เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:25:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87218 ครั้ง)
บูรพา
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #405 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:01:46 PM »

ผมจำได้ว่า กระทู้นี้ทะเลาะกันมาตั้งแต่ ตุลาปีที่แล้ว
นี่มัน มีนาฯ แล้วนะครับ ยังไม่เลิกทะเลาะกันอีกหรอ พี่โรจน์ พี่ฟีน    แบร่
ยังไม่เลิกแล้วต่อกัน เด๋ยวจะจับกรอกยาปลุกเซ็ก แล้วโยนเข้าไปอยู่ด้วยกัน 2-2ในห้องซะเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก
ออกมาเมื่อไหร่ รับรอง! เลิกทะเลาะกันชัวส์   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
กระทู้นี้ผมอ่านมาแต่ต้น  อ่านดูก็รู้ครับว่ามีอะไรในใจทั้งสองฝ่าย  ฝ่ายหนึ่งก็คุยเรื่องความสามารถอีกฝ่ายก็ออกจะไม่เชื่อและเบรกอยู่ในทีแต่ฝืนคุยกันไป  เรื่องแบบนี้มันฝืนกันได้ไม่นานหรอกครับยังไงก็ต้องแสดงออกมาแตกหักวันใดวันหนึ่งแล้วตอนนี้ก็แตกหักแล้วอย่างที่ผมคิด
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #406 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:12:05 PM »

ใครไม่ชอบพี่โรจน์ไม่เป็นไร  แต่ผมชอบพี่เค้านะ  เค้าใช้ความสามารถที่ตัวเองมีทำเพื่อหาเงินซื้ออุปกรณ์กีฬาเข้าโรงเรียน

เรา - ท่าน - คนรวย ยังไม่คิดทำเลยหรือคิดแล้วแต่ไม่ทำ  ถึงจะแปลกแหวกแนวไปบ้างแต่พี่เค้าทำแล้ว  น่ายกย่องครับ   Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2012, 10:13:36 PM โดย ~ Sitthipong - รักในหลวง ~ » บันทึกการเข้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #407 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:14:52 PM »

ผมจำได้ว่า กระทู้นี้ทะเลาะกันมาตั้งแต่ ตุลาปีที่แล้ว
นี่มัน มีนาฯ แล้วนะครับ ยังไม่เลิกทะเลาะกันอีกหรอ พี่โรจน์ พี่ฟีน    แบร่
ยังไม่เลิกแล้วต่อกัน เด๋ยวจะจับกรอกยาปลุกเซ็ก แล้วโยนเข้าไปอยู่ด้วยกัน 2-2ในห้องซะเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก
ออกมาเมื่อไหร่ รับรอง! เลิกทะเลาะกันชัวส์   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
กระทู้นี้ผมอ่านมาแต่ต้น  อ่านดูก็รู้ครับว่ามีอะไรในใจทั้งสองฝ่าย  ฝ่ายหนึ่งก็คุยเรื่องความสามารถอีกฝ่ายก็ออกจะไม่เชื่อและเบรกอยู่ในทีแต่ฝืนคุยกันไป  เรื่องแบบนี้มันฝืนกันได้ไม่นานหรอกครับยังไงก็ต้องแสดงออกมาแตกหักวันใดวันหนึ่งแล้วตอนนี้ก็แตกหักแล้วอย่างที่ผมคิด

เพราะมันมีอะไรมากกว่าที่ท่านคิดไงครับ  ไหว้
คน คนนี้ผมเคยไว้ใจ สุดท้ายผมต้องโดนแฟนด่าว่า"ไว้ใจคนง่ายๆได้ไงเห็นมั้ย" เพราะวันที่เค้าโพส เรื่องความสามารถพิเศษ ในการดึงภาพจากคอมผม มาโชว์หราบนเวป  แฟนผมเห็นตลอด แฟนถึงกับว่า ห้ามผมเล่นเวปนี้ไปเลย  ตลกมั้ยล่ะครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=111640.15
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #408 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:30:41 PM »

เพราะมันมีอะไรมากกว่าที่ท่านคิดไงครับ  ไหว้
คน คนนี้ผมเคยไว้ใจ สุดท้ายผมต้องโดนแฟนด่าว่า"ไว้ใจคนง่ายๆได้ไงเห็นมั้ย" เพราะวันที่เค้าโพส เรื่องความสามารถพิเศษ ในการดึงภาพจากคอมผม มาโชว์หราบนเวป  แฟนผมเห็นตลอด แฟนถึงกับว่า ห้ามผมเล่นเวปนี้ไปเลย  ตลกมั้ยล่ะครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=111640.15

ไปอ่านดีนะท่าน

ถ้าผมจะ hack หรือ ลบข้อมูลในเครื่องท่านนะมันง่ายมาก โดยที่สทนาผ่านกระทู้นี่ละครับ แค่ เขียน script สักตัว รอเวลา สักระยะ หรือจะเอา password ทุกที่ที่คุณเล่น email ทุก email ที่มี มันไม่ยากหรอก แต่ วันนั่น ผม cap มาจาก video ที่ เข้าไป แก้
ไข ข้อ เสีย ให้เครื่องท่าน และ ใช้ผม ทำอีกเครื่อง ใหนจะ facebook เกมส์เล่นไม่ได้  และ ผมจะไม่เคยเข้าไป
เปิดโปรแกรม ลูกค้าที่เกี่ยวกับงานสำคัญเลย ถ้าวันนั้นคุณสังเกตุ หน้า อวป ผมจะไม่ยุ้งเลย ที่คุณเปิดค้างไว้
แต่ระหว่างสนทนา กัน คุณเปิดสลับเวป มันจึงติด video มา เขาไม่ได้เรียก hack หน้าเวปครับ แนะนำให้ไปอ่าน
เวปนี้นะผม อ่านตั้งแต่สมัย เริ่มมีอินเตอร์เนต ที่ เป็น โมเต็ม ใช้โน่น
http://2600.com และอีกหลายเวปที่เกี่ยวกับ hack ของไทย ก็มีครับ เก่งไม่แพ้ต่างชาติ
หรืออาจจะเก่งกว่าด้วยครับ

อีกกรณี ที่ท่านเป็นฮีโร่ ตามหา คนปลอมชื่อมาเล่น เวป ผม ตามไปจนถึง ip ต้นทางแล้ว เหลือ เพียง แต่ว่า เดินเขาไปหาว่า

เขาคนนั้นเป็นใคร แต่ ผมดูแล้ว คิดแล้ว นั่งดูดีกว่า อยากรู้ตอนจบ สุดท้ายเป็นดังที่ผมมองไว้ ถ้าวันนั้น เราไม่มีประเด็นขัดแย้งกันก่อน

ผมเชื่อ ในความรู้สึกว่า ผมนี้ละ คงโดนคุณใช้ให้ตามหาตัวเขา มาถึงวันนี้ยังนึกเลย ว่า ดีแล้วที่ไม่เข้าไป ( ผมไม่เคย แก้ไข

สคริป ในเวปนี้เลยนะครับ ผม เพียงแต่ ลากเขาไปที่อื่น ครับ ท่านผู้ดูแลเวบบร็อด )

!!!

ผมเสริมนะครับ สมัยก่อน มีเนตบริการใหม่ isp เกิดใหม่ มีเวปบางที่เขียน script ที่ผมบอกมาข้างถ้าใครเผอเปิดเข้าไป โดน format เครื่อง
บ้างลบงานทิ้งบ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2012, 10:59:25 PM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #409 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 11:05:35 PM »

ใครไม่ชอบพี่โรจน์ไม่เป็นไร  แต่ผมชอบพี่เค้านะ  เค้าใช้ความสามารถที่ตัวเองมีทำเพื่อหาเงินซื้ออุปกรณ์กีฬาเข้าโรงเรียน

เรา - ท่าน - คนรวย ยังไม่คิดทำเลยหรือคิดแล้วแต่ไม่ทำ  ถึงจะแปลกแหวกแนวไปบ้างแต่พี่เค้าทำแล้ว  น่ายกย่องครับ   Wink

ขอบคุณครับท่าน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #410 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 11:22:28 PM »

ผมชอบสถานะนี้ของท่าน ๆ หนึ่งใน facebook นะครับ (ขออนุญาติลบชื่อออก)   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #411 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 12:14:11 AM »

เส้นเริ่มแคบแล้ว

คำว่าแคบ ของผมหมายถึง คุณ ที่จะบีบตัวเอง ให้ตัวเอง เจ็บตัวน้อยที่สุด หากมีคลิบออกมา

และผม ก็เชื่อ ว่า หากมีคลิืบ ออกมาจริงๆ  คุณก็จะแถไปประเด็นอื่นอีก

เช่น

ผมจะขอโทษคุณและสัญญาว่าด้วยเกียรติ........

ผมจะชื่อทุกคำที่คุณพูด

และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  แถมคุณพี่โรจน์ยังจะได้ เงินตั้ง 1หมื่นด้วย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

มีการแก้การโพสด้วยวุ๊ย  Shocked Shocked

โพสเวลา วันนี้ เวลา 02:37:36 PM »
แต่แก้            เวลา 08:23:28 PM

แก้โพส ข้ามชาติแบบนี้ ไม่มีใครทำหรอกครับ  
 เอางี้ถ้าคุณ โรจน์ทำได้จริง  ผมจะขอโทษคุณ และจะไม่ให้คุณเห็นหน้าผมเลย ผมจะเลิกเล่นเวปนี้ไปตลอด ชีวิต

และจะทำลายเซ็นว่า " คุณวิโรจน์คือ ฮีโร่ในใจผม " ส่วนเงินน่ะ ผมไม่มีให้หรอกครับ  เงินตั้ง 1 ล้าน เอาเอาเงินไปทำอย่างอื่นที่เป็นประโยชน์ ดีกว่า   ดูคุณปีนกำแพง จ่ายล้านนึง   ตลก หรือเปล่าครับ  ค่าตัวคุณพี่โรจน์สูงขนาดนั้นเลยหรือครับ  กิ๊วก๊าว

อ้างถึง
ผมไม่มีตังค์มากมายขนาดนั้นหรอกครับ 1 ล้านบาท  

แปลกนะครับ คุณบอกเองว่า คุณสามารถทำได้ แต่พอบอกว่า ให้ทำให้ดู ใหม่ ผมต้องจ่าย 1 ล้านบาท

เอางี้ ก่อนคุณ จะแสดง ร้อยแปดท่า ของนักรับสามมิติ น่ะ คุณต้องบอกสมาชิกคนอื่นก่อน ว่า คนที่จะดูได้ต้องบริจาคเงินแล้วเท่านั้น  

ผมไม่ต้องการฟังจากพยาน นะครับผมอยากเห็น  ถ้าคุณสามารถทำได้จริง ผมจะขอโทษคุณและสัญญาว่าด้วยเกียรติของลูกเสือสำรองว่า

"ผม จะชื่อทุกคำที่คุณพูด ท๊างงงงงหมดเล๊ย ล่ะครับ " และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  แถมคุณพี่โรจน์ยังจะได้ เงินตั้ง 1หมื่นด้วย  

เอา เป็นประเด็นๆไปนะครับ  นี้เรากำลังอภิปรายคุณพี่โรจน์ เรื่องปีนกำแพง นั้นอยู่ อย่าเองไปเข้าประเด็น "พี่ถอยหลัง เพื่อน้องก้าวไปข้างหน้า "

มันคนล่ะเรื่องกัน

ผมเห็นตั้งแต่ทีแรกแล้ว แต่จะดูว่าจะแก้กี่ที่

ขอโทษนะครับที่ผมแก้ผมแก้คำผิด  เพื่อไม่ให้เป็นคำหยาบ ตามกฎของเวป   ไม่มีหรอกครับคำว่า"นักรับ" มีแต่คำว่า"นักรบ"
กวนตรีน  มาจากคำว่า  กวนตีน(คำไม่สุภาพ)   ผมว่านะที่ผมทักเรื่องการแก้โพสน่ะ
เดิมที่ คุณโรจน์โพสแค่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

แต่ หลังจากนั้น คุณมาเพิ่ม  ประโยคที่ขีดเส้นให้ทั้งหมด

คำว่าแคบ ของผมหมายถึง คุณ ที่จะบีบตัวเอง ให้ตัวเอง เจ็บตัวน้อยที่สุด หากมีคลิบออกมา

และผม ก็เชื่อ ว่า หากมีคลิืบ ออกมาจริงๆ  คุณก็จะแถไปประเด็นอื่นอีก

เช่น

ผมจะขอโทษคุณและสัญญาว่าด้วยเกียรติ........

ผมจะชื่อทุกคำที่คุณพูด

และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  แถมคุณพี่โรจน์ยังจะได้ เงินตั้ง 1หมื่นด้วย

แบบนี้ครับ ที่ผมบอกว่าคุณแก้ "คำโพส" ไม่ใช่ "แก้คำผิด"  อย่ามั่วครับ

จากรูปและพฤติกรรม ที่ผ่านมา หากผิดคุณจะเข้ามาแก้ ผมเลย อยากรู้ว่าคุัณจะแก้ตรงใหนบ้าง  มี 3 จุด

จุดที่ 1 คุณเข้ามาแก้ จุดที่ 2 ไม่แก้ และเป็นจุดที่จะใช้ยอนลอยผมได้ ว่า วันหนึ่ง มีคลิปออกมา

คุณจะบอกว่า อ่านดีหรือยัง ผมผิดอะไรไป มั่วหรือเปล่า คุณ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จุดที่ 3 ถามไม่ถือ เพราะเป็นคำไม่สุภาพ ครับ

ก่อนนอนครับ ผมคิดไปไกลกว่าที่คุณคิดมากครับ  บางอย่างต้องใช้เวลา บางอย่างต้องทำเลย

( ผมตอบแทนให้เลย ไกลมากใหมพี่ ถึงดาวดวงใหนละ อย่าลืมชวนผมไปด้วยนะ หรือไม่ก็เอา หินแปลก ๆ มาฝากด้วยนะ )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2012, 12:37:18 AM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #412 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 12:22:19 AM »

ท่าน OOPUGOO เข้ามาด้วย ผมขออนุญาติ

ขอโทษกับสิ่งที่โพส ผ่านมานะครับ ดูจากกระทู้ที่ท่านตอบแล้ว เหมือนผมเป็นเด็กไป

ขอโทษครับ ( ถ้าอายุเยอะกว่าผม เกิน 5 ปี ขอใช้คำว่า กราบขอโทษด้วยครับ จากใจจริง และถ้าอายุเกินกว่าผม 10 ปีจะตบหัวผมให้สลบคามือผมก็ไม่โกรธ และยินดีครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2012, 12:40:12 AM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #413 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:23:45 AM »

นี้มันกระทู้ การสะกดภาษาไทยให้ถูกต้อง  หรอเนี้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

นี่มัน มีนาฯ แล้วนะครับ ยังไม่เลิกทะเลาะกันอีกหรอ พี่โรจน์ พี่ฟีน    แบร่
ยังไม่เลิกแล้วต่อกัน เด๋ยวจะจับกรอกยาปลุกเซ็ก แล้วโยนเข้าไปอยู่ด้วยกัน 2-2ในห้องซะเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก
ออกมาเมื่อไหร่ รับรอง! เลิกทะเลาะกันชัวส์   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
กระทู้นี้ผมอ่านมาแต่ต้น  อ่านดูก็รู้ครับว่ามีอะไรในใจทั้งสองฝ่าย  ฝ่ายหนึ่งก็คุยเรื่องความสามารถอีกฝ่ายก็ออกจะไม่เชื่อและเบรกอยู่ในทีแต่ฝืนคุยกันไป  เรื่องแบบนี้มันฝืนกันได้ไม่นานหรอกครับยังไงก็ต้องแสดงออกมาแตกหักวันใดวันหนึ่งแล้วตอนนี้ก็แตกหักแล้วอย่างที่ผมคิด

เพราะมันมีอะไรมากกว่าที่ท่านคิดไงครับ  ไหว้
คน คนนี้ผมเคยไว้ใจ สุดท้ายผมต้องโดนแฟนด่าว่า"ไว้ใจคนง่ายๆได้ไงเห็นมั้ย" เพราะวันที่เค้าโพส เรื่องความสามารถพิเศษ ในการดึงภาพจากคอมผม มาโชว์หราบนเวป  แฟนผมเห็นตลอด แฟนถึงกับว่า ห้ามผมเล่นเวปนี้ไปเลย  ตลกมั้ยล่ะครับ

ไปอ่านดีนะท่าน

ถ้าผมจะ hack หรือ ลบข้อมูลในเครื่องท่านนะมันง่ายมาก โดยที่สทนาผ่านกระทู้นี่ละครับ แค่ เขียน script สักตัว รอเวลา สักระยะ หรือจะเอา password ทุกที่ที่คุณเล่น email ทุก email ที่มี มันไม่ยากหรอก แต่ วันนั่น ผม cap มาจาก video ที่ เข้าไป แก้
ไข ข้อ เสีย ให้เครื่องท่าน และ ใช้ผม ทำอีกเครื่อง ใหนจะ facebook เกมส์เล่นไม่ได้  และ ผมจะไม่เคยเข้าไป
เปิดโปรแกรม ลูกค้าที่เกี่ยวกับงานสำคัญเลย ถ้าวันนั้นคุณสังเกตุ หน้า อวป ผมจะไม่ยุ้งเลย ที่คุณเปิดค้างไว้
แต่ระหว่างสนทนา กัน คุณเปิดสลับเวป มันจึงติด video มา เขาไม่ได้เรียก hack หน้าเวปครับ แนะนำให้ไปอ่าน
เวปนี้นะผม อ่านตั้งแต่สมัย เริ่มมีอินเตอร์เนต ที่ เป็น โมเต็ม ใช้โน่น
http://2600.com และอีกหลายเวปที่เกี่ยวกับ hack ของไทย ก็มีครับ เก่งไม่แพ้ต่างชาติ
หรืออาจจะเก่งกว่าด้วยครับ

อีกกรณี ที่ท่านเป็นฮีโร่ ตามหา คนปลอมชื่อมาเล่น เวป ผม ตามไปจนถึง ip ต้นทางแล้ว เหลือ เพียง แต่ว่า เดินเขาไปหาว่า

เขาคนนั้นเป็นใคร แต่ ผมดูแล้ว คิดแล้ว นั่งดูดีกว่า อยากรู้ตอนจบ สุดท้ายเป็นดังที่ผมมองไว้ ถ้าวันนั้น เราไม่มีประเด็นขัดแย้งกันก่อน

ผมเชื่อ ในความรู้สึกว่า ผมนี้ละ คงโดนคุณใช้ให้ตามหาตัวเขา มาถึงวันนี้ยังนึกเลย ว่า ดีแล้วที่ไม่เข้าไป ( ผมไม่เคย แก้ไข

สคริป ในเวปนี้เลยนะครับ ผม เพียงแต่ ลากเขาไปที่อื่น ครับ ท่านผู้ดูแลเวบบร็อด )

!!!

ผมเสริมนะครับ สมัยก่อน มีเนตบริการใหม่ isp เกิดใหม่ มีเวปบางที่เขียน script ที่ผมบอกมาข้างถ้าใครเผอเปิดเข้าไป โดน format เครื่อง
บ้างลบงานทิ้งบ้าง

ท่านเข้่ามา ซ่อมโปรแกรม ดูดไฟล์ วีดีโอ ให้ ซ่อมโปรแกรม แอนตี้ให้ ซ่อมในเฟสให้ผมขอบคุณ
สาเหตุที่ ผมให้ท่านทำเพราะท่านบอกว่า ท่านทำได้ ท่านมีความสามารถ  ซึ่งผมก็เชื่อ และไว้ใจคุณ

แต่การดึงข้อมูลของผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาติ ผมรับไม่ได้
คุณโรจน์ คุณรู้ว่าคุณทำอะไร  ผมรู้ว่าคุณทำอะไร   ผมไม่สามารถหาหลักฐานได้ คุณอาจจะลบไปแล้ว หรือ อาโอ ลบกระทู้นั้นไป

สิ่งนึงที่ผมอยากจะฝากคุณ ไว้ นะ  " ความไว้ใจนั้นหายากยิ่ง แต่เมื่อได้มาแล้วควรรักษามันไว้ "
 คุณเข้ามาในเวปนี้ ครั้งแรก โพส การขับรถ วน ไปมาชักปืนยิง หลายๆท่านวิจารย์คุณต่างๆนานา
คุณส่งข้อความ(PM)มาหาผม "ผมเครียดมาก  ผมกำลังจะบ้า "

สาเหตุที่หลายๆคนหยุดการตำหนิคุณ เนื่องจาก ผมเป็นคนส่งข้อความดังกล่าวนั้นต่อ 
 คุณมาตามผม ในช่วงแรกๆ  เพราะอะไรก็ไม่รู้  คุณมาตีซี้ผมเพราะอะไรก็ไม่รู้  ผมคิดเสมอว่า ถึงแม้เค้าจะประสาทไปบ้าง ขี้โม้ไปบ้าง
ผมก็ รับได้ อย่างน้อยก็เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยอะไร

หลายครั้งที่คุณโพสออกมา ผมแค่สงสัยว่า คุณโม้หรือเปล่า กินเลือดตัวเองบ้าง ถอดจิตบ้าง เลี้ยงกุมารทองบ้าง สารพัดสารเพ เล่นไสยศาตร์ บ้าง
 ล่าสุด คุณสามารถปีนกำแพงได้โดย ไม่มีตัวช่วย ซึ่งผมมองว่า "เป็นไปไม่ได้ " เว้นแต่ในหนังจีนกำลังภายใน
บอกตรงๆนะคุณโรจน์  คุณขี้โม้จับติด น่ะ ไม่มีใครเชื่อคุณหรอกครับ แต่ก็นะ

อ้างจาก:  link=action=profile;u= date=1332748012
บังนี่ชอบทะเลาะกับคนบ้าโน๊ะ  คิก คิก คิก คิก

อ้างจาก:  link=action=profile;u= date=1332766358

บังปล่อยไอ้บ้านี่ไว้ให้ฮาๆเถอะ เดี๊ยวก็ไม่เหลือคนบ้าใหแหย่เล่นหรอก hahahahahah

แต่คุณจำไว้อย่างนึงนะ คนที่ชอบโกหก จะใช้สมองมากกว่า คนปกติ เพราะจะต้องจดจำว่า "เราโกหกอะไรไปบ้าง " ซึ่งการโกหกทุกครั้งจะไม่เหมือนเดิม เว้นแต่ว่าคุณจดไว้ การโกหก 1ครั้งจะมีครั้งที่2 ตามมาและสุดท้ายคนที่โกหกจะเชื่อว่าสิ่งที่โกหกไปนั้น เป็นจริงในใจคุณ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #414 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:29:54 AM »

จากรูปและพฤติกรรม ที่ผ่านมา หากผิดคุณจะเข้ามาแก้ ผมเลย อยากรู้ว่าคุัณจะแก้ตรงใหนบ้าง  มี 3 จุด

จุดที่ 1 คุณเข้ามาแก้ จุดที่ 2 ไม่แก้ และเป็นจุดที่จะใช้ยอนลอยผมได้ ว่า วันหนึ่ง มีคลิปออกมา

คุณจะบอกว่า อ่านดีหรือยัง ผมผิดอะไรไป มั่วหรือเปล่า คุณ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จุดที่ 3 ถามไม่ถือ เพราะเป็นคำไม่สุภาพ ครับ

ก่อนนอนครับ ผมคิดไปไกลกว่าที่คุณคิดมากครับ  บางอย่างต้องใช้เวลา บางอย่างต้องทำเลย

( ผมตอบแทนให้เลย ไกลมากใหมพี่ ถึงดาวดวงใหนละ อย่าลืมชวนผมไปด้วยนะ หรือไม่ก็เอา หินแปลก ๆ มาฝากด้วยนะ )

การที่สะกดภาษาไทยผิดนั้น พอรับได้ คุณเพิ่มเติมการตอบโต้ ในการโพส ผมยังสงสัยว่าทำเพื่ออะไร

ง่ายๆแม้แต่คุณก็ยังผิดเลย นะ " ยอนลอย"  แปลว่าอะไรครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #415 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:51:59 AM »

ผมจะไม่กลับคำ ในทุกกรณี
จากคำพูดเดิม

"ผมจะชื่อทุกคำที่คุณพูด ท๊างงงงงหมดเล๊ย ล่ะครับ " และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  :

เอางี้ถ้าคุณ โรจน์ทำได้จริง  ผมจะขอโทษคุณ และจะไม่ให้คุณเห็นหน้าผมเลย ผมจะเลิกเล่นเวปนี้ไปตลอด ชีวิต

และจะทำลายเซ็นว่า " คุณวิโรจน์คือ ฮีโร่ในใจผม " :

1. เลิก กวนตีนคุณ
2. เชื่อในสิ่งที่คุณพูดมาทั้งหมด
3. จะตั้งกระทู้ขอโทษ คุณ
4. ผมจะใสหัวไปจากเวปที่คุณอยู่ เช่น เวปนี้  หรือทุกๆเวป ที่คุณอยู่
5. เลิกเล่นเวป อวป ไปตลอดชีวิต
6. ทำ ลายเซ็นว่า"  คุณวิโรจน์คือ ฮีโร่ในใจผม " ไปตลอดกาล

ล๊อคคำโพสเอาไว้ได้เลยครับ คุณโรจน์
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #416 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:57:10 AM »

เกิดมาชาตินี้ ขอดูคน ปีนกำแพง ด้วยมือเปล่า ซักครั้งเถอะฟ่ะตายไปจะได้ไม่เสียชาติเกิด

ตังค์ล้านนึงไม่มีให้หรอกนะ คิดไงที่ ให้ผมจ่ายตังค์ตั้ง 1 ล้านบาท
 ผมนึกได้กรณีเดียว  เพราะผมไม่มีจ่ายแน่ๆ ถึงท้า เมื่อไม่มีจ่าย ก็ไม่ต้องทำ เพราะกูทำ ไม่ได้

" โง่แท้เหลา "
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #417 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:58:28 AM »

เฮ้อ..คนเกลียดขึ้นอีกเป็น กอง เลยเรา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #418 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 10:00:13 AM »

ผมต้องขอโทษพี่คาร์ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ  ไหว้
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #419 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 11:12:35 AM »

ไม่ต้องครับ คุณ ที่ผม พยายาม บีบคุณ นะผม มีคำตอบในใจไว้แล้ว

ผม เข้าตรวจเช็คร่างกาย และ จะขอให้หมอ เอ็กเรหลัง ผม อีก รอบ

เพราะถ้าผม พลาด มันจะเจ็บมากกว่าเก่า และอย่างไร คนทั้งประเทศ คงได้

เห็นแน่ครับ คุณจำคำพูด ปากดีคุณไว้เถอะ แต่คงต้องใช้เวลา เรื่องหลังสัก

นิด และ ต้องผ่านโครงการแรกไปให้ได้ก่อน ที่จริง เรื่องปืนกำแพง มันเป็น

โครงการที่ 2 ที่ผม คิดไว้หลังจาก ที่ได้ทำโครงการแรก ครับ มันไม่เกี่ยวกับ

เรื่องเงินหรอก เรื่องเงิน ผมเอามาบีบคุณ เพราะผม ก็รู้ว่า คุณไม่มีในตอนนี้

แต่อาจจะมีเพราะผมไม่ทราบทรัพย์สินคุณ และ เพื่อ เป็น การ โชว์เพาเวอร์

ถ้าผมทำไม่ได้ ยอมกราบต.... งาม ๆ คุณเลย ครับ นี่ละ ที่ผมบอกว่าทำอะไร

ต้องรอเวลา จะเอาคืนใคร ต้องรอเวลา  (ส่วนสมาชิกท่านอาจ ที่ผมล่วงเกิน

ขอโทษด้วยจริงๆ นะครับ  คุณจำคำพูดคุณไว้ให้ดีนะครับ ว่า คุณพูด คุณพิมพ์

อะไรไว้บ้าง
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 39
  พิมพ์