เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:28:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ปณิธาน วัฒนายากร" อดีตโฆษก รบ.มาร์ค เตรียมสละโสดแต่งลูกศิษย์สาววัย 25  (อ่าน 7686 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:36:55 AM »

ครู..........   จับลูกศิษย์แต่งงาน    เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องปกติไปแล้ว

ถ้าหากไม่ใช่ลูกศิษย์ของตนเอง   ผมจะยกนิ้วให้เลย

Rep.นี้ ต้อง+ให้เลย...
เซียนเหยียบเมฆมาเอง....  Grin Grin Grin

(โดนขังลืมแน่ตรู................  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน )

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 09:05:31 AM »

โถ.....

เหลือก็แต่  น้าซับฯ

เถ้าแก่ร้านขายเครื่องดนตรีที่เกาะภูเก็ตด้วยครับ  หรือจะรอแต่งตอน ๕๒ เหมือนอาจารย์ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:00:41 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ อ. ติดตามงานวิชาการ อ. อยู่เสมอครับ ไหว้

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:25:00 AM »

ไม่อยากคุยเท่าไหร่ผม50+17ครับ  คุกๆๆๆ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:56:43 AM »

ถ้าไม่บอกอายุนี่ไม่รู้เลยว่า๕๒แล้วหน้าอ่อนมากๆเลย ผมยังคิดว่า๓๐กว่าๆด้วยซ้ำ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:16:51 AM »

ไม่อยากคุยเท่าไหร่ผม50+17ครับ  คุกๆๆๆ
ก็วัยคุณอานี่กร้า  ยังเจ๋ง ยิ้มีเลศนัย
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:16:13 PM »

อิจฉาจัง  ไม่เสียเที่ยวที่รอมานาน ครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:31:15 PM »

หึ หึ
ตอนเขาเป็นนักเรียน
ครูสั่งโน่น นู่น นั่น นี่  พอตอนนี้แหละ  กลับกัน คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 02:16:46 PM »

แล้วบ้านนั้นจะรู้จักรอยยิ้มกันบ้างหรือเปล่าหนอ    Tongue

บ้านไหน หมายถึงบ้านเจ้าสาวเหรอ
ยังไม่รู้เลย ลูกเขยจะอายุมากกว่าพ่อตาหรือเปล่า....

หมายถึงสาวเจ้าได้ซะมี  เป็นคนหน้าตายยิ้มไม่เป็น  ต่างหากล่ะ ....
ใครจะไปยุ่งถึงพ่อตาแม่ยายเขาเล่าหล่อนก็   แลบลิ้น

Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่"  อ่ะ  ฮา

ยายก็คิดเหมือน ลุงปู  อ่ะ ฮา
ยายคิดว่า  แกเป็นคนที่ พูด    แล้วต้องอ่านปาก  มองหน้า  เอียงหูฟัง ด้วย อ่ะ ฮา
แก เน้น  "คำ"  ไม่เป็น อ่ะ  พูด เรื่อย  พูดเปื่อย  มารู้อีกที  "จบแล้ว"  ฮา

ส่วนใบหน้าของแก  "เรียบ"  เหมือนโดนเตารีด  12 ปอนด์  กดทับ อ่ะ ฮา
เมื่อใบหน้าเรียบ  มุมฝีปากไม่ "เผยอ"  ยายก็เดาว่า  "ไม่มีอารมณ์ขัน"  อ่ะ ฮา

55555  แกคงเครียด กับการทำงานกะ  นายก "มาร์ค"  มั้ง  ฮา

ส่วนเรื่องการ  "แต่งงาน"  อ่ะ
มติชน    เขาแซว  ถึง  ขนาด  "กรี๊ด"   เลยอ่ะ ฮา
ยายก็ไม่รู้ความหมาย  เหมือน  คนตั้งกระทู้  อ่ะ ฮา

555555555  พี่เบิ้ม  แกก็  "กรี๊ด"  เหมือนกัน ฮา
พวก    "คานยังคอย"   กะพวก  "ยังคอยคาน"   ฮา

.......   อิจฉาละสิน้าเสือโฮก     คิก คิก

ยินดีด้วยครับ.......ขอดูรูปเจ้าสาวหน่อยครับ Grin

Ha Ha Ha   ฮา "ฮั่นแน่"  พี่เสือ อ่ะ ฮา

555555555  ยาย  รู้น๊ะคร๊า  "คิดอะไรอยู่"  ฮา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 05:36:42 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 06:55:27 PM »

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:13:51 PM »

เข้ามาอ่านรอบสอง ก็ยังไม่เข้าใจ ท่านทั้งหลายที่เข้ามาคุยเนี่ย
มาแสดงความยินดี หรือเข้ามาติเตียนเรื่องอายุที่แตกต่าง แต่ส่วนตัวผม
คิดว่า ส่วนใหญ๋คงเสียดายว่า ทำไมไม่เป็นตรู วะ.... แลบลิ้น ไหว้
  หรือไม่ก็คิดว่า แม่ม แก่กว่าตรูอีก ยังมี หญิง20กว่ายอมแต่งด้วย ขำก๊าก
มันเป็นความสามารถเฉพาะตัว ห้ามเลียนแบบ Grin
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์