เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:17:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ทดสอบEVANIX GIANT,CONQUEST,SPEED***  (อ่าน 94400 ครั้ง)
Terk Kung
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #105 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 01:56:09 PM »

ตกข่าวอีกแล้วผมได้แต่ชมคลิป ที่ไหนได้พี่ๆจับตัวเป็นๆมาแล้วเป็นผมคงร้อนมือแย่เลยนะครับ  น้ำลายหก
Terk Kung
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #106 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 01:57:20 PM »

รุ่น 2 ท่อลมหน้าหลัง เหมือนปืนอวกาศเลยดูเท่มาก  เยี่ยม
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #107 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 02:28:45 PM »

รุ่น 2 ท่อลมหน้าหลัง เหมือนปืนอวกาศเลยดูเท่มาก  เยี่ยม
มีบางท่านเรียก"พวกเสือใบ"ครับ
เพราะได้ใส่ท่อลมทั้ง ข้างหน้า และ ข้างหลัง ก็ได้ครับ
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #108 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 03:43:03 PM »

ตกข่าวอีกแล้วผมได้แต่ชมคลิป ที่ไหนได้พี่ๆจับตัวเป็นๆมาแล้วเป็นผมคงร้อนมือแย่เลยนะครับ  น้ำลายหก

ทำใจไว้ครึ่งนึงด้วยนะครับ ....  เพราะเอา Full autoออก(ผิดกฎหมาย)   เหลือไว้กึ่งออโต้
เมื่อทำใจได้แล้วไปชมครับ  .... ผมเคยลองยิงแล้วครั้งนึง  ยิงสนุกมาก แถมแม่นอย่างเหลือเชื่อครับ เยี่ยม เยี่ยม

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #109 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 03:52:58 PM »

เริ่มยิง

Evanix Speed งามจริง เยาะเย้ย

แต่สวิทซ์ สีแดงนี่ แอบไม่เข้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ผมคงมองต่างมุม ครับ  เนื่องจาำกปืน Evanix เป็นปืนที่แรง+กึ่งออโต้+ออโต้  ผมคาดว่า..ผู้ออกแบบคงเน้นที่ Safety เป็นหลัก ขอรับ  คิก คิก เยี่ยม ไหว้

ไม่รู้ว่าพอกดเปิดมีไฟแดงข้างในด้วยหรือเปล่า?
สำหรับผมเห็นสวิทช์แบบนี้แล้วคิดถึงเครื่องอบไก่ที่บ้าน
เคยพังผมไปซื้อมาเปลี่ยนตัวละ 25 บาท ถูกดีครับ

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #110 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:54:12 PM »

ไปเห็นตัวจริงที่ร้านสวยมากครับ ขอบอก  อยาก ๆ  ๆ ๆ ๆ  เยี่ยม
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #111 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:10:35 PM »

ไปเห็นตัวจริงที่ร้านสวยมากครับ ขอบอก  อยาก ๆ  ๆ ๆ ๆ  เยี่ยม

พี่ครับ ถ้าพี่ไปวันแข่ง FT ก็ได้เ็ห็นครบทั้ง 3 รุ่นแล้วครับ เพราะนายห้างเอาไปวางให้ลูบคลำอยู่ครับ Cheesy

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #112 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:58:22 PM »

พี่ครับ ถ้าพี่ไปวันแข่ง FT ก็ได้เ็ห็นครบทั้ง 3 รุ่นแล้วครับ เพราะนายห้างเอาไปวางให้ลูบคลำอยู่ครับ Cheesy

ไปดูที่ร้านเห็น ทั้งสามรุ่นเหมือนกันครับคุณนพ แถมมี ไนท์ฮอกค์ เจาะพอร์ท ด้วย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #113 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:19:06 PM »

ตกข่าวอีกแล้วผมได้แต่ชมคลิป ที่ไหนได้พี่ๆจับตัวเป็นๆมาแล้วเป็นผมคงร้อนมือแย่เลยนะครับ  น้ำลายหก

ทำใจไว้ครึ่งนึงด้วยนะครับ ....  เพราะเอา Full autoออก(ผิดกฎหมาย)   เหลือไว้กึ่งออโต้
เมื่อทำใจได้แล้วไปชมครับ  .... ผมเคยลองยิงแล้วครั้งนึง  ยิงสนุกมาก แถมแม่นอย่างเหลือเชื่อครับ เยี่ยม เยี่ยม

ถ้าอยากได้แบบ FULL AUTO สามารถสั่งอะไหล่เข้ามาต่างหากได้เปล่าครับ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #114 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:19:37 PM »

Huh   ใครรู้บ้างผรั่งคนนี้เค้าคือใครครับ เห็นทุกคลิปทดสอบปืนลม Huh ไหว้
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #115 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:22:14 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก

ทำใจไว้ครึ่งนึงด้วยนะครับ ....  เพราะเอา Full autoออก(ผิดกฎหมาย)   เหลือไว้กึ่งออโต้
เมื่อทำใจได้แล้วไปชมครับ  .... ผมเคยลองยิงแล้วครั้งนึง  ยิงสนุกมาก แถมแม่นอย่างเหลือเชื่อครับ เยี่ยม เยี่ยม

ถ้าอยากได้แบบ FULL AUTO สามารถสั่งอะไหล่เข้ามาต่างหากได้เปล่าครับ

ใจเย็นๆครับ มันไม่ใช่เรื่องยาก มีตังค์ซะอย่าง เอาเข้าไป555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Terk Kung
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #116 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:08:59 AM »

Huh   ใครรู้บ้างผรั่งคนนี้เค้าคือใครครับ เห็นทุกคลิปทดสอบปืนลม Huh ไหว้
เขาคือพรีเซนเตอร์ของ pyramydair อ่าครับพี่ดุก
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #117 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:15:04 AM »

ลองพีเอ็มปรึกษาหรึอไปที่ร้านนายห้างดูครับ
เผื่อนายห้างอาจชี้แนะให้คำปรึกษาได้คร้บ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #118 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:21:26 AM »

เซลขายปืนหรือเปล่าครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #119 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:23:46 AM »

ลองพีเอ็มปรึกษาหรึอไปที่ร้านนายห้างดูครับ
เผื่อนายห้างอาจชี้แนะให้คำปรึกษาได้คร้บ

ไหนเสี่ยศักดาว่าจะไม่ซื้อปืนอัดลมแล้วไงครับ เห็นบอกว่าที่มีอยู่ก็พอแล้ว

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 18
  พิมพ์