เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:21:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .45 3นิ้ว... หดเหลือ 9 มม.ครับ ^^!  (อ่าน 21418 ครั้ง)
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 10:34:49 AM »

bul m5 ultra x หรือ หากมอง สามนิ้วกว่าๆ ด้วย ผมเชียร์ glock36 ครับ

.......... เยี่ยม  ชอบคำตอบนี้ครับ  เยี่ยม

ชอบเหมือนกันครับ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 10:51:53 AM »

ขออภัยในความผิดพลาดเรื่องข่าวครับ....
ยิ่งถ้าเป็นออโต้ 15 นัด ด้วยแล้ว....ยังแหวกทางออกไม่ได้
ยิ่งแสดงว่าต้องพิจารณาประเด็นที่พี่ นายสมชาย(ฮา) กล่าวถึงให้มากๆ ด้วยครับ ก่อนชักปืนออกมา
รวมทั้งการเปลี่ยนแม็กฯให้ถูกจังหวะ  และเร็วพอที่จะกลับมาคุมสถานการณ์ได้ใหม่ด้วย....

ใช้กรณี นี้ เป็น กรณีศึกษาได้ ครับ.. และ

เผื่อขาด นั้น ดีกว่าเผื่อเหลือ
ลูกมาก เหนือ กว่าลูกน้อย
ป้องกัน ดีกว่าแก้ไข
มากดี กว่า น้อย
   ...
นี่คือหลักคิด พื้น ๆ  ที่จะทำให้อีกคน เหนือกว่า อีกคน ..

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 06:01:44 PM »

ถ้าคุณตั้วเชื่อใจปืนลูกใหญ่  แต่ไม่ต้องการแบกน้ำหนักเกินไป  ต้องลองดูครับว่าใหญ่ขนาดไหนพกเสมอๆแล้ว  ไม่รู้สึกอึดอัด
ผมลองมาตั้งแต่ 1911 5 นิ้ม Combat Commander .45/.38 Super, sig 220 .45, USP Compact 9 mm, USP Compact Tactical .45, Hi-Power .40/9 มม, Glock 23 .40 ลูกโม่ 4 นิ้ว-2นิ้ว 

แต่ที่ลงตัวที่สุดในชีวิตประจำวันก็ยังเป็น ลูกโม่ลำสั้นๆ ตัดหงอนนกทิ้ง ใช้ลูกหัวรู หรือ SWC

แต่ไม่ได้หมายความว่ามันใช้ได้ดีกับทุกสถานที่  ถ้ารู้ว่าอาจจะต้องเจอสถานะการณ์แบบที่ สจ. คนนี่เจอ  ผมอาจจะพก Glock 30SF/36 ประจำตัวพร้อมแม็กอะหลั่ยก็ได้ เพราะระยะเอาขวดเบียร์ตีถึงเนี่ย  ไม่มีอะไรเล็กกว่า .45 ที่ผมเชื่อใจว่า "เอาอยู่" แล้วครับ

ลูก 230 เกรน FMJ หรือ 200 เกรน SWC  น่าจะช่วยให้หัวผมรอดจากขวดเบียร์ได้มากกว่าขนาดอื่นๆ ถ้าใช้ลูกแบบเดียวกันนะครับ
ขอให้คุณตั้วโชคดีในการเลือกครับ
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 07:54:52 PM »

แล้วถ้ารวมความเห็นทั้งของพี่ Ro@d,  พี่นายสมชาย(ฮา),  คุณ chew  และ ฯลฯ เข้าไป......
ผมว่าท่าน จขกท. อาจจะพก Hk mark 23  +  5 แม็ก มาเลย.....
......ฮา.........

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 09:01:13 PM »

ตอนนี้ขีดวงการตัดสินใจแคบลงแล้วครับ... ไหว้

ผมเข้าใจในระบบของ 1911 กับ ลูกโม่...

ขอถามอีกนิดครับ.. ที่บอกว่าเข้าใจในระบบของกล็อกแล้วจะชอบ... มันเป็นยังไงหรือครับ... ไหว้

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 10:16:44 PM »

เป็นผม ถ้าจะหา ปืนไว้ เพื่อป้องกันตัว เพื่อเป็นปืนหลักไว้ หลังจากนั้น จะซื้อเติมอะไร ค่อยว่ากัน อีกที

โม่หมุนนั้นตัดทิ้งไปได้ .. ผมจะเลือก ๙ พารา หรือ .๔๐ โพลิเมอร์ ลูกดก ขนาด Compact เท่านั้น จะยี่ห้ออะไร ก็ได้
ถ้าผมเพิ่งจะ มีปืนกระบอกแรก จะต้อง HK P 30 .40 .. กับเงิน หนึ่งแสนมีทอน

และผมจะนิ่ง และลุ้น จนกว่าจะได้.. เพื่อจบความต้องการนี้ .. ขอเอาใจชช่วย ครับ คุณตั้ว  หลงรัก    Grin   

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 10:26:43 PM »

เห็นรูปจากลิ้งก์ไทยรัฐฯ เป็นพื้นที่โล่งครับ มีระยะให้วิ่งได้ เมื่อยิงแล้วต้องวิ่ง, ที่ยิงก็เพื่อเปิดทางหนี... หากเป็นตามข่าวจริง แสดงว่าคนยิงชักปืนขึ้นขู่ก่อน ขู่แล้วไม่กลัวเลยยิง ตรงนี้น่ากลัวครับ, น่ากลัวเพราะคนงานคงล้อมรอบไม่มีที่ให้วิ่ง และระยะประชิดมากถึงขนาดสามารถเอาขวดเบียร์ตีหัวได้...

ระยะประชิดแบบนี้ห้ามชักปืนขู่ เพราะต่อให้ .357 ก็ไม่แน่ว่าจะหยุดได้ดังใจ(สถิติมาแชลล้มลงใน 10 กว่าวิฯ นับว่าเป็น"เอาอยู่")...

เล่นกับคนโง่ไม่กลัวตายนี่เล่นยาก คงต้องหาวิธียืดระยะห่างแล้วค่อยคิดว่าจะหนีก่อนยิงหรือยิงก่อนหนีครับ...

ที่ผมไม่ตั้งใครเป็นหัวหน้าคนงานเลยก็เพราะไม่ว่าใครจะมาใหม่ ก็จะกลายเป็นลูกน้องของหัวหน้าคนงานหมด ไม่ใช่ลูกน้องเรา และหัวหน้าคนงานจะกระทำตัวแบบ รัฐซ้อนรัฐ... พอมันไป มันเอาลูกน้องเราไปด้วย ผมเคยเสียลูกน้องวันเดียว 30 คนเลยครับ... ไหว้

ทำงานกับคน ไว้ใจกันไม่ได้ ผมเลยต้องปกครองให้ทุกคนมีระดับเท่ากัน... ถ้าผมไม่อยู่ก็มึนกันทั้งไซท์ ทำงานกันไม่เป็น ลูกน้องจะคิดถึงแต่เรา...

ทุกครั้งที่จ่ายค่าแรง เหมือนทุกข์ครับ ว่าจะออกมาได้มั๊ย ขึ้นค่าแรงให้คนดีขยัน แต่ไอ้พวกเลวๆที่ขี้เกียจมันเคือง และส่วนมากจะเป็นพวกโง่แต่มีกำลังที่คนอื่นหวาดกลัวซะด้วย... พวกนี้ตัวแสบ...

งานเลี้ยงปีใหม่ ผมต้องนั่งบนโต๊ะ และให้ลูกน้องนั่งพื้น เพราะเข้าใจคนเมา ระบายไประบายมาเดี๋ยวมีเรื่อง และมากคนยิ่งมากความ..

แต่ผมแปลกใจ... ว่าทำไมลูกดกหมดแม็ก ยังไม่สามารถแหวกวงออกไปได้ แสดงว่าหัวหน้าคนงานกล่อมซะจนเชื่องหมด...

ผมเคยห้ามทัพคนงานผมตีกับแคมป์ข้างๆ ผมยิงไปนัดเดียว... ทุกอย่างสงบนิ่งครับ...

แต่เคสนี้เหลือเชื่อจริงๆ... คนไม่กลัวปืน... ผมคิดหนักเลยครับ กระบอกไหนดีที่จะทำให้ผ่านไปได้ทุกงาน...

สงสัยหน้าตัด คงไม่สำคัญเท่าลูกดกอย่างที่พี่โร๊ดพูดแน่เลย... ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 10:30:34 PM »

เป็นผม ถ้าจะหา ปืนไว้ เพื่อป้องกันตัว เพื่อเป็นปืนหลักไว้ หลังจากนั้น จะซื้อเติมอะไร ค่อยว่ากัน อีกที

โม่หมุนนั้นตัดทิ้งไปได้ .. ผมจะเลือก ๙ พารา หรือ .๔๐ โพลิเมอร์ ลูกดก ขนาด Compact เท่านั้น จะยี่ห้ออะไร ก็ได้
ถ้าผมเพิ่งจะ มีปืนกระบอกแรก จะต้อง HK P 30 .40 .. กับเงิน หนึ่งแสนมีทอน

และผมจะนิ่ง และลุ้น จนกว่าจะได้.. เพื่อจบความต้องการนี้ .. ขอเอาใจชช่วย ครับ คุณตั้ว  หลงรัก    Grin   

อย่าเพิ่งนิ่งครับพี่โร๊ด.. ไหว้ ฟันธงให้ผมกระบอกนึงครับ... ผมมึนจริงๆครับ... อ๋อย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 10:42:25 PM »

อย่าเพิ่งนิ่งครับพี่โร๊ด.. ไหว้ ฟันธงให้ผมกระบอกนึงครับ... ผมมึนจริงๆครับ... อ๋อย

พอดีผมตั้งกระทู้ชนกับพี่โร๊ดพอดีเลยไม่ทันได้อ่านครับ... ไหว้

แต่กระบอกต่อไป ผมขอ .45 ตัวเต็มนะครับ... ไหว้ Grin

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 08:46:04 AM »

แต่เคสนี้เหลือเชื่อจริงๆ... คนไม่กลัวปืน... ผมคิดหนักเลยครับ กระบอกไหนดีที่จะทำให้ผ่านไปได้ทุกงาน...สงสัยหน้าตัด คงไม่สำคัญเท่าลูกดกอย่างที่พี่โร๊ดพูดแน่เลย... ไหว้

ลูกซอง ออโต8นัด.....น่าจะผ่านทุกงานครับ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:13:27 AM »

ลองทุกๆกระบอกที่พี่เขามีก่อนดิ  ก่อนตัดสินใจ
ถ้าชอบ glock ขนาดประมาณ G19/23 แต่ชอบ .45 ก็เอา Glock 30SF ถ้าเน้นลูกมาก หรือ Glock36 ซึ่งย่อมกว่า G 19/23 นิดนึงครับ
TA881
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:31:40 AM »

ขออภัยในความผิดพลาดเรื่องข่าวครับ....
ยิ่งถ้าเป็นออโต้ 15 นัด ด้วยแล้ว....ยังแหวกทางออกไม่ได้
ยิ่งแสดงว่าต้องพิจารณาประเด็นที่พี่ นายสมชาย(ฮา) กล่าวถึงให้มากๆ ด้วยครับ ก่อนชักปืนออกมา
รวมทั้งการเปลี่ยนแม็กฯให้ถูกจังหวะ  และเร็วพอที่จะกลับมาคุมสถานการณ์ได้ใหม่ด้วย....

ถ้ากระสุนไม่หมด คนที่ตายเพิ่ม อาจคือคนงาน ..
เมื่อ คนงานรู้ว่ากระสุนหมด สถานการณ์เปลี่ยน หมดวิถีจะช่วยตนเองได้ ความตายจึงมาเยือน
นี่ คือ ความเป็นเหตุ-เป็นผล จะเกิดครรลอง เช่นนี้  ..

ถ้าไม่อยากเป็นเช่นนี้.. ปืนต้องมีกระสุนให้พอ ให้มากเข้าไว้ จะได้พร้อมทุกเวลา-สถานที่
ครรลอง อาจเปลี่ยนไป ครับ  เยี่ยม
ผมว่าคำให้การอาจไม่ตรงกับความจริงทั้งหมดครับ  15 นัด  หากมีแมกกาซีนสำรองอีก 1 น่าจะรอดแล้วครับ   ความคิดเห็นส่วนตัวและเป็นเพียงสมมุติฐานตามความน่าจะเป็นเท่านั้น  หากไม่บาดเจ็บลูกปืนหมดวิ่่งให้เร็วน่าจะรอด 
คนอื่นสามารถเข้าไปทำร้ายผู้มีปืนได้นั้น  ฝ่ายที่ไม่มีปืนต้องมีผู้เสียสละชีวิตหลังจากนั้นก็รุมสกรัมได้ แล้วล่ะครับ   เรื่องของเรื่องอาจโดนตีด้วยขวดและไม้ แถมอาจโดนแทงด้วยมีดเพราะคิดว่าแค่ขู่ แล้วจากนั้นผู้มีปืนถึงได้ยิง   จริงๆแล้วหากเอาแค่ 2นัด/คน  ลมลงสัก 5 คน ถ้ายังมีคนกล้าอีกก็ถือว่าถึงคราวแล้วล่ะครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:47:51 AM »

เห็นรูปจากลิ้งก์ไทยรัฐฯ เป็นพื้นที่โล่งครับ มีระยะให้วิ่งได้ เมื่อยิงแล้วต้องวิ่ง, ที่ยิงก็เพื่อเปิดทางหนี... หากเป็นตามข่าวจริง แสดงว่าคนยิงชักปืนขึ้นขู่ก่อน ขู่แล้วไม่กลัวเลยยิง ตรงนี้น่ากลัวครับ, น่ากลัวเพราะคนงานคงล้อมรอบไม่มีที่ให้วิ่ง และระยะประชิดมากถึงขนาดสามารถเอาขวดเบียร์ตีหัวได้...

ระยะประชิดแบบนี้ห้ามชักปืนขู่ เพราะต่อให้ .357 ก็ไม่แน่ว่าจะหยุดได้ดังใจ(สถิติมาแชลล้มลงใน 10 กว่าวิฯ นับว่าเป็น"เอาอยู่")...

เล่นกับคนโง่ไม่กลัวตายนี่เล่นยาก คงต้องหาวิธียืดระยะห่างแล้วค่อยคิดว่าจะหนีก่อนยิงหรือยิงก่อนหนีครับ...

ที่ผมไม่ตั้งใครเป็นหัวหน้าคนงานเลยก็เพราะไม่ว่าใครจะมาใหม่ ก็จะกลายเป็นลูกน้องของหัวหน้าคนงานหมด ไม่ใช่ลูกน้องเรา และหัวหน้าคนงานจะกระทำตัวแบบ รัฐซ้อนรัฐ... พอมันไป มันเอาลูกน้องเราไปด้วย ผมเคยเสียลูกน้องวันเดียว 30 คนเลยครับ... ไหว้

ทำงานกับคน ไว้ใจกันไม่ได้ ผมเลยต้องปกครองให้ทุกคนมีระดับเท่ากัน... ถ้าผมไม่อยู่ก็มึนกันทั้งไซท์ ทำงานกันไม่เป็น ลูกน้องจะคิดถึงแต่เรา...

ทุกครั้งที่จ่ายค่าแรง เหมือนทุกข์ครับ ว่าจะออกมาได้มั๊ย ขึ้นค่าแรงให้คนดีขยัน แต่ไอ้พวกเลวๆที่ขี้เกียจมันเคือง และส่วนมากจะเป็นพวกโง่แต่มีกำลังที่คนอื่นหวาดกลัวซะด้วย... พวกนี้ตัวแสบ...

งานเลี้ยงปีใหม่ ผมต้องนั่งบนโต๊ะ และให้ลูกน้องนั่งพื้น เพราะเข้าใจคนเมา ระบายไประบายมาเดี๋ยวมีเรื่อง และมากคนยิ่งมากความ..

แต่ผมแปลกใจ... ว่าทำไมลูกดกหมดแม็ก ยังไม่สามารถแหวกวงออกไปได้ แสดงว่าหัวหน้าคนงานกล่อมซะจนเชื่องหมด...

ผมเคยห้ามทัพคนงานผมตีกับแคมป์ข้างๆ ผมยิงไปนัดเดียว... ทุกอย่างสงบนิ่งครับ...

แต่เคสนี้เหลือเชื่อจริงๆ... คนไม่กลัวปืน... ผมคิดหนักเลยครับ กระบอกไหนดีที่จะทำให้ผ่านไปได้ทุกงาน...

สงสัยหน้าตัด คงไม่สำคัญเท่าลูกดกอย่างที่พี่โร๊ดพูดแน่เลย... ไหว้

มี 2 เรื่องครับ... เรื่องแรกคือเรื่องการปกครองคน(นั่งโต๊ะนั่งกับพื้น) ตอนนี้คุณตั้วกำลังทำตามโมเดลมาตรฐานครับ กองทัพทุกกองทัพในโลกนี้ทำแบบนี้กันหมด นั่นเพราะเขามีเหตุผลครับ... เหตุผลที่ว่าต้องถามกับคนในกองทัพ แต่ที่เราเห็นก็คือในค่ายฯนายทหารสัญญาบัตร จะใช้ชีวิตแยกระหว่างทหารชั้นประทวนครับ แยกโรงอาหารกิน แยกสโมสรเมา แยกห้องน้ำ แยกเรือนพัก แยกหมดทุกอย่าง แต่เวลาออกรบจะนอนกลางดินกินกลางทรายด้วยกัน ไม่งั้นมันสั่งกันไม่ได้ครับ...

เรื่อง 2 เรื่องแหวกวงล้อม... ถ้าเป็นคนเล่นกับ 1911 มาได้สักพัก จะทราบว่าทำไมหลายคนรวมทั้งนักกีฬาฯ ชอบ 1911 นั่นเพราะมันโยกยิงย้ายเป้าหลายตัวที่กำลังเคลื่อนที่ได้เหมาะสมที่สุดครับ(แต่ช่วงหลังนายสมชายชักชอบ G19) แต่ที่คุณตั้วน่าจะหัดเล่นอีกอย่างนึงคือมีดพับคอมแบ็ตใบเล็ก หรือมีดใบตายตัว(ห้อยคอเอาไว้)ครับ...

ตามข่าวไทยรัฐโดนคนงานล้อมกรอบเอาไม้หน้าสาม+ขวดเบียร์ตีหัวจนตาย... เหตุการณ์แบบนี้ หากเจอคนเล่นมีดคลุกวงในแผล็บเดียวจะเปลี่ยนเป็นหนังคนละเรื่องเลยครับ(อาจพาดหัวข่าว "ผู้รับเหมาโหดเชือดคนงานตายเกลื่อนแคมป์"), คนเล่นมีดกับคนที่ไม่ได้เล่นมีดมีความแตกต่างกันมาก ทำนองเดียวกับคนเล่นปืนใหม่ๆยืนตั้งท่ายิงทำกลุ่ม 15 เมตรได้เท่ากำปั้นแล้วภูมิใจเก็บเป้ากลับบ้าน แต่คนเล่นมาได้สักพักจะบอกว่าระยะ 15 เมตรนั่นถ้าจะยิงเข้าขวดทุกนัด มันต้องเดินยิงหมุนตัวยิงครับ เพราะตั้งท่ายิงยังไงก็เข้าขวดทุกนัด...

นายสมชายว่าคุณตั้วมีกล้ามเนื้ออยู่ไม่น้อย เพราะเคย Post ถอดเสื้อโชว์กล้ามใส่เด็กแว๊นในซอย สมัยคุณตั้วเข้าเว็บใหม่ๆ... กล้ามเนื้อแบบนั้นเหมาะสำหรับเล่นมีดครับ เอาแค่ยกกล้ามหลังแขนได้ 1/2 หนึ่งของน้ำหนักตัวคนไทยปรกติแค่นี้ก็เกินพอ(ดัมเบลประมาณ 15 กิโลต่อข้าง), นั่นแปลว่าสามารถ"ดัน"ออกได้ 15 กิโลกรัมต่อแขนหนึ่งข้าง คนไทยหนักปรกติประมาณ 60 - 70 กิโลโดน"ดัน"ออกและ"กระทบ"ด้วยน้ำหนักขนาดนี้รับรองมีเซ ต่อให้ติดการ์ดครับ...

เมื่อเซแล้วจะตวัดปาดซอกคอหรือปาดตามแขน ตามข้อพับได้ง่ายแล้วครับ, ต่อให้ลูกปืนหมด มีคนโดนปาดซอกคอนอนให้เห็น ที่นอนอยู่ก็กุมคอเลือดไหลพุ่งเป็นท่อประปาแตก, อยากรู้ครับว่าคนงานคนไหนจะกล้าวิ่งเข้ามาให้โดนปาดอีก... คนงานก่อสร้างทั่วไปที่เห็นแรงแยะ นั่นเป็นแรงแบบมีความอึดทนแบบนักจ๊อกกิ้งครับ แต่เรื่องแรงปะทะ+ความเร็วสู้พวกเพาะกายกล้ามเนื้อสวยงามไม่ได้...

ไปหาคอร์สมีดแมงมุมฝึกได้แล้วครับ... เย้...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:50:51 AM »

แต่เคสนี้เหลือเชื่อจริงๆ... คนไม่กลัวปืน... ผมคิดหนักเลยครับ กระบอกไหนดีที่จะทำให้ผ่านไปได้ทุกงาน...สงสัยหน้าตัด คงไม่สำคัญเท่าลูกดกอย่างที่พี่โร๊ดพูดแน่เลย... ไหว้

ลูกซอง ออโต8นัด.....น่าจะผ่านทุกงานครับ

โห... เถียงยากครับ... แฮ่ๆ...

ในระยะของมันนี่ M16 ยังต้องขอเกี่ยงเป็นฝ่ายเริ่มยิงก่อนเลยครับ... ไม่ฮา...
นายบุญ.๙
Sr. Member

คะแนน 109

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:00:45 AM »

กล็อค 30 + 2 แม็ค .      Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์