เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:29:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง ........ soveat ชุมไพร  (อ่าน 7668 ครั้ง)
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 06:40:27 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 06:55:29 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 06:56:47 PM »

สุขสันต์วันเกิด ร่ำรวย..วยแข็ง ตลอดไปนะ Grin ไหว้
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 07:01:45 PM »

สุข  สดชื่น  สมหวัง   สุขภาพแข็งแรงตลอดไป  .......  สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง 

ขอบพระคุณครับลุงปู  ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันเกิดครับน้าโซ....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
ขอบคุณครับน้าอู้ดดี้ ไหว้ Cheesy
อยู่ดีมีแฮงซุ่มเย็นซุ่มเย็นเด้อครับอ้าย Grin ไหว้
ขอบคุณคร้าบ  ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันเกิดครับอ้ายกวาง ไหว้
ขอบพระคุณครับลุงสังค์  ไหว้ Cheesy
สุขภาพดี...สุดปี๋สุดแล้งเน่อครับ

Cheesy
ไหว้ หลงรัก หลงรัก
ร่ำรวยเงินทอง ยศศักดิ์ ห่างหายโรคภัย การงานก้าวหน้าครับ   ไหว้
ขอบคุณครับพี่รัก  ไหว้ Cheesy
ขอให้แข็ง      แรงเยอะๆครับ

ขอให้มีความสุขมากๆๆๆครับ
ขอบพระคุณครับน้าจง ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านพี่ ไหว้
ขอบคุณครับน้านัท  ไหว้ Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 07:06:36 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับคุณกวาง ขอให้สุขภาพแข็งแรงครอบครัวมีความสุขนะครับ
ขอบคุณครับพี่  ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันเกิดครับลุงกวาง ไหว้
ขอบคุณครับคุณบาร์ท  ไหว้ Cheesy
ขอให้สุขภาพแข็งแรง หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง เงินทองไหลมาเหมือนบ่อน้ำไม่มีวันเหือดแห้งตลอดกาล และไม่ต้องมีเหตุจำเป็นให้ต้องใช้ .40 กระบอกแรงครับ... เย้...
ขอบพระคุณครับอาจารย์  ไหว้ Cheesy
ขอให้มีสุขภาพกายและสุขภาพใจที่แข็งแรงตลอดไปครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณครับ  ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันเกิดครับตากวาง
ใหญ่ โต แข็ง แรง ร่ำรวย ตลอดไปครับ Grin

ขอบคุณครับน้าดุลย์ แหม ของแรงด้วย tiger snake  ไหว้ Grin
สาธุ...ขอให้เจี๊ยบด่าทุกวันด่าทุกคืนจนหูตึง....ขอให้เจ้าเกทไถ่ตังค์ไปซื้อขนมซื้อของเล่นเยอะๆ.....
ขอให้พรนี้กลับไปหาเอ็งร้อยเท่าพันทวี สาทุ  แบร่
สุขสมหวังดังตั้งใจทุกประการน้องรัก  Wink
ขอบคุณครับพี่อรรถ  ไหว้ Cheesy
หลงรัก ขอให้มีความสุข แข็งแรง.....
ขอบคุณครับลุงตุ้ย  คอมมานเดอร์ให้ผมนะ สามหมื่น วิงมาสเตอร์กะด้ายครับ  คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 07:14:32 PM »

ศรีๆ มื่อนี่มื่สันวันดี... ขอให้อยู่ดีมีแฮงเด้อ... ขอให่ได้เป็นซ่างขาหน่า... แหล่วให่เมียเป็นคนขี่ซ่าง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ขอบคุณครับครูต้น ทุกวันนี้ก็อย่างนี้แล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยจงบันดาลให้สุขสมหวัง เจริญในหน้าที่การงาน ร่ำรวยเงินทอง
คิดอยากได้สิ่งใดขอให้สมดังหวัง ซ่อนตังค์ขออย่าให้เมียจับได้ มีกิ๊กก็อย่าให้เมียรู้ สาธุ โชคโชค หมานหมานเด้อกวาง Wink
ขอบคุณครับพี่วุธ  ไหว้ Grin
ขอให้มีความสุขสมหวังและมีสุขภาพดีตลอดไปครับ. ไหว้
ขอบพระคุณครับน้าwillys  ไหว้ Grin
ไม่เจ็บ ไม่จน นะค่ะ..... ไหว้
ขอบคุณครับสาวออยล์ ขอให้เจอเนื้อคู่ไวๆหล่อๆเด้อครับ  ไหว้ Grin
สุขสันต์วันเกิดครับคุณกวาง ขอให้สุขภาพแข็งแรงครอบครัวมีความสุขนะครับ
ขอบคุณครับพี่ กิจการรุ่งเรืองนะครับ  ไหว้ Grin
สุขสันต์วันเกิดนะน้องรัก  เยี่ยม ไหว้ หลงรัก
ขอบคุณครับพี่หนุ่ม คงได้เจอกันอีกเร็วๆนี้ครับ  ไหว้ Grin
Happy Birthday and many more ครับ

ขอบพระคุณมากครับคุณลุงเกิื้อ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ  ไหว้ Cheesy
..สมสุข..สมหวัง..ดังปรารถนา..
..สุขสันต์วันเกิดครับ...

สุขสันต์วันเกิดครับ    คุณกวางน้อย ไหว้
ขอบพระคุณครับคุณลุง  ไหว้ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับพี่กวาง ไม่เจ็บ ไม่จน ร่ำรวยๆ ถูกหวยเบอร์ใหญ่ .....เพี้ยง  หลงรัก
ขอบคุณครับพี่ สมพรปากเด้อครับ เพี้ยง  ไหว้ Grin
ไม่เจ็บ  ไม่จน  ครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณครับน้าจักร  ไหว้ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 07:17:48 PM »

ขอบคุณครับพี่แพะ หายเร็วๆนะครับพี่  ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้ากวาง ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณครับ  ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ
   สุขสันต์วันเกิด ร่ำรวย..วยแข็ง ตลอดไปนะ Grin ไหว้
ขอบพระคุณครับลุงตี๋ อิอิ  ไหว้ Grin

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 07:22:34 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 09:27:56 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ .......................

ไม่เจ็บ  ไม่จน

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
T-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 140

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 09:51:25 PM »

สวัสดีครับ
               สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 12:30:57 AM »

สุขสันต์วันเกิดไม่เจ็บไม่จนครับ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 12:39:42 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=PSLKDMvaoCY

สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุข ในชีวิต มาก  ๆ นะ กวาง .    Cheesy

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 01:31:46 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ
ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง 
ให้   " น้องกวาง "  พบแต่ความสุขความเจริญ
แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง 
มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้
        อ้อ..คิดการสิ่งใด
หรือทำอะไรก็ขอให้แคล้วคลาด
อย่าให้น้องเจี๊ยบจับได้................... คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 01:58:03 PM »

สุขสันต์วันเกิดเด้อ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 03:49:13 PM »

สุขสัตร์วันเกิดขอให้ รวยๆ ถูกหวยเยอะๆ ขอให้ภรรยารักมากๆนะครับ  Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์