เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:26:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 23
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรมทางหลวงลุยตัดไม้สักอายุกว่า 80 ปี เพื่อขยายถนนสุโขทัย-ตาก  (อ่าน 49545 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #210 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 06:25:16 PM »

ผมเป็นคนขับเอง ถ่ายเอง  สังเกตุที่เส้นเหลืองครับ  ผมขับแช่ขวาจริงๆ   ไม่เห็นมีใครเดือดร้อน  ทุกคันที่ผ่านเส้นนี้ ส่วนมากจะวิ่งขวาหลุดเส้นเหลืองกันทั้งนั้น เพราะทั้งซ้าย และ ขวา ผิวถนนแย่มาก  เขาก็เข้าใจกัน  ผมขับรถอย่างจริงจังมา 2 ปี วิ่งแช่ขวา เหมือนในภาพ มา 2 ปี  ไม่เห็นจะมีใคร มาว่าผมสักคน  ว่าไปทำให้พวกเขาเดือดร้อน  เพราะฉนั้น คุณ ~ Sitthipong - รักในหลวง ~  คุณอย่าคิดเองเออเอง แล้วมาปรักบรำผม  ว่าไปสร้างความเดือดร้อนให้กลับคนอื่น  ใครที่ใช้ถนนเส้นนี้ ก็เดือดร้อนกันทุกคน ไม่ใช่เพราะผม  แต่เป็นเพราะผิวถนน  กรุณาอย่าใส่ความกัน

ถ้าจะคุยกัน  เอาความเป็นจริงมาคุยกัน   ไม่ใช่ เออคิดว่า  น่าจะใช่  ต้องเป็นอย่างนี้   พูดเองเออเอง  เหมือนใส่ร้ายกัน มันไม่ดี  เหมือนชวนทะเลาะ

คุณบอกมาเองว่าขับแช่ขวาแล้วไม่ยอมให้คนอื่นแซงง่าย ๆ อันนี้คุณเป็นคนพูดมาเองไม่ใช่ผมพูด 
แล้วคุณรู้ได้อย่างไรว่าคนอื่นไม่เดือดร้อนครับ  ใครเป็นคนคิดเองเออเองคิดดูดี ๆ ครับ   Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #211 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 06:25:47 PM »

ขับช้าๆ  เนิบ  เรื่อยเปื่อยไปตามเรื่อง

บ้านผมเรียก  ขับหาบ้านเช่า

นึกว่าขับหาโลงซะอีก   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #212 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:14:25 PM »

ผมเป็นคนขับเอง ถ่ายเอง  สังเกตุที่เส้นเหลืองครับ  ผมขับแช่ขวาจริงๆ   ไม่เห็นมีใครเดือดร้อน  ทุกคันที่ผ่านเส้นนี้ ส่วนมากจะวิ่งขวาหลุดเส้นเหลืองกันทั้งนั้น เพราะทั้งซ้าย และ ขวา ผิวถนนแย่มาก  เขาก็เข้าใจกัน  ผมขับรถอย่างจริงจังมา 2 ปี วิ่งแช่ขวา เหมือนในภาพ มา 2 ปี  ไม่เห็นจะมีใคร มาว่าผมสักคน  ว่าไปทำให้พวกเขาเดือดร้อน  เพราะฉนั้น คุณ ~ Sitthipong - รักในหลวง ~  คุณอย่าคิดเองเออเอง แล้วมาปรักบรำผม  ว่าไปสร้างความเดือดร้อนให้กลับคนอื่น  ใครที่ใช้ถนนเส้นนี้ ก็เดือดร้อนกันทุกคน ไม่ใช่เพราะผม  แต่เป็นเพราะผิวถนน  กรุณาอย่าใส่ความกัน

ถ้าจะคุยกัน  เอาความเป็นจริงมาคุยกัน   ไม่ใช่ เออคิดว่า  น่าจะใช่  ต้องเป็นอย่างนี้   พูดเองเออเอง  เหมือนใส่ร้ายกัน มันไม่ดี  เหมือนชวนทะเลาะ

คุณบอกมาเองว่าขับแช่ขวาแล้วไม่ยอมให้คนอื่นแซงง่าย ๆ อันนี้คุณเป็นคนพูดมาเองไม่ใช่ผมพูด 
แล้วคุณรู้ได้อย่างไรว่าคนอื่นไม่เดือดร้อนครับ  ใครเป็นคนคิดเองเออเองคิดดูดี ๆ ครับ   Cheesy

แล้วคุณรู้ได้ไง คนอื่นเดือดร้อน ใครเดือดร้อน ชื่ออะไร  รถคันไหนเดือดร้อน ทะเบียนอะไร   คุณก็ตอบผมไม่ได้  โถ ไม่ต้องมาพูดดีกว่า   คิดเองเออเอง
คุณอย่ามาอ้างเลย ว่าผมไม่ให้ใครแซงง่ายๆ  เอารูปมาให้ดูไม่รู้ได้ดูหรือปล่าว  พอผ่านมาถึงช่วงถนนในรูป ก็ไม่มีใครให้แซง ง่ายๆซักคน  ดูรถเก๋งยังต้องแซงขวาไป 
รถบัสแซงผมไปแล้ว ยังต้องไปรอดูดตูด รถปิ๊กอัฟบรรทุกเพื่อหาจังหวะแซง  มีใครแซงง่ายซักคนไหม  ไม่เห็นมีใคร มาแหกปากบอกว่า เดือดร้อนสักคน  2 ปี ที่ขับมาถนนช่วงนี้   ไม่มีใครบ่นสักคำ ว่าเบื่อคนขับชิดขวา  เพราะเขาเข้าใจสภาพถนน  คนพื้นที่เองยังไม่บ่นเลย  แต่คนที่อื่นเป็นเดือดเป็นร้อนแทน ถ้าถนนดีก็ไม่มีใครขับแช่ขวาหรอก มีแต่ไอ้พวกหลุดโลก เหยียบทะลุโลก ร้อย สิบ ร้อยยี่  พอเกิดอุบัติเหตุขึ้นมา ถ้าไม่ตาย ก็มานั่งตีหน้าเศร้า บ่นซวย  ถุยอยากจะถีบหน้าเวลาออกไปปฏิบัติหน้าที่กู้ชีพ  เปลืองยา เปลืองสำลีจริงๆไอ้พวกนี้ 

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #213 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:25:12 PM »

แล้วคุณรู้ได้ไง คนอื่นเดือดร้อน ใครเดือดร้อน ชื่ออะไร  รถคันไหนเดือดร้อน ทะเบียนอะไร   คุณก็ตอบผมไม่ได้  โถ ไม่ต้องมาพูดดีกว่า   คิดเองเออเอง
คุณอย่ามาอ้างเลย ว่าผมไม่ให้ใครแซงง่ายๆ  เอารูปมาให้ดูไม่รู้ได้ดูหรือปล่าว  พอผ่านมาถึงช่วงถนนในรูป ก็ไม่มีใครให้แซง ง่ายๆซักคน  ดูรถเก๋งยังต้องแซงขวาไป 
รถบัสแซงผมไปแล้ว ยังต้องไปรอดูดตูด รถปิ๊กอัฟบรรทุกเพื่อหาจังหวะแซง  มีใครแซงง่ายซักคนไหม  ไม่เห็นมีใคร มาแหกปากบอกว่า เดือดร้อนสักคน  2 ปี ที่ขับมาถนนช่วงนี้   ไม่มีใครบ่นสักคำ ว่าเบื่อคนขับชิดขวา  เพราะเขาเข้าใจสภาพถนน  คนพื้นที่เองยังไม่บ่นเลย  แต่คนที่อื่นเป็นเดือดเป็นร้อนแทน ถ้าถนนดีก็ไม่มีใครขับแช่ขวาหรอก มีแต่ไอ้พวกหลุดโลก เหยียบทะลุโลก ร้อย สิบ ร้อยยี่  พอเกิดอุบัติเหตุขึ้นมา ถ้าไม่ตาย ก็มานั่งตีหน้าเศร้า บ่นซวย  ถุยอยากจะถีบหน้าเวลาออกไปปฏิบัติหน้าที่กู้ชีพ  เปลืองยา เปลืองสำลีจริงๆไอ้พวกนี้ 

ผมว่านะไอ้ประกาศนียบัตร อปพร นั้น คุณฉีกทิ้งดีกว่า  แนวคิดคุณมัน ทำให้หน่วยงานเค้ามั่วหมองจริงๆ 

หรือว่ากลับไปคุมหอยอย่างเดิม น่ะดีแล้ว

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #214 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:26:51 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #215 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:30:30 PM »

แมร่งระยำได้ทุกสถานการณ์จริง 

Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #216 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:35:29 PM »

เบาๆ ครับบัง ขอเถอะ ไหว้
   อย่าหาว่าผมงั้น งี้เลยนะบัง....ผมก็ขอเหมือนพี่รัก  นะครับ  คุยกันดีๆ
    จะถูก หรือ ผิดอย่างไรก็ค่อยๆคุยกันดีๆ  อันไหนไม่ชอบ...อ่านข้ามเลยครับ

ขอบคุณครับ พี่โอ๊ค  พี่นายรัก และครูหมู ด้วยครับ ผมทราบในความหวังดีทั้งสามท่าน ครับ  

ผมน้อมรับคำแนะนำ  แต่ จะสัญญา มิได้เพราะว่า ผมได้สัญญา ไว้ หลายครั้งแล้ว ว่าจะไม่ยุ่ง แต่ก็ กลับผิดคำพูด ซะเอง

แต่ ผมขอ สัญญาว่า  จะไม่เป็น คนเริ่มก่อน จะไม่ กล่าวถึง อ้างถึง หรือ สื่อสารไม่ว่าวิธีใดก็ตาม ที่บ่งบอกว่า " ผมหมายถึง ไข่ซิ่ง "  ในทุกๆกรณี ครับ

จะเลี่ยงเลี่ยงให้มากที่สุด        ครับ
                                                                         ด้วยความเคารพ
                                                                          บังฟีน (แพะตาไฟ)
                                                                                          ไหว้

ขออนุญาต +1ทั้งสามท่านครับ  ไหว้ หลงรัก

บังเอ้ย ก็ต่างคนต่างอยู่ซิ  ตบมือข้างเดียวมันไม่ดังนิ
จะไปสนใจอะไร ใครที่ไหนก็ไม่รู้ ไม่ต้องใส่ใจ ไม่ให้ความสำคัญมันก็จบ

ครับผม อาเจษ  ไหว้

ไม่สำคัญหรอกว่าผมจะออกไปหรือไม่ไป  เพราะตอนนี้ผมออกไปก็ช่วยอะไรเขาไม่ได้  ที่ผมทำได้ก็บอกไปแล้ว  ผมช่วยโทรบอก  อปพร. ไปแล้ว ผมช่วยได้แค่นี้  ผิดตรงไหน?

แต่สิ่งที่ผมยกมาให้ดูนั้น  ผิดแน่ ผิดคำพูดลูกผู้ชาย  แลบลิ้น

เวลาออกไปปฏิบัติหน้าที่  ผมจะคิดอย่างไรมันก็เรื่องของผม เพราะมันอยู่ในหัวของผม ไม่ได้ยืมสมองใครคิด
เหมือนที่ผมคิดอยู่ตอนนี้  คิดว่าบังเป็นคนพูดไปเรื่อย อยากนึกจะพูดอะไรก็พูดไป ทำได้หรือไม่ได้ก็อีกเรื่องหนึ่ง  ผมว่าแล้วทำไมคุณไม่ให้ความสำคัญกับคำสาบานที่ผมจะสาบานในกระทู้ "เรียนถามคุณโรจน์"  เพราะคุณเป็นคนอย่างนี้นี่เอง ลิ้นไม่มีกระดูก พูดไปเรื่อย พลิกคำพูดไปเรื่อย   ดีแล้วขนาดคำสัญญาลูกผู้ชาติคุณยังรักษาไม่ได้เลย  อย่าเที่ยวไปสาบานกับใครนะ  ผมไม่รู้นะว่าเป็นสันดารของคุณ หรือคุณโมโหจนหลุดออกมา  แต่ความน่าเชื่อถือคุณลดลงไปแล้ว  คุณคิดเหมือนผมไหม ผมว่าคุณก็รู้ตัวคุณเองดีนะ  เพราะสิ่งที่ผมยกมาอ้างถึง  มันผ่านมาจากมือคุณที่กดคีบอร์ดลงไป โดย"สมอง"เป็นผู้สั่งงาน ..... หวังว่าคงเขาใจนะครับ

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:36:32 PM »

อย่าหาว่าผมงั้น งี้เลยนะบัง....ผมก็ขอเหมือนพี่รัก  นะครับ  คุยกันดีๆ
    จะถูก หรือ ผิดอย่างไรก็ค่อยๆคุยกันดีๆ  อันไหนไม่ชอบ...อ่านข้ามเลยครับ

ขอบคุณครับ พี่โอ๊ค  พี่นายรัก และครูหมู ด้วยครับ ผมทราบในความหวังดีทั้งสามท่าน ครับ 

ผมน้อมรับคำแนะนำ  แต่ จะสัญญา มิได้เพราะว่า ผมได้สัญญา ไว้ หลายครั้งแล้ว ว่าจะไม่ยุ่ง แต่ก็ กลับผิดคำพูด ซะเอง

แต่ ผมขอ สัญญาว่า  จะไม่เป็น คนเริ่มก่อน จะไม่ กล่าวถึง อ้างถึง หรือ สื่อสารไม่ว่าวิธีใดก็ตาม ที่บ่งบอกว่า " ผมหมายถึง ไข่ซิ่ง "  ในทุกๆกรณี ครับ

จะเลี่ยงเลี่ยงให้มากที่สุด        ครับ
                                                                                          ไหว้

ขออนุญาต +1ทั้งสามท่านครับ  ไหว้ หลงรัก

บังเอ้ย ก็ต่างคนต่างอยู่ซิ  ตบมือข้างเดียวมันไม่ดังนิ
จะไปสนใจอะไร ใครที่ไหนก็ไม่รู้ ไม่ต้องใส่ใจ ไม่ให้ความสำคัญมันก็จบ

ครับผม อาเจษ  ไหว้

ไม่สำคัญหรอกว่าผมจะออกไปหรือไม่ไป  เพราะตอนนี้ผมออกไปก็ช่วยอะไรเขาไม่ได้  ที่ผมทำได้ก็บอกไปแล้ว  ผมช่วยโทรบอก  อปพร. ไปแล้ว ผมช่วยได้แค่นี้  ผิดตรงไหน?

แต่สิ่งที่ผมยกมาให้ดูนั้น  ผิดแน่ ผิดคำพูดลูกผู้ชาย  แลบลิ้น

เวลาออกไปปฏิบัติหน้าที่  ผมจะคิดอย่างไรมันก็เรื่องของผม เพราะมันอยู่ในหัวของผม ไม่ได้ยืมสมองใครคิด
เหมือนที่ผมคิดอยู่ตอนนี้  คิดว่าบังเป็นคนพูดไปเรื่อย อยากนึกจะพูดอะไรก็พูดไป ทำได้หรือไม่ได้ก็อีกเรื่องหนึ่ง  ผมว่าแล้วทำไมคุณไม่ให้ความสำคัญกับคำสาบานที่ผมจะสาบานในกระทู้ "เรียนถามคุณโรจน์"  เพราะคุณเป็นคนอย่างนี้นี่เอง ลิ้นไม่มีกระดูก พูดไปเรื่อย พลิกคำพูดไปเรื่อย   ดีแล้วขนาดคำสัญญาลูกผู้ชาติคุณยังรักษาไม่ได้เลย  อย่าเที่ยวไปสาบานกับใครนะ  ผมไม่รู้นะว่าเป็นสันดารของคุณ หรือคุณโมโหจนหลุดออกมา  แต่ความน่าเชื่อถือคุณลดลงไปแล้ว  คุณคิดเหมือนผมไหม ผมว่าคุณก็รู้ตัวคุณเองดีนะ  เพราะสิ่งที่ผมยกมาอ้างถึง  มันผ่านมาจากมือคุณที่กดคีบอร์ดลงไป โดย"สมอง"เป็นผู้สั่งงาน ..... หวังว่าคงเขาใจนะครับ

เฮ้ย มุขนี้มันเก่าแล้ว I ควาย
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #218 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:40:32 PM »

ผมจะคิดอย่างไรมันไม่สำคัญหรอก เพราะผมไม่ได้ทำผมได้แต่คิด  อยากจะทำแทบตาย แต่เครื่องแบบมันค้ำคออยู่ เลยได้แต่หมั๋นไส้อย่างเดียว ทำอะไรไม่ได้  เพราะส่วนตัวเกียดคนขับรถเร็วอยู่แล้ว   ตั้งแต่รถบรรทุกเบียร์คันหนึ่งพุ่งเข้าไปในบ้านผม บ้านผมพัง ไม่มีที่อยู่จนกว่าจะสร้างบ้านหลังใหม่เสร็จ  ตั้งแต่นั้นผมก็ไม่ค่อยชอบคนขับรถเร็วสักเท่าไร  และไม่กินเบียร์ยี่ห้อนั้นอีกเลย

^
                               ^
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #219 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:42:28 PM »

อย่าหาว่าผมงั้น งี้เลยนะบัง....ผมก็ขอเหมือนพี่รัก  นะครับ  คุยกันดีๆ
    จะถูก หรือ ผิดอย่างไรก็ค่อยๆคุยกันดีๆ  อันไหนไม่ชอบ...อ่านข้ามเลยครับ

ขอบคุณครับ พี่โอ๊ค  พี่นายรัก และครูหมู ด้วยครับ ผมทราบในความหวังดีทั้งสามท่าน ครับ  

ผมน้อมรับคำแนะนำ  แต่ จะสัญญา มิได้เพราะว่า ผมได้สัญญา ไว้ หลายครั้งแล้ว ว่าจะไม่ยุ่ง แต่ก็ กลับผิดคำพูด ซะเอง

แต่ ผมขอ สัญญาว่า  จะไม่เป็น คนเริ่มก่อน จะไม่ กล่าวถึง อ้างถึง หรือ สื่อสารไม่ว่าวิธีใดก็ตาม ที่บ่งบอกว่า " ผมหมายถึง ไข่ซิ่ง "  ในทุกๆกรณี ครับ

จะเลี่ยงเลี่ยงให้มากที่สุด        ครับ
                                                                                          ไหว้

ขออนุญาต +1ทั้งสามท่านครับ  ไหว้ หลงรัก

บังเอ้ย ก็ต่างคนต่างอยู่ซิ  ตบมือข้างเดียวมันไม่ดังนิ

ครับผม อาเจษ  ไหว้

ไม่สำคัญหรอกว่าผมจะออกไปหรือไม่ไป  เพราะตอนนี้ผมออกไปก็ช่วยอะไรเขาไม่ได้  ที่ผมทำได้ก็บอกไปแล้ว  ผมช่วยโทรบอก  อปพร. ไปแล้ว ผมช่วยได้แค่นี้  ผิดตรงไหน?

แต่สิ่งที่ผมยกมาให้ดูนั้น  ผิดแน่ ผิดคำพูดลูกผู้ชาย  แลบลิ้น

เวลาออกไปปฏิบัติหน้าที่  ผมจะคิดอย่างไรมันก็เรื่องของผม เพราะมันอยู่ในหัวของผม ไม่ได้ยืมสมองใครคิด
เหมือนที่ผมคิดอยู่ตอนนี้  คิดว่าบังเป็นคนพูดไปเรื่อย อยากนึกจะพูดอะไรก็พูดไป ทำได้หรือไม่ได้ก็อีกเรื่องหนึ่ง  ผมว่าแล้วทำไมคุณไม่ให้ความสำคัญกับคำสาบานที่ผมจะสาบานในกระทู้ "เรียนถามคุณโรจน์"  เพราะคุณเป็นคนอย่างนี้นี่เอง ลิ้นไม่มีกระดูก พูดไปเรื่อย พลิกคำพูดไปเรื่อย   ดีแล้วขนาดคำสัญญาลูกผู้ชาติคุณยังรักษาไม่ได้เลย  อย่าเที่ยวไปสาบานกับใครนะ  ผมไม่รู้นะว่าเป็นสันดารของคุณ หรือคุณโมโหจนหลุดออกมา  แต่ความน่าเชื่อถือคุณลดลงไปแล้ว  คุณคิดเหมือนผมไหม ผมว่าคุณก็รู้ตัวคุณเองดีนะ  เพราะสิ่งที่ผมยกมาอ้างถึง  มันผ่านมาจากมือคุณที่กดคีบอร์ดลงไป โดย"สมอง"เป็นผู้สั่งงาน ..... หวังว่าคงเขาใจนะครับ

เฮ้ย มุขนี้มันเก่าแล้ว I ควาย

ถ้าพูดแบบนี้ ความละอายของคุณก็คงหมดลงไปแล้ว  ละอายต่อคำพูดที่ตัวเองได้พูดไว้แล้วทำไม่ได้
ผมบอกตรงๆผมอายแทน  น่าสมเพส

^
                               ^
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #220 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:44:08 PM »

ขับรถช้าชิดขวา ผิดเต็มประตู ยังมีหน้ามาแถเป็น หน้าๆ สมควรแล้วล่ะที่ซื้อใบขับขี่มา แมร่งไม่มีปัญญาสอบเอง

แมร่ง ยิ่งโพส ยิ่งเข้าตัว  มรึงบ้าหรือมรึงโง่ว่ะ  แนวคิดของผู้ที่จะมาช่วยเหลือสังคม  ถุย  I อปพร ปัญญานิ่ม

ควาย สมแล้วล่ะ กับชื่อ กระบือน้ำกร่อย  ก็ควายดีๆนี้เอง  I ควาย

โง่แล้วทำอวดฉลาด   กาก Shift
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #221 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:51:27 PM »

ขอโทษครับ ผมไม่อยากผิดสัญญากับใคร  เพราะผมให้สัญญากับใครไว้แล้ว ผมจะรักษาสัญญานั้นอย่างดีที่สุดครับ
ผมรู้นะครับ ว่าตอนนี้บังโมโหจนหน้ามึด และพยายามจะชวนผมทะเลาะ  หยุดดีกว่าครับ ผมไม่สนทนากับคุณดีกว่า  คนลิ้นไม่มีกระดูกอย่างคุณนึกจะพูดอะไรก็พูดไป หยาบคายบ้าง โกหกบ้าง ไม่มีประโยชน์อะไรที่จะสนทนาด้วย  แล้วไม่ต้องมาอ้างอะไรถึงผมอีกนะครับ ข้ามไปเลย เห็นข้อความผมแล้วข้ามไปเลย ไม่ต้องมาชวนทะเลาะ

^
                               ^
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #222 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:56:45 PM »

ขอโทษครับ ผมไม่อยากผิดสัญญากับใคร  เพราะผมให้สัญญากับใครไว้แล้ว ผมจะรักษาสัญญานั้นอย่างดีที่สุดครับ
ผมรู้นะครับ ว่าตอนนี้บังโมโหจนหน้ามึด และพยายามจะชวนผมทะเลาะ  หยุดดีกว่าครับ ผมไม่สนทนากับคุณดีกว่า  คนลิ้นไม่มีกระดูกอย่างคุณนึกจะพูดอะไรก็พูดไป หยาบคายบ้าง โกหกบ้าง ไม่มีประโยชน์อะไรที่จะสนทนาด้วย  แล้วไม่ต้องมาอ้างอะไรถึงผมอีกนะครับ ข้ามไปเลย เห็นข้อความผมแล้วข้ามไปเลย ไม่ต้องมาชวนทะเลาะ

ขำว่ะ  งั้น ขี่ม้าสามศอกไปบอก อาเจษ ซิ   ขำก๊าก ขำก๊าก
ผมไม่ได้โมโห อะไรเล๊ยยยย  นั้งอ่านมาหลายวัน สมเพช ต่างหาก  ก๊ากกกกกกก

เฮ้อ...เกิดมาจากท้องพ่อท้องแม่ ไม่เคยคิดเล๊ยว่าจะมาเจอคนแบบนี้  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:59:49 PM »

Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #224 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 09:04:14 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

^
                               ^
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 23
  พิมพ์