เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 07:22:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระเบิดกลางสุขุมวิท 71  (อ่าน 17432 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 12:51:29 AM »

แปลว่าผมเดาผิด ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

แล้วมันจะหิ้วมาทำไมเนาะยายเน๊าะ รึว่าเอาไว้ไว้ลาย อิอิ  Grin Grin  งั้นก็ถือว่าฝีมือห่วยแตกอิอิ  แต่ครูฝึกผมบอกว่าคนที่ชำนาญเรื่องระเบิดเขาจะกลัวระเบิดกัน  แสดงว่าพวกนี้ไม่ชำนาญ เลยตกใจหิ้วมาด้วย  คิก คิก

ปล ดูว่ารัฐจะออกข่าวยังไงดีกว่า เห็นบอกว่าเป็นเรื่องโคมลอยนิ๊เรื่องก่อการร้ายอ่ะ  คิก คิก

มันเอาระเบิดมือมาใช้เป็นเครื่องมือแหวกทางออกครับ...

เสียงระเบิดมีผลทางด้านจิตใจสูง...

เกิดการแตกตื่นและตระหนกของฝูงชนได้มาก...

แต่ดันมาเล่นกับไทยมุงชาวไทย...

ได้ยินระเบิดเราไม่หนี...

มุงเข้าสู้...ฮา... คิก คิก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 12:59:32 AM »

แฮ่ๆ ครับ แสดงว่าทำลายเป้าหมายเพื่อสร้างกระแสใช่ไหมครับ  ไหว้ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือสมบัติของผู้มีอารยธรรม
Hero Member

คะแนน 239

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 01:07:15 AM »

ไอ้แขกอิหร่านรู้จักคนไทยน้อยไปแล้ว  Grin Grin Grin

เคยเจอขนาดรถน้ำมันคว่ำ น้ำมันไหลนองเต็มถนน พวกยังจอดรถไปมุงดูกันอยู่ได้ เจ้าหน้าที่ก็บอกให้ถอยออกไปห่างๆ พวกมุงแทบจะชิดรถน้ำมัน มุงไม่มุงเปล่าตักน้ำมันใส่ขวดกลับบ้านอีก ดีไม่เจอดีดก้นบุหรี่ใส่ ไม่อย่างนั้นมีหวังไทยมุงตายหมู่งานนี้แน่ๆ  อ๋อย

...การที่เราทะนุถนอมคนที่เรารัก มันเป็นเรื่องปกติ
แต่การถนอมหัวใจคนที่เราไม่ได้รัก ใครจะทำได้สักกี่คน...

คิดถึงทุกปี-บินหลา สันกาลาคีรี
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 08:15:55 AM »

พี่กวางเล่นระเบิด   ต่อไปผมไม่แซวแล้วครับ  ตกใจหน้าซีด
กวางมันน้องผ๊มๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 08:24:27 AM »

พี่กวางเล่นระเบิด   ต่อไปผมไม่แซวแล้วครับ  ตกใจหน้าซีด

ระเบิดหล่นกลางวง ได้ไข่ขาดกันบ้างแหละครับ  ทั้งพี่โผม น้องโผม แหละ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 08:27:16 AM »

ระเบิดหล่นกลางวง ได้ไข่ขาดกันบ้างแหละครับ  ทั้งพี่โผม น้องโผม แหละ
กวาง ว่างๆไปวางแถวแท่นกลางเลหน่อย ยี๊

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 08:50:26 AM »

งานนี้...ผม........ไม่เกี่ยวนะ.......

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Mr.MK
Full Member

คะแนน 29

เส้นทางของชีวิต ลิขิตได้ด้วยตนเอง

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 08:52:50 AM »

ไม่อยากจะซ้ำเติมเพื่อนมนุษย์ด้วยกันเลย   เศร้า
แต่.......สมน้ำหน้ามันจริงๆ ให้ทุกข์แก่ท่าน ทุกข์นั้นถึงตัว  แบร่

“รู้จักอดทน รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ รู้จักอภัย”
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 09:27:08 AM »

กวาง ว่างๆไปวางแถวแท่นกลางเลหน่อย ยี๊

ที่นี่มีทั้ง เอ็กโพลซีพ ทั้ง กัมมันตภาพรังสี ครับ  ไม่ไข่ขาดก็ไข่นวน ครับ เลือกได้ครับพี่

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 09:38:04 AM »

นี่ไงเจอแล้ว... แก๊งค์ระเบิดปลาวัด... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 09:42:54 AM »

แปลว่าผมเดาผิด ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

แล้วมันจะหิ้วมาทำไมเนาะยายเน๊าะ รึว่าเอาไว้ไว้ลาย อิอิ  Grin Grin  งั้นก็ถือว่าฝีมือห่วยแตกอิอิ  แต่ครูฝึกผมบอกว่าคนที่ชำนาญเรื่องระเบิดเขาจะกลัวระเบิดกัน  แสดงว่าพวกนี้ไม่ชำนาญ เลยตกใจหิ้วมาด้วย  คิก คิก

ปล ดูว่ารัฐจะออกข่าวยังไงดีกว่า เห็นบอกว่าเป็นเรื่องโคมลอยนิ๊เรื่องก่อการร้ายอ่ะ  คิก คิก

มันเอาระเบิดมือมาใช้เป็นเครื่องมือแหวกทางออกครับ...

เสียงระเบิดมีผลทางด้านจิตใจสูง...

เกิดการแตกตื่นและตระหนกของฝูงชนได้มาก...

แต่ดันมาเล่นกับไทยมุงชาวไทย...

ได้ยินระเบิดเราไม่หนี...

มุงเข้าสู้...ฮา... คิก คิก
พี่หมอรุทครับ  ทำไมคนร้ายที่ขาขาดเลือดไหลน้อยจัง  และเลือดมันหยุดไหลเองหรือครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 10:23:47 AM »

ไอ้แขกอิหร่านรู้จักคนไทยน้อยไปแล้ว  Grin Grin Grin

เคยเจอขนาดรถน้ำมันคว่ำ น้ำมันไหลนองเต็มถนน พวกยังจอดรถไปมุงดูกันอยู่ได้ เจ้าหน้าที่ก็บอกให้ถอยออกไปห่างๆ พวกมุงแทบจะชิดรถน้ำมัน มุงไม่มุงเปล่าตักน้ำมันใส่ขวดกลับบ้านอีก ดีไม่เจอดีดก้นบุหรี่ใส่ ไม่อย่างนั้นมีหวังไทยมุงตายหมู่งานนี้แน่ๆ  อ๋อย

เคยโยนก้นบุหรี่ ลงน้ำมัน ไม่ติดครับ ไฟจากก้นบุหรี่ไม่มีเปลว แต่เป็นไฟคุๆแดงๆ
แต่ถ้าไม้ขีดจุดโยนไป ไฟลุกครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 11:12:10 AM »

เคยโยนก้นบุหรี่ ลงน้ำมัน ไม่ติดครับ ไฟจากก้นบุหรี่ไม่มีเปลว แต่เป็นไฟคุๆแดงๆ
แต่ถ้าไม้ขีดจุดโยนไป ไฟลุกครับ

เคยดูรายการ Mega clever มีการทดลองแบบพี่ซับว่า  ไฟไม่ติด  ครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 11:16:01 AM »

เอาด่างชนิดนึง ?  ผสมกับน้ำมัน ?   ไม่ต้องจุดไฟมันติดได้ด้วยตัวมันเอง   (ผู้ทราบกรุณาอย่าเปิดเผยส่วนผสมอาจเป็นภัยครับ)

R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 11:32:40 AM »

หลายปีก่อนนู้นก็หนหนึ่ง ที่มันฆ่าคนไป 1 คน เอาศพใส่รถโม่ปูน(บรรจุปุ๋ยยูเรีย) แล้วขับไปสถานฑูตแห่งใดแห่งหนึ่ง แต่รถดันไปชนกับมอเตอร์ไซคล์เสียก่อน ตร.เลยยึดรถไปไว้ สน.มันเลยระเบิดสถานฑูตไม่สำเร็จ ผู้ต้องหาเป็นชาวอิหร่านเหมือนกันใช่มั้ย แต่รู้สึกจะพ้นผิดในชั้นศาล ไทยไม่ใช่คู่กรณีกับอิหร่านซะหน่อย..ไม่น่ามาก่อเหตุในเมืองไทย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 11:52:41 AM โดย poethipus » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์