เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:28:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด คุณโทน  (อ่าน 4586 ครั้ง)
Rosa
Jr. Member
**

คะแนน 30

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 09:57:29 PM »

ขอให้คุณโทนมีความสุขมาก ๆ นะคะ

ยิ่งสูงยิ่งหนาว
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 10:06:28 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่โทนมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 10:36:40 PM »

Happy Birthday and many many more
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 12:21:18 AM »

ไหว้ลาภ ยศ สุข สรรเสริญ จงบังเกิดกับท่านนะครับ ไหว้

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
ครูต้น (Orchid) - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 12:07:12 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่โทน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง  ไหว้
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 09:13:54 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 09:20:06 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
folk99-รักในหลวง
จงหวังให้สูงสุดแต่อย่าหยุดเมื่อผิดหวัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 85

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 09:21:28 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆเงินทองไหลมาเทมาครับ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 09:50:50 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม   มีความสุขมากๆนะครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 11:14:03 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ  ซินเจี่ยยู่อี่ ซินนี่ฮวดใช้ ในวันตรุษจีนด้วย

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 12:08:36 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด....

ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ นะ ...น้องโทน

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 07:04:16 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดสมหวังดั่งปรารถนาครับ.. ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 07:07:14 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณโทน ขอให้ไม่เจ็บ ไม่จน นะครับ ไหว้
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 03:07:57 PM »

เนื่องในโอกาสใกล้ถึงวันคล้ายวันเกิด   คุณโทน ขอนำอำนาจหลวงปู่ทวดฯ จงบันดาลให้  คุณโทน  จงมีแต่ความสุข ความเจริญ กิจการก้าวหน้าร่ำรวย

หวังใดขอให้สมปราถณา ไม่เจ็บไม่จน สุขภาพแข็งแรง แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายใดๆครับ  หลงรัก

Uploaded with ImageShack.us

ขอบคุณมากครับพี่ จอย ขอให้พี่จอยมีสุขภาพแข็งแรงครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...

สุขภาพแข็งแรง เงินทองคล่องมือ มีความสุขล้นเหลือครับ....

ขอบคุณครับคุณไดเมียว  ขอให้พรนั้นตอบสนองคืนกลับคุณไดเมียวพร้อมครอบครัว เพิ่มทวีคุณ ยิ่งขึ้นไป ครับ

ขอบคุณครับ ขอให้ยิงปืนแม่นๆ นะครับ 

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

ขอบคุณมากครับ  ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง เงินทองล้นเหลือ มีแต่เรื่องสุขใจครับ... เย้...

ขอบคุณครับพี่สมชาย  ขอให้พี่สมชายได้คนทำงานบ้านที่ดีๆ ในเร็วนี้ครับ   

สุขสันต์วันเกิดครับพ่อไหย่โทน อยู่ดีมีแฮงเด้อครับพี่  ไหว้ Grin

ขอบคุณหลายๆ  ขอให้อยู่ดีมีแฮง มักม่วน ต่อไปเด้อ   การงานก็อย่าให้ขื่อให้ขัด  เฮ้ดอีหยังก็ให้ไหลซอดจุดปุ้ด 

[Fans (Jedth) link=topic=107828.msg3538743#msg3538743 date=1327286536]
ขอให้มีสุขภาพกายและสุขภาพใจที่แข็งแรงตลอดไปครับ
[/quote]

ขอบคุณครับ  ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกัน ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ   Grin

ขอบคุณครับ น้าปู  ขอให้ครอบครัวพร้อมบริวาร ประสบแต่ความเจริญก้าวหน้า  ครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณโทน

ขอบคุณครับ  ขอให้หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรื่อง ครับ

ขอบคุณครับพี่ยอด  ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ  เช่นกันครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณโทน   ไหว้

ขอบคุณครับ  ขอให้ มีความสุข เช่นกัน ครับ
ขอให้พี่โทน มีความสุขมาก ๆ ครับ ไหว้
สุขสรรค์วันคล้ายวันเกิดครับพี่....สุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้

ขอบคุณครับ ขอให้ร่ำรวยๆ 

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ
ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง 
ให้   " คุณโทน "  พบแต่ความสุขความเจริญ
แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง 
มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้

ขอบคุณครับ  ขอพรนั้นตอบสนองคืนกลับ คุณคมขวาน พร้อมครอบครัว ครับ

ขอบคุณครับ  ขอให้มีความสุข เช่นกัน ครับ

..สมสุข..สมหวัง..ดังปรารถนา..ทุกประการ..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..

ขอบคุณครับ ขอให้พี่ วิสิทธิ์  มีสุขภาพแข็งแรงครับ มีปืนเยอะๆ

....ตามล่า...อีตอแหล
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 10:03:07 AM »

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณมากครับ  ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกัน

สุขสันต์วันเกิด....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ครับ  ขอบคุณครับ

ขอให้มีความสุขมากๆครับ   ร่ำรวยแข็งแรง       ไหว้

ขอบคุณครับ  ขอให้ร่ำรวยๆๆ  เช่นเดียวกัน

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่คุณโทนครับ...

ขอให้มีคุณโทนและครอบครัวความสุขมากๆ มีสุขภาพที่แข็งแรง...

อุดมไปด้วยทรัพย์สินเงินทองครับ... ไหว้

ขอบคุณมากครับคุณหมอ  ขอให้ครอบครัวคุณหมอ มีความสุขมากๆเช่นเดียวกันครับ

....ตามล่า...อีตอแหล
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์