เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:20:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 731
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายการภัตตาคารบ้านทุ่ง  (อ่าน 1020643 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #390 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:28:08 PM »

อำเภอ จัก...  จว.นครราชสีมา ครับผม

ว่าแต่พี่จอย มื้อเที่ยงได้อะไรเข้าท้องครับ
สุกี้เอ็มเคครับ คิก คิก

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #391 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:30:07 PM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สุกี้เอ็มเค  แสดงว่าคนในเมืองนะเนี๊ยะ

ออ...ครับอ.จักราช ครับ ๕๕๕๕๕๕๕๕๕ เปิดเผยตัวตนจนได้เรา ไก่ย่างบ้านผมอร่อยครับ คริคริคริ แต่คนขายถูกยิงตายแล้ว เหอเหอเหอ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #392 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:36:23 PM »

อำเภอ จัก...  จว.นครราชสีมา ครับผม

ว่าแต่พี่จอย มื้อเที่ยงได้อะไรเข้าท้องครับ
สุกี้เอ็มเคครับ คิก คิก
        กินสุกี้ (ต้องไม่)คนเดียว คิก คิก คิก คิก
ออกจากร้านสุกี้ไปไหนต่อ ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #393 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:38:33 PM »

น้าจอยฯแกไปนอนตากแดดให้เหงื่อ  ออก   แล้วค่อยไปอาบน้ำ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #394 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:41:16 PM »

อำเภอ จัก...  จว.นครราชสีมา ครับผม

บ่าย ๆพี่จอยเน้น นม....ครับ
อย่าเอาตัวเองมาประจานสิครูหมู วันก่อนเห็นบอกผมแอบไปกินข้าวต้มตอนเที่ยงทุกวัน ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #395 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:42:14 PM »

น้าจอยฯแกไปนอนตากแดดให้เหงื่อ  ออก   แล้วค่อยไปอาบน้ำ

ระวังตายไม่รู้ตัวนะครับ เดี๋ยวจะเกิดอาการช็อคน้ำเนื่องจากอาบน้ำเย็น  ผมขออาบน้ำอุ่นในอ่างมีสาวสาวมาถูขี้ไครให้ อุ๊ยส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสุดๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ที่โคราชมีสวรรค์ชั้น ๑๒ ครับ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #396 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:45:50 PM »

จากโคราชไป ๒๓-๒๔ ปี
เอมันมีโงอาบน้ำอะไรแล้วชื่อญี่ปุ่น ๆ
แต่ที่จำได้แน่ ๆ คือเจ้าพระยา ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #397 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:47:41 PM »

เออวุ๊ย  วันนี้  ตรู  สร้างอริไปทั่วเลย

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #398 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:54:57 PM »

จากโคราชไป ๒๓-๒๔ ปี
เอมันมีโงอาบน้ำอะไรแล้วชื่อญี่ปุ่น ๆ
แต่ที่จำได้แน่ ๆ คือเจ้าพระยา ครับ

โอซาก้า.พาเลส.พลาซ่า,กินซ่า,เจ้าพระยา,เหมยฮัว,ไพรลิน,ปิกาซัศ(สวรรค์ชั้น๑๒) ครับ และ ฯลฯ.ที่อาจจะต้องขอใช้สิทธิพิเศษครับ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #399 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:07:38 PM »

ส่งมาเมื่อรัย  กะให้ไอ้เจี๊ยบยิงขู่  แพะตาจก  ให้วิ่งกลับ  โคกพธิ์

อาดาบครับ ผมขอแจ้งความ ครับ สมาชิกที่ชื่อ สหายอ๋อง ขู่ฆ่าผมครับ เนื่องจาก มีอาวุธปืนเถื่อน ในครอบครอง
น้าจักรครับ... ปืนพกที่สั่งทำ... เสร็จแล้วนะครับ... เดี๋ยวส่งไปให้... Grin Grin Grin

โดยสายการผลิตอยู่ โน้นแถวอีสาน
ผมขอให้อาดาบ ทำการจับกุม สหายอ๋องโดยด่วนครับ ก่อนที่จะเสียบุคลากรสำคัญๆอย่างผมไปครับ

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

นี่ครับ... ปืนที่น้าจักรสั่งทำ... สองกระบอกนี้ช่างเขาทำทั้งวัน... แล้วก็บ่นว่า... ต่อไปไม่รับงานอีก... ทำยากอิ๊บอ๋าย... Grin Grin Grin

...จะส่งกระบอกฟูลไซท์ไปให้... ส่วนคอมแพคผมเก็บไว้ครับ... Grin Grin Grin

ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:10:59 PM โดย JUNGLE » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #400 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:16:38 PM »

ส่งมาเมื่อรัย  กะให้ไอ้เจี๊ยบยิงขู่  แพะตาจก  ให้วิ่งกลับ  โคกพธิ์

อาดาบครับ ผมขอแจ้งความ ครับ สมาชิกที่ชื่อ สหายอ๋อง ขู่ฆ่าผมครับ เนื่องจาก มีอาวุธปืนเถื่อน ในครอบครอง
น้าจักรครับ... ปืนพกที่สั่งทำ... เสร็จแล้วนะครับ... เดี๋ยวส่งไปให้... Grin Grin Grin

โดยสายการผลิตอยู่ โน้นแถวอีสาน
ผมขอให้อาดาบ ทำการจับกุม สหายอ๋องโดยด่วนครับ ก่อนที่จะเสียบุคลากรสำคัญๆอย่างผมไปครับ

นี่ครับ... ปืนที่น้าจักรสั่งทำ... สองกระบอกนี้ช่างเขาทำทั้งวัน... แล้วก็บ่นว่า... ต่อไปไม่รับงานอีก... ทำยากอิ๊บอ๋าย... Grin Grin Grin

...จะส่งกระบอกฟูลไซท์ไปให้... ส่วนคอมแพคผมเก็บไว้ครับ... Grin Grin Grin

ไหว้

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #401 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:17:36 PM »

ส่งมาเมื่อรัย  กะให้ไอ้เจี๊ยบยิงขู่  แพะตาจก  ให้วิ่งกลับ  โคกพธิ์

ไหว้

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #402 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:18:10 PM »

กล๊อกผมอ่ะ  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #403 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:21:39 PM »

[/quote]

ไหว้

[/quote]

ไอ๋หย๋ะ...!!! ขอยืมมาใช้ออกตรวจหน่อยสิครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #404 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:24:30 PM »

เนื้อไม้+ลายไม้  งามกว่าที่ผมเคยซื้อเล่นเมื่อ  30  กว่าปีก่อน

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คิดถึงยายครับ  แกรับมาขาย  จักร  ได้เล่นก็เพราะยาย  แกไปสวรรค์ตั้งแต่  3  เม.ย.  2546

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 731
  พิมพ์