เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:19:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวๆในงานโชว์รถ เมืองโตเกียว2011  (อ่าน 3967 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 09:21:28 PM »

งง และไม่เข้าใจ ทำไมสาวๆ ของพริตตี้รถที่เจแปน ทำไมถึงไม่สวย น่าตาก็ธรรมดา สู้ในAV ไม่ได้สักคน อิิอิ

เพราะคนสวยไปเล่นหนัง AV หมดแล้วมั้งครับ    คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 09:36:04 PM »

กระทู้เริ่มชะตาขาดแระ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 10:08:16 PM »

พี่บัง จัดให้

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 10:10:33 PM »

สาวยุ่นดูใกล้ๆ ผิวไม่ละเอียดแตกลายงาเกือบทุกคน...
สวยเนียนสู้สาวไทยไม่ได้แน่นอนครับ
ยกเว้นความเจ้าเนื้อ...
ผ่านมาเยอะแล้วครับ...ผ่านตา...อิอิ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 10:24:36 PM »

หางานให้ผมอีกแระ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิก

พี่สนบ่นๆอยู่ครับว่า "ซื้อมีดมาไม่มีฝักมีด"  พยายามจะเอาพุงผมทำฝักมีดอยู่ครับ

อย่าเร่งเวลาเลยครับ   กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

งง และไม่เข้าใจ ทำไมสาวๆ ของพริตตี้รถที่เจแปน ทำไมถึงไม่สวย น่าตาก็ธรรมดา สู้ในAV ไม่ได้สักคน อิิอิ

เพราะคนสวยไปเล่นหนัง AV หมดแล้วมั้งครับ    คิก คิก

เอ่อ...พี่พง หนังAV นี้มันเป็นไงครับ เห็นที่บ้านมีช่องAV(ช่องวีดีโอ)สมัยก่อน เหมือนกัน  มัน AV เดียวกันหรือปล่าวครับ  Huh  Grin
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 10:39:03 PM »

หางานให้ผมอีกแระ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิก

พี่สนบ่นๆอยู่ครับว่า "ซื้อมีดมาไม่มีฝักมีด"  พยายามจะเอาพุงผมทำฝักมีดอยู่ครับ

อย่าเร่งเวลาเลยครับ   กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

เอ่อ...พี่พง หนังAV นี้มันเป็นไงครับ เห็นที่บ้านมีช่องAV(ช่องวีดีโอ)สมัยก่อน เหมือนกัน  มัน AV เดียวกันหรือปล่าวครับ  Huh  Grin

Grin Grin

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 10:42:01 PM »

ผิดหวังจริงๆ   สู้สาวไทยไม่ได้ซักคน..............อิอิ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 10:58:51 PM »

"ซื้อมีดมาไม่มีฝักมีด"

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 11:27:10 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 12:02:30 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินบังใจร้ายรับฝากแต่ของพี่สน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
บังอย่าเพิ่งรีบมานะ  แฟนผมอนุญาติเรื่องซื้อละ  เดี่ยวบังมาแล้วผมไม่ได้รบกวนให้บังมาลอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินนะนะนะ ไว้ซื้อแล้วมาให้ลองหน่อย

Uploaded with ImageShack.us

ชอบคนนี้.............

Uploaded with ImageShack.us

ทั่วโลกเขาสนใจ eco car กัน  แต่เมืองไทยปีหน้าน่าจะพุ่งเป้าไปรถกะบะเอนกประสงค์สูงๆหน่อย ไว้หนีน้ำ 5555   ขำก๊าก

เรือต่างหากครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2011, 12:04:15 AM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 12:28:15 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินบังใจร้ายรับฝากแต่ของพี่สน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
บังอย่าเพิ่งรีบมานะ  แฟนผมอนุญาติเรื่องซื้อละ  เดี่ยวบังมาแล้วผมไม่ได้รบกวนให้บังมาลอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินนะนะนะ ไว้ซื้อแล้วมาให้ลองหน่อย

เท่าไหร่ครับท่าน   Grin   หลงรัก
Pong CB1300sf-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 342

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 07:27:49 AM »

พี่ช้าง ชอบแนว คิคุอาโนเนะ  คิก คิก

สาวสาวในงาน ไม่ค่อยสวยอย่างที่คิด
กลับไปโหลดไฟล์ ดูดีกว่า คิก คิก
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 11:39:28 AM »

พี่ช้าง ชอบแนว คิคุอาโนเนะ  คิก คิก

สาวสาวในงาน ไม่ค่อยสวยอย่างที่คิด
กลับไปโหลดไฟล์ ดูดีกว่า คิก คิก

ไฟล์อะไรหรือครับน้าพงษ์ คิก คิก คิก คิก

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 01:12:09 PM »

3300ครับบัง  Grin Grin Grin

ผมใช้S&Wแล้วมันไม่คมอย่างใจ  ใช้ดีเสียแค่ไม่คมเท่าที่ต้องการนะครับ

แหมคนสวยๆมันน่าเบื่อครับ คนน่ารักดูกี่ทีก็นารังแก ฮี่ๆๆ  แต่ว่า....ไอ้ไฟล์ที่โหลดเนี้ย เอามาเปิดกับระบบโฮมเทียเตอร์ที่บ้านได้ไหมครับ กระฮึ๊มๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 01:23:38 PM »

3300ครับบัง  Grin Grin Grin

ผมใช้S&Wแล้วมันไม่คมอย่างใจ  ใช้ดีเสียแค่ไม่คมเท่าที่ต้องการนะครับ

แหมคนสวยๆมันน่าเบื่อครับ คนน่ารักดูกี่ทีก็นารังแก ฮี่ๆๆ  แต่ว่า....ไอ้ไฟล์ที่โหลดเนี้ย เอามาเปิดกับระบบโฮมเทียเตอร์ที่บ้านได้ไหมครับ กระฮึ๊มๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ภาษาญี่ปุ่น ลั่นบ้านแน่ครับ น้าช้าง Grin Grin

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์