เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:26:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าจอย ........ JOYHUNTER ........  (อ่าน 9931 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 07:45:58 AM »

ขอให้มีสุขภาพกายและสุขภาพใจที่แข็งแรงตลอดไปครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
ขอบคุณครับ
ขอให้สุขภาพ แข็งแรงครับ
ขอบคุณครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าจอย ไหว้
คิดสิ่งใดขอให้สมความปราถนา..ทรัพย์สินเงินทองมั่งคั่ง..การงานมั่นคง..ก้าวหน้ายิ่งๆขึ้นครับ ไหว้
ขอบคุณครับ
.....สุขสันต์วันเกิดครับ น้าจอย ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีเรี่ยวแรงเยอะๆ มีแต่ความสุขกาย สบายใจ ก้าวหน้ายิ่งๆขึ้น ครับ......
ขอบคุณครับ

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 07:48:55 AM »

สุขสมหวังดังตั้งใจทุกประการ  แคล้วคลาดปลอดภัยทุกเส้นทาง สุขสันต์วันเกิดครับพี่ชายที่แสนดี  ไหว้
ขอบคุณครับ อรรถ
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณครับ
ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิทั้งหลายจงดลบันดาลให้ท่านมีความสุขทั้งกายและใจตลอดไปครับ สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณครับ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆยิ่งๆขึ้นไปครับ
ขอบคุณครับ
สุขสันต์วันเกิดครับลุงจอย
ขอบคุณครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด....

ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ นะ....ตาจอย
ขอบคุณครับพี่

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 07:51:40 AM »

สุขสันต์ วันเกิด นะครับ น้าจอย ไหว้
ขอบคุณครับ อาตี๋
สุขสันต์วันเกิดครับพี่จอย....ขอให้มีความสุขมากๆคิดสิ่งใดสมความมุ่งหวังทุกประการนะครับ
ขอบคุณครับ
อธิษฐานผ่านอักษรพรวันเกิด     คำใดเลิศประเสริฐสุขทุกทิศา
ขอมอบให้คนดีพี่จอยที่เกิดมา     วันเวลาผาสุขทุกข์ไม่มี
ขอคุณพระปกป้องคุ้มครองขวัญ  ให้สุขสันต์บรรเจิดเฉิดฉวี
เกียรติการงานสราญรื่นชื่นชีวี      ตลอดปีตลอดไปขอให้รวย
 ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด....ครับพี่จอย ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่ คิก คิก ไหว้
ขอบคุณครับ น้าดุลย์
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
ขอบคุณครับ
           สุขสันต์วันเกิดขอให้มีควาสุขและสุขภาพแข็งแรงนะครับผม  Grin
ขอบคุณครับ
Happy Birthday ครับ
ขอบคุณครับ

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 07:53:35 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับลุงจอย สุขภาพแข็งแรง ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน ครอบครัวมีความสุขตลอดไปครับ ไหว้
ขอบคุณครับ
สุขสันต์วันเกิดครับน้าจอย
ขอบคุณครับป๋า
สุขสันต์วันเกิดนะครับท่านJOYHUNTER ... ไหว้
ขอบคุณครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่จอยมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
ขอบคุณครับเอ๋
ไหว้ ขอให้มีความสุขสมหวังดั่งใจ ครับ
ขอบคุณครับลุงตุ้ย

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 07:55:41 AM »

ไหว้ลาภ ยศ สุข สรรเสริญ จงบังเกิดกับท่านนะครับ ไหว้
ขอบคุณครับ
ไหว้สุขสันต์วันเกิดไม่เจ็บไม่จนครับ
ขอบคุณครับ
  แข็งๆ แรงๆ เงินทองเหลือใช้เยอะๆครับพี่
ขอบคุณครับ ท่านผู้ว่าฯ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่จอย...

ขออาราธณาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยคุ้มครองและดลบันดาลให้พี่จอยและครอบครัวมีความสุข มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน...

เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน อุดมไปด้วยทรัพย์สินเงินทอง ครับ... ไหว้
ขอบคุณครับคุณหมอ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ พี่จอย  ไหว้  สุขภาพแข็งแรง แช่มชื่นตลอดปีครับพี่
ขอบคุณครับ

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 09:03:39 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้าจอย ........ JOYHUNTER

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
PsanP_IT.31(ไพศาล ๓)
๑๙๑๑ เลอะโคลน!!
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 09:46:26 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ไหว้

จะสร้างสรรค์วันชื่นคืนสุข ม่ายเอาซานุก ปายเพียงวันๆ ! เอิ๊ก^-^
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 10:05:10 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าจอย

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 10:34:42 AM »

ไม่เจ็บ   ไม่จน  ครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:38:27 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...  ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:40:13 AM »

วันนี้หรือวันอะไรก็ตามแต่ขอให้  อโรคยา  ปรมาลาภา     ครับ  จารย์จอย        หลงรัก     ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 02:00:46 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 02:03:53 PM »

พึ่งเห็นกระทู้นี้

มาอวยพรให้พี่จอยที่หลัง แต่ก็มานะครับพี่จอย Grin Grin Grin Grin

ให้มีควาสุข ร่ำรวยเงินทอง

ไม่เจ็บไม่จน ครับพี่ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
prawin -รักในหลวง-
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 03:39:26 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่   ไหว้                             

คนดีไม่มีคำว่าเป็นกลาง เพราะคนดีแยกแยะความผิด ความชั่ว และความดีออกจากกันได้
เมื่อเราเป็นคนดี และเราเห็นอยู่แล้วว่าอะไรดี อะไรชั่ว  แล้วเราจะยืนอยู่เป็นกลางได้อย่างไร
การเป็นกลางในสภาวะที่แข่งกันระหว่างความดีและความชั่ว เรียกว่าความกลัวแห่งคนขี้ขลาด
หยุดกลัว หยุดขี้ขลาด

อ.เสรี วงษ์มณฑา 18/11/5
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 10:10:52 PM »

Happy Birthday and many many more นะครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์