เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 04:15:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Scope Cam  (อ่าน 98383 ครั้ง)
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #315 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 08:32:00 PM »

+1 ให้พี่ดุกครับเบื้องหลังความแม่น อิอิ เยี่ยม เยี่ยม 

ChayonBirdcontrol
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #316 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 08:56:27 PM »

ผมเรียนมาน้อยครับ เลยพิมพ์มะค่อยเก่งครับ ต้องขอ อภัยมณี เอ๊ย อภัยครับคราวหน้า จะไม่ให้มีครับ ต้องพิมพ์อย่างน้อย สิบบรรทัดขึ้น ครับ แต่คราวนี้พิมพ์แค่นี้ก่อนนะครับ  ราตรีสวัสดิ์
คนเราใช่แก่เกินเรียน ยิ่ง แก่ต้องยิ่งทำตัวให้ทันโลกาภิวัฒน์ ต้องเรียนรู้ให้เท่าทัน อย่าหยุดที่จะเรียนรู้ครับ เมื่อน้ำมันเต็มแก้วก็ เททิ้งซะบ้างไม่ก็ดื่มเสียบ้าง แล้วค่อยใส่น้ำแข็ง หรือไม่ก็กินให้หมด จะได้รินน้ำอย่างอื่นใส่ได้บ้าง

Bird Control  กำจัดนกและสัตว์รบกวน โรงงาน ไซโล โรงสี ไร่องุ่น สวนผลไม้
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #317 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 10:06:17 PM »

ของผมแก้วแตกไปเรียบร้อยแล้วครับ ความรู้ไม่มีเหลือหายหมดเลย
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #318 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 10:21:15 PM »

ผมเรียนมาน้อยครับ เลยพิมพ์มะค่อยเก่งครับ ต้องขอ อภัยมณี เอ๊ย อภัยครับคราวหน้า จะไม่ให้มีครับ ต้องพิมพ์อย่างน้อย สิบบรรทัดขึ้น ครับ แต่คราวนี้พิมพ์แค่นี้ก่อนนะครับ  ราตรีสวัสดิ์
คนเราใช่แก่เกินเรียน ยิ่ง แก่ต้องยิ่งทำตัวให้ทันโลกาภิวัฒน์ ต้องเรียนรู้ให้เท่าทัน อย่าหยุดที่จะเรียนรู้ครับ เมื่อน้ำมันเต็มแก้วก็ เททิ้งซะบ้างไม่ก็ดื่มเสียบ้าง แล้วค่อยใส่น้ำแข็ง หรือไม่ก็กินให้หมด จะได้รินน้ำอย่างอื่นใส่ได้บ้าง

ผมกำลังสงสัยว่าคุณChayonBirdcontrol  กำลังประชดประชันผมหรือเปล่าหนอ..??.. ถ้าผมทำให้ไม่พอใจก็กราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ..  ผมอ่านที่คุณChayonBirdcontrol  โพสท์ มาแต่ละความคิดเห็นแล้วเหมือนจะกำลังประชดประชันเลยนะครับ...

เรื่องเรียนมาน้อย หรือเรียนมาเยอะ ไม่เคยมีผลกับการที่เราจะคุย หรือจะคบกับใครนะครับ  ผมไม่เคยบอกว่าผมเรียนจบชั้นไหน และไม่เคยถามใครที่คบ ที่คุยด้วย ว่าเค้าเรียนจบชั้นไหนครับ  เราคบกันด้วยใจนะครับ มีอะไรก็ช่วยเหลือเกื้อกูลกันครับ..

แล้วเรื่องไม่มีใครแก่เกินเรียน ยิ่งแก่ต้องยิ่งทำตัวให้ทันโลกาภิวัฒน์ อย่าหยุดเรียนรู้ .. อันนี้สอนผมหรือเปล่าครับ..??.. เพราะผมเคยโพสท์ไว้ว่า ผมไม่ถนัดเรื่องคอมพิวเตอร์ เรื่องโปรแกรมอะไรที่มันยุ่งยาก ..  แล้วคุณChayonBirdcontrol  ก็มาโพสท์ ลอยๆ แบบนี้ ผมร้อนตัวนะครับเนี่ย...

ส่วนเรื่องแก้วน้ำ เต็ม ไม่เต็ม  จะได้รินน้ำอย่างอื่นใส่ได้บ้าง  ผมยิ่งอ่านแล้วเหมือนด่าผมเลยอ่ะ....เพราะผมกำลังคิดมาก.. คิดไปถึงเรื่องกล้อง Gopro เรื่องโปรแกรม Twixtor  ที่คุณChayonBirdcontrol  เอามาโพสท์ เพราะผมใช้ไม่เป็น เลยคิดว่าคุณChayonBirdcontrol  คงไม่พอใจผมเป็นการส่วนตัว..  ถ้าคำตอบว่า "ใช่ ผมด่าคุณนั่นแหละ.." ผมก็ขอขอบคุณที่ช่วยเตือนสติ  ถ้าคำตอบว่า"ไม่ใช่"ผมก็ขอบอกว่า.. แล้วไปครับ.....

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #319 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 11:10:46 PM »

+1 ให้พี่ดุกครับเบื้องหลังความแม่น อิอิ เยี่ยม เยี่ยม 

ขอบคุณครับ  Huh +1คืนไป  หลงรัก
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #320 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 11:55:27 PM »

อยากชมต่อแล้วครับ

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #321 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 11:59:51 PM »

อยากชมต่อแล้วครับ

ว่างๆจะถ่ายมาให้ชมนะครับคุณจุก... ?? ... ?? ...  5555
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #322 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 12:34:38 AM »

ผมก็รู้สึกเหมือนพี่ตุ้ย จริงๆ แล้วผมคาใจมาตั้งแต่ประโยคข้างล่างนี้แล้ว แต่ไม่อยากโพสให้มันออกทะเล เมื่อมันออกมาแล้วก็แจมซะหน่อย
อ้างถึง
เริ่มต้น พี่ ๆ ทุก ๆ ท่านไปดาวน์บ้าน เอ๊ย ดาวน์ซินโดรม เอ๊ย ดาวน์ โหลด โปรแกรม Sony vegas นะครับ ตามลิงค์

ไม่รู้ว่าแค่นึกสนุกเอามันส์จนไม่ทันได้คิด เป็นเพราะผมคิดมาก หรือว่าตั้งใจแดกดัน
ไม่ต้องตอบผมหรอก แค่ผมอยากบอกว่าผมไม่ชอบประโยคที่อ้างมา  บู่

อินเตอร์เน็ตมันเป็นการสื่อสารสู่สาธารณะ ใครโพสข้อความอะไรออกมาก็เป็นสิ่งที่บ่งบอกตัวตนอยู่กลายๆ ว่าคนโพสเป็นคนแบบไหน
ผมคงไม่บอกล่ะว่าอะไรดีหรือไม่ดี ด้วยวุฒิภาวะของทุกคนในบอร์ดนี้คงคิดเองได้ว่าอะไรเหมาะสมหรือไม่
คิดอะไรไม่ออกก็อ่านกระทู้นี้กันไปก่อน http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=78250.0  ไหว้ ไหว้ ไหว้

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #323 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 07:15:56 AM »

ผมเรียนมาน้อยครับ เลยพิมพ์มะค่อยเก่งครับ ต้องขอ อภัยมณี เอ๊ย อภัยครับคราวหน้า จะไม่ให้มีครับ ต้องพิมพ์อย่างน้อย สิบบรรทัดขึ้น ครับ แต่คราวนี้พิมพ์แค่นี้ก่อนนะครับ  ราตรีสวัสดิ์

ผมกำลังสงสัยว่าคุณChayonBirdcontrol  กำลังประชดประชันผมหรือเปล่าหนอ..??.. ถ้าผมทำให้ไม่พอใจก็กราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ..  ผมอ่านที่คุณChayonBirdcontrol  โพสท์ มาแต่ละความคิดเห็นแล้วเหมือนจะกำลังประชดประชันเลยนะครับ...

เรื่องเรียนมาน้อย หรือเรียนมาเยอะ ไม่เคยมีผลกับการที่เราจะคุย หรือจะคบกับใครนะครับ  ผมไม่เคยบอกว่าผมเรียนจบชั้นไหน และไม่เคยถามใครที่คบ ที่คุยด้วย ว่าเค้าเรียนจบชั้นไหนครับ  เราคบกันด้วยใจนะครับ มีอะไรก็ช่วยเหลือเกื้อกูลกันครับ..

แล้วเรื่องไม่มีใครแก่เกินเรียน ยิ่งแก่ต้องยิ่งทำตัวให้ทันโลกาภิวัฒน์ อย่าหยุดเรียนรู้ .. อันนี้สอนผมหรือเปล่าครับ..??.. เพราะผมเคยโพสท์ไว้ว่า ผมไม่ถนัดเรื่องคอมพิวเตอร์ เรื่องโปรแกรมอะไรที่มันยุ่งยาก ..  แล้วคุณChayonBirdcontrol  ก็มาโพสท์ ลอยๆ แบบนี้ ผมร้อนตัวนะครับเนี่ย...

ส่วนเรื่องแก้วน้ำ เต็ม ไม่เต็ม  จะได้รินน้ำอย่างอื่นใส่ได้บ้าง  ผมยิ่งอ่านแล้วเหมือนด่าผมเลยอ่ะ....เพราะผมกำลังคิดมาก.. คิดไปถึงเรื่องกล้อง Gopro เรื่องโปรแกรม Twixtor  ที่คุณChayonBirdcontrol  เอามาโพสท์ เพราะผมใช้ไม่เป็น เลยคิดว่าคุณChayonBirdcontrol  คงไม่พอใจผมเป็นการส่วนตัว..  ถ้าคำตอบว่า "ใช่ ผมด่าคุณนั่นแหละ.." ผมก็ขอขอบคุณที่ช่วยเตือนสติ  ถ้าคำตอบว่า"ไม่ใช่"ผมก็ขอบอกว่า.. แล้วไปครับ.....

เฮ้ย..ย..ย...น้ำผึ้งเดือด 
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #324 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 08:10:46 AM »

555.. ไม่มีอะไรหรอกครับพี่สิทธา .. ผมแค่สงสัยแค่นั้นครับ  แต่ถ้าผมคิดมากไปเองก็ต้องขออภัยในเจตนาด้วยครับ... ไหว้ ไหว้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
FTman.
Full Member

คะแนน 159

« ตอบ #325 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 11:07:32 AM »

^^
         ^^
-------พ่อเลี้ยงtui กลับมาสนุกแบบเราๆกันดีกว่านะ.....งวดนี้ขอเป็นคลิปปราบ " แมลงวัน " หน่อยนะครับ.  มันวนเวียนน่ารำคาญ  ขำก๊าก
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #326 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 12:11:59 PM »

^^
         ^^
-------พ่อเลี้ยงtui กลับมาสนุกแบบเราๆกันดีกว่านะ.....งวดนี้ขอเป็นคลิปปราบ " แมลงวัน " หน่อยนะครับ.  มันวนเวียนน่ารำคาญ  ขำก๊าก

55555...ได้ครับพี่ เดี๋ยวขอเวลาหาเป้าหมายก่อนนะครับ5555
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #327 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 12:41:08 PM »

^^
         ^^
-------พ่อเลี้ยงtui กลับมาสนุกแบบเราๆกันดีกว่านะ.....งวดนี้ขอเป็นคลิปปราบ " แมลงวัน " หน่อยนะครับ.  มันวนเวียนน่ารำคาญ  ขำก๊าก

55555...ได้ครับพี่ เดี๋ยวขอเวลาหาเป้าหมายก่อนนะครับ5555

ปลาร้าครับพี่ตุ้ย  เอาไปแขวนไว้  .....  แป๊บเดียว หัวทอง หัวเขียว บินมาให้สอยเพี่ยบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #328 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 03:44:01 PM »

^^
         ^^

ปลาร้าครับพี่ตุ้ย  เอาไปแขวนไว้  .....  แป๊บเดียว หัวทอง หัวเขียว บินมาให้สอยเพี่ยบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

กู๊ด ไอเดีย  น้องบอส....  แต่กลัวพลาด ปลาร้ากระจายนี่สิครับ...... ไม่อยากคิด....5555
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #329 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 08:10:17 PM »

ผมก็รู้สึกเหมือนพี่ตุ้ย จริงๆ แล้วผมคาใจมาตั้งแต่ประโยคข้างล่างนี้แล้ว แต่ไม่อยากโพสให้มันออกทะเล เมื่อมันออกมาแล้วก็แจมซะหน่อย
อ้างถึง
เริ่มต้น พี่ ๆ ทุก ๆ ท่านไปดาวน์บ้าน เอ๊ย ดาวน์ซินโดรม เอ๊ย ดาวน์ โหลด โปรแกรม Sony vegas นะครับ ตามลิงค์

ไม่รู้ว่าแค่นึกสนุกเอามันส์จนไม่ทันได้คิด เป็นเพราะผมคิดมาก หรือว่าตั้งใจแดกดัน
ไม่ต้องตอบผมหรอก แค่ผมอยากบอกว่าผมไม่ชอบประโยคที่อ้างมา  บู่

อินเตอร์เน็ตมันเป็นการสื่อสารสู่สาธารณะ ใครโพสข้อความอะไรออกมาก็เป็นสิ่งที่บ่งบอกตัวตนอยู่กลายๆ ว่าคนโพสเป็นคนแบบไหน
ผมคงไม่บอกล่ะว่าอะไรดีหรือไม่ดี ด้วยวุฒิภาวะของทุกคนในบอร์ดนี้คงคิดเองได้ว่าอะไรเหมาะสมหรือไม่
คิดอะไรไม่ออกก็อ่านกระทู้นี้กันไปก่อน http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=78250.0  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมว่าเป็นการสนุกเอามันส์จนไม่ทันคิด
สำหรับผมขอเดาว่าสมาชิกให้ความสนิทสนมมากกว่าครับ

ต่อไปก็ขอให้ระมัดระวังหน่อยเพราะคนเราไม่เหมือนกัน
ดังเช่นโบราณว่าไว้
"อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด"
เป็นความจริงครับ
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 32
  พิมพ์