เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:39:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครก็ได้ครับ .. เอามันไปเก็บที ... ได้โปรด !!!  (อ่าน 4503 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:17:52 AM »

หมดยุคคาถาอาคมแล้วครับ  ต่อให้สักมากขนาดไหนถ้าจิตใจใฝ่ต่ำ  อย่าว่าแต่ยิงเลยแค่หนามเล็กๆถิ่มตำก็เสียเลือดแล้ว

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
พริกหนุ่ม(ภ๕ / ๒๕๔๓)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 31

รีดไถแล้วรวยทำไปทำไม ข้าฯตชด.อยู่อย่างพอเพียง

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:58:26 AM »

เยี่ยม สงสัยดูทีวีมากไปแหมถ้าเจอะในป่านะ จะถลกหนังเก็บไว้เป็นที่ระทึก จูบบบบ

พวกเราแค่ปิดทองใต้ฐานพระประทาน จะใช้ประโยชน์เรียกมา หมดปัญหาก็ลืม วีรบุรุษในเงามืด"Brave actions never want trumpet"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 12:03:56 PM »

คงไม่นานครับออกตัวมากแบบนี้ Grin

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:06:16 PM »

สักแบบนี้  เขาเรียกสัก TATTOO ... ไม่มีวิชาอาคมอะไรหรอก ครับ ... สักเอาเท่ สักให้ดูน่าเกรงขาม ....เหมือนพวก ยากูซ่า ... โดนกำปั้นเข้าไป ก็ เลือดกลบปากได้เหมือนกัน ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:23:31 PM »

ทุกท่านทราบหรือไม่ว่าวิธีฆ่าพวกหนังเหนียวเขาทำกันแบบไหน...จับมันโก้งโค้งแล้ว...หะจึ๋ยยยยยยย...เสียบๆๆๆๆๆๆๆ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:34:11 PM »

ทุกท่านทราบหรือไม่ว่าวิธีฆ่าพวกหนังเหนียวเขาทำกันแบบไหน...จับมันโก้งโค้งแล้ว...หะจึ๋ยยยยยยย...เสียบๆๆๆๆๆๆๆ

เหนียวมากให้ทุบครับ...หัวและตัวให้น่วม...ท้ายสุดเสียบสวนทวารครับ ในสมัยก่อนเขาว่ากันแบบนั้น
แต่ไอ้ในคลิปพวกนี้ ยิงอย่างเดียวครับถ้าพวกเขามาทำร้ายเรา

Long Live The King

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:41:08 PM »

.๔๕  เอซีพี  นี่แหละครับ  ยิงเข้าไปเถอะ  ถึงไม่เข้าแต่ไม่ใช่ว่ามันจะไม่เจ็บ  

เข้าหน้าอก  เข้าซี่โครง  กระดูกมันจักต้องแตก - หัก  เดี๋ยวมันก็ช้ำในตายไปเอง   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:48:44 PM »

ถ้าเอาตำรานายสมชาย เขาให้เผาครับ... แฮ่ๆ...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:52:05 PM »

ถ้าเอาตำรานายสมชาย เขาให้เผาครับ... แฮ่ๆ...
โหดร้ายทารุณ แล้วต้องเผาทั้งเป็นหรือปล่าวครับ คิก คิก

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:53:36 PM »

ใคร ก็ ได้ ครับ ........เอาพวกมันไปเก็บไว้ที่กำแพงวัด ที ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:01:04 PM »

ใคร ก็ ได้ ครับ ........เอาพวกมันไปเก็บไว้ที่กำแพงวัด ที ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยู่ตรงไหนก็รกครับ...อย่าเอาไปไว้วัดเลยครับ...เอาไปถ่วงน้ำดีที่สุด...คริคริคริ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:02:50 PM »

ทุกท่านทราบหรือไม่ว่าวิธีฆ่าพวกหนังเหนียวเขาทำกันแบบไหน...

จับมันโก้งโค้งแล้ว...หะจึ๋ยยยยยยย...เสียบๆๆๆๆๆๆๆ

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"   พี่ดาบอ้วน  อ่ะ ฮา

5555 ว๊าาา...  หมดกัน   ฮา

พวก  "รักร่วมเพศ"  อ่ะ ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:07:45 PM »

กำแพงวัดนี่ให้เกียรติมากเลยนะครับ  คิก คิก คิก คิก

อยากให้โลกมีแต่สันติสุข
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:09:35 PM »

.๔๕  เอซีพี  นี่แหละครับ  ยิงเข้าไปเถอะ  ถึงไม่เข้าแต่ไม่ใช่ว่ามันจะไม่เจ็บ  

เข้าหน้าอก  เข้าซี่โครง  กระดูกมันจักต้องแตก - หัก  เดี๋ยวมันก็ช้ำในตายไปเอง   Grin
       ให้มันรู้ไปซิ ว่าไม่เข้า ยี๊
ทุกท่านทราบหรือไม่ว่าวิธีฆ่าพวกหนังเหนียวเขาทำกันแบบไหน...

จับมันโก้งโค้งแล้ว...หะจึ๋ยยยยยยย...เสียบๆๆๆๆๆๆๆ

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"   พี่ดาบอ้วน  อ่ะ ฮา

5555 ว๊าาา...  หมดกัน   ฮา

พวก  "รักร่วมเพศ"  อ่ะ ฮา
       จ๊ากกกกก ตกใจ ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:22:21 PM »

.๔๕  เอซีพี  นี่แหละครับ  ยิงเข้าไปเถอะ  ถึงไม่เข้าแต่ไม่ใช่ว่ามันจะไม่เจ็บ 

เข้าหน้าอก  เข้าซี่โครง  กระดูกมันจักต้องแตก - หัก  เดี๋ยวมันก็ช้ำในตายไปเอง   Grin
        ให้มันรู้ไปซิ ว่าไม่เข้า ยี๊

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"   พี่ดาบอ้วน  อ่ะ ฮา

5555 ว๊าาา...  หมดกัน   ฮา

พวก  "รักร่วมเพศ"  อ่ะ ฮา
        จ๊ากกกกก ตกใจ ตกใจ

อ่าวเวรกรรม...ยาบร๊าบรา...เล่นผมแล้ว...เพิ่มเติม...เอาไม้แหล่มๆเสียบครับผม(ขนาดเท่าข้อมือเด็ก ๑ ขวบนะ...เดี๋ยวยายจะเอาไม้จิ้มฟันไปเสียบอีก)

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์