เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 08:29:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 731
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายการภัตตาคารบ้านทุ่ง  (อ่าน 1023420 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1125 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 12:56:16 PM »

แม่ยาซื้อไข่มดแดงมาสี่สิบบาท เกือบครึ่งกิโล  เบื่อจัง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น้ากวางโชคดีจังครับ...ซื้อสี่สิบบาท...ได้เกือบครึ่งโล น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก...บ้านผมอยู่อิสานแท้ๆ เศร้า เศร้า เศร้า...กระทงละยี่สิบบาท...ได้ไม่ถึงขีด... ตกใจ ตกใจ ตกใจ ปล.ส่วนท่านอรรถ .๒๒๒ หรือ .๒๒๓ ก็สุดแล้วแต่ท่านเพื่อนอรรถจะกรุณาคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
เมื่อวันศุกร์ ขากลับ จีพีเอส มันหลอกให้วิ่งเข้า อ.จักราช ผ่าน สภ.จักราช ว่าจะขึ้นไปเยี่ยมแต่กลัวทักผิดคน คิก คิก

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #1126 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 01:00:54 PM »

แม่ยาซื้อไข่มดแดงมาสี่สิบบาท เกือบครึ่งกิโล  เบื่อจัง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น้ากวางโชคดีจังครับ...ซื้อสี่สิบบาท...ได้เกือบครึ่งโล น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก...บ้านผมอยู่อิสานแท้ๆ เศร้า เศร้า เศร้า...กระทงละยี่สิบบาท...ได้ไม่ถึงขีด... ตกใจ ตกใจ ตกใจ ปล.ส่วนท่านอรรถ .๒๒๒ หรือ .๒๒๓ ก็สุดแล้วแต่ท่านเพื่อนอรรถจะกรุณาคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
เมื่อวันศุกร์ ขากลับ จีพีเอส มันหลอกให้วิ่งเข้า อ.จักราช ผ่าน สภ.จักราช ว่าจะขึ้นไปเยี่ยมแต่กลัวทักผิดคน คิก คิก

ถามหาว่าตำรวจจักราช คนที่ตัวอ้วนที่สุดในโรงพัก เขาจะพามาจนเจอตัวเลยหล่ะน้าจอย ไม่มีผิดตัวแน่ๆ ถ้ามาจะพาไปกรึ๊บสักหน่อย หุหุหุ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1127 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 01:05:43 PM »

ถามหาว่าตำรวจจักราช คนที่ตัวอ้วนที่สุดในโรงพัก เขาจะพามาจนเจอตัวเลยหล่ะน้าจอย ไม่มีผิดตัวแน่ๆ ถ้ามาจะพาไปกรึ๊บสักหน่อย หุหุหุ

เที่ยวนี้เวลารัดตัวมากครับ จะแวะหลายที่ก็แวะไม่ได้ เที่ยวหน้าไม่พลาดครับ Grin

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #1128 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 05:00:49 PM »

Grin Grin Grin 3.5 X 6 นิ้ว = 1 ห่อหมกปลาช่อน  ไหว้ น้ำใจจากคุณป้าเพื่อนบ้านครับ ... เนื้อแน่นสดจริงๆ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #1129 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 07:13:55 PM »

Grin Grin Grin แฟนซื้อเย็นตาโฟต้มยำมาฝาก  หลงรัก หลงรัก หลงรัก  ปล. อร่อยซ้ำสองตามห่อหมก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #1130 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:58:14 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #1131 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:25:13 AM »

Grin Grin Grin  ผมหิวแต่เช้า...เรียบร้อยแล้วครับ  Grin Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1132 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:48:19 AM »

Grin Grin Grin 3.5 X 6 นิ้ว = 1 ห่อหมกปลาช่อน  ไหว้ น้ำใจจากคุณป้าเพื่อนบ้านครับ ... เนื้อแน่นสดจริงๆ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

หลายชามเหมือนกันนะครับ Grin Grin Grin ห่อหมกต้องกินกับข้าวอีก นี่สามจานรึเปล่า

ไม่ธรรมดา 55555 มื้อเช้าสำคัญสุดครับ นักวิชาการเขาบอกพวกอดมื้อเช้าไปกินกลางวันกับเย็นชดเชยนี่อ้วนมากแถมทำให้การเผาผลาญด้อยลงกว่าปรกติ จะอ้วนกว่าปรกติ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #1133 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:55:06 AM »

สวัสดีพี่ๆทุกท่าน ไหว้ ไหว้

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #1134 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:56:18 AM »

Grin Grin Grin แกงปลากระเบน ( แกงใต้ )  ถุงเดียวกินคนเดียวยังไม่หมด...ผมจึงถือมาฝากเพื่อนพี่น้องที่ชอบกินกันคนละถุงครับ...เผ็ดกลางแต่ต้องทอดไข่เจียวกินเคียงด้วยนะน้าวัช...เดี๋ยวกรดเกิน  Cheesy  Grin Grin Grin

แบบนี้ แกงพริกครับ แต่ท่าทางไม่ค่อยเผ็ดเท่าไหร่ น้ำไม่ข้นมาก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #1135 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:58:57 AM »

Grin Grin Grin แฟนซื้อเย็นตาโฟต้มยำมาฝาก  หลงรัก หลงรัก หลงรัก  ปล. อร่อยซ้ำสองตามห่อหมก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เย็นตาโฟ "เต้าฟู่"

ชามนี้น่ากินจังครับ ผมไม่ได้กินมานานค่ำนี้ต้องไปกินซักสี่ห้าชามโคมแล้วเห็นแล้วก็ ส้มปาก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #1136 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:04:40 AM »

Grin Grin Grin  ผมหิวแต่เช้า...เรียบร้อยแล้วครับ  Grin Grin Grin

เส้นหมี่ก๋วยจั๊บน้ำข้นสีดำชามนี้ คงหอมส่งกลิ่นน้ำพะโลยั่วยวนผู้ผ่านมาพบเห็นไม่น้อย

แถมโรยหน้าด้วยถั่วงอกดิบกินกรุบๆกรอบๆ เป็นที่น่าพอใจสำหรับคอถั่วงอกดิบทั้งหลาย

หากได้กินร้อนๆควันกรุ่นๆ คงบรรดาลรสชาติสุดแสนวิเศษยากลืมเลือน

steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #1137 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:07:01 AM »

Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #1138 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:07:14 AM »

Grin Grin Grin แกงปลากระเบน ( แกงใต้ )  ถุงเดียวกินคนเดียวยังไม่หมด...ผมจึงถือมาฝากเพื่อนพี่น้องที่ชอบกินกันคนละถุงครับ...เผ็ดกลางแต่ต้องทอดไข่เจียวกินเคียงด้วยนะน้าวัช...เดี๋ยวกรดเกิน  Cheesy  Grin Grin Grin

แบบนี้ แกงพริกครับ แต่ท่าทางไม่ค่อยเผ็ดเท่าไหร่ น้ำไม่ข้นมาก

น้าซับวันหลังแกงพริกปลากระเบนให้กินหน่อย ไว้มีโอกาศสัญจรอีกเมื่อไหรค่อยนัดกันอีกทีนะน้านะ

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #1139 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:10:54 AM »

Grin Grin Grin

นี้มันหอยกระบี่หรือเปล่าท่าน steam.รักในหลวง

ผมมีน้องบ้านท่านหนึ่งบ้านอยู่กระบี่ไปบ้านมันทีไร มันต้องรีบร้อนขนขวายหามาให้ผมและญาติผู้ใหญ่ที่มันนับถือ

กินครังละหลายๆกิโล  เห็นรูปแล้วก็น้ำลายไหล ได้ลีโอเย็นๆอย่างในภาพซักขวดคงเข้ากันได้เป็นอย่างดี

หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 731
  พิมพ์