เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:25:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงครามรถกระบะ...  (อ่าน 100828 ครั้ง)
หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #240 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 08:45:59 PM »

...ขอบคุณครับ สำหรับ Feed Back ดีๆครับ ไหว้
ตัวนี้มีขายในไทยหรือเปล่าครับ
...ตัวรถตัวเดียวกันครับพี่ มีในเมืองไทยแน่นอนครับ ตัวนี้ทำสองที่ในโลกแล้วส่งขายทั่วโลก...
...ส่วนอุปกรณ์ตกแต่งเป็นชุดแต่งจากเมืองนอกครับ ตัวนี้เป็นต้นแบบครับเข้ามาโชว์ตอนเปิดตัวที่บริษัทครับพี่.. ไหว้

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
folk99-รักในหลวง
จงหวังให้สูงสุดแต่อย่าหยุดเมื่อผิดหวัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 85

« ตอบ #241 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 08:53:58 PM »

ไหว้ขอบคุณครับ จะได้เก็บเงินรอ
หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #242 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 09:05:41 PM »

ไหว้ขอบคุณครับ จะได้เก็บเงินรอ
...4ประตูกับรุ่นStandardตอนนี้อยู่ในช่วงเตรียมผลิตขายครับ.. ไหว้

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #243 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 09:41:07 PM »

Double Cab 2.2L Hi-rider XLT 6MT

ความคุ้มค่าในการซื้อ และในอนาคตอะไหล่จะเป็นอย่างไรบ้างครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ไม่น่าจะมีปัญหาครับ ช้าหน่อยก็หาได้ 55+ ฟอร์ด

บอดี้นี้ขายทั่วโลกยกเว้นเมกา เรื่องสต๊อกอะหลั่ย น่าจะมีเยอะ น๊ะครับ ตามความน่าจะเป็น อิๆๆ

รายละเอียดไม่ทราบแต่หน้าตาโดนใจจริงๆ

อ๋อยตั้งแต่เจ้านี่โผล่หน้าออกมา ...ไวท์แทรคผมหมดหล่อเลย

billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #244 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 09:54:08 PM »

Double Cab 2.2L Hi-rider XLT 6MT

ความคุ้มค่าในการซื้อ และในอนาคตอะไหล่จะเป็นอย่างไรบ้างครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ไม่น่าจะมีปัญหาครับ ช้าหน่อยก็หาได้ 55+ ฟอร์ด

บอดี้นี้ขายทั่วโลกยกเว้นเมกา เรื่องสต๊อกอะหลั่ย น่าจะมีเยอะ น๊ะครับ ตามความน่าจะเป็น อิๆๆ

รายละเอียดไม่ทราบแต่หน้าตาโดนใจจริงๆ

กำลังกู้แบ๊งค์ไปตัดสดเพื่อผ่อนกับแบ๊งค์ แต่พอจะตัดสดของแถมหายอื้อเลยครับ ประกันก็ไม่ได้ อะไรๆก็ไม่ให้สำหรับตัดสด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #245 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 10:16:43 PM »

กำลังกู้แบ๊งค์ไปตัดสดเพื่อผ่อนกับแบ๊งค์ แต่พอจะตัดสดของแถมหายอื้อเลยครับ ประกันก็ไม่ได้ อะไรๆก็ไม่ให้สำหรับตัดสด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช้วิธีผมครับ    เจรจาต่อรองไปก่อน  พอวันจะทำสัญญา  และจ่ายตังซ์  เปลี่ยนจากผ่อนเป็นสด

ได้ผลครับ  ทำมาตลอด  คริคริ
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #246 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 10:26:30 PM »

+1 ครับ    หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #247 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 10:26:44 PM »

ความคุ้มค่าในการซื้อ และในอนาคตอะไหล่จะเป็นอย่างไรบ้างครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อ๋อยตั้งแต่เจ้านี่โผล่หน้าออกมา ...ไวท์แทรคผมหมดหล่อเลย
ผมจะไม่เข้าศูนย์ฟอร์ดโดยไม่จำเป็นก็เพราะตัวนี้แหละครับกลัวห้ามใจไม่อยู่

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #248 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 10:29:38 PM »

ความคุ้มค่าในการซื้อ และในอนาคตอะไหล่จะเป็นอย่างไรบ้างครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

กำลังกู้แบ๊งค์ไปตัดสดเพื่อผ่อนกับแบ๊งค์ แต่พอจะตัดสดของแถมหายอื้อเลยครับ ประกันก็ไม่ได้ อะไรๆก็ไม่ให้สำหรับตัดสด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช้วิธีผมครับ    เจรจาต่อรองไปก่อน  พอวันจะทำสัญญา  และจ่ายตังซ์  เปลี่ยนจากผ่อนเป็นสด

ได้ผลครับ  ทำมาตลอด  คริคริ

แล้วเซลล์เค้าไม่ตัดของแถมบางส่วนออกเหรอครับ แบบว่า ผ่อนกับสด กำไรต่างกันประมาณนี้
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #249 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 10:58:48 PM »

คิก คิก  ไม่ตัดครับ   ผมพอไฟแนนช์แจ้งมา  เต้าจะโทรมายืนยันตัวตน   ผมไม่รับ   คิก คิก

นิสัยเสียนิด ๆ  พอชักพักเชลล์  โทรมา   บ่นแกมโมโห   คิก คิก

แล้ววิ่งไปที่ศูนย์ขอเปลี่ยนซื้อสด  จ่ายสดรอวันรับรถเลย 

เ้ฃลล์มีบ่น    น้องบ่นมากขอพบผู้จัดการ    (ขอเสื้อเพิ่มได้อีกสองตัว)   ยิ้มีเลศนัย 
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #250 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 08:16:41 PM »

คิก คิก  ไม่ตัดครับ   ผมพอไฟแนนช์แจ้งมา  เต้าจะโทรมายืนยันตัวตน   ผมไม่รับ   คิก คิก

นิสัยเสียนิด ๆ  พอชักพักเชลล์  โทรมา   บ่นแกมโมโห   คิก คิก

แล้ววิ่งไปที่ศูนย์ขอเปลี่ยนซื้อสด  จ่ายสดรอวันรับรถเลย 

เ้ฃลล์มีบ่น    น้องบ่นมากขอพบผู้จัดการ    (ขอเสื้อเพิ่มได้อีกสองตัว)   ยิ้มีเลศนัย 

+1 ในความนิ่งครับ เยี่ยม เยี่ยม

มีใครพอจะทราบมั่งครับ ตัว 3.2 จะออกเมื่อไร แบบประมาณเอาก็ได้ครับ ไหว้ ไหว้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #251 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 08:24:10 PM »

+1 ในความนิ่งครับ เยี่ยม เยี่ยม

มีใครพอจะทราบมั่งครับ ตัว 3.2 จะออกเมื่อไร แบบประมาณเอาก็ได้ครับ ไหว้ ไหว้
หึๆๆ น่าจะหลังงานโชว์รถใหญ่ของปีนี้มั้งครับ อิๆๆ ตามข่าว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
686
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 471

« ตอบ #252 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 08:30:54 PM »

200 แรงม้า เอาไปทำอะไร ครับ เอาไปลาก หัวรถจักร อย่างที่เป็นข่าวเหรอะ? แค่ ม้า 144 ตัวของ นาวาร่า ก็เหลือ ๆ แล้วครับใช้ไม่หมด เอามาใส่ในคอก ต้องเสียค่าเลี้ยงดูน่ะ จะบอกให้
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #253 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 08:32:46 PM »

ขอถามหน่อยครับ มีรุ่นรุ่นใหนที่ใช้handbrakeที่เป็นABSบ้างครับ
รถชนิดใหนก็ได้ไม่จำเป็นต้องกระบะครับ
Pong CB1300sf-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 342

« ตอบ #254 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 08:47:12 PM »

200 แรงม้า เอาไปทำอะไร ครับ เอาไปลาก หัวรถจักร อย่างที่เป็นข่าวเหรอะ? แค่ ม้า 144 ตัวของ นาวาร่า ก็เหลือ ๆ แล้วครับใช้ไม่หมด เอามาใส่ในคอก ต้องเสียค่าเลี้ยงดูน่ะ จะบอกให้

ส่วนใหญ่ มักชอบมีเยอะไว้ก่อน ครับ
น้องนาผม มี 174 ตัว
วันแรกแรก  กดเยอะ ออกตัวล้อฟรีบ่อยมาก คิก คิก

จุดต่อ ไปมาดูกันที่ การเกาะถนน  วงเลียวและ ภายใน Grin
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 32
  พิมพ์