เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:30:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวยิงกว่าเพราะแก้ไม่หาย  (อ่าน 6291 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 02:07:07 AM »

Cheesy เอาอีกซักเรื่องก็คงได้คับ...

เมื่อสิบปีก่อน(ทำไมเรื่องต้องเก่าๆทุกทีก็ไม่รู้...สงสัยแก่คับ...)...ผมใช้ทุนอยู่แถวๆชายแดนภาคตะวันออก...บ้านพักที่รพ.ที่อยู่ก็ต้องเดินผ่านตึกดับจิต...ซึ่งหน้าตึกก็มีต้นโพธิ์ขนาดซักสองคนโอบ...มีคนชอบมาไหว้(และขอหวย)มากแบบว่าผ้าแดง, ตุ๊กตา, ของเซ่นไหว้เต็มโคนต้นประจำคับ...มีอยู่วันนึงผมลงเวรช้ากว่าปกติ(ปกติลงเที่ยงคืน)แต่วันนั้นต้องเฝ้าคนไข้หนักอยู่จนถึงตีสาม...ก็เดินกลับบ้านพักตามปกติ...พอใกล้ๆถึงต้นโพธิ์ที่ว่า...ก็ได้กลิ่นธูปพอหันไปดูที่ใต้ต้นโพธิ์ก็เห็นคน(?)นุ่งขาวห่มขาวนั่งหันหลังให้ทางเดิน(หันหน้าหาต้นไม้)...ผมก็เดินผ่าน(ไม่หลอกกันหรอกคับว่ารู้สึกเฉยๆ...จริงเกือบวิ่งอยู่แล้ว)...ค่อยๆเดินพอถึงหน้าบ้านซึ่งห่างไปแค่ซักห้าสิบเมตร...ตอนที่เดินก็เกร็งคอยฟังเสียงตลอด...พอถึงหน้าประตูบ้านด้วยความรอบคอบผมก็เอากุญแจเสียบเข้าไปไขก่อน...แล้วหันกลับไปดูคับ...ปรากฏว่าบ๋อแบ๋คับ...ใต้ต้นโพธิ์ไม่มีทั้งธูปทั้งคน(แถวๆนั้นไม่มืดคับมีไฟทางเดินสลัวๆ)...แถมมีเสียงนกแสกดังแซ๊กซซซซ...ขึ้นมาเหมือนนัดกันเลยคับ...อ้อ...ไม่ต้องห่วงผมหรอกคับ...ผมกระโดดเข้าบ้านด้วยความเร็วสูงแล้วพุ่งเข้าไปสวดมนต์นอนเลยคับ...น้ำท่าไม่ได้อาบเลยคับ... Grin
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 02:23:52 AM »

โฮเฮะ...  Shocked  อ่านประสบการณ์ผีผีตอนตี 2 เศษๆเนี่ยนะ  Shocked  พระก็ไม่ได้แขวนติดคอ  หนาวแว้บ...

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 05:53:22 AM »

โฮเฮะ...  Shocked  อ่านประสบการณ์ผีผีตอนตี 2 เศษๆเนี่ยนะ  Shocked  พระก็ไม่ได้แขวนติดคอ  หนาวแว้บ...
อะไรกัน เฮีย  เป็นเซียนพระ ยังจะกลัวผีอีก Grin

เมื่อผมอายุ14 ปู่ผมเพิ่งเสียครับ อายุแกก็89อ่ะครับ  ช่วงงานศพ ตั้งศพไว้ที่วัด  สวดอภิธรรมไป7วันตามพิธี แล้วก็ฝังตามพิธีจีน Wink  ตามประเภณีจีนนั้น  เมื่อในบ้านมีคนตาย เค้าจะเอากระดาษแดงปิดที่หน้าตี่จูเอี๊ยะ(ศาลเจ้าขนาดเล็ก)ครับ เพื่อให้วิญญาณเข้าบ้านได้(ความเชื่ออ่ะ)  ผมก็คิดว่าจิงง่ะคับ Embarrassed(อึ๋ยยยย สยองงงง)  ห้องนอนผมกว้างครับ นอนได้เป็นสิบคนเลยแหละ แต่ไฉนเลย ผมนอนคนเดียวครับ พ่อแม่นอนห้องข้างๆ พี่สาวนอนห้องอื่น  พอตกกลางดึก ผมยังนอนไม่หลับสนิทดีครับ ก็ได้ยินเสียงคนมาบิดประตู (   ลองนึกถึงประตูลูกบิดที่ใช้ล๊อคโดยการกดอ่ะครับ เมื่อกดล๊อคลงไปแล้ว ก็จะพอบิดได้นิดหน่อย แต่เปิดไม่ได้ แต่จะได้ยินเสียงแก๊กๆๆเล็กน้อย)  ผมได้ยินเสียงนั้นครับ แก๊ก  แก๊ก  แก๊ก....เสียงเหมือนลูกบิดประตูมากเลย  แต่พยายามข่มใจว่ามันไม่ใช่ครับ Grin  แต่อีกใจก็คิดว่า "อากงมาให้หวยรึวะ"  ก็พยายามทำใจให้สบาย แล้วก็ข่มตาให้หลับ  ฮู่ยยยย กว่าจะหลับได้ อึ๋ยยย สยิวจิงๆ แถมยังเปิดแอร์ซะหนาวอีก บรรยากาศเป็นใจเหลือเกิน Shocked   เช้าตื่นขึ้นมา จะเปิดประตูออกไปก็พยายามทำใจคับ Grin  เดินลงมาชั้นล่าง มองไปที่ตี่จูเอี๊ยะ  กระดาษแดงก็ยังอยู่คับ  ผมเลยไปจุดธูปไหว้อากงเลย(จุดตามประเภณีนะ เพราะผมจะไหว้ทุกเช้า) แล้วก็บอกแกว่า  ถ้าอากงมีอะไร ก็มาเข้าฝันอั๊วนะ  อย่าโผล่ออกมา มันต๊กกาจัยนาอากง Grin
  จบแย้วคับ Grin

เอ๊ะ ต่ออีกหน่อย  เมื่อวันฝัง มีตำรวจคนนึงที่เป็นลูกน้องของตาผมมายิงปืนขึ้นฟ้าคับ(ไม่ต้องตกใจนะครับ เพราะมันเป็นป่าเป็นเขา  ใจผมเองก็เสียวๆอยู่เหมือนกันแหละ ) เค้ายิงไป3นัดคับ เป็นขนาด.45(ขอปลอกมาดูอ่ะ แล้วเก็บเลย  เก็บทั้งในชุดเหลืองตอนบวชน่ะแหละ อิอิอิ)  ยิงไป3นัด แต่เป็บปลอกมาได้แค่2นัด  อีกนัดไม่รู้ไปอยู่ไหน  ผมเลยซ่า ตีเป็น245กะ211ซะงั้น 5555 Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2004, 12:35:29 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 11:31:21 AM »

............... Grin Grin...เอาละว่างแล้วครับ เล่าได้แล้ว  จะเอาเรื่องผี ผ้าห้มที่เพื่อนผมทำหลอกกะแฟนเขาตอนดึกๆ หรือ เรื่องผีของผมละครับ  แต่ดูจาก กระทู้หลังจะหนักไปทางผี ก็เอาเรื่องผี่แล้วกันครับ.. Wink

เข้าเรื่องเลยนะครับจริงๆผีกับผมนี้เจอกันบ่อยไม่รู้เพราะอะไรแต่เอาเรื่องนี้ดีกว่าน่าจะเด็ดสุดๆสำหรับชีวิดผมตอนนี้ .. สมัยก่อนเด็กๆ ปี 21-28 ผมอาศัยอยู่กับคุณตาคุณยายที่โคราช   ตอนนั้นผมอยู่ราวๆ ป5. ตามต่างจังหวัดเวลามีงานวัดต่างหมู่บ้านคนตามหมู่บ้านต่างๆจะจะเดินเท้าลัดทุ่งนา ป่ารก เพื่อไปดูหนัง ดูมวย ดูรำวงกัน   ซึ่งผมก็เดินไปกับเพื่อนๆ 4-5 คนไปงานวัดของอีกหมู่บ้าน ตอนไปราว ๆ 6โมงกว่าๆ  ทางไปหมู่บ้านี้ต้องเดินผ่านป่าช้าด้วยซึ่งมักมีคนโดนผีหลอกประจำ ตอนไปนะไม่มีอะไร เพราะคนเดินกันเยอะ  ไปถึงงานต่างคนก็แยกกันดูงานตามที่ตัวเองชอบ ผมชอบดูหนังก็กะว่าจะดูยันเช้าเลย แต่พอดูไปดูมา ราวๆ ตี2 ผมทั้งง่วงทั้งหนาวก็เลยกลับบ้านดีกว่า แต่ชวนเพื่อนๆคนไหนก็ไม่มีใครกลับด้วย  เอาวะกลับคนเดียวก็ได้  ผมก็เลยต้องเดินผ่านป่าช้ากลับหมุ่บ้านคนเดียว ก่อนจะเดินผ่านเข้าป่าผมก็นึกในใจวาน่าจะมีคนเดินกลับเป้นเพื่อนนะ พอคิดพร้อมกับที่ผมเงยหน้าจากการมองทางเดิน ผมก็พบกับกลุมคนราวๆ 20 คนเดินนำอยู่ข้างหน้าราวๆ 30 ม. ด้วยความดีใจจึงรีบเดินกึ่งวิ่งเพื่อไปเดินใกลๆกลุ่มนั้น แต่สิ่งที่ผมพบเมื่อผมไปเดินตามหลังกลุ่มของพวกเขาคือ ถาพของคนที่อยุ่ใกล้ผมที่สุดคอยๆเลือนลางหายไปในอากาศที่ละคนๆที่ละคน จนไม่เหลือใครอีกเลย ซึ่งคนนั้นผมก็อยู่กลางป่าช้าพอดี .......... บอกตรงๆตอนนั้นขนผมทั้งตัวลุกจนเป้นเม่นเลยครับ แต่ก้พยายามข่มใจให้เป้นปรกติ พร้อมกับตะโกนออกไปด้วยเสียงอันดังว่า "  พวกมึ.. หลอกผิดคนแล้วโว้ กรูไม่กลัวผี " ..พูดเสร็จผมก็ปรับการเดินของผมให้ช้าลงเหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น ทำเหมือนไม่กลัวจริงๆผีมันจะได้รู้ไว้ว่าหลอกผิดคนแล้ว   แต่ผมนะเดินไปสวดมนต์ไปในใจตลอดทางเลยครับ นึกว่าจะพ้นแล้วที่ไหนได้ ก่อนเข้าหมู่บ้านมันยังตามมา ขย่มต้นงิ้วใหญ่ก่อนเข้าหมู่บ้านส่งท้ายซะอีก ขย่มเหมือนมีคนขึ้นไปบนต้นแล้วพยามยามขย่มแรงๆให้เรารู้ ทั้งๆที่ลมตอนนั้นก็ไม่ได้พัดแรงเลย...กลับถึงบ้านนอนเกือบไม่หลับยันเช้าครับ..อาจจะเป้นเพราะเหตุการนี้มั้งครับคราวหลังผมเจอผีอีกก็มักทำเฉยๆเหมือนไม่กลัว...แบบว่ากรูไม่กลัวนะโว้ววววววววว..55555555555555... Grin Grin...

.........ปล.  เรื่องจริงๆครับ ไม่ได้แต่งขึ้นเอง..ยังมีอีกหลายเรื่อง เอาแบบว่าเจอกันจะๆเห้นเป้นตัวๆกลางวงข้าวในป่า ทั้ง 20คนเลยก็มี ... Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 01:21:27 PM »

อ้าว......เริ่มจากเสียวเรื่องปืน แปลงร่างมาเป็นเรื่องเสียวสะดือตอนนี้กลายพันธุ์มาเป็นเรื่องผีซะแล้ว
งั้นผมก็มีครับ เมื่อเร็วๆนี้เอง ผมดันลืมเอกสารที่ต้องใช้ไว้ในโกดังเลยต้องขับรถกลับไปเอา ตอนนั้เป็นเวลาประมาณ5ทุ่มเห็นจะได้ครับ จอดรถไว้หน้าออฟฟิศเอาของเสร็จเดินกลับมาจะขึ้นรถ เอ่ะ....ทำไมโรงรถมันสั่นๆหว่า หลังคากระเทือนตึงๆๆเหมือนตอนแม่นาคโยกเรือนในหนังผีเลย ขนลุกซู่เลยครับ แต่ก็ต้องกัดฟันคว้าไฟฉายในรถเดินไปดู ยิ่งเดินเข้าไปไกล้มันยิ่งโยกหนักขึ้นเสียงกระแทกตึงๆๆเหมือนกลองย่ำอยู่ในหัวใจผมเลย แทบจะกลับหลังหันวิ่งป่าราบแล้ว กับคนนี่หน้าไหนก็ไม่มีกลัวใหญ่มาจากไหนก็ไม่เคยเกรง แต่เจอแบบนี้นี่แต่ละก้าวที่เดินไปเหมือนหัวใจจะหยุดเต้น กัดฟันสาดไฟฉายส่องเข้าไป ตะลึงเหมือนหนูเห็นงูเลยครับ คนงานที่ร้านมันหาที่ลงไม่ได้เลยหิ้วสาวมาแอบซ้อมทำลูกในโรงเก็บรถ เสียงตึงๆๆกับหลังคาสั่นก็เพราะมันจับสาวเจ้ายืนพิงเสาแล้วหิ้วขาตรวจภายในแรงกระแทกเลยส่งไปที่เสาไม้เต็มๆ เป็นทั่นๆจำทำยางงาย??? ผมก็"เออ โทดทีๆ"คำนึง แล้วก็กลับหลังหันไปหัวเราะก๊ากกกกกกก..กรั่กๆๆๆๆจนเหนื่อยอยู่ในรถสิครับท่าน จนป่านนี้พวกลูกน้องมันยังแซวกันเองไม่เลิกเล๊ยยยย Grin Grin Grin
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 01:16:05 AM »

............... Grin Grin...เอาละว่างแล้วครับ เล่าได้แล้ว  จะเอาเรื่องผี ผ้าห้มที่เพื่อนผมทำหลอกกะแฟนเขาตอนดึกๆ หรือ เรื่องผีของผมละครับ  แต่ดูจาก กระทู้หลังจะหนักไปทางผี ก็เอาเรื่องผี่แล้วกันครับ.. Wink

เข้าเรื่องเลยนะครับจริงๆผีกับผมนี้เจอกันบ่อยไม่รู้เพราะอะไรแต่เอาเรื่องนี้ดีกว่าน่าจะเด็ดสุดๆสำหรับชีวิดผมตอนนี้ .. สมัยก่อนเด็กๆ ปี 21-28 ผมอาศัยอยู่กับคุณตาคุณยายที่โคราช   ตอนนั้นผมอยู่ราวๆ ป5. ตามต่างจังหวัดเวลามีงานวัดต่างหมู่บ้านคนตามหมู่บ้านต่างๆจะจะเดินเท้าลัดทุ่งนา ป่ารก เพื่อไปดูหนัง ดูมวย ดูรำวงกัน   ซึ่งผมก็เดินไปกับเพื่อนๆ 4-5 คนไปงานวัดของอีกหมู่บ้าน ตอนไปราว ๆ 6โมงกว่าๆ  ทางไปหมู่บ้านี้ต้องเดินผ่านป่าช้าด้วยซึ่งมักมีคนโดนผีหลอกประจำ ตอนไปนะไม่มีอะไร เพราะคนเดินกันเยอะ  ไปถึงงานต่างคนก็แยกกันดูงานตามที่ตัวเองชอบ ผมชอบดูหนังก็กะว่าจะดูยันเช้าเลย แต่พอดูไปดูมา ราวๆ ตี2 ผมทั้งง่วงทั้งหนาวก็เลยกลับบ้านดีกว่า แต่ชวนเพื่อนๆคนไหนก็ไม่มีใครกลับด้วย  เอาวะกลับคนเดียวก็ได้  ผมก็เลยต้องเดินผ่านป่าช้ากลับหมุ่บ้านคนเดียว ก่อนจะเดินผ่านเข้าป่าผมก็นึกในใจวาน่าจะมีคนเดินกลับเป้นเพื่อนนะ พอคิดพร้อมกับที่ผมเงยหน้าจากการมองทางเดิน ผมก็พบกับกลุมคนราวๆ 20 คนเดินนำอยู่ข้างหน้าราวๆ 30 ม. ด้วยความดีใจจึงรีบเดินกึ่งวิ่งเพื่อไปเดินใกลๆกลุ่มนั้น แต่สิ่งที่ผมพบเมื่อผมไปเดินตามหลังกลุ่มของพวกเขาคือ ถาพของคนที่อยุ่ใกล้ผมที่สุดคอยๆเลือนลางหายไปในอากาศที่ละคนๆที่ละคน จนไม่เหลือใครอีกเลย ซึ่งคนนั้นผมก็อยู่กลางป่าช้าพอดี .......... บอกตรงๆตอนนั้นขนผมทั้งตัวลุกจนเป้นเม่นเลยครับ แต่ก้พยายามข่มใจให้เป้นปรกติ พร้อมกับตะโกนออกไปด้วยเสียงอันดังว่า "  พวกมึ.. หลอกผิดคนแล้วโว้ กรูไม่กลัวผี " ..พูดเสร็จผมก็ปรับการเดินของผมให้ช้าลงเหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น ทำเหมือนไม่กลัวจริงๆผีมันจะได้รู้ไว้ว่าหลอกผิดคนแล้ว   แต่ผมนะเดินไปสวดมนต์ไปในใจตลอดทางเลยครับ นึกว่าจะพ้นแล้วที่ไหนได้ ก่อนเข้าหมู่บ้านมันยังตามมา ขย่มต้นงิ้วใหญ่ก่อนเข้าหมู่บ้านส่งท้ายซะอีก ขย่มเหมือนมีคนขึ้นไปบนต้นแล้วพยามยามขย่มแรงๆให้เรารู้ ทั้งๆที่ลมตอนนั้นก็ไม่ได้พัดแรงเลย...กลับถึงบ้านนอนเกือบไม่หลับยันเช้าครับ..อาจจะเป้นเพราะเหตุการนี้มั้งครับคราวหลังผมเจอผีอีกก็มักทำเฉยๆเหมือนไม่กลัว...แบบว่ากรูไม่กลัวนะโว้ววววววววว..55555555555555... Grin Grin...

.........ปล.  เรื่องจริงๆครับ ไม่ได้แต่งขึ้นเอง..ยังมีอีกหลายเรื่อง เอาแบบว่าเจอกันจะๆเห้นเป้นตัวๆกลางวงข้าวในป่า ทั้ง 20คนเลยก็มี ... Grin

แซวเล่นหนะครับอย่าโกรธนาาา
จากวันนั้นถึงวันนี้ผมก็เลยยังตั้งเป็นเม่นไม่หาย Grin มิน่าหละคุณนินจาตัดผมซะเกรียนแบบทรงเมกันเลย  Cheesy
เรื่องผีๆเนี่ยผมเองก็ไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่เพราะที่เจอกับตัวเองมันก็ไม่แจ่มชัดเท่าที่ควร ไอ้ตอนเด็กๆเนี่ยกลัวขี้หดตดหายเลย(ปิดไฟนอนยังไม่ได้เลย) แต่เดี๊ยวนี้ไม่รู้ทำไมไม่กลัว(แต่อย่าเจอดีกว่า) แปลกดีเหมือนกัน คุณนินจาไปลุยป่าบ่อยๆ ต้องมีอะไรแปลกๆมันส์ๆมาเล่าให้ฟังแน่เลย เอาอีกครับชอบครับ
ว่าแต่คุณพลายแก้วหายไปเลยสงสัยไม่ยอมอ่านแล้วก.....กลัวผี Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 09:45:51 AM »

แซวเล่นหนะครับอย่าโกรธนาาา
จากวันนั้นถึงวันนี้ผมก็เลยยังตั้งเป็นเม่นไม่หาย Grin มิน่าหละคุณนินจาตัดผมซะเกรียนแบบทรงเมกันเลย  Cheesy
คุณนินจาไปลุยป่าบ่อยๆ ต้องมีอะไรแปลกๆมันส์ๆมาเล่าให้ฟังแน่เลย เอาอีกครับชอบครับ

.............. Grin Grin..สงสัยก็เพราะโดนผีหลอกบ่อยๆนี้แหละครับ ผมมันเลยพร้อมใจชี้เป็นเม่นทั้ง หัวจนต้อง ตัดแบบทรงเมกัน..5555555555555  เข้าป่าแบบป่าจริงๆไม่เคยเจอครับ.. Grin Grin..เดี๋ยวว่างๆกว่านี้จะมาเล่าต่อครับ..มีอีก ก็เธอเล่นนุ่งสไบเฉียงสีเขียวตองอ่อน มายืนข้างๆเลยนี้ครับ ..... :Smiley :Smiley :Smiley Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2004, 09:47:23 AM โดย ninja 19 » บันทึกการเข้า

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 11:15:04 PM »

.............. Grin Grin..สงสัยก็เพราะโดนผีหลอกบ่อยๆนี้แหละครับ ผมมันเลยพร้อมใจชี้เป็นเม่นทั้ง หัวจนต้อง ตัดแบบทรงเมกัน..5555555555555  เข้าป่าแบบป่าจริงๆไม่เคยเจอครับ.. Grin Grin..เดี๋ยวว่างๆกว่านี้จะมาเล่าต่อครับ..มีอีก ก็เธอเล่นนุ่งสไบเฉียงสีเขียวตองอ่อน มายืนข้างๆเลยนี้ครับ ..... :Smiley :Smiley :Smiley Grin

Grin แล้วคุณนินจาว่างมาเล่าต่อหรือยังล่ะคับ...อยากฟังต่อแล้วคับ...  Grin
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 01:05:00 AM »

ว่าแต่ว่า ....   นี้เป็นเวปเรื่องปืน  หรือเรื่อง สยองขวัญกันแน่ครับ  :Smiley :Smiley

อ่านๆไป ชักใจคอไม่ดีขึ้นมาแล้วสิ Wink Wink

....ตามล่า...อีตอแหล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 01:19:44 AM »

Grin อ้าว...คุณ kodo หายไปไหนแล้วล่ะคับ...  Grin

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 01:21:00 AM »

เรื่องแบบนี้ใครเชื่อ-ไม่เชื่อ ผมไม่รู้.....แต่ผมชอบบบบบบ Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
bigbuffalo
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 12:02:52 PM »

ยกกระทู้นี้ขึ้นมาแก้เซ้งหลังปีใหม่
ฅนนิรนาม
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 04:35:12 PM »

---เรียนคุณหมอ rute ผีหลอกหมอจริงๆ หรือครับ ...ผมเคยได้ยินว่าผีจะไม่หลอก หมอกะพยาบาล นี่แสดงว่าผมโดนต้มซิครับ---
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 10:18:09 PM »

วันนี้ทำงานดึกๆ แล้วมาอ่านเรื่อง ผีๆ จับหัว Grin ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 02:11:14 AM »

---เรียนคุณหมอ rute ผีหลอกหมอจริงๆ หรือครับ ...ผมเคยได้ยินว่าผีจะไม่หลอก หมอกะพยาบาล นี่แสดงว่าผมโดนต้มซิครับ---

ตกใจ อ้าว...แล้วผมจะตอบอย่างไรดีล่ะคับ...

ผมว่าเขาคงไม่ได้มาหลอกผมหรอกคับ...

แค่มาทักทายเล่นนะคับ...

เพราะถ้าหากเทียบกับท่านนินจาแล้วผมเจอเบากว่ามาก... Wink
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์