เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:33:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 317 318 319 [320] 321 322 323 ... 731
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายการภัตตาคารบ้านทุ่ง  (อ่าน 1027228 ครั้ง)
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #4785 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 03:23:06 PM »

เคยเห็นเขาหาที่หนองหาน สกลนคร ลอยคอซ่อนไปกับกอผักตบ ใกล้ๆ จ่อยิงด้วยอีแก๊ปสั้นๆ ประจุน้อยๆ แป๊ง ๆ   เอามาทีเป็นพวง    ตกใจ

ถ้าอยากสอยเป็ดป่ามาที่หนองน้ำใกล้บ้านผม... ลอยคอกันกลางน้ำเพียบ... ต้องสอยด้วยลูกกรดยาว... อ้อ... ฝั่งตรงข้าม... เป็น... โรงเรียน... โรงพัก... บ้านพักผู้พิพากษา... ฯลฯ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

นี่ซิครับไปได้ไม่ไกลเท่า .22  ก็ต้องBaikal Shotgun .410 Side by Side
ช่วงนี้ราคาขายไม่น่าคบเลย 45,000

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #4786 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 03:56:57 PM »

เคยเห็นเขาหาที่หนองหาน สกลนคร ลอยคอซ่อนไปกับกอผักตบ ใกล้ๆ จ่อยิงด้วยอีแก๊ปสั้นๆ ประจุน้อยๆ แป๊ง ๆ   เอามาทีเป็นพวง    ตกใจ

ถ้าอยากสอยเป็ดป่ามาที่หนองน้ำใกล้บ้านผม... ลอยคอกันกลางน้ำเพียบ... ต้องสอยด้วยลูกกรดยาว... อ้อ... ฝั่งตรงข้าม... เป็น... โรงเรียน... โรงพัก... บ้านพักผู้พิพากษา... ฯลฯ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

นี่ซิครับไปได้ไม่ไกลเท่า .22  ก็ต้องBaikal Shotgun .410 Side by Side
ช่วงนี้ราคาขายไม่น่าคบเลย 45,000

แต่ผมว่า... ถึงกระสุนไปไม่ถึง... แต่ความผิดไปถึงแน่นอนครับคุณ๊ลุง... Grin Grin Grin ไหว้

...สมัยเด็กๆ พ่อผมเคยพาไปดักยิง... ขณะที่เป้าหมายกำลังจะบินมาแลนดิ้ง... ยิงกลางอากาศแบบ ปอต. ด้วยปืนแก๊ปครับ...  ได้วันละตัวสองตัว... บางวันหมานๆ ก็ได้เกือบสิบตัว... ปืนที่ยิงต้องใส่ดินราวๆ หนึ่งกำมือ... เม็ดตะกั่วก็ต้องโตพอๆ กับลูกเอสจี... ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #4787 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 04:11:59 PM »

ครูคิดผิดแล้วหละ ไม่ใช่ความผิดไปถึง ความผิดจะมาหาต่างหาก ขำก๊าก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #4788 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 04:25:58 PM »

ครูคิดผิดแล้วหละ ไม่ใช่ความผิดไปถึง ความผิดจะมาหาต่างหาก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...จริงครับลุงจอย... รับรองเดลิเวอร์รี่มาเลยทีเดียว... ทั้งโรงพัก... แฟลตตำรวจ... บ้านพักพนักงานศาล... อัยการ... เด่นที่สุดก็บ้านพักผู้พิพากษาหัวหน้าศาล... งานนี้รับรองหลุดยาก... ดีนะที่เรือนจำไปอยู่อีกฟากหนึ่งของตลาด... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #4789 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 04:34:08 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...จริงครับลุงจอย... รับรองเดลิเวอร์รี่มาเลยทีเดียว... ทั้งโรงพัก... แฟลตตำรวจ... บ้านพักพนักงานศาล... อัยการ... เด่นที่สุดก็บ้านพักผู้พิพากษาหัวหน้าศาล... งานนี้รับรองหลุดยาก... ดีนะที่เรือนจำไปอยู่อีกฟากหนึ่งของตลาด... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

ลองหลังคาแฟลตตำรวจก่อนเป็นบทแรกครับ ถ้าเรื่องเงียบค่อยไต่เต้าไปหลังคาโรงพัก........เจี๊ยก  คิก คิก

ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #4790 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 04:37:05 PM »

ครูต้นลองแวะๆไปบอร์ดปืนลม หน้าสนทนาฯบ้างสิครับ  Grin Grin Grin
ไม่ใช่วันๆมารอดู นศ.อยู่ในหลังแนวยิง....  งอน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #4791 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 04:39:26 PM »

ครูต้นลองแวะๆไปบอร์ดปืนลม หน้าสนทนาฯบ้างสิครับ  Grin Grin Grin
ไม่ใช่วันๆมารอดู นศ.อยู่ในหลังแนวยิง....  งอน

ก๊ากๆๆ ว่าเพื่อน

วันๆตัวเองหาแต่รูป นศ.ไปโพสท์ กับ ส่งภาพทางหลังบ้าน ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #4792 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 04:41:28 PM »

ก๊ากๆๆ ว่าเพื่อน

วันๆตัวเองหาแต่รูป นศ.ไปโพสท์ กับ ส่งภาพทางหลังบ้าน ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก

พี่ซับแกถือเป็นพ่อพระในหมู่กระทาชายเลยนะครับ  Grin

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #4793 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 06:41:51 PM »

มั่วแต่ยุ่งเรื่องการจัดการกลุ่มเฟสของรุ่นตัวเอง...มัวแต่ตามหาตัวเพื่อนในโลกของเฟรสบุ๊ค...เลยไม่ได้มาชิมอาหารของเพื่อนอรรถตั้ง ๔-๕ วัน...วันนี้มาชิมลาบเป็ดแล้วนะอรรถ...

Grin Grin Grin อร่อยมั๊ยละ  Cheesy

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #4794 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 06:46:08 PM »

Grin Grin Grin  ขอข้าวสวยร้อนๆ สักจานครับ   Grin Grin Grin

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #4795 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 06:56:56 PM »

Grin Grin Grin  ขอข้าวสวยร้อนๆ สักจานครับ   Grin Grin Grin

เปลี่ยนเป็นลีโอเย็นๆ.....ซักขวด ผ่านเลย

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #4796 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 07:44:39 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #4797 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 08:04:39 AM »

ใช่หนองน้ำที่อยู่ติดกับโรงเรียนภูเฉียววิทยารึเปล่าครับครู....ผมผ่านไปทีไรก็น้ำลายไหล ท้องร้องจ๊อกๆ

ตรงนั้นทำเลทอง ในรัศมีสองกิโล มีทั้งศาล คุก ตำรวจ สามารถขึ้นศาลตัดสินได้ภายในวันเดียวเลย... คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เคยเห็นเขาหาที่หนองหาน สกลนคร ลอยคอซ่อนไปกับกอผักตบ ใกล้ๆ จ่อยิงด้วยอีแก๊ปสั้นๆ ประจุน้อยๆ แป๊ง ๆ   เอามาทีเป็นพวง    ตกใจ

ไหว้

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #4798 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 09:32:39 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม

พวกนี้ชอบของขม...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #4799 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 11:34:55 AM »

ใช่หนองน้ำที่อยู่ติดกับโรงเรียนภูเฉียววิทยารึเปล่าครับครู....ผมผ่านไปทีไรก็น้ำลายไหล ท้องร้องจ๊อกๆ

ตรงนั้นทำเลทอง ในรัศมีสองกิโล มีทั้งศาล คุก ตำรวจ สามารถขึ้นศาลตัดสินได้ภายในวันเดียวเลย... คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เคยเห็นเขาหาที่หนองหาน สกลนคร ลอยคอซ่อนไปกับกอผักตบ ใกล้ๆ จ่อยิงด้วยอีแก๊ปสั้นๆ ประจุน้อยๆ แป๊ง ๆ   เอามาทีเป็นพวง    ตกใจ

ไหว้

โรงเรียนภูเขียว... ไม่มีวิทยาครับ... โรงเรียนนี้ไม่มีนามสกุล... คิก คิก คิก คิก คิก คิก ผมเองก็ศิษย์เก่าที่นี่ครับ... อ้อ... บ้านผมอยู่แถวๆ หลังโรงเรียนภูเขียวนี่แหละครับ... Grin Grin Grin

ตอนเย็นๆ เดินเล่น... สาวๆ ที่มาออกกำลังกาย... น่าดูกว่านกเป็ดน้ำในหนองเยอะครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

แฮ่... ตอนไหนที่เปิดเว็บขึ้นมา... มี "๑ ข้อความใหม่" เมื่อนั้น... มีอะไรดีๆ เป็นแน่... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

...บอร์ดปืนลม... ผมไม่ค่อยได้เข้าไปดูครับ.. ยังไม่มีปืนลมกับเขา... เดี๋ยวเกิดกิเลศ... Grin Grin Grin

ไหว้
หน้า: 1 ... 317 318 319 [320] 321 322 323 ... 731
  พิมพ์