เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:26:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวยิงกว่าเพราะแก้ไม่หาย  (อ่าน 6264 ครั้ง)
abs
Jr. Member
**

คะแนน 1

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 01:16:36 AM »

ผมมีประสบการแบบผม  ช่วยเล่ากันฟังหน่อย                   เมื่อประมาณปีใหม่ได้มีโอกาสไปเที่ยวเชียงใหม่   ขับรถไปแฟนสองคน  ไม่ต้องอิจฉา   ได้เข้าพักที่โรงแรมกาด.........เข้าพักเวลาเที่ยงคืน  ไม่มีโอกาสเลือกห้อง  เพราะคนพักมาก  เลยได้ห้องมุมสุดหมายเลขห้อง.........เมื่อเข้าพักก๊อาบน้ำนอนเลย    เพราะเหนือยมากในการขับรถ    แต่ก็รู้สึกเหม็นอับช่วงเปิดแอรใหม่ๆ    แต่ไม่คิดอะไรมาก   จึงหลับไป  มารู้สึกตื่นเวลาตี 2กว่า    ได้ยินเสียงผู้หญิงร้องไห้   แต่เบามาก   จึงปลุกแฟนผมขึ้นมาฟัง    เพราะผมเป็นคนมีสติดีมาก   จึงปลุกแฟนผมขึ้นมา    เพื่อมีอะไรฉุกเฉิน       จะได้ตั่งตัวทัน  ผมถามแฟนผมว่าได้ยินเสียงผู้หญิงร้องไห้หรือเปล่า    แฟนผมพยักหน้า ผมพอมีสติดีกว่าแฟนผม  หยิบผ้าเช็ดตัวได้  กระโดดออกนอกห้อง ไปตามคนมาช่วย  ที่ลอบบี้   สักพักแฟนผมเดินตามมา  แล้วว่าเอาอีกแล้ว  ไอ้โรคกลัวผีขึ้นสมอง   แก้ไม่หายสักที    ปืนก็ทิ้ง  เมียก็ทิ้ง    พกมาทำไมตั้ง  2กระบอก      ผัวเมียข้างห้องเขาตีกัน   ตูละเบื่อ  Angry Angry Angry
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 04:41:41 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:07:05 AM »

Grin Grin Grin

ผมเคยเจอคล้ายๆคุณแหละครับ............แต่เป็นแบบไม่เงียบ ไปพักโรงแรมข้างๆห้องตีกันเลย ดังจนต้องลงไปหาของกินนอกโรงแรม Huh

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:36:44 AM »

เหอะ เหอะ เหอะ ผมเคยเจออีกแบบนึงตอนไปฝึก Surveillance and Detection ที่ Fort Bragg เมื่อเดือน กุมภา ที่ผ่านมา ก็เข้าพักที่โรงแรมในค่าย  Grin Grin ข้างห้องครับมีทหารผิวดำกับเมียมาพักอยู่ ผมหลับๆอยู่ดีๆ ตื่นครับด้วยเสียงไม่ใช่โหยหวน นะครับทั่นแต่เป็นเสียงเตียงโยกชนหัวนอนผมกะเสียงซู้ดซ้าด ต้องเคาะผนังหัวนอนที่ติดกันบอกว่าเบาหน่อยโว้ยคนจะนอน  Grin Grin Grin ไม่เกรงใจกันเล้ย เรานอนคนเดียวซะด้วย ผับผ่าเถอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2004, 09:08:59 AM โดย USP40 » บันทึกการเข้า
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:53:18 AM »

Cheesy Cheesy Cheesyน่ากัว...น่ากัว Cheesy Cheesy Cheesyยิ่งของท่านงู ยิ่งน่ากัวใหญ่ Cheesy Cheesy Cheesy

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:31:25 AM »

ฮึ ๆ กรณีของพี่งูเอสพี  เป็นแบบว่า กลัว กลัวได้ยินเสียงดังมากกว่านั้น ช่ายป่ะ....
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:32:32 AM »

Grin Grin Grin Grin
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 10:08:51 AM »

เห็นด้วยครับของพี่ USP40 น่ากลัวกว่า......กลัวนอนไม่หลับ ...กระสับกระส่าย...ไม่มีแรงฝึกในวันรุ่งขึ้น.... Grin Grin Grin Cool

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:48:56 AM »

Grin Grin Grin  เจอคนกลัวผีเข้าให้แล้ว...ฮ่าๆๆ
แล้วอย่างนี้จะซื้อปืนมาไว้ทำม่าย... ดีนะแฟนคุณ abs ไม่ได้กลัวด้วย ม่ายงั้น.....ไม่อยากคิด ฮ่าๆ Grin

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 12:31:27 PM »

ฮึ ๆ กรณีของพี่งูเอสพี  เป็นแบบว่า กลัว กลัวได้ยินเสียงดังมากกว่านั้น ช่ายป่ะ....

เค้ากลัวว่า หักห้ามใจไม่อยู่ เดี๋ยวได้หนีไปนอนข้างนอกง่ะ
 Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 02:04:56 PM »

เรื่องเสียวของคุณพี่USPนี่ ถ้าได้"แก้"ซักหน่อยก็คงหาย-หลับฉะบายแหงๆอ่ะครับ  Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 02:23:12 PM »

เหอะ เหอะ เหอะ ผมเคยเจออีกแบบนึงตอนไปฝึก Surveillance and Detection ที่ Fort Bragg เมื่อเดือน กุมภา ที่ผ่านมา ก็เข้าพักที่โรงแรมในค่าย  Grin Grin ข้างห้องครับมีทหารผิวดำกับเมียมาพักอยู่ ผมหลับๆอยู่ดีๆ ตื่นครับด้วยเสียงไม่ใช่โหยหวน นะครับทั่นแต่เป็นเสียงเตียงโยกชนหัวนอนผมกะเสียงซู้ดซ้าด ต้องเคาะผนังหัวนอนที่ติดกันบอกว่าเบาหน่อยโว้ยคนจะนอน  Grin Grin Grin ไม่เกรงใจกันเล้ย เรานอนคนเดียวซะด้วย ผับผ่าเถอะ

...อื้อฮือ...เล่าเห็นภาพเลย Grin เสียวแบบนี้ไม่ค่อยกลัวเท่าไหร่ครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2004, 02:28:53 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
EAKWALITT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 05:10:16 PM »

ผมเองก็เคยเจอครับ ที่ภูเก็ต  เสียงผู้หญิงร้องดังมาก  ไม่ทราบว่าร้องเพราะอะไร  ถ้าจะทะเลาะกันทำไมไม่ทะเลาที่บ้าน มาเปิดห้องทะเลาะกันทำไม  เอ๊ะ..หรือว่า ผู้ชายใช้เข็มขัดตีเมีย 5555 Grin
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 05:27:55 PM »

ภาวนาอย่าให้เจอครับ
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 07:52:58 PM »

เสียงเตียงโยกชนหัวนอนผมกะเสียงซู้ดซ้าด  Shocked นี่มันผีอะไรอ่ะคับพี่ USP 40 Huh Huh Huh อิอิ

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์