เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:29:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง ........ soveat ชุมไพร  (อ่าน 7671 ครั้ง)
นายโป่งจิงฮง ทะลวงปืน - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

รักโค้ลท์ แต่มอบหัวใจให้ บาเร็ตต้า

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 04:05:07 PM »

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับผม ............  ไหว้

นายโป่ง จิงฮงทะลวงปืน โทร. 081-927 5960 / 082-717 3057
vichy
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 04:40:40 PM »

ขอให้แข็ง,,,,,,มีความสุขมากๆ จับงูมาแกล้มเหล้าได้เยอะๆนะกวาง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 05:29:13 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 06:51:51 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 06:57:09 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณ.กวาง

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 11:21:49 PM »

สุขสันต์วันเกิดพี่soveat ชุมไพรครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มั่งมีเงินทองนะครับ  ไหว้

engagement_รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 121

"เกิดมาในดินแดน_จักต้องแทนคุณแผ่นดิน"

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 12:03:58 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่กวาง  ไหว้

.....ประชาธิปไตยจะประสบผลสำเร็จได้ จะต้องประกอบไปด้วยปัจจัยเหล่านี้อยู่ในหมู่ผู้มีสิทธิเลือกตั้ง 51%ขึ้นไป คือ 1.ความรู้หนังสือ 2.ความตื่นตัวทางสังคม เศรษฐกิจ การเมือง และที่สำคัญที่สุดคือ 3.ศีลธรรม มิฉะนั้นแล้วประชาธิปไตยจะเป็นเพียงเครื่องมือในการหลอกลวงประชาชนเท่านั้น จาก Prabhat Ranjan Sarka.....
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 12:08:03 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้คุณกวางมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:22:18 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
ขอบพระคุณครับลุงเล้ก... ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ .......................

ไม่เจ็บ  ไม่จน
ขอบพระคุณครับผู้การ  ไหว้ Cheesy
สวัสดีครับ
               สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณครับ  ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันเกิดไม่เจ็บไม่จนครับ
ขอบคุณครับน้านิค กิจการรุ่งเรืองนะครับ  ไหว้ Cheesy
http://www.youtube.com/watch?v=PSLKDMvaoCY

สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุข ในชีวิต มาก  ๆ นะ กวาง .    Cheesy

ขอบพระคุณมากครับพี่ฐา  ไหว้ Cheesy
       สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ
ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง 
ให้   " น้องกวาง "  พบแต่ความสุขความเจริญ
แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง 
มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้
        อ้อ..คิดการสิ่งใด
หรือทำอะไรก็ขอให้แคล้วคลาด
อย่าให้น้องเจี๊ยบจับได้................... คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับครูหมู  ไหว้ Cheesy บู่
สุขสันต์วันเกิดเด้อ
ขอบคุณครับพี่จอย.. ไหว้ Grin
สุขสัตร์วันเกิดขอให้ รวยๆ ถูกหวยเยอะๆ ขอให้ภรรยารักมากๆนะครับ  Grin
ขอบคุณครับบัง   ไหว้ Cheesy
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับผม ............  ไหว้
ขอบคุณครับน้าโป่ง  ไหว้ Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:28:10 AM »

ขอให้แข็ง,,,,,,มีความสุขมากๆ จับงูมาแกล้มเหล้าได้เยอะๆนะกวาง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขอบพระคุณครับพี่หม่อง ไหว้ Cheesy
ขอบพระคุณครับพี่ ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ  ไหว้

ขอบคุณครับพี่พงษ์  ไหว้ Grin
สุขสันต์วันเกิดครับ คุณ.กวาง
ขอบคุณครับพี่วัฒน์  ไหว้ Grin
สุขสันต์วันเกิดพี่soveat ชุมไพรครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มั่งมีเงินทองนะครับ  ไหว้
ขอบคุณครับพี่  ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่กวาง  ไหว้
ขอบคุณครับ สอบบรรจุได้ไวๆนะครับ  ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้คุณกวางมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
ขอบคุณครับพี่เอ๋  ไหว้ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:47:41 AM »

ขอให้ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมาก ๆ  สุขสันต์วันเกิดจร้าาาา หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
OO BUCK
Sr. Member

คะแนน 146

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:02:40 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  หน้าที่การงานรุ่งเรืองก้าวหน้านะครับ..... Cheesy Cheesy Cheesy

พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 11:37:24 AM »

ตามมาทีหลังช้าไปหน่อย แต่ขอให้มีความสุขในวันเกิด

รำรวยเงินทอง ได้เป็นปลัดไวๆ Grin Grin Grin Grin

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 11:56:14 AM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 11:57:16 AM »

ขอให้มีความสุขหลาย ๆ ครับนายช่าง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน เป็นพ่อที่ดี สิ่งที่ไม่ดีก็สอนลูกอย่าให้ทำตาม เป็นสามีที่ดี อยู่ในโอวาทภรรยาแบบนี้ตลอดไป   ไหว้

Grin

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์