เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:24:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 87208 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #510 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 10:05:01 PM »

นี่ก็มือเปล่า เท้าก็เปล่า  แต่ ....    วิ่งมาเหยียบแล้วกระโดด น่าจะถึงได้นะครับ 5 เมตร  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #511 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 10:19:57 PM »

ผมจะไม่กลับคำ ในทุกกรณี
จากคำพูดเดิม

"ผมจะชื่อทุกคำที่คุณพูด ท๊างงงงงหมดเล๊ย ล่ะครับ " และจะเลิกกวนตรีนคุณนะครับ  :

เอางี้ถ้าคุณ โรจน์ทำได้จริง  ผมจะขอโทษคุณ และจะไม่ให้คุณเห็นหน้าผมเลย ผมจะเลิกเล่นเวปนี้ไปตลอด ชีวิต

และจะทำลายเซ็นว่า " คุณวิโรจน์คือ ฮีโร่ในใจผม " :

1. เลิก กวนตีนคุณ
2. เชื่อในสิ่งที่คุณพูดมาทั้งหมด
3. จะตั้งกระทู้ขอโทษ คุณ
4. ผมจะใสหัวไปจากเวปที่คุณอยู่ เช่น เวปนี้  หรือทุกๆเวป ที่คุณอยู่
5. เลิกเล่นเวป อวป ไปตลอดชีวิต
6. ทำ ลายเซ็นว่า"  คุณวิโรจน์คือ ฮีโร่ในใจผม " ไปตลอดกาล

ล๊อคคำโพสเอาไว้ได้เลยครับ คุณโรจน์

ผมก๊อปมาแล้ว เก็บไว้ด้วยนะครับคุณโรจน์  Grin 

นี่ก็มือเปล่า เท้าก็เปล่า  แต่ ....    วิ่งมาเหยียบแล้วกระโดด น่าจะถึงได้นะครับ 5 เมตร  Grin

ไม่ใช่แน่นอนครับ แบบนี้ แต่ มันต้องอาศัย ส่วนที่ร่างกายผมชำรุด อยู่ค่อนข้างมาก

แต่ ที่ผม รับปากเพราะ ผม พอใจกับข้อตกของเขา เพราะต่อไป ทุกที่เวป

ที่ผมอยู่ ส่วนใหญ่เป็น search enjine ,facebook, google++, youtube, hi5  ,twitter และอย่างนี้ที่เข้า

เป็นสิบๆ รอบ ต่อวัน คือ google ผมไม่ได้ตั้งกฏให้เขา เขาเป็นคนตั้งให้ตัวเขาเองครับ
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #512 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 10:30:44 PM »

ไม่ต้องครับ คุณ ที่ผม พยายาม บีบคุณ นะผม มีคำตอบในใจไว้แล้ว

ผม เข้าตรวจเช็คร่างกาย และ จะขอให้หมอ เอ็กเรหลัง ผม อีก รอบ

เพราะถ้าผม พลาด มันจะเจ็บมากกว่าเก่า และอย่างไร คนทั้งประเทศ คงได้

เห็นแน่ครับ คุณจำคำพูด ปากดีคุณไว้เถอะ แต่คงต้องใช้เวลา เรื่องหลังสัก

นิด และ ต้องผ่านโครงการแรกไปให้ได้ก่อน ที่จริง เรื่องปืนกำแพง มันเป็น

โครงการที่ 2 ที่ผม คิดไว้หลังจาก ที่ได้ทำโครงการแรก ครับ มันไม่เกี่ยวกับ

เรื่องเงินหรอก เรื่องเงิน ผมเอามาบีบคุณ เพราะผม ก็รู้ว่า คุณไม่มีในตอนนี้

แต่อาจจะมีเพราะผมไม่ทราบทรัพย์สินคุณ และ เพื่อ เป็น การ โชว์เพาเวอร์

ถ้าผมทำไม่ได้ ยอมกราบต....เท้า งาม ๆ คุณเลย ครับ นี่ละ ที่ผมบอกว่าทำอะไร

ต้องรอเวลา จะเอาคืนใคร ต้องรอเวลา
  (ส่วนสมาชิกท่านอาจ ที่ผมล่วงเกิน

ขอโทษด้วยจริงๆ นะครับ  คุณจำคำพูดคุณไว้ให้ดีนะครับ ว่า คุณพูด คุณพิมพ์

อะไรไว้บ้าง

ดูมาหลายหน้าไม่มีใครเน้นตรงนี้ให้ผมเลย
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #513 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 10:45:41 PM »

ผมไม่อคตินะ  แต่กำแพงหกเมตรครึ่งฉาบเรียบนี่ไม่มีใครหน้าไหนในโลกนี้พิชิตได้ด้วยมือเปล่า  กำแพงที่เห็นผมว่าอย่างมากก็ห้าเมตร นั่นก็ทำไม่ได้อีกเหมือนกันนั่นแหละ

ผมหล่นจากกำแพงลงมาถึงพื้นใด้ในเวลาไม่ถึง 5 วินาที

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #514 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 10:54:26 PM »

ลงยูทูปเลยครับ

[/url]
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #515 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 11:05:34 PM »

เหมือนแต่ก่อน การแสดงของคนอายุ 38 ในตอนนั้น มีหลายคนติดตามแน่นอน

เพราะจะขึ้นไว้ ที่ http://sraluang.com หลังจากโครงการแรกผ่านไป คงดังขึ้นอีกเยอะ

ครับ

ไม่กำหนดเวลาเสียหน่อยว่าจะทำเสร็จในเวลาเท่าไร Grin Grin Grin จะได้มีคนช่วยลุ้น ช่วยเชียร์ ไม่ใช่บอกว่าจะทำไปเรื่อยๆมันเลื่อนลอย

รับรองเป็นที่น่าพอใจของท่าน carrera แน่นอนครับ

ขอโทษด้วยครับ เมื่อกลางวันอ่านไม่ละเอียด เพราะละที่ผมไปซ่อมคอมพิวเตอร์ คือไปหลายที่ พิมพ์ตอบตอนแรกที่บ้าน แล้ว ขับรถไปซ่อม

เครื่องที่ โรงสีสิงโตทอง ( โปรแกรมระบบ รับทำตั๋วข้าวเปลือก ( ใบประทวน )เสีย ต้องรีบไปแก้ไข เพราะชาวบ้านต่อคิดยาวมาก ) และต่อไปคือ เดินทางไปอีกที่ ห่างจากที่เดิมประมาณ 60 กิโลเมตร  สำนักงานเกษตร (ต้องรีบไปเพราะ ชาวบ้านต้องไปติดต่อ เรื่องใบประทวนข้าว )
และและอีกหลายที่ครับ ทำให้อ่านไม่หมด และมัวพิมพ์ตอบโต้ไปอาจอ่านไม่ละเอียด และกำลัง ติดตั้งโปรแกรม ออนไลน์ ให้กับ ดีเลอร์อยู่
ด้วย  หลากล่วงเกิน ท่าน carrera ก็ขออภัยด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2012, 11:13:09 PM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #516 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 11:16:01 PM »

ผมไม่อคตินะ  แต่กำแพงหกเมตรครึ่งฉาบเรียบนี่ไม่มีใครหน้าไหนในโลกนี้พิชิตได้ด้วยมือเปล่า  กำแพงที่เห็นผมว่าอย่างมากก็ห้าเมตร นั่นก็ทำไม่ได้อีกเหมือนกันนั่นแหละ

ผมหล่นจากกำแพงลงมาถึงพื้นใด้ในเวลาไม่ถึง 5 วินาที

ลงยูทูปเลยครับ

ไหว้แหะ แหะ น้าโจ๊กไม่ต้องสาธิตนะครับ....แค่เล่าก็เชื่อร้อยเปอร์เซ็นแล้วครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #517 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 11:40:57 PM »

แต่ผมอยากเห็นนิครับพี่เป้า

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #518 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 11:45:52 PM »

ทุกอย่างอยู่ที่ร่างกาย และการฝึกฝน ครับ อันนี้ไม่เกี่ยวกับหลังครับ เลยทำได้เป็นประจำ ดูเป็นน้ำจิ่มไปก่อนนะครับ

นี่คือ ลู่วิ่งที่ผมฝึก อยู่เป็นประจำ ถ้าวันใหนพักผ่อนเต็มที่ วิ่งสุดกำลังครับ เท่าที่แรงจะมี

http://youtu.be/tWdl_RmsHhA

ตั้งแต่ นาทีที่ 5.30 ไปครับ  และมีรูปอีกที 7.30 ครับ

ดูช่วงท้ายๆ นะครับ ไม่ได้ตัดต่อ เลยยาวไปนิด แต่จริงมันนิดเดียว

และนี่คือขนาดความกว้าง

ส่วนคนดูเยอะมาก คือ ที่เห็นไกลๆ โน่น คือ สนามเต้น แอรบิค  และเลย ไปอีกนิด จะเป็น แอรบิค ของผู้มีอายุ เกิน 60 ขึ้นไป

และ เป็นสนามเทนนิส สำหรับ ผู้ใหญ่

http://youtu.be/tWdl_RmsHhA
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2012, 12:27:37 AM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #519 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 12:04:56 AM »

น้าเป้าครับ ผมว่านังฟิ่งก็ทำได้ครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #520 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 12:12:29 AM »

น้าเป้าครับ ผมว่านังฟิ่งก็ทำได้ครับ

คิก คิกชักอยากดูเสียแล้วสิครับ

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #521 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 12:16:11 AM »

คิก คิกชักอยากดูเสียแล้วสิครับ
ผมอยากดูคุณฟิ้งลงมาก่อนแล้วคุณโจ๊กลงมาตามบนตัวคุณฟิ้งครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #522 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 12:21:13 AM »

ใคร ก็ทำได้ แต่ความยากอยู่ตรงที่ ระยะทางครับ ที่ผมวิ่งคือสีแดง ไปกลับ นับ 1 รอบ อาการคือ ตาจะลายเพราะความสูงของราวสะพาน และ ความโค้ง ของราวสะพาน กับการก้าวขา และ ความเร็วของขา และ ที่สำคัญคือ การเปลี่ยนสี
ของวัตถุกับความเร็วที่เราใช้ ทำให้การจับจังหวะไม่ได้ ครับ ดูรูประยะทางด้านล่างนะครับ วันหน้าผมจะวานคนอื่นถ่ายให้ ในคลิบผมเอาตั้งไว้ในรถ ครับ

BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #523 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 12:32:02 AM »

รอ 1 ธันวาฯ ค่อยกลับมาอ่านอีกรอบดีกว่า    เศร้า
เถียงกันไปเถียงกันมา ถ้าไม่ถึงวันที่1ธันวา คงไม่มีทางออกอื่นแล้ว
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #524 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 08:19:48 AM »

ผมอยากดูคุณฟิ้งลงมาก่อนแล้วคุณโจ๊กลงมาตามบนตัวคุณฟิ้งครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

รู้มั้ยครับ จะเกิดอะไรขึ้น  มันจะดัง กร๊อบ!!!  ขำก๊าก ขำก๊าก พี่ฟิ้ง หัก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 39
  พิมพ์