เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:31:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 731
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายการภัตตาคารบ้านทุ่ง  (อ่าน 1019803 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #150 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:11:18 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อิจฉาป๋าแป๋ง ผมไปสั่งเบียร์ที่ไหนก็ไม่ได้ เพราะถนนเดินได้เป็นบางสาย

อย่าอิจฉาผมเลยครับ  เจตนาผมจะไปเดินดูปืน  แต่จะแวะไปนั่งดูคนรุ่นไร่เรี่ยกันกับผมร้องเพลงไทยสากลบนดิโอสยาม
น้ำตกหมู+เบียร์เป็นเพียงแค่สื่อที่จะช่วยให้ฟังเพลงสำราญใจครับ เยี่ยม

ไปหาน้องเหยิน...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #151 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:14:40 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อิจฉาป๋าแป๋ง ผมไปสั่งเบียร์ที่ไหนก็ไม่ได้ เพราะถนนเดินได้เป็นบางสาย

อย่าอิจฉาผมเลยครับ  เจตนาผมจะไปเดินดูปืน  แต่จะแวะไปนั่งดูคนรุ่นไร่เรี่ยกันกับผมร้องเพลงไทยสากลบนดิโอสยาม
น้ำตกหมู+เบียร์เป็นเพียงแค่สื่อที่จะช่วยให้ฟังเพลงสำราญใจครับ เยี่ยม

ลูกสาวไปด้วยหมดใช้สายตาและวาจาว่ะกวาง เศร้า เศร้า เศร้า  พวกจะไปดูตัวแฝดซ้อนหมดตรูดอีกแน่แป๋งเอ้ย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #152 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:15:39 AM »

แมงสดิ้งครับ  Grin
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #153 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:15:44 AM »

ลูกสาวไปด้วยหมดใช้สายตาและวาจาว่ะกวาง เศร้า เศร้า เศร้า  พวกจะไปดูตัวแฝดซ้อนหมดตรูดอีกแน่แป๋งเอ้ย
สมแน  ขำก๊าก ขำก๊าก

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #154 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:19:48 AM »

แมงสดิ้งครับ  Grin

แมงพวกนี้มีข้อเสียอยู่อย่างนึงที่ผมไม่ชอบ กินเสร็จเมื่อเข้าห้องน้ำ(ถ่ายหนัก)พวกเศษปีกมันกดชักโครกไม่ค่อยลง ขออภัยท่านที่กำลังทานอาหาร เอิ๊กๆๆๆๆ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #155 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:21:17 AM »

สมแน  ขำก๊าก ขำก๊าก

โอ้โห..............ใจกำลังกันน่าดูเลยว๊อยยยย   ไปดีกว่าเดี๋ยวจะเลยเที่ยงกลัวเป้นโรคกระเพาะ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #156 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:25:30 AM »

ให้ใวเลยครับ  เดี๋ยวกระเพาะขาด  น้ำมึน

Grin Grin Grin Grin
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #157 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:28:38 AM »

อย่าอิจฉาผมเลยครับ  เจตนาผมจะไปเดินดูปืน  แต่จะแวะไปนั่งดูคนรุ่นไร่เรี่ยกันกับผมร้องเพลงไทยสากลบนดิโอสยาม
       คอเดียวกันเลย
ผมก็ชอบไปนั่งฟัง ครับ
        ตังค์ ที่ได้ จากเออรีฯหน่ะ
เก็บไว้แต่งเมีย บ้างเด้อ  ไม่มี"สินฯ" เดี๋ยวจะไม่ได้"สอด" คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #158 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:31:34 AM »

เห็น  พ่อ  บอกว่าหลัง  ตุลาฯ  จะกลับไปอยู่  อำนาจฯ  ครับ 

Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #159 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:36:03 AM »

เวลาเห็นโต๊ะข้างๆ  จิบเบียร์ เย็น ๆ เหมือนกับเรา.. แล้วเห็น แมลง เป็นกับแกล้ม แล้วละก้อ ..

บอกได้เลย อารมณ์คนไร้ฟอร์ม เหมือนกับโต๊ะ เราเลย ละ   คิก คิก    Grin

รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #160 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:39:42 AM »

แกงไข่ผำครับ  Grin
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #161 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:44:44 AM »

อันนี้ก็ใส่ใบแมงรักเยอะๆ และ เพิ่มเติมด้วยไข่มดแดงยิ่งแซ่บหลายเด้อ ปล.ฤดูไข่ขำกับไข่มดแดงจะไม่ตรงกันจะหาไข่มดแดงยากไปสักนิดนึง ฮาๆๆๆน้ำลายไหล

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #162 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:53:33 AM »

สีเหมือน ตะไคร่น้ำ เลยครับ..  ชอบกิน ยำตะไคร่น้ำ ครับ  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #163 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:55:11 AM »

ลาบเทา รึเปล่าครับพี่โร้ด   อี๋ กินเข้าไปได้ยังไงกัน.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #164 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:57:10 AM »

ไข่ผำกับเทาคนละอย่างกันครับ แซ่บคนล่ะอย่าง  เยี่ยม
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 731
  พิมพ์