เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:31:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 112 113 114 [115] 116 117 118 ... 731
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายการภัตตาคารบ้านทุ่ง  (อ่าน 1026154 ครั้ง)
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #1710 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 02:33:22 PM »

Huh ยี๊ -  เจ้านั่งตรงกลางดันกินแต่เนื้อ  ส่วนหัวกุ้งกระเด็นมาตกแต่จานผมครับเนฟ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin Grin Grin - พล่ากุ้งนี่สุดยอดครับพี่ เปรี้ยว หวาน มัน เค็ม สุกตามตำรา  ปล.ใส่พริกเผาด้วยครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #1711 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 02:52:51 PM »

วันนี้กุ้งล้วนๆเลยนะครับ Grin Grin Grin พล่ากุ้งนี่ต้องสุกพอดีๆเอาแบบเนื้อไม่แข็งเกินไป

พล่ากุ้ง เผากุ้ง ก็ต้องสุกพอดีๆ
ว่างๆจะย่างปลาหมึกแบบมีเดียมๆ เนื้อนุ่มๆ หวานๆ แบบไม่มีขายในร้านอาหาร
ข้างในยังJuicyอยู่ ชุ่มฉ่ำลิ้น ไม่แห้ง 
แต่จะกินได้หรือเปล่าไม่รู้
เคยทำให้เพื่อนกิน มันอร่อย กินเยอะ แล้วคืนนั้น เพื่อนมันก็ท้องเสีย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #1712 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:04:59 PM »

Huh ยี๊ -  เจ้านั่งตรงกลางดันกินแต่เนื้อ  ส่วนหัวกุ้งกระเด็นมาตกแต่จานผมครับเนฟ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin Grin Grin - พล่ากุ้งนี่สุดยอดครับพี่ เปรี้ยว หวาน มัน เค็ม สุกตามตำรา  ปล.ใส่พริกเผาด้วยครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

กินดีกว่าเจ้าของนะเนี๊ยะ...แต่น้องหมาตัวเล็กผมไม่คอ่ยชอบเลี้ยงหน่ะ...มันขี้อ้อนและซนเกินไปว่าหม่ะอรรถ...คริคริคริ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #1713 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:06:07 PM »

วันนี้กุ้งล้วนๆเลยนะครับ Grin Grin Grin พล่ากุ้งนี่ต้องสุกพอดีๆเอาแบบเนื้อไม่แข็งเกินไป

พล่ากุ้ง เผากุ้ง ก็ต้องสุกพอดีๆ
ว่างๆจะย่างปลาหมึกแบบมีเดียมๆ เนื้อนุ่มๆ หวานๆ แบบไม่มีขายในร้านอาหาร
ข้างในยังJuicyอยู่ ชุ่มฉ่ำลิ้น ไม่แห้ง  
เคยทำให้เพื่อนกิน มันอร่อย กินเยอะ แล้วคืนนั้น เพื่อนมันก็ท้องเสีย

ยังจะเอามาอวดอีก โดนชก โดนชก

Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #1714 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:10:00 PM »

กินดีกว่าเจ้าของนะเนี๊ยะ...แต่น้องหมาตัวเล็กผมไม่คอ่ยชอบเลี้ยงหน่ะ...มันขี้อ้อนและซนเกินไปว่าหม่ะอรรถ...คริคริคริ

Cheesy Cheesy Cheesy ถืกกต้องที่สุดเนฟ  Wink Wink Wink

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #1715 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:24:37 PM »

Grin Grin Grin ซาลาเปาสักลูกมั๊ยครับ มีใส้ถั่วเหลืองกับใส้ถั่วดำ  คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2012, 05:39:34 PM โดย pasta » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #1716 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:47:30 PM »

ยังจะเอามาอวดอีก โดนชก โดนชก

Grin

เพื่อนมันไม่เคยกิน ย่างแบบพอสุกแบบคนใต้
มันรเคยกินแต่ย่างสุกไปเลย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #1717 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:48:11 PM »

Grin Grin Grin ซาลาเปาสักลูกมั๊ยครับ มีใส้ถั่วเหลืองกับใส้ถั่วดำ  คิก คิก

ซาลาเปา วางให้น่ากิน จะต้องไม่วางแบบนี้...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1718 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:53:51 PM »

ซาลาเปา วางให้น่ากิน จะต้องไม่วางแบบนี้...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอทีเถอะครับน้าซับผมรู้ว่าน้าซับต้องการบอกอะไรถึงเรื่อง การวางซาลาเปา
น้าซับครับ คนที่คิดแบบนั้นได้ต้องเป็นคนที่ลามกเอามากๆนะครับ ผมพูดในฐานะที่ผมเป็นคนดี ไม่เคยคิด แบบนั้นเลย

ผมรู้ครับว่าน้าซับหมายถึง "นม" คนที่คิดแบบนี้ ได้ต้องทะลึ่งนะครับกรุณานะครับ อย่าเด็ดขาด  บู่

ไปแระ อะ..................ฟิ้ว.
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1719 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:54:33 PM »

ไม่เดินไปกินร้านริมน้ำล่ะพี่อรรถ แซบมาก Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #1720 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:57:53 PM »

ขอทีเถอะครับน้าซับผมรู้ว่าน้าซับต้องการบอกอะไรถึงเรื่อง การวางซาลาเปา
น้าซับครับ คนที่คิดแบบนั้นได้ต้องเป็นคนที่ลามกเอามากๆนะครับ ผมพูดในฐานะที่ผมเป็นคนดี ไม่เคยคิด แบบนั้นเลย

ผมรู้ครับว่าน้าซับหมายถึง "นม" คนที่คิดแบบนี้ ได้ต้องทะลึ่งนะครับกรุณานะครับ อย่าเด็ดขาด  บู่

ไปแระ อะ..................ฟิ้ว.
ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

มันเดินมาตีแสกหน้าเอาดื้อๆเลยเฟร้ย...
 หัวเราะร่าน้ำตาริน

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1721 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 04:05:02 PM »

ซาลาเปา วางให้น่ากิน จะต้องไม่วางแบบนี้...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ผมรู้ครับว่าน้าซับหมายถึง "นม" คนที่คิดแบบนี้ ได้ต้องทะลึ่งนะครับกรุณานะครับ อย่าเด็ดขาด  บู่

มันเดินมาตีแสกหน้าเอาดื้อๆเลยเฟร้ย...

อ่อ..ที่แท้น้าซับในก็ลามก....

The best way to predict the future is to invent it.
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1722 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 04:06:16 PM »

ใครๆเขาก็รู้ทั้งนั้นแหละ...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1723 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 04:10:14 PM »

คิดว่าแกเป็นเกย์อย่างเดียว...ที่แท้ก็เกย์ลามก....

The best way to predict the future is to invent it.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1724 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 04:10:42 PM »

ผมเพิ่งรู้ก็วันนี้แหละครับ  เศร้า

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
หน้า: 1 ... 112 113 114 [115] 116 117 118 ... 731
  พิมพ์