เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:25:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง ........ soveat ชุมไพร  (อ่าน 7647 ครั้ง)
ครูต้น (Orchid) - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 12:10:39 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพแข็งแรงครับน้ากวาง
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 12:18:16 PM »

ขอให้ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมาก ๆ  สุขสันต์วันเกิดจร้าาาา หลงรัก
ขอบคุณครับพี่สน  ไหว้ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  หน้าที่การงานรุ่งเรืองก้าวหน้านะครับ..... Cheesy Cheesy Cheesy
ขอนคุณครับพี่  ไหว้ Cheesy
ตามมาทีหลังช้าไปหน่อย แต่ขอให้มีความสุขในวันเกิด

รำรวยเงินทอง ได้เป็นปลัดไวๆ Grin Grin Grin Grin
ขอบคุณครับพี่รินทร์  ไหว้ Grin
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับพี่ซับ ขอขาวๆได้มะ ไม่ชอบสีแทน  ไหว้ Grin
ขอให้มีความสุขหลาย ๆ ครับนายช่าง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน เป็นพ่อที่ดี สิ่งที่ไม่ดีก็สอนลูกอย่าให้ทำตาม เป็นสามีที่ดี อยู่ในโอวาทภรรยาแบบนี้ตลอดไป   ไหว้

Grin
ขอบคุณครับอ้ายวิญญู  หืยส์... ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพแข็งแรงครับน้ากวาง
ขอบคุณครับครูต้น  ไหว้ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 01:26:26 PM »

สุขสันต์วันเกิด ไม่เจ็บ ไม่จน รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ  Grin
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 01:49:41 PM »

แข็งแรงร่ำรวยๆ ครับผม

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 02:19:01 PM »

สุขขี สุขโข เงินทองไหลมาเทมา ร่างกายแข็งแฮงเด้อน้ากวงเด้อ ไหว้ Grin

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:27:14 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:52:55 PM »

ไหว้ลาภ ยศ สุข สรรเสริญ จงบังเกิดกับท่านนะครับ ไหว้

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 12:06:52 AM »

สุขขี  สุขขัง  สุขแบบมีตังค์เยอะๆ  สุขสุดชั่วนิจนิรันดร์ตลอดไปเด้อ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 03:00:25 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด......

มีความสุขเยอะ ๆ นะ...น้อง

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 08:40:20 PM »

...สุขสันต์วันเกิดครับ น้ากวาง ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ครับ.....

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 12:02:06 PM »

ให้สนุก+สุข ให้อึด ให้ทน อย่าจน อย่าเจ็บตลอดไป เด้อท่าน ไหว้

เมื่อวานอวยพรไปแล้ว แต่โพสท์ไม่ได้  อิอิ Grin
abandej_รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 363

« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 01:39:02 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านกวาง
คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปราถนาทุกประการ

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 02:22:27 PM »

ขอให้มีความสุขความเจริญ ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีตังค์เยอะๆครับอากวาง

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #73 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 03:38:24 PM »

มาเด้อขวนเอย  มาอยู่เฮือนอยู่ซาน
         มานะขัวญนะ มาอยู่กับเนื้อกับตัว(ภาคกลาง)

มีควมสุขหลายๆ เป็นตาฮัก เป็นตาฮัก ของหัวหน้าเด้อครับ     Cheesy  ไหว้ 

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #74 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 04:09:52 PM »

สุขสันต์วันเกิด ไม่เจ็บ ไม่จน รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ  Grin
ขอบคุณครับพี่ยง  ไหว้ Cheesy
แข็งแรงร่ำรวยๆ ครับผม
ขอบคุณครับอ้ายก้วย
สุขขี สุขโข เงินทองไหลมาเทมา ร่างกายแข็งแฮงเด้อน้ากวงเด้อ ไหว้ Grin
ขอบคุณครับอ้ายวุธ ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ
ขอบคุณครับอ้ายชัย  ไหว้ Cheesy
ไหว้ลาภ ยศ สุข สรรเสริญ จงบังเกิดกับท่านนะครับ ไหว้
ขอบคุณครับพี่  ไหว้ Grin
  สุขขี  สุขขัง  สุขแบบมีตังค์เยอะๆ  สุขสุดชั่วนิจนิรันดร์ตลอดไปเด้อ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ขอบพระคุณครับลุงแป๋ง  ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด......

มีความสุขเยอะ ๆ นะ...น้อง
ขอบพระคุณครับป๋าสตง ไหว้ Grin
...สุขสันต์วันเกิดครับ น้ากวาง ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ครับ.....
ขอบพระคุณครับพี่ไม่ได้เจอกันอีกเลยตั้งกะคราวนครปฐมนะครับ  ไหว้ Cheesy

ให้สนุก+สุข ให้อึด ให้ทน อย่าจน อย่าเจ็บตลอดไป เด้อท่าน ไหว้

เมื่อวานอวยพรไปแล้ว แต่โพสท์ไม่ได้  อิอิ Grin
ขอบคุณครับครู  ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านกวาง
คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปราถนาทุกประการ

ขอบคุณครับพี่เอ ไหว้ Grin
ขอให้มีความสุขความเจริญ ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีตังค์เยอะๆครับอากวาง
ขอบคุณครับพี่สมศักดิ์  ไหว้ Cheesy

มาเด้อขวนเอย  มาอยู่เฮือนอยู่ซาน
         มานะขัวญนะ มาอยู่กับเนื้อกับตัว(ภาคกลาง)

มีควมสุขหลายๆ เป็นตาฮัก เป็นตาฮัก ของหัวหน้าเด้อครับ     Cheesy  ไหว้ 
ขอบคุณครับพี่ปิยะ  ไหว้ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์