เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:13:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 86967 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #390 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 02:53:43 PM »

อะไรแคบ  Huh
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #391 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 02:59:33 PM »

อะไรแคบ  Huh

อย่าทำลายความหวังของใคร เพราะเขาอาจเหลืออยู่แค่นั้นก็ได้ Grin Grin Grin ปล่อยเขาไปเถิด  แค่นี้ก็เหมือนทำบุญล้านหนึ่งแล้ว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #392 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 03:10:35 PM »

ครับพี่คาร์  ไหว้ 
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #393 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 03:21:03 PM »

แป๊บเดียว ดังไปถึงเฟสบุ๊ค  หัวเราะร่าน้ำตาริน
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #394 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 06:02:29 PM »

นี่มันเรื่องอะไรกันครับน้าๆ  อ๋อย

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #395 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 08:25:52 PM »

วันนี้ ท่านรองผู้การ ถามว่า น้องทำไมวิ่งถอยหลัง ได้เร็ว และไม่ล้มเลย เห็นวิ่งมานานแล้ว

ก็แนะนำเทคนิคท่านไป

และมีน้องหลายคนทำตาม ก็ทำได้ แต่เขาบอกปวดขากว่า การวิ่งปกติมาก
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #396 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 08:31:01 PM »

อะไรแคบ  Huh

อย่าทำลายความหวังของใคร เพราะเขาอาจเหลืออยู่แค่นั้นก็ได้ Grin Grin Grin ปล่อยเขาไปเถิด  แค่นี้ก็เหมือนทำบุญล้านหนึ่งแล้ว

ส่วนตรงนี้ผมไม่เข้าใจครับ พี่ carrera ขยายความให้ผมได้ใหมครับ

สีแดงผมพิมพ์ตกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2012, 08:39:38 PM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #397 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 08:57:42 PM »

ผมจำได้ว่า กระทู้นี้ทะเลาะกันมาตั้งแต่ ตุลาปีที่แล้ว
นี่มัน มีนาฯ แล้วนะครับ ยังไม่เลิกทะเลาะกันอีกหรอ พี่โรจน์ พี่ฟีน    แบร่
ยังไม่เลิกแล้วต่อกัน เด๋ยวจะจับกรอกยาปลุกเซ็ก แล้วโยนเข้าไปอยู่ด้วยกัน 2-2ในห้องซะเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก
ออกมาเมื่อไหร่ รับรอง! เลิกทะเลาะกันชัวส์   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #398 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 08:59:13 PM »

อย่าทำลายความหวังของใคร เพราะเขาอาจเหลืออยู่แค่นั้นก็ได้ Grin Grin Grin ปล่อยเขาไปเถิด  แค่นี้ก็เหมือนทำบุญล้านหนึ่งแล้ว

ส่วนตรงนี้ผมไม่เข้าใจครับ พี่ carrera ขยายความให้ผมได้ใหมครับ

จะให้ขยายความจริงอะ  Grin Grin Grin เดี๋ยวก็เป็นเรื่องใหม่

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #399 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 09:26:00 PM »

เส้นเริ่มแคบแล้ว

คำว่าแคบ ของผมหมายถึง คุณ ที่จะบีบตัวเอง ให้ตัวเอง เจ็บตัวน้อยที่สุด หากมีคลิบออกมา

และผม ก็เชื่อ ว่า หากมีคลิืบ ออกมาจริงๆ  คุณก็จะแถไปประเด็นอื่นอีก

เช่น

ผมจะขอโทษคุณและสัญญาว่าด้วยเกียรติ........

ผมจะชื่อทุกคำที่คุณพูด

และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  แถมคุณพี่โรจน์ยังจะได้ เงินตั้ง 1หมื่นด้วย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

มีการแก้การโพสด้วยวุ๊ย  Shocked Shocked

โพสเวลา วันนี้ เวลา 02:37:36 PM »
แต่แก้            เวลา 08:23:28 PM

แก้โพส ข้ามชาติแบบนี้ ไม่มีใครทำหรอกครับ  
 เอางี้ถ้าคุณ โรจน์ทำได้จริง  ผมจะขอโทษคุณ และจะไม่ให้คุณเห็นหน้าผมเลย ผมจะเลิกเล่นเวปนี้ไปตลอด ชีวิต

และจะทำลายเซ็นว่า " คุณวิโรจน์คือ ฮีโร่ในใจผม " ส่วนเงินน่ะ ผมไม่มีให้หรอกครับ  เงินตั้ง 1 ล้าน เอาเอาเงินไปทำอย่างอื่นที่เป็นประโยชน์ ดีกว่า   ดูคุณปีนกำแพง จ่ายล้านนึง   ตลก หรือเปล่าครับ  ค่าตัวคุณพี่โรจน์สูงขนาดนั้นเลยหรือครับ  กิ๊วก๊าว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2012, 09:33:49 PM โดย ชายสองโบสถ์ » บันทึกการเข้า
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #400 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 09:43:26 PM »

1ล้านบาท พี่ฟีนเอามา สู่ขอผมดีกว่า    อย่าเอาไปให้พี่โรจน์เลย   
รออยู่นะตัว!
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #401 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 09:46:28 PM »

จะให้ขยายความจริงอะ  Grin Grin Grin เดี๋ยวก็เป็นเรื่องใหม่

ไม่หรอกครับ คนอื่น ผม ถือ ว่า เป็นการเตือนหรือชี้แนะ ครับ ผมรับได้ ถ้าอายุน้อยกว่าผม ชี้แนะก็ได้

หรือ ถ้า อายุเยอะกว่าผม มากสักนิด จะตบหัวผมยังไม่้ว่าเลย ครับ

แต่วันนี้คนที่เป็นประเด็นเขาก็ยอมรับ แล้วว่า ทุกวันที่เขาพยายามถามหรือตอบผม เขา กวน.... มากกว่า จะมาคุยดีๆ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #402 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 09:49:53 PM »

1ล้านบาท พี่ฟีนเอามา สู่ขอผมดีกว่า    อย่าเอาไปให้พี่โรจน์เลย  
รออยู่นะตัว!

ใช่ครับขอน้องปลา สุดที่รักดีกว่า  จูบบบบ พี่จะ  จูบบบบ ให้คุ้มเลยล่ะ
 เช้า     1ดอก
สาย     1ดอก
เที่ยง   1ดอก
 เย็น    1 ดอก
หัวค่ำ   1 ดอก
สามทุ่ม 1ดอก
 เที่ยงคืน 1ดอก
หัวรุ่ง     1 ดอก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #403 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 09:52:08 PM »

คำว่าแคบ ของผมหมายถึง คุณ ที่จะบีบตัวเอง ให้ตัวเอง เจ็บตัวน้อยที่สุด หากมีคลิบออกมา

และผม ก็เชื่อ ว่า หากมีคลิืบ ออกมาจริงๆ  คุณก็จะแถไปประเด็นอื่นอีก

เช่น

ผมจะขอโทษคุณและสัญญาว่าด้วยเกียรติ........

และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  แถมคุณพี่โรจน์ยังจะได้ เงินตั้ง 1หมื่นด้วย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

มีการแก้การโพสด้วยวุ๊ย  Shocked Shocked

โพสเวลา วันนี้ เวลา 02:37:36 PM »
แต่แก้            เวลา 08:23:28 PM

แก้โพส ข้ามชาติแบบนี้ ไม่มีใครทำหรอกครับ  
 เอางี้ถ้าคุณ โรจน์ทำได้จริง  ผมจะขอโทษคุณ และจะไม่ให้คุณเห็นหน้าผมเลย ผมจะเลิกเล่นเวปนี้ไปตลอด ชีวิต

และจะทำลายเซ็นว่า " คุณวิโรจน์คือ ฮีโร่ในใจผม " ส่วนเงินน่ะ ผมไม่มีให้หรอกครับ  เงินตั้ง 1 ล้าน เอาเอาเงินไปทำอย่างอื่นที่เป็นประโยชน์ ดีกว่า   ดูคุณปีนกำแพง จ่ายล้านนึง   ตลก หรือเปล่าครับ  ค่าตัวคุณพี่โรจน์สูงขนาดนั้นเลยหรือครับ  กิ๊วก๊าว

อ้างถึง
ผมไม่มีตังค์มากมายขนาดนั้นหรอกครับ 1 ล้านบาท  

แปลกนะครับ คุณบอกเองว่า คุณสามารถทำได้ แต่พอบอกว่า ให้ทำให้ดู ใหม่ ผมต้องจ่าย 1 ล้านบาท

เอางี้ ก่อนคุณ จะแสดง ร้อยแปดท่า ของนักรับสามมิติ น่ะ คุณต้องบอกสมาชิกคนอื่นก่อน ว่า คนที่จะดูได้ต้องบริจาคเงินแล้วเท่านั้น  

ผมไม่ต้องการฟังจากพยาน นะครับผมอยากเห็น  ถ้าคุณสามารถทำได้จริง ผมจะขอโทษคุณและสัญญาว่าด้วยเกียรติของลูกเสือสำรองว่า

"ผม จะชื่อทุกคำที่คุณพูด ท๊างงงงงหมดเล๊ย ล่ะครับ " และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  แถมคุณพี่โรจน์ยังจะได้ เงินตั้ง 1หมื่นด้วย  

เอา เป็นประเด็นๆไปนะครับ  นี้เรากำลังอภิปรายคุณพี่โรจน์ เรื่องปีนกำแพง นั้นอยู่ อย่าเองไปเข้าประเด็น "พี่ถอยหลัง เพื่อน้องก้าวไปข้างหน้า "

มันคนล่ะเรื่องกัน

ผมเห็นตั้งแต่ทีแรกแล้ว แต่จะดูว่าจะแก้กี่ที่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2012, 09:57:36 PM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #404 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:01:15 PM »

เช่น

อ้างถึง
ผมไม่มีตังค์มากมายขนาดนั้นหรอกครับ 1 ล้านบาท  

แปลกนะครับ คุณบอกเองว่า คุณสามารถทำได้ แต่พอบอกว่า ให้ทำให้ดู ใหม่ ผมต้องจ่าย 1 ล้านบาท

เอางี้ ก่อนคุณ จะแสดง ร้อยแปดท่า ของนักรับสามมิติ น่ะ คุณต้องบอกสมาชิกคนอื่นก่อน ว่า คนที่จะดูได้ต้องบริจาคเงินแล้วเท่านั้น  

ผมไม่ต้องการฟังจากพยาน นะครับผมอยากเห็น  ถ้าคุณสามารถทำได้จริง ผมจะขอโทษคุณและสัญญาว่าด้วยเกียรติของลูกเสือสำรองว่า

"ผม จะชื่อทุกคำที่คุณพูด ท๊างงงงงหมดเล๊ย ล่ะครับ " และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  แถมคุณพี่โรจน์ยังจะได้ เงินตั้ง 1หมื่นด้วย  

เอา เป็นประเด็นๆไปนะครับ  นี้เรากำลังอภิปรายคุณพี่โรจน์ เรื่องปีนกำแพง นั้นอยู่ อย่าเองไปเข้าประเด็น "พี่ถอยหลัง เพื่อน้องก้าวไปข้างหน้า "

มันคนล่ะเรื่องกัน

ผมเห็นตั้งแต่ทีแรกแล้ว แต่จะดูว่าจะแก้กี่ที่

ขอโทษนะครับที่ผมแก้ผมแก้คำผิด  เพื่อไม่ให้เป็นคำหยาบ ตามกฎของเวป   ไม่มีหรอกครับคำว่า"นักรับ" มีแต่คำว่า"นักรบ"
กวนตรีน  มาจากคำว่า  กวนตีน(คำไม่สุภาพ)   ผมว่านะที่ผมทักเรื่องการแก้โพสน่ะ
เดิมที่ คุณโรจน์โพสแค่

แต่ หลังจากนั้น คุณมาเพิ่ม  ประโยคที่ขีดเส้นให้ทั้งหมด

และผม ก็เชื่อ ว่า หากมีคลิืบ ออกมาจริงๆ  คุณก็จะแถไปประเด็นอื่นอีก

เช่น

และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  แถมคุณพี่โรจน์ยังจะได้ เงินตั้ง 1หมื่นด้วย

แบบนี้ครับ ที่ผมบอกว่าคุณแก้ "คำโพส" ไม่ใช่ "แก้คำผิด"  อย่ามั่วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2012, 10:02:52 PM โดย ชายสองโบสถ์ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 39
  พิมพ์