เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:26:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87431 ครั้ง)
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #480 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:26:35 PM »

ผมมองในรูปของโครงการ ไม่ได้มอง ในรูปของ อารมย์ที่จะตอบสนองคุณ

ไม่ผิดอะครับ เวลาที่มีอยู่จนถึงวันที่ผมกระทำ คุณช่วยทำตัวให้เป็นประโยชน์

แชร์ รูป กระจายข้อมูลไปด้วยนะครับ อย่าลืมนะครับ เจอ โรจน์- คนพิจิตร

เวปใหน คุณจะเลิกเล่นเวปนั้นไปเลย

ผมว่าไม่ดีอะ ถ้าเจอต้องเอารูปเอาคริปไปช่วยโชว์จะเป็นประโยชน์กว่า Grin Grin Grin แต่ตอนนี้ขอเรียกคุณว่าขี้โม้ เพราะยังไม่เห็นกับตา

ไว้ ปี 2556 ได้เห็นคุณแสดงเมื่อไร จะเปลียนชื่อให้เหมือนเดิม

ครับ ตอนนี้ ผม เป็นคนขี้โม้ แต่วันจริง สถานการณ์ผมจะเปลี่ยนไปเองครับ

ท่าน ใจเย็นครับ ผมให้แชร์ขนาดนี้แล้วผมทำไม่ได้ไปที่ใหน ก็ จะได้ ฉายา

ไอ้ขี้โม้ครับ เพราะ โลก cyber ตอนนี้ไวยิ่งกว่า อะไรอีกครับ แต่ก่อน มี e-mail

คนยังฮือฮา ผม เอาตัวเองมาเสียขนาดนี้แล้วจะไม่ช่วยแชร์ให้ผมหน่อยหรือครับ

อย่าลืมซิครับ หมอนรองกระดูกทับเส้นประสาทผม 4 ข้อ ผม เอามาเสี่ยงเพราะ

งานนี้ ถามคนเป็นได้ว่ามันทรมานใหม ผมหายแล้ว แต่เล่นการเคลื่อนตัว ไม่คล่อง

เหมือนแต่ก่อน การแสดงของคนอายุ 38 ในตอนนั้น มีหลายคนติดตามแน่นอน

เพราะจะขึ้นไว้ ที่ http://sraluang.com หลังจากโครงการแรกผ่านไป คงดังขึ้นอีกเยอะ

ครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #481 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:27:13 PM »

ผมมองในรูปของโครงการ ไม่ได้มอง ในรูปของ อารมย์ที่จะตอบสนองคุณ

ไม่ผิดอะครับ เวลาที่มีอยู่จนถึงวันที่ผมกระทำ คุณช่วยทำตัวให้เป็นประโยชน์

แชร์ รูป กระจายข้อมูลไปด้วยนะครับ
อย่าลืมนะครับ เจอ โรจน์- คนพิจิตร

เวปใหน คุณจะเลิกเล่นเวปนั้นไปเลย

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด   เอาจริงหรือครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

งานนี้ผมขอผ่านนะครับ ผมว่าผมทำประโยชน์อย่างอื่นแทนดีกว่า ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  

ที่อยู่ผมก็บ้า พอแล้ว อย่าให้ผม บ้าไปมากกว่านี้เลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้าวอย่างนี้ผมบอกผมไม่ต้องแสดงแล้ว ก็ได้ซิ คนจริงเขาทำกันหรือครับ

ผมบอกตรงไหนว่าผมจะเอาไปช่วยแชร์ครับ  Huh  ผมไม่เคยบอกซักคำ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #482 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:29:30 PM »

เอาอะไรเป็นตัววัดเรื่องการหมุนตัว Grin Grin Grin มันต้องมีจำนวนรอบต่อนาที

ปั่นจักรยาน 50 กม คุณโรจน์เคยบอกเขาปั่นได้ 90 กม/ชม อย่างนี้ ไม่น่าเกิน  ชั่วโมงก็คงจบ

วิ่ง 20 กม ธรรมดา สองชั่วโมงก็จบ

อย่างนี้คุณโรจน์จะกำหนดได้ไหมว่าจะใช้เวลาประมาณกี่ชั่วโมง

ผมนึกแล้ว ผมทำแบบคนธรรมดาครับท่าน

เริ่มแตกประเด็นผมว่าไว้แล้ว หมุนตัวผม หมุนไม่หยุด ก็แล้วกัน เอาไว้ดูวันจริง

วิ่งถอยหลังก็วิ่งปกติ ไม่ใช่เดินแน่ครับ ปั้นจักรยาน ก็ความเร็วพอประมาณ เอาไว้

ดูวันจริงดีกว่า ครับ ท่าน carrera เพราะตอนนี้ผู้ใหญ่เริ่มรู้โครงการแล้ว เขาถามผม

เหมือนกัน วิ่งไปทำไม หมุนไปทำไม ผม ก็อธิบายว่า...... แล้วพี่จะรอดู จะเริ่มที่สนาม

กีฬา จังหวัดพิจิตรใช้ใหม (ครับ ผม ตอบ )

ผมไม่ได้แตกประเด็นนะ ที่ตามดูคืออยากดูปืนกำแพง วิ่งถอยหลังผมก็ทำได้แต่ไม่มาก หมุนผมก็หมุนได้ แต่ไม่มากเท่าคุณ มันเลยไม่แปลก แต่ปืนกำแพงยอมรับว่าทำไม่ได้ Grin Grin Grin เลยอยากดู

ก็รอจนกว่าจะทำให้ดู

ขอบคุณครับ ผมดูคุณจากรูปในเวปนี้  รู้สึกอิจฉา นะครับ

และเห็น จำนวนโพส แล้ว น่านับถือครับ
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #483 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:31:43 PM »

แชร์ รูป กระจายข้อมูลไปด้วยนะครับ
อย่าลืมนะครับ เจอ โรจน์- คนพิจิตร

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด   เอาจริงหรือครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

งานนี้ผมขอผ่านนะครับ ผมว่าผมทำประโยชน์อย่างอื่นแทนดีกว่า ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 

ที่อยู่ผมก็บ้า พอแล้ว อย่าให้ผม บ้าไปมากกว่านี้เลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้าวอย่างนี้ผมบอกผมไม่ต้องแสดงแล้ว ก็ได้ซิ คนจริงเขาทำกันหรือครับ

ผมบอกตรงไหนว่าผมจะเอาไปช่วยแชร์ครับ  Huh  ผมไม่เคยบอกซักคำ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมหลงประเด็น ผมผิดเอง
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #484 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:33:20 PM »

แชร์ รูป กระจายข้อมูลไปด้วยนะครับ อย่าลืมนะครับ เจอ โรจน์- คนพิจิตร

ผมว่าไม่ดีอะ ถ้าเจอต้องเอารูปเอาคริปไปช่วยโชว์จะเป็นประโยชน์กว่า Grin Grin Grin แต่ตอนนี้ขอเรียกคุณว่าขี้โม้ เพราะยังไม่เห็นกับตา

ไว้ ปี 2556 ได้เห็นคุณแสดงเมื่อไร จะเปลียนชื่อให้เหมือนเดิม

ครับ ตอนนี้ ผม เป็นคนขี้โม้ แต่วันจริง สถานการณ์ผมจะเปลี่ยนไปเองครับ

ท่าน ใจเย็นครับ ผมให้แชร์ขนาดนี้แล้วผมทำไม่ได้ไปที่ใหน ก็ จะได้ ฉายา

ไอ้ขี้โม้ครับ เพราะ โลก cyber ตอนนี้ไวยิ่งกว่า อะไรอีกครับ แต่ก่อน มี e-mail

คนยังฮือฮา ผม เอาตัวเองมาเสียขนาดนี้แล้วจะไม่ช่วยแชร์ให้ผมหน่อยหรือครับ

อย่าลืมซิครับ หมอนรองกระดูกทับเส้นประสาทผม 4 ข้อ ผม เอามาเสี่ยงเพราะ

งานนี้ ถามคนเป็นได้ว่ามันทรมานใหม ผมหายแล้ว แต่เล่นการเคลื่อนตัว ไม่คล่อง

เหมือนแต่ก่อน การแสดงของคนอายุ 38 ในตอนนั้น มีหลายคนติดตามแน่นอน

เพราะจะขึ้นไว้ ที่ http://sraluang.com หลังจากโครงการแรกผ่านไป คงดังขึ้นอีกเยอะ

ครับ

อ้าว พอตอนที่ทำครั้งแรก ทำไมไม่บ่น ล่ะครับ พอจะให้ทำ ให้ดูหน่อย อ้างโน้นอ้างนี้
รออีก 2ปี   ตาาาหลก  อ่ะ   ขำก๊าก  

ลืมบอกไปครับทุกวันนี้ พี่โรจน์ก็ดังอยู่แล้ว   Grin  มีใครบ้างไม่รู้จัก พี่โรจน์"นักรบสามมิติ"  เยี่ยม เยี่ยม กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #485 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:34:46 PM »

ครับ

ไม่กำหนดเวลาเสียหน่อยว่าจะทำเสร็จในเวลาเท่าไร Grin Grin Grin จะได้มีคนช่วยลุ้น ช่วยเชียร์ ไม่ใช่บอกว่าจะทำไปเรื่อยๆมันเลื่อนลอย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #486 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:35:41 PM »

เอาอะไรเป็นตัววัดเรื่องการหมุนตัว Grin Grin Grin มันต้องมีจำนวนรอบต่อนาที

ปั่นจักรยาน 50 กม คุณโรจน์เคยบอกเขาปั่นได้ 90 กม/ชม อย่างนี้ ไม่น่าเกิน  ชั่วโมงก็คงจบ

วิ่ง 20 กม ธรรมดา สองชั่วโมงก็จบ

อย่างนี้คุณโรจน์จะกำหนดได้ไหมว่าจะใช้เวลาประมาณกี่ชั่วโมง

ผมนึกแล้ว ผมทำแบบคนธรรมดาครับท่าน

เริ่มแตกประเด็นผมว่าไว้แล้ว หมุนตัวผม หมุนไม่หยุด ก็แล้วกัน เอาไว้ดูวันจริง

วิ่งถอยหลังก็วิ่งปกติ ไม่ใช่เดินแน่ครับ ปั้นจักรยาน ก็ความเร็วพอประมาณ เอาไว้

ดูวันจริงดีกว่า ครับ ท่าน carrera เพราะตอนนี้ผู้ใหญ่เริ่มรู้โครงการแล้ว เขาถามผม

เหมือนกัน วิ่งไปทำไม หมุนไปทำไม ผม ก็อธิบายว่า...... แล้วพี่จะรอดู จะเริ่มที่สนาม

กีฬา จังหวัดพิจิตรใช้ใหม (ครับ ผม ตอบ )

ผมไม่ได้แตกประเด็นนะ ที่ตามดูคืออยากดูปืนกำแพง วิ่งถอยหลังผมก็ทำได้แต่ไม่มาก หมุนผมก็หมุนได้ แต่ไม่มากเท่าคุณ มันเลยไม่แปลก แต่ปืนกำแพงยอมรับว่าทำไม่ได้ Grin Grin Grin เลยอยากดู

ก็รอจนกว่าจะทำให้ดู

ขอบคุณครับ ผมดูคุณจากรูปในเวปนี้  รู้สึกอิจฉา นะครับ

และเห็น จำนวนโพส แล้ว น่านับถือครับ

เอ่อ.... พี่โรจน์ครับ  พี่กำลัง ชกข้ามรุ่น น่ะครับ  ตกใจ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #487 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:37:58 PM »

ผมรักษาสํญญาอยู่แล้ว วันจริง เมื่อผลมันออกมา ประจักรต่อสายตาคน

คุณก็ต้องรักษา สัญญาทั้งหมด ที่พิมพ์ไว้ในกระทู้นี้ก็แล้วกัน

Re: ขอเปิดประเด็น ครับ บังฟีนถาม พี่โรจน์ตอบ (ไม่อยากให้กระทู้อื่นกลายพันธุ์)

เดี่ยวทำงานก่อน ลูกค้าพนักงาน บริษัทมามุ้งดูกันเต็ม เพราะผมเรียกเขามาดู

กำลังลงโปรแกรม ที่เครื่องลูกค้าอยู่ รอเวลา  ว่างเลยมีเวลามาพิมพ์
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #488 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:38:47 PM »

รูปส่วนใหญ่ผมโพสรูปนักกีฬาแข่งขัน ไม่ค่อยมีรูปผมหรอกครับมีก็ไม่ถึง 1%ของที่ผมโพสทั้งหมด Grin Grin Grin จำนวนโพสก็ไม่ได้แสดงถึงอะไรด้วย

แต่หาเงินทำบุญน่าสรรรเสริญครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #489 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:43:44 PM »

ไม่ได้ข้ามรุ่นครับ ผมนับถือเขาจริงๆ ทุกคนมาถกประเด็นต่างๆ หาเหตุและผลมาให้ผมดู

ให้สมาชิกท่านอื่นดู ครับ  พี่เขาไม่เชื่อ เขาก็หาข้อมูล ตามที่ต่างๆมาแสดง กับหลักความ

จริง ผม ก็ยังยืนยันว่า ผมเคยทำได้จริง และ ด้วยร่างกาย ตอนนี้ ผม ต้องดูแลหลังให้ดี

แต่ผมเอามาเสี่ยง เพราะ ผม อยาก เห็นคน ที่ ออกไปจากทุกเวปที่ผมเลย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #490 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:44:24 PM »

ผมรักษาสํญญาอยู่แล้ว วันจริง เมื่อผลมันออกมา ประจักรต่อสายตาคน

คุณก็ต้องรักษา สัญญาทั้งหมด ที่พิมพ์ไว้ในกระทู้นี้ก็แล้วกัน

Re: ขอเปิดประเด็น ครับ บังฟีนถาม พี่โรจน์ตอบ (ไม่อยากให้กระทู้อื่นกลายพันธุ์)

เดี่ยวทำงานก่อน ลูกค้าพนักงาน บริษัทมามุ้งดูกันเต็ม เพราะผมเรียกเขามาดู

กำลังลงโปรแกรม ที่เครื่องลูกค้าอยู่ รอเวลา  ว่างเลยมีเวลามาพิมพ์

จริงหรือครับ   เยาะเย้ย

งั้น  น้องๆจ๋า พี่ยังโสด นะจ๊ะ  เอาเบอร์พี่มั้ย  พี่รักจริงหวังแต่งนะจ๊ะ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ใครจะเอาเบอร์โทร พี่ ลงชื่อได้เลยนะจ๊ะ

คิดต่างเชิญทางอื่น คิดหื่นเชิญทางนี้นะ จ๊ะ

ใครขอเบอร์พี่เป็นคนแรก คืนนี้พี่จะทำอะไร ให้ดู  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #491 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:45:46 PM »

รูปส่วนใหญ่ผมโพสรูปนักกีฬาแข่งขัน ไม่ค่อยมีรูปผมหรอกครับมีก็ไม่ถึง 1%ของที่ผมโพสทั้งหมด Grin Grin Grin จำนวนโพสก็ไม่ได้แสดงถึงอะไรด้วย

แต่หาเงินทำบุญน่าสรรรเสริญครับ

ครับ รูปสุดท้ายที่ผม ดู ที่เอา จักรยานขึ้นรถนะครับ ในทราบว่าใช่หรือเปล่าครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #492 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:47:01 PM »

ไม่ได้ข้ามรุ่นครับ ผมนับถือเขาจริงๆ ทุกคนมาถกประเด็นต่างๆ หาเหตุและผลมาให้ผมดู

ให้สมาชิกท่านอื่นดู ครับ  พี่เขาไม่เชื่อ เขาก็หาข้อมูล ตามที่ต่างๆมาแสดง กับหลักความ

จริง ผม ก็ยังยืนยันว่า ผมเคยทำได้จริง และ ด้วยร่างกาย ตอนนี้ ผม ต้องดูแลหลังให้ดี

แต่ผมเอามาเสี่ยง เพราะ ผม อยาก เห็นคน ที่ ออกไปจากทุกเวปที่ผมเลย

รับทราบครับ  Grin
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #493 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:47:57 PM »

จริงหรือครับ   เยาะเย้ย

งั้น  น้องๆจ๋า พี่ยังโสด นะจ๊ะ  เอาเบอร์พี่มั้ย  พี่รักจริงหวังแต่งนะจ๊ะ

ใครจะเอาเบอร์โทร พี่ ลงชื่อได้เลยนะจ๊ะ

คิดต่างเชิญทางอื่น คิดหื่นเชิญทางนี้นะ จ๊ะ

ใครขอเบอร์พี่เป็นคนแรก คืนนี้พี่จะทำอะไร ให้ดู  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ก็อย่างที่คุณบอกเอง ว่าคุณไม่ได้คุยดีครับผม แต่ คุณมากวนต....ผมจริงๆ

จำสัญญาไว้นะ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #494 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 03:49:23 PM »

กำลังลงโปรแกรม ที่เครื่องลูกค้าอยู่ รอเวลา  ว่างเลยมีเวลามาพิมพ์

จริงหรือครับ   เยาะเย้ย

งั้น  น้องๆจ๋า พี่ยังโสด นะจ๊ะ  เอาเบอร์พี่มั้ย  พี่รักจริงหวังแต่งนะจ๊ะ

ใครขอเบอร์พี่เป็นคนแรก คืนนี้พี่จะทำอะไร ให้ดู  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ก็อย่างที่คุณบอกเอง ว่าคุณไม่ได้คุยดีครับผม แต่ คุณมากวนต....ผมจริงๆ

จำสัญญาไว้นะ

อ้าว ไหนบอกว่ามีคนมามุงดูไง เผื่อจะมี สาวๆ  หลงรัก 

ไปแระ  ว่างๆเดี๋ยวมาใหม่  Grin บายจ๊ะ จุ๊บๆ  จูบบบบ จูบบบบ
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 39
  พิมพ์