เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:26:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หากท่านขับรถไปเจอจะทำยังไง  (อ่าน 8497 ครั้ง)
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 10:42:39 PM »

ทับเลย ถ้ายังไม่เนียนก็ถอยมาทับอีก อิอิ

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 11:57:59 PM »

หักหลบครับ พร้อมกับเปิดกระจกตะโกนว่า"เฮ้ยยยย มาทำอะไรกันเเถวนี้วะ" ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 08:56:24 AM »

น่าจะมีอีกข้อนะ  
๔. จอดรถลงไปพร้อมกับ M๑๖ แม็กส์สำรอง ๓ อัน แล้วกราดยิงไม่ยั้ง

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 09:24:32 AM »

๔. จอดรถลงไปพร้อมกับ M๑๖ แม็กส์สำรอง ๓ อัน แล้วกราดยิงไม่ยั้ง
พวกผู้ชายใจร้าย แลบลิ้น

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 09:27:06 AM »

แป๋วววววว...น้าจอยทำให้น้องๆในบอร์ดนี้คิดมากนะเนี๊ยะ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 09:30:34 AM »

แป๋วววววว...น้าจอยทำให้น้องๆในบอร์ดนี้คิดมากนะเนี๊ยะ
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:09:17 AM »

เพศนี้ เทพประทานมาครับ   ทำเป็นเล่นไป   คิก คิก

อ่านเจอที่ไหนแล้วก็ไม่รู้ นานมากแล้ว ให้เครดิตไม่ถูก  เป็นความเชื่อของฮินดู ว่า  ตอนที่พระราม(เฮ่ย..  ตกใจ )ต้องทัณฑ์  ออกเดินดง

ได้มีพสกนิกรมากมาย เดินตามมาส่ง ครั้นถึงชายป่า พระรามก็หันหลังกลับ แล้วตรัสว่า "ดูกร พสกนิกรชายและหญิง ถึงพวกท่านจะะตามมาส่งยังไง

พวกท่านก็ต้องกลับไปอยู่ดี อย่าได้ลำบากกายต่อไปอีกเลย ส่งเราเพียงแค่นี้แหละ ขอให้ประชากรชายและหญิง จงกลับไปประกอบสัมมาชีพเถิด"

เหล่าพสกนิกรต่างก็กลับไป คงเหลือแต่บุรุษท่าทางวิกลกลุ่มหนึ่ง ยังคงติดตามพระรามอยู่ พระรามก็ตรัสถามว่า แล้วพวกท่านล่ะ ทำไมยังไม่กลับ

บุรุุษท่าทางวิกลกลุ่มนั้น ก็ทูลว่า "พระเจ้าข้า พระองค์ให้พสกนิกรชายและหญิงกลับไป แต่ข้าฯหาใช่ทั้งชายและหญิงไม่"   พระรามตรัสถามว่า" แล้วพวกท่านเป็นเพศใด"

ผู้หนึ่งก็ตอบว่า"พวกเราคือ ฮีจีดา(Higida)พระเจ้าข้า หาใช่ชายหรือหญิงไม่"  พระรามจึงประทานพรว่า "ดูกร ฮีจีดา ท่านนั้นเป็นเพศที่ประหลาดนัก

แต่ท่านก็เป็นพสกนิกรของเรา จงกลับไปยังถิ่นสถานของท่าน และร้องรำทำเพลง ใช้ชีวิตอย่างสนุกสนานเถิด"   ฮีจีดาก็กลับไป

อ้อ  เจอแล้ว

Grin

http://topicstock.pantip.com/religious/topicstock/2010/04/Y9090329/Y9090329.html

มากด like ครับ
ต่อไปผมขออนุญาตนำไปเรียกขานผู้ที่มีลักษณะเช่นในภาพนะครับ

ส่วนการตอบคำถาม
ผมขอหักหลบแล้วเร่งเครื่องหนีไปไกลๆ เพราะผมมาพบภายหลังจากหลายท่านได้กระหน่ำทั้งใช้เป็นเป้า หรือเหยียบจนแบน (เละ) ไปเรียบร้อยแล้วครับ  Grin

Pragmatism
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 05:59:26 PM »

เริ่มเผยตัวตนออกมาแล้ว หลงรัก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์