เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:40:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงครามรถกระบะ...  (อ่าน 100942 ครั้ง)
Minton
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 09:02:23 PM »

รอ (ดู) คว๊อต ด้วยคนครับ  หลงรัก

จากภูผา ถึงทะเล
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 10:33:06 PM »

เอา BT 50 เก่า ๆ ไปเทิร์น  ตัวใหม่ดีก่า  Grin Grin  ผ่อนกันน้ำตาไหลไปอีกยาว ๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 09:53:43 AM »

รอบนี้  ผมชอบมาสด้าครับ  Grin
ภายในห้องโดยสารออกแนวสปอร์ต ถูกใจ สุดๆ  เยี่ยม
...เรื่องห้องโดยสาร เซฟฯก็สวยนะพี่ โดยเฉพาะตัวสี่ประตูนี้สุดยอดเลย...ทั้งรูปทรงภายนอกก็สวยมาก(ผมคนชอบสี่ประตู)...และเคยไปลองเหยียบแล้วกดเบรคสุดผลเป็นที่ประทับใจครับไม่สบัด....ที่สำคัญสีสวยทุกคัน  คิก คิก คิก คิก คิก คิกเพราะผมทำสีมันเอง ผ่านมือผมเรื่องสีเกือบทุกคัน อิอิอิ ไหว้

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 10:25:16 AM »

ภายในห้องโดยสารออกแนวสปอร์ต ถูกใจ สุดๆ  เยี่ยม
...เรื่องห้องโดยสาร เซฟฯก็สวยนะพี่ โดยเฉพาะตัวสี่ประตูนี้สุดยอดเลย...ทั้งรูปทรงภายนอกก็สวยมาก(ผมคนชอบสี่ประตู)...และเคยไปลองเหยียบแล้วกดเบรคสุดผลเป็นที่ประทับใจครับไม่สบัด....ที่สำคัญสีสวยทุกคัน  คิก คิก คิก คิก คิก คิกเพราะผมทำสีมันเอง ผ่านมือผมเรื่องสีเกือบทุกคัน อิอิอิ ไหว้

ไหว้ ทำสีได้สวยทุกคันจริงๆครับ   น้ำลายหก

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 10:58:36 AM »

Grin
ย้อนขึ้นไปดูรูปภายในให้ดีอีกทีนะครับ ค่ายเอเอทีตัวท๊อปทั้งสองยี่ห้อเนี่ย  แอร์ออโต้แยกส่วนระหว่างคนขับกับคนนั่งหน้า  เลือกอุณหภูมิได้แบบไม่ต้องทะเลาะตบตี 
งานนี้เสี่ยสั่งลุย Cheesy

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 12:09:16 PM »

ลุงแป๋งหัวใจยังหนุ่มกว่าผมมากนัก  Cheesy

เครื่องใน , หัวใจยังหนุ่มฟ้ออออ... Grin Grin

ถ้าลองแยกคำแบบนี้ หัวใจลุงแป๋งหนุ่มกว่า แต่เครื่องในของผมยังพร้อมรบกว่าเยอะครับ  คิก คิก

ป่านนี้นั่งมองค้อนหน้าจอคอมป์แล้วมั้ง....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 12:39:22 PM »

ทันสมัยสวยหรู
ไฮเทคยังไง  แต่สำหรับผม
กระบะมีไว้บรรทุก หรือไปโน่นมานี่ใกล้ ๆ
หุ หุ องุ่นเปรี้ยว  มะนาวหวาน ครับพี่น้อง

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 12:45:25 PM »

รอชม รอสัมผัสก่อนตัดสินใจครับ Cheesy
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 01:13:01 PM »

Grin
ตัว Wildtrak เครื่องยนต์ 3.2 ลิตร พลังแรงทะลุทะลวง รหัส Puma
แรงม้าแรงบิดสูงสุดในตลาด  แต่กินน้ำมันน้อยจนอาจจะแปลกใจกันแบบไม่ต้องมาพูดคำว่าจิ๊บจิ๊บ  Cheesy
เทคโนโลยีความสะดวกสบายและความปลอดภัยที่ใส่ให้นั้นเชื่อว่าแคมรีหรือแอคคอร์ดก็อาจไม่กล้าสบตากันเต็มตาล่ะครับ  Wink

Uploaded with ImageShack.us

เป็นการเปรียบเทียบเครื่องต่อเครื่องหรือ  ขนาด  CC. ต่อ  CC.  ครับท่าน

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 02:07:41 PM »

Grin
ตัว Wildtrak เครื่องยนต์ 3.2 ลิตร พลังแรงทะลุทะลวง รหัส Puma
แรงม้าแรงบิดสูงสุดในตลาด  แต่กินน้ำมันน้อยจนอาจจะแปลกใจกันแบบไม่ต้องมาพูดคำว่าจิ๊บจิ๊บ Cheesy
เทคโนโลยีความสะดวกสบายและความปลอดภัยที่ใส่ให้นั้นเชื่อว่าแคมรีหรือแอคคอร์ดก็อาจไม่กล้าสบตากันเต็มตาล่ะครับ  Wink

เป็นการเปรียบเทียบเครื่องต่อเครื่องหรือ  ขนาด  CC. ต่อ  CC.  ครับท่าน
ฮ่าฮ่าฮ่า  ซีซีต่อซีซีสิครับ   ^^

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 02:26:17 PM »

หัวใจแป๋งแรงพอๆกับรถสปอร์ต ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 02:50:59 PM »

โม้ปล่าว.............สองเดือนก่อนโทรฯหาจะให้ซื้อรถเก๋งของเซฟฯให้พ่อเพื่อนรุ่นน้องเงียบสนิท  ไม่รับสายไม่โทรฯกลับเลยพาไปจองฮอนด้าซีวิค บู่ บู่ บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 03:25:35 PM »

Grin
แรงม้าแรงบิดสูงสุดในตลาด  แต่กินน้ำมันน้อยจนอาจจะแปลกใจกันแบบไม่ต้องมาพูดคำว่าจิ๊บจิ๊บ Cheesy

ฮ่าฮ่าฮ่า  ซีซีต่อซีซีสิครับ   ^^

ราคาเท่าไหร่ครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 04:31:38 PM »

ยังเปิดราคาไม่ครบทุกรุ่นน่ะครับ   Cheesy
ตัวท้อป Wild Trak ยังไม่เปิดครับ

General Lee
Sr. Member

คะแนน 40

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 07:06:56 PM »

Toyota ถ้าไม่เอา Tacoma มาขายอย่าหวังว่าจะขายออก อยู่กับบุญเก่าต่อไป

Ford กับ Chevy ปีหน้ากำไรชัวร์

ถ้าเอามาแปลงเป็น SUV เมื่อไหร Fortuner ตกกระป๋องไปเลย

Guns don't kill people, people kill people.
if you leave a gun sitting on a table, will it load itself and shoot someone? "No"
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 32
  พิมพ์