เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:32:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเพื่อน สมาชิกคนไหน ไปจอง Kimber ร้าน ปืนประโยชน์ บ้างครับ ยกมือหน่อย !  (อ่าน 5021 ครั้ง)
Preerati
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

คนแม่หวาด

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 04:24:33 PM »

Cheesyไม่น่าเกินสิ้นเดือนนี้จะไปจองสองกระบอกครับ ของพี่Sigด้วย (สบายตัวไปแล้ว) ผมรอลุ้น ป.3 วันจันทร์จะไปยื่น...เสียววุ้ย

ขออนุญาต จกท. ที่ถามแทรกนะครับ

ขอถามท่านที่จองแล้วไ ม่ทราบว่าที่ร้านประโยชน์รับจองน้องคิมทุกร่นเลยหรือเปล่า...............ก๊าบ

Cheesyน่าจะจองได้ทุกรุ่นครับ

อยากจองคิมเบอร์จัง...

แต่ถ้าจองแล้วแฟนรู้มีหวังนอนนอกห้องแหงเลย...:Smiley

Cheesyอยากไปก็ไปซิครับหมอ นอนนอกห้องยังดีกว่านอนนอกบ้านนะครับ....อิอิ

อดเข้ามาถามไม่ได้ กิเลสครอบงำจนหน้ามืดอีกครั้ง
พี่ วัฒน์ ครับ เจ้าแร๊พเตอร์ 4 นิ้ว รุ่นคอมเมนเดอร์ป่าวครับ
ราคาเท่าใดครับ ผมยื่น ป3 กทม ด้วยสิ ต้องใช้กำลังภายในอ่ะครับ
มีรุ่นอื่นที่เป็น คอมเมนเดอร์ ราคาย่อมๆมั้ยครับ หรือ สปริงฟิล ก็ได้นะครับ

อยากได้ 1911 4 นิ้ว เห้นแล้วเกิดกิเลส
ขอบคุณครับ สุดท้ายขอให้ พี่ วัฒน์ รวยยิ่งๆขึ้น

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 04:27:17 PM »

จาก Redd Foxx .... Wife who put husband in doghouse finds him in cathouse.
แปล : สามีที่โดนภรรยวโกรธ งอน กระเง้ากระงอด ย่อมไปหาความสำราญในซ่อง
(doghouse โกรธ .... cathouse ซ่องโสเภนี ... เมืองไทยไม่มีซ่อง มีแต่ Massage Parlors)
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 04:40:10 PM »

อดเข้ามาถามไม่ได้ กิเลสครอบงำจนหน้ามืดอีกครั้ง
พี่ วัฒน์ ครับ เจ้าแร๊พเตอร์ 4 นิ้ว รุ่นคอมเมนเดอร์ป่าวครับ
ราคาเท่าใดครับ ผมยื่น ป3 กทม ด้วยสิ ต้องใช้กำลังภายในอ่ะครับ
มีรุ่นอื่นที่เป็น คอมเมนเดอร์ ราคาย่อมๆมั้ยครับ หรือ สปริงฟิล ก็ได้นะครับ

อยากได้ 1911 4 นิ้ว เห้นแล้วเกิดกิเลส
ขอบคุณครับ สุดท้ายขอให้ พี่ วัฒน์ รวยยิ่งๆขึ้น

อ้างถึง

ครับเป็น Pro Raptor II รูปตามที่พี่Sig วางไว้หน้าแรกเลยครับ
ราคานะครับ ตามนี้เลย ปืนมาเดือน พ.ค.
Stainless Target.......................................80k         
Custom Target ......................................76K         
Stainless Night -Sight ..............................81K         
Team Match ...........................................94K           
Gold Match .............................................91K
Gold Match Stainless ...............................96K       
Stainless Pro Carry Night -Sight ..............81K                     
Ultra Carry  N-S .....................................77K       
Stainless Ulta Carry N-S ..........................81K
Eclipse Ultra Carry ..................................84K             
Ecipse Pro ..............................................84K           
Eclipse Target .........................................89K             
Pro Raptor .............................................84K                 
Raptor ...................................................89K           
Ultra Raptor ...........................................84K
LTP ......................................................130k         
Gold Combat RL II ................................115K                 
Gold Combat Stainless ..........................104K             
Super Match .........................................125K

Cheesyขอบคุณครับ เช่นเดียวกันครับขอให้คุณ.กิตติ รวยมากกว่าผม ไปขอ ป.3 ซิครับ อาจได้ไปจองพร้อมกัน
EK KIMBER
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 05:57:25 PM »

ผมจอง Team Match II ตั้งแต่ 4 พ.ย. ตอนนี้ได้ ป.3 แล้ว 2 ธ.ค. (ภูเก็ต ครับ) ทางร้านบอกว่าจะได้รับปืนตอน เม.ษา ครับ
wchaium
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 06:08:38 PM »

K.rute      If your   girlfriend get you  sleeping outside your room,you can go out  to the room next door
and come back in the morning. เยาะเย้ย ตกใจ จูบบบบ
Cheetah "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 28

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 03:02:32 PM »

ผมจอง Glock 17 ครับ แต่ร้านปืนประโยชน์เหมือนกัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 04:20:49 PM »

นาย carrera จะเข้ามาตอบไหม ?

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 07:18:24 PM »

นาย carrera จะเข้ามาตอบไหม ?

carrera ไม่มา....

แต่ท่านอ๋องมา...หึหึ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 07:49:49 PM »

อยากจองคิมเบอร์จัง...

แต่ถ้าจองแล้วแฟนรู้มีหวังนอนนอกห้องแหงเลย...:Smiley
อ้างถึง

Cheesyอยากไปก็ไปซิครับหมอ นอนนอกห้องยังดีกว่านอนนอกบ้านนะครับ....อิอิ 
อ้างถึง

Smiley นอนนอกห้องยุงกัดครับ...แต่นอนนอกบ้านมีคนคอยไล่ยุงครับ  Grin Grin Grin

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2005, 02:38:44 AM »

เยาะเย้ย วันนี้พาแฟนแวะไปร้านประโยชน์แล้ว...

แต่ฟอร์มไปถามปืนลูกซองให้เพื่อน...

ดูๆสีหน้าแฟนผมแล้วสงสัยต้องแอบจองไม่ให้รู้แฮะ...  Wink
mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2005, 07:27:04 AM »

วันนี้พาแฟนแวะไปร้านประโยชน์แล้ว...

แต่ฟอร์มไปถามปืนลูกซองให้เพื่อน...

ดูๆสีหน้าแฟนผมแล้วสงสัยต้องแอบจองไม่ให้รู้แฮะ... 

ขั้นตอนนี้ต้องละเมียดหน่อยนะครับ Smiley

Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2005, 11:17:23 AM »

เยาะเย้ย วันนี้พาแฟนแวะไปร้านประโยชน์แล้ว...

ดูๆสีหน้าแฟนผมแล้วสงสัยต้องแอบจองไม่ให้รู้แฮะ... Wink

Grinเรื่องแค่นี้ผมว่ามืออาชีพอย่างคุณหมอคงผ่านได้ไม่ยากหรอกครับ เยอะกว่านี้ยังผ่านมาได้เลย

ยินดีด้วยครับกับคุณหมอ กับคิมเบอร์กระบอกใหม่ เลือกตัวใหนไว้ครับ.....อิอิ(ผมไม่บอกใครหรอก) 
Love Commando
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:21:52 AM »

ผมสนใจ  Stainless TLE RL  อะครับ   ไม่ทราบราคาเท่าไรครับ
ฅนนิรนาม
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:29:37 AM »

เคยสอบถามเพื่อจอง TLE II ราคาเท่ากันกับร้านไพศิษฐ์ (78K) แต่จองแค่ 10 เอง ส่วนผมจองกับร้านไพศิษฐ์ ต้องจองถึง 20 K
---กระบอกนี้แหละ ปืนในฝัน อยากได้มากๆ กำลังเตรียมเอกสารขอ ป.3 อยู่ -------
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:38:22 AM »

เคยสอบถามเพื่อจอง TLE II ราคาเท่ากันกับร้านไพศิษฐ์ (78K) แต่จองแค่ 10 เอง ส่วนผมจองกับร้านไพศิษฐ์ ต้องจองถึง 20 K
---กระบอกนี้แหละ ปืนในฝัน อยากได้มากๆ กำลังเตรียมเอกสารขอ ป.3 อยู่ -------

:Smiley ขอชมรูปหน่อย TLE II ครับ นึกไม่ออก  :Smiley  Grin Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์