เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:32:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49 50 ... 731
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายการภัตตาคารบ้านทุ่ง  (อ่าน 1022082 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #690 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:18:17 PM »

เผ็ด ๆ  โล่งคอ  ดีครับ  ผมชอบ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อยากโล่งๆ แบบไม่เป็ด เด็กๆชอบก็ขมิ้นเกลือ คลุกปลาซิว หมกกับใบตอง  Grin Grin Grin

ปลาซิว  ต้องหมกเครื่องแกงเผ็ด  ครับ  ถึงจะหรอย

Grin Grin Grin Grin Grin Grin

แบบนี้พอได้มั้ยครับ หมกด้วยใบขมิ้น โปะด้วยผักขะแยง    หลงรัก หลงรัก หลงรัก

นั่นแหละ  ซุ๊ดยอด  ของความหรอย

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #691 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:23:43 PM »

ยึ้ ยี๊ ยี๊ ยี๊.........บ้านน๊อกบ้านนอกกินหมกปลาซิว Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #692 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:30:41 PM »

ยึ้ ยี๊ ยี๊ ยี๊.........บ้านน๊อกบ้านนอกกินหมกปลาซิว Grin

สู้ข้าวปั้น+สาหร่าย... ไม่ได้เนาะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #693 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:30:56 PM »

หรอยนาปู่  เคยได้กินป่ะล่ะ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #694 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:31:09 PM »

ยามหนาวอย่างนี้ปลาเล็กปลาน้อยอ้วนพลีมันหยด 
ทำงบ ทำอ่อม ทำหมก ...... พร้อมเมรัยข้างกองไฟ   น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม

หมูป่าเขี้ยวตันฝูงนี้ทำอะไรดีล่ะ...... ?

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #695 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:31:16 PM »

ป๋าแป๋งบอก "บอกขรี้ๆๆๆๆๆปลานิลหมกอร่อยกว่าเยอะ"

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #696 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:36:55 PM »

วันก่อน... ช่างเขาพากันทำไก่อบฟาง... สถานที่ก็ลานบ้านผมที่ยังไม่ได้ปลูกหญ้า... Grin Grin Grin

...ที่เห็นขวดเบียร์... ข้างในไม่ใช่เบียร์นะครับ... เป็นขวดใส่น้ำ... เพื่อให้ไอน้ำไปเลี้ยงเนื้อไก่ให้สุก... และไม่ไหม้... Grin Grin Grin

...เอาปี๊บคลุม... จากนั้นก็เอาฟางสุมไว้... จุดไฟ... เติมฟางทีละน้อย... พอกะว่าสุกก็ยกปี๊บออก...

...แต่รสชาติเป็นยังไง... ผมไม่ได้อยู่ชิมด้วยครับ... ไหว้

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #697 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:37:28 PM »

ยามหนาวอย่างนี้ปลาเล็กปลาน้อยอ้วนพลีมันหยด 
ทำงบ ทำอ่อม ทำหมก ...... พร้อมเมรัยข้างกองไฟ   น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม

หมูป่าเขี้ยวตันฝูงนี้ทำอะไรดีล่ะ...... ?
หมูป่าลุงพราน ฯ ต้องหมกใส่ปลีกล้วยครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #698 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:40:20 PM »

หมูป่า  ต้องคั่วกลิ้งสะถานเดียว  กินกะข้าวสวยร้อนๆ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #699 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:43:03 PM »

หมูป่า  ต้องคั่วกลิ้งสะถานเดียว  กินกะข้าวสวยร้อนๆ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ปลาหมูนะน้าจักร   ตกใจ ตกใจ ตกใจ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #700 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:43:25 PM »

สู้ข้าวปั้น+สาหร่าย... ไม่ได้เนาะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

เยส................ เยี่ยม  ข้าวเหนียว+ลาบเทาเด้อแซ๊บแซบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ทำงบ ทำอ่อม ทำหมก ...... พร้อมเมรัยข้างกองไฟ   น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม

กินนำแหน่ครับ ไหว้

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #701 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:43:52 PM »

ทำงบ ทำอ่อม ทำหมก ...... พร้อมเมรัยข้างกองไฟ   น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม

ต้มส้มใส่มะขามดิบรสจัดๆครับคุณลุง  โอ้ย น้ำลายแตก.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #702 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:54:50 PM »

ปลาหมูนะน้าจักร   ตกใจ ตกใจ ตกใจ

แล้วทำไมรูปที่เครื่องผมไม่ขึ้นล่ะครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #703 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:55:53 PM »

จับ หรือ ซื้อมาครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #704 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 03:04:39 PM »

จับ หรือ ซื้อมาครับ Grin Grin Grin

พรรคพวกเขายกยอได้ก็เอามาฝากครับ  จากเมืองซากังราวโน่น น้ำลายหก เยี่ยม
ทำห่อหมกใบยอไปแล้ว ..... ตัดเขี้ยวควักไส้ออกเท่านั้น มันย่อง

หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49 50 ... 731
  พิมพ์