เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:33:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครก็ได้ครับ .. เอามันไปเก็บที ... ได้โปรด !!!  (อ่าน 4486 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:27:44 PM »

ทุกท่านทราบหรือไม่ว่าวิธีฆ่าพวกหนังเหนียวเขาทำกันแบบไหน...จับมันโก้งโค้งแล้ว...หะจึ๋ยยยยยยย...เสียบๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าเอาตำรานายสมชาย เขาให้เผาครับ... แฮ่ๆ...
        พี่สมชายพูดไม่หมด
กั๊กคำว่า"ยางรถยนต์"ไว้...ฮา

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:40:51 PM »

ใคร ก็ ได้ ครับ ........เอาพวกมันไปเก็บไว้ที่กำแพงวัด ที ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยู่ตรงไหนก็รกครับ...อย่าเอาไปไว้วัดเลยครับ...เอาไปถ่วงน้ำดีที่สุด...คริคริคริ

เดี๋ยวน้ำสกปรก ...สงสารชาวบ้าน ครับ ...  Grin Grin Grin

ใคร ก็ ได้ ครับ ........เอาพวกมันไปเก็บไว้ที่กำแพงวัด ที ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กำแพงวัดนี่ให้เกียรติมากเลยนะครับ  คิก คิก คิก คิก

...งั้นเอาไปทำปุ๋ยครับ  พอได้ประโยชน์บ้าง ถึงจะเป็นปุ๋ยชั่วๆ  ก็เถอะ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:47:49 PM »

ทุกท่านทราบหรือไม่ว่าวิธีฆ่าพวกหนังเหนียวเขาทำกันแบบไหน...

จับมันโก้งโค้งแล้ว...หะจึ๋ยยยยยยย...เสียบๆๆๆๆๆๆๆ

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"   พี่ดาบอ้วน  อ่ะ ฮา

5555 ว๊าาา...  หมดกัน   ฮา

พวก  "รักร่วมเพศ"  อ่ะ ฮา
        จ๊ากกกกก ตกใจ ตกใจ

มีคนร้อนตัว   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 03:09:51 PM »

Angry Angry Huh Huh ยี๊ แบร่

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 05:42:34 PM »

ทุกท่านทราบหรือไม่ว่าวิธีฆ่าพวกหนังเหนียวเขาทำกันแบบไหน...จับมันโก้งโค้งแล้ว...หะจึ๋ยยยยยยย...เสียบๆๆๆๆๆๆๆ

.๔๕  เอซีพี  นี่แหละครับ  ยิงเข้าไปเถอะ  ถึงไม่เข้าแต่ไม่ใช่ว่ามันจะไม่เจ็บ 

เข้าหน้าอก  เข้าซี่โครง  กระดูกมันจักต้องแตก - หัก  เดี๋ยวมันก็ช้ำในตายไปเอง   Grin
        ให้มันรู้ไปซิ ว่าไม่เข้า ยี๊
ทุกท่านทราบหรือไม่ว่าวิธีฆ่าพวกหนังเหนียวเขาทำกันแบบไหน...

จับมันโก้งโค้งแล้ว...หะจึ๋ยยยยยยย...เสียบๆๆๆๆๆๆๆ

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"   พี่ดาบอ้วน  อ่ะ ฮา

5555 ว๊าาา...  หมดกัน   ฮา

พวก  "รักร่วมเพศ"  อ่ะ ฮา
        จ๊ากกกกก ตกใจ ตกใจ

อ่าวเวรกรรม...ยาบร๊าบรา...เล่นผมแล้ว...เพิ่มเติม...เอาไม้แหล่มๆเสียบครับผม(ขนาดเท่าข้อมือเด็ก ๑ ขวบนะ...เดี๋ยวยายจะเอาไม้จิ้มฟันไปเสียบอีก)
นึกว่าจะพาไปกินถั่วดำซะแล้ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 05:50:49 PM »

ในกลุ่มพวกเขาคงมองว่าการที่ยิ่งมีลายสักที่ตัวเยอะๆ จะยิ่งเพิ่มความเท่ ความเก๋า ความอยู่ยงคงกระพันชาตรี

และคงมองกลุ่มคนที่เล่นปืนอย่างเราๆท่านๆว่า อ่อนแอ ปอดแหก มีปืนแล้วไม่กล้ายิงใคร สู้พวกกูไม่ได้ นึกอยากยิงก็ยิงแม่งได้หมด

คงคิดว่าตัวเองเป็นที่สุดแล้ว ไม่มีใครเกินพวกเขาแล้ว............... ยี๊

แต่ผมเชื่อว่าพวกในคลิปน่ะ จะต้องตายโง่ๆ แน่นอน

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 06:47:04 PM »

นี่หรือ คือ อนาคต ต่อไป เฮ้อ
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 07:40:48 PM »

คนแบบนั้น ยิงทิ้งยังเปลืองกระสุน   
ต้องจับมัดแล้วยัดเข้าเตาเผายาเสพติดครับ 
ในเมื่อมันอยากอยู่กับสารเสพติดนักก็เผาๆรวมกันไปเลย   
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 09:24:41 AM »

ผมเห็นเด็กเล็กๆ คนหนึ่งอยู่ในคลิปฯ ด้วย... อนาคตคงไม่ต้องสงสัยว่าจะไปในทางไหน... เกิดมาก็โดนยัดเยียดวัฒนธรรมชั่วๆ ให้ซะแล้ว... บู่

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:14:52 AM »

คนแบบนั้น ยิงทิ้งยังเปลืองกระสุน   
ต้องจับมัดแล้วยัดเข้าเตาเผายาเสพติดครับ 
ในเมื่อมันอยากอยู่กับสารเสพติดนักก็เผาๆรวมกันไปเลย   

ผมว่าน่าจะให้คนขายกินเสพเสียให้หมดเวลาตำรวจจับได้ Grin Grin Grin จะได้รู้ว่าใช้แล้วเป็นอย่างไร

กำหนดไปเลยวันละ 100 จนกว่าจะหมด

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:20:26 AM »

ผมเห็นเด็กเล็กๆ คนหนึ่งอยู่ในคลิปฯ ด้วย... อนาคตคงไม่ต้องสงสัยว่าจะไปในทางไหน... เกิดมาก็โดนยัดเยียดวัฒนธรรมชั่วๆ ให้ซะแล้ว... บู่

โตขึ้นไม่แคล้วตัวลายเหมือนพี่ๆสุดเท่ของมันแน่ๆครับ เดี๋ยวก็คงชวนเพื่อนมาร่วมกันเข้าแก๊งค์ เป็นรุ่นๆต่อไป  อ๋อย

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:07:53 PM »

ถ้าต้องเลือกระหว่างยิงหมากับพวกนี้ ไม่ต้องคิดเลยครับ ไม่กลัวบาปด้วย อยู่ไปก็เปลืองอากาศหายใจ  Angry ไหว้
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 12:18:34 AM »

สักแล้วอยู่ได้ซัก100ปีจะสักอยู่  ไม่เห็นใครใหญ่กว่าโลงซักราย

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:32:46 AM »

พวกนี้ยังไงก็ไม่เก่งกว่าตำรวจครับ  ทุกรูปแบบ  รอจังหวะให้มันถึงที่ถึงเวลาก่อน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:42:27 AM »

สักแล้วอยู่ได้ซัก100ปีจะสักอยู่  ไม่เห็นใครใหญ่กว่าโลงซักราย

ตายกี่ชาติก็ขาดเธอไม่ได้... ผมหมายถึงโลงนะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์