลียดเข้าใส้ครับ 

ไหว้

เหม๋ ใจตรงกัน จริงๆ ผมก็รู้สึกเช่นนั้นเหมือนกัน

^
                               ^
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #371 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 12:04:10 AM »

บังเอ้ย ก็ต่างคนต่างอยู่ซิ  ตบมือข้างเดียวมันไม่ดังนิ
จะไปสนใจอะไร ใครที่ไหนก็ไม่รู้ ไม่ต้องใส่ใจ ไม่ให้ความสำคัญมันก็จบ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #372 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 12:08:04 AM »

บังเอ้ย ก็ต่างคนต่างอยู่ซิ  ตบมือข้างเดียวมันไม่ดังนิ
จะไปสนใจอะไร ใครที่ไหนก็ไม่รู้ ไม่ต้องใส่ใจ ไม่ให้ความสำคัญมันก็จบ

ครับผม อาเจษ  ไหว้
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #373 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 12:22:24 AM »

Wink    เยี่ยม   จงรักษาความดี  เหมือนเกลือรักษาความเค็ม  เยี่ยม

^
                               ^
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #374 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 08:46:07 AM »

วันหนึ่งให้สมาธิผม นิ่งกว่านี้ ผม จะทำอะไรให้ดู จะตลึงกันยิ่งกว่าผม หมุนรอบตัวเอง เป็นหมื่นรอบ

อย่าดูถูก วิชาพวกนี้ครับ เพราะวิชาพวกนี้ ก็เป็นส่วนหนึ่งที่เรายังเป็น ................. อยู่นะครับ
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 39
  พิมพ์