เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:24:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ศปภ. ควบคุมน้ำได้แล้ว ขอให้ประชาชนอย่าตื่นตระหนก โปรดวางใจได้  (อ่าน 4811 ครั้ง)
pranburi
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 226

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 02:32:33 PM »

เห็นแล้ว ฮาจริงๆ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 02:36:59 PM »

โรงเรียนลูกประกาศหยุดเรียน เปิด 7-11-11 Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 02:44:01 PM »

ลองโหวตกันดูไหมละ ระหว่าง ศอฉ. กับ ศปภ. ใครชอบมากกว่ากัน อิอิอิ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 03:01:01 PM »

ลองโหวตกันดูไหมละ ระหว่าง ศอฉ. กับ ศปภ. ใครชอบมากกว่ากัน อิอิอิ
                      สู้พ่อไก่อูได้ซะที่ไหน .....  

เมื่อกลางวันเห็นหน้าแก่ๆสวมแว่นออกมานั่งอ่านเรียงความออกทีวี

ก้มหน้าท่องบทแบบนกแก้วนกขุนทอง ไม่มีความรู้ด้านน้ำเลยสักนิดอาศัยตำแหน่งเอาหน้าเอาตาฟังแล้วสะเอียน   แบร่

saengsakul-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 111

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 03:08:49 PM »

ประกาศ ศปภ. ควบคุมน้ำได้แล้ว ขอให้ประชาชนอย่าตื่นตระหนก โปรดวางใจได้

+ ๑ ให้แล้วครับ ฮาๆ พอคลายเครียด ขำก๊าก
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 03:11:13 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  ยาย โครตฮา  ปี้จ๊างซ์  อ่ะ 
ไม่รู้เรื่อง ไม่รู้ราว ไม่รู้หีบ  ไม่รู้ไห  อะไรเลยคร๊า  ฮา
55555555555

หาเรื่องให้พี่ "ไก่อู"  ของยายโดนอีกแระ  ฮา
แกอยากจะให้เรื่อง  "เงียบ"  คนจะได้ลืม  ศอฉ. จะตายไป  ฮา

55555555  "แผนผัง"  ล้มเจ้า  อ่ะ  มันเป็นการ  "ใส่ความ"  อ่ะ  ฮา
คนโดนอ้างชื่อ  เขาฟ้องศาล  อ่ะคร๊า  ฮา
แกแถลง  บอกว่า  ไม่มีความจริง  เลยต้องขอโต๊ด ฮา

พี่ไก่อูขร๊า  หาทหารเกณฑ์  ที่มีกระจู๋  บึ้มๆ  ฮา
จัดให้แกหน่อยคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 03:41:50 PM »

ผมเอาเรือมาไว้บ้านแล้ว Grin Grin Grin ตระหนกพอเปล่าเนี่ยยยยยย

พายเรือเป็นเหรอครับพี่  Cheesy
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 03:46:36 PM »

ผมเอาเรือมาไว้บ้านแล้ว Grin Grin Grin ตระหนกพอเปล่าเนี่ยยยยยย

พายเรือเป็นเหรอครับพี่  Cheesy

สงสัยพายเป็นครับ... เพราะนักกีฬาไตรกีฬา มักเล่นกีฬาทางน้ำหลายอย่างไงครับ...
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 03:58:19 PM »

พายเรือเป็นเหรอครับพี่  Cheesy

สงสัยพายเป็นครับ... เพราะนักกีฬาไตรกีฬา มักเล่นกีฬาทางน้ำหลายอย่างไงครับ...

ผมว่าจะหาเรือใบไว้ใช้ครับ พายเองไม่ไหว น้ำเชี่ยวเหลือเกิน  Cheesy
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 03:58:36 PM »

พายเรือเป็นเหรอครับพี่  Cheesy

ว๊ายมะอินเทรน..............ของน้องนะยางสิบล้อเลยครับพี่ Grin Grin Grin Grinเห็นแม่เตรียมผ้าถุงไว้ตีโป่งด้วยละครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 04:02:54 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  ยาย โครตฮา  ปี้จ๊างซ์  อ่ะ  
ไม่รู้เรื่อง ไม่รู้ราว ไม่รู้หีบ  ไม่รู้ไห  อะไรเลยคร๊า  ฮา
55555555555

หาเรื่องให้พี่ "ไก่อู"  ของยายโดนอีกแระ  ฮา
แกอยากจะให้เรื่อง  "เงียบ"  คนจะได้ลืม  ศอฉ. จะตายไป  ฮา

55555555  "แผนผัง"  ล้มเจ้า  อ่ะ  มันเป็นการ  "ใส่ความ"  อ่ะ  ฮา
คนโดนอ้างชื่อ  เขาฟ้องศาล  อ่ะคร๊า  ฮา
แกแถลง  บอกว่า  ไม่มีความจริง  เลยต้องขอโต๊ด ฮา

พี่ไก่อูขร๊า  หาทหารเกณฑ์  ที่มีกระจู๋  บึ้มๆ  ฮา
จัดให้แกหน่อยคร๊า  ฮา
แล้วอย่าลืมเอามาตีปากยายที่ช่วยขยายความด้วยนะจ๊ะ  
อ่านไปอ่านมา ยายนี้ก็คล้ายๆซ้อเจ็ดแห่งเวป อวป.เนอะยาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2011, 04:04:58 PM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 08:02:05 PM »

เครียดครับ...ดูประกาศทีรัยบอก เอาอยู่ๆ...แต่ผมไปทำงานทุกวันนี้มีแต่แจ้งมาว่าบริษัทลูกที่ส่งPart ให้ประกอบรถปิดเพิ่มทุกวัน ทุกวัน เศร้า เศร้า....สงสัยเอาอยู่จริง เอาพนักงานไปอยู่บ้านนอก เพราะทางนี้น้ำท่วมหมดแล้ว... เศร้า

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์