เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:15:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87015 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #465 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 02:58:56 PM »

แม้ แต่ google facebook อีก เยอะมาก ที่ผมเล่น อย่ากลืนน้ำลายตัวเองละ คำขอโทษ
สำหรับผม กับ คุณใช้ไม่ได้แล้ว
เพราะ มันเหมือน น้ำแข็ง ที่หัก ครึ่งแล้ว โยนลงเหล็กร้อนแม้แต่ ก้อนมันก็ละลายหายไปไม่สามารถ นำมาต่อกันได้อีกแล้ว

อ้าว ขอโทษไม่ได้ แล้วพี่จะทำไงอ่ะครับ จะข่มขืนผมหรอครับ  จูบบบบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  

ทั้งสองโครงการ เริ่ม เหมือนกันคือวันที่ 1 ธันวาคม 2555    แล้ว คุณพี่โรจน์ จะเริ่มอย่างไหนก่อน ล่ะครับ  Grin

เขาบอกตรงไหน 1 ธันวาคม 2555   Grin Grin Grin เดี๋ยวเขาก็บอกเขาไม่ได้พูด คุณพูดเองอีก

อยากเห็น ปืนกำแพง หวังว่าคงไม่ใช้เชือกนะ

ขออนุญาตไม่ใช้เวปฝากรูปนะครับ เพราะมาช่วงหลังผม ฝากรูปไม่ได้เลย  ไหว้

นี้ครับ พี่โรจน์ของผม โพสไว้แล้วครับ  หลงรัก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #466 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:03:00 PM »

ใครบอกว่า ผม จะเริ่ม 2 โครงการพร้อมกัน

ผมทำอะไร เป็น สเต็บ ครับ

แต่ไม่ต้องกลัวครับ คุณได้เห็นแน่

เพราะ ผมไม่ได้ทำเพื่อตัวเอง

แต่ผลที่ได้จากคุณ มันคือผลพลอยได้

ทำอะไรต้องเตรียมตัววางแผน ครับ

อย่าลืมนะครับ คุณดูแล้วชื่นชอบแค่ใหน

อย่าลืมบริจาค เศษสตางค์ ให้หมูให้หมาอย่างผมด้วยนะครับ

อย่างน้อยผมก็จะเอาไปสมทบโครงการได้

( ไม่พลาดพิงถึงบุคคลอื่นนะครับ ฉะกันสองคน )

โดนชก โดนชก โดนชก  เอ่อ...ครับผมไม่บริจาคเศษสตางค์หรอกครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  โพสนี้ คุณพี่โรจน์พิมพ์ซะผมหมาเลยนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

รู้สึกผิดยังไงก็ไม่รู้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ใช่แต่คุณหรอกผมก็อยากดู ไม่เคยเห็นมาก่อน Grin Grin Grin ต้องเก่งมากๆเลย

อ้าวนึกว่า ผมคนเดียวซะอีก ที่ไม่เคยเห็น  หัวเราะร่าน้ำตาริน  พี่โรจน์ของผมเก่งอยู่แล้ว ครับ  Grin  หลงรัก

ไหว้

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #467 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:05:10 PM »

ใครบอกว่า ผม จะเริ่ม 2 โครงการพร้อมกัน

ผมทำอะไร เป็น สเต็บ ครับ

แต่ไม่ต้องกลัวครับ คุณได้เห็นแน่

เพราะ ผมไม่ได้ทำเพื่อตัวเอง

แต่ผลที่ได้จากคุณ มันคือผลพลอยได้

ทำอะไรต้องเตรียมตัววางแผน ครับ

อย่าลืมนะครับ คุณดูแล้วชื่นชอบแค่ใหน

อย่าลืมบริจาค เศษสตางค์ ให้หมูให้หมาอย่างผมด้วยนะครับ

อย่างน้อยผมก็จะเอาไปสมทบโครงการได้

( ไม่พลาดพิงถึงบุคคลอื่นนะครับ ฉะกันสองคน )

โดนชก โดนชก โดนชก  เอ่อ...ครับผมไม่บริจาคเศษสตางค์หรอกครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  โพสนี้ คุณพี่โรจน์พิมพ์ซะผมหมาเลยนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

รู้สึกผิดยังไงก็ไม่รู้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก็เห็นบอกว่า บริจาคให้ หมาให้แมว บ่อย ผมยอมลดตัวเองเพื่อรับ เศษเงินจากท่านนะนี่

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #468 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:05:28 PM »

ตกใจ ฮิ๊บอ๋าย อ่านผิด ปีน กำแพง ปี 2556

ยี๊ ยี๊
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #469 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:07:25 PM »

แม้ แต่ google facebook อีก เยอะมาก ที่ผมเล่น อย่ากลืนน้ำลายตัวเองละ คำขอโทษ
สำหรับผม กับ คุณใช้ไม่ได้แล้ว
เพราะ มันเหมือน น้ำแข็ง ที่หัก ครึ่งแล้ว โยนลงเหล็กร้อนแม้แต่ ก้อนมันก็ละลายหายไปไม่สามารถ นำมาต่อกันได้อีกแล้ว

อ้าว ขอโทษไม่ได้ แล้วพี่จะทำไงอ่ะครับ จะข่มขืนผมหรอครับ  จูบบบบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน 

ทั้งสองโครงการ เริ่ม เหมือนกันคือวันที่ 1 ธันวาคม 2555    แล้ว คุณพี่โรจน์ จะเริ่มอย่างไหนก่อน ล่ะครับ  Grin

เขาบอกตรงไหน 1 ธันวาคม 2555   Grin Grin Grin เดี๋ยวเขาก็บอกเขาไม่ได้พูด คุณพูดเองอีก

อยากเห็น ปืนกำแพง หวังว่าคงไม่ใช้เชือกนะ

ขออนุญาตไม่ใช้เวปฝากรูปนะครับ เพราะมาช่วงหลังผม ฝากรูปไม่ได้เลย  ไหว้

นี้ครับ พี่โรจน์ของผม โพสไว้แล้วครับ  หลงรัก

ตกใจ ฮิ๊บอ๋าย อ่านผิด ปีน กำแพง ปี 2556

ยี๊ ยี๊

โอ้ย รอ อีก 2 ปี หรือเนี้ย  นานไปมั้ยครับ  ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #470 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:10:21 PM »

พี่บังก็โชว์คว้ากระสุนจากปากกระบอกปืนเลยครับ รับรองยังไงก็มีหลายคนอยากดู  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #471 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:10:54 PM »

เอาอะไรเป็นตัววัดเรื่องการหมุนตัว Grin Grin Grin มันต้องมีจำนวนรอบต่อนาที

ปั่นจักรยาน 50 กม คุณโรจน์เคยบอกเขาปั่นได้ 90 กม/ชม อย่างนี้ ไม่น่าเกิน  ชั่วโมงก็คงจบ

วิ่ง 20 กม ธรรมดา สองชั่วโมงก็จบ

อย่างนี้คุณโรจน์จะกำหนดได้ไหมว่าจะใช้เวลาประมาณกี่ชั่วโมง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #472 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:10:59 PM »

ผมมองในรูปของโครงการ ไม่ได้มอง ในรูปของ อารมย์ที่จะตอบสนองคุณ

ไม่ผิดอะครับ เวลาที่มีอยู่จนถึงวันที่ผมกระทำ คุณช่วยทำตัวให้เป็นประโยชน์

แชร์ รูป กระจายข้อมูลไปด้วยนะครับ อย่าลืมนะครับ เจอ โรจน์- คนพิจิตร

เวปใหน คุณจะเลิกเล่นเวปนั้นไปเลย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #473 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:13:20 PM »

พี่บังก็โชว์คว้ากระสุนจากปากกระบอกปืนเลยครับ รับรองยังไงก็มีหลายคนอยากดู  คิก คิก

ยี๊ ยี๊ ยี๊
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #474 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:15:01 PM »

ยี๊ ยี๊
เอ้ย รอ อีก 2 ปี หรือเนี้ย  นานไปมั้ยครับ  ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

55555555 ตอนแรกคิดว่าสัก 6เดือนก็มากไปแล้ว Grin Grin Grin ขนาดนี้ผมว่าขี้โม้แล้ว

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #475 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:16:57 PM »

ผมมองในรูปของโครงการ ไม่ได้มอง ในรูปของ อารมย์ที่จะตอบสนองคุณ

ไม่ผิดอะครับ เวลาที่มีอยู่จนถึงวันที่ผมกระทำ คุณช่วยทำตัวให้เป็นประโยชน์

แชร์ รูป กระจายข้อมูลไปด้วยนะครับ
อย่าลืมนะครับ เจอ โรจน์- คนพิจิตร

เวปใหน คุณจะเลิกเล่นเวปนั้นไปเลย

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด   เอาจริงหรือครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

งานนี้ผมขอผ่านนะครับ ผมว่าผมทำประโยชน์อย่างอื่นแทนดีกว่า ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  

ที่อยู่ผมก็บ้า พอแล้ว อย่าให้ผม บ้าไปมากกว่านี้เลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #476 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:17:42 PM »

เอาอะไรเป็นตัววัดเรื่องการหมุนตัว Grin Grin Grin มันต้องมีจำนวนรอบต่อนาที

ปั่นจักรยาน 50 กม คุณโรจน์เคยบอกเขาปั่นได้ 90 กม/ชม อย่างนี้ ไม่น่าเกิน  ชั่วโมงก็คงจบ

วิ่ง 20 กม ธรรมดา สองชั่วโมงก็จบ

อย่างนี้คุณโรจน์จะกำหนดได้ไหมว่าจะใช้เวลาประมาณกี่ชั่วโมง

ผมนึกแล้ว ผมทำแบบคนธรรมดาครับท่าน

เริ่มแตกประเด็นผมว่าไว้แล้ว หมุนตัวผม หมุนไม่หยุด ก็แล้วกัน เอาไว้ดูวันจริง

วิ่งถอยหลังก็วิ่งปกติ ไม่ใช่เดินแน่ครับ ปั้นจักรยาน ก็ความเร็วพอประมาณ เอาไว้

ดูวันจริงดีกว่า ครับ ท่าน carrera เพราะตอนนี้ผู้ใหญ่เริ่มรู้โครงการแล้ว เขาถามผม

เหมือนกัน วิ่งไปทำไม หมุนไปทำไม ผม ก็อธิบายว่า...... แล้วพี่จะรอดู จะเริ่มที่สนาม

กีฬา จังหวัดพิจิตรใช้ใหม (ครับ ผม ตอบ )
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #477 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:18:29 PM »

แชร์ รูป กระจายข้อมูลไปด้วยนะครับ อย่าลืมนะครับ เจอ โรจน์- คนพิจิตร

ผมว่าไม่ดีอะ ถ้าเจอต้องเอารูปเอาคริปไปช่วยโชว์จะเป็นประโยชน์กว่า Grin Grin Grin แต่ตอนนี้ขอเรียกคุณว่าขี้โม้ เพราะยังไม่เห็นกับตา

ไว้ ปี 2556 ได้เห็นคุณแสดงเมื่อไร จะเปลียนชื่อให้เหมือนเดิม

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #478 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:20:09 PM »

แชร์ รูป กระจายข้อมูลไปด้วยนะครับ
อย่าลืมนะครับ เจอ โรจน์- คนพิจิตร

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด   เอาจริงหรือครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

งานนี้ผมขอผ่านนะครับ ผมว่าผมทำประโยชน์อย่างอื่นแทนดีกว่า ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  

ที่อยู่ผมก็บ้า พอแล้ว อย่าให้ผม บ้าไปมากกว่านี้เลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้าวอย่างนี้ผมบอกผมไม่ต้องแสดงแล้ว ก็ได้ซิ คนจริงเขาทำกันหรือครับ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #479 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:22:35 PM »

ผมนึกแล้ว ผมทำแบบคนธรรมดาครับท่าน

เริ่มแตกประเด็นผมว่าไว้แล้ว หมุนตัวผม หมุนไม่หยุด ก็แล้วกัน เอาไว้ดูวันจริง

วิ่งถอยหลังก็วิ่งปกติ ไม่ใช่เดินแน่ครับ ปั้นจักรยาน ก็ความเร็วพอประมาณ เอาไว้

ดูวันจริงดีกว่า ครับ ท่าน carrera เพราะตอนนี้ผู้ใหญ่เริ่มรู้โครงการแล้ว เขาถามผม

เหมือนกัน วิ่งไปทำไม หมุนไปทำไม ผม ก็อธิบายว่า...... แล้วพี่จะรอดู จะเริ่มที่สนาม

กีฬา จังหวัดพิจิตรใช้ใหม (ครับ ผม ตอบ )

ผมไม่ได้แตกประเด็นนะ ที่ตามดูคืออยากดูปืนกำแพง วิ่งถอยหลังผมก็ทำได้แต่ไม่มาก หมุนผมก็หมุนได้ แต่ไม่มากเท่าคุณ มันเลยไม่แปลก แต่ปืนกำแพงยอมรับว่าทำไม่ได้ Grin Grin Grin เลยอยากดู

ก็รอจนกว่าจะทำให้ดู

หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 39
  พิมพ์