เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:25:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็กซ์ข้ามคืน...ผู้ชายร้อยทั้งร้อยขอลองสักครั้ง!!!  (อ่าน 4418 ครั้ง)
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:22:56 PM »

จากผลสำรวจพบว่า ผู้ชายส่วนใหญ่เคยมีเพศสัมพันธ์ข้ามคืนกับหญิงที่เพิ่งพบหน้า และรู้สึกดีจนอยากลองอีกครั้งเมื่อมีโอกาส
นักวิทยาศาสตร์ได้เริ่มต้นศึกษาพฤติกรรมของผู้ชาย อายุตั้งแต่ 18-30 ปี จำนวนกว่า 1,000 คน พบว่าผู้ชายเกือบร้อยเปอร์เซ็นต์
มีอารมณ์ทางเพศและพร้อมสำเร็จความใคร่กับผู้หญิงคนไหนก็ได้ โดยไม่จำเป็นต้องสอบถามที่มาว่าผู้หญิงคนนั้นคือใคร หรือเคยพูดคุยจีบกันมาก่อนหรือเปล่า

หากลองคำนวณเป็นเปอร์เซ็นต์ดูแล้ว น่าตกใจมากๆ กับตัวเลข 97 เปอร์เซ็นต์ ของผู้ชายที่ทำการสำรวจ ยินดีเดินตามผู้หญิงที่พบตามท้องถนนไปดื่มและกินข้าวด้วยกันในร้านอาหาร และหนุ่มๆ เกือบร้อยเปอร์เซ็นต์ที่ว่า มีถึง 83 เปอร์เซ็นต์ พร้อมสานสัมพันธ์ชั่วข้ามคืนกันต่อในสถานที่ลับตาผู้คน แต่ที่น่าสังเกตก็คือ ผู้ชายใจง่ายทั้งหลายนี้มักเลือกสถานที่ที่ไม่ใช่บ้านของตัวเอง แต่จะเสนอให้ไปโรงแรมหรือบ้านของหญิงสาวมากกว่า
จากข้อสังเกตที่กล่าวมาข้างต้น ทำให้เกิดคำถามว่า ทำไมผู้ชายถึงไม่ยอมเสนอตัวให้ใช้สถานที่ส่วนตัวของเขาเพื่อแสดงความเป็นสุภาพบุรุษ ซึ่งหนุ่มๆ กว่า 80 เปอร์เซ็นต์ ยืนยันว่าเป็นเพราะพวกเขาไม่เชื่อใจผู้หญิงที่ยอมตกลงร้องเพลงรักร่วมกันในครั้งแรกที่เจอกัน โดยพวกเขาจะยอมเปิดเผยแค่ชื่อและอาชีพการงานเท่านั้น เพื่อหยุดสัมพันธ์ที่ลึกซึ้งเกินกว่าหนึ่งคืนที่ทำกิจกรรมร้อนด้วยกัน

ผลสำรวจที่กล่าวมาทั้งหมด เป็นการสำรวจที่เกิดขึ้นในประเทศแถบตะวันตก ซึ่งไม่สามารถใช้วัดทัศนคติของผู้ชายไทยได้ แต่อย่างน้อยก็ทำให้ผู้หญิงได้รับรู้ว่า ผู้ชายอาจ  มองผู้หญิงที่ทำตัวไม่ดีและใจอ่อนกับเรื่องพวกนี้เป็นแค่ ''ของเล่น'' เท่านั้น คงจะดีหากผลการวิจัยที่พิสูจน์มาแล้วได้สอนให้ผู้หญิงรู้จักคุณค่าของตนเองก่อนที่จะสายเกินไป...

จาก ไทยรัฐครับ ทำไมมันไม่แนะนำให้ไปเตะบอลล่ะ เทรนด์นี้กำลังมาแรง

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:34:25 PM »

เข้ามาหาข้อมูลเบื้องต้นครับ ...... ถึงวัยอันควรจะลองดูบ้าง   Cheesy

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:36:05 PM »

^
^
^
^

มาก่อนเพื่อนเลย Cheesy คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:38:01 PM »

^
^
^
^

มาก่อนเพื่อนเลย Cheesy คิก คิก
แค่บังเอิญดอกย่ะหล่อน  งอน

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:38:33 PM »

เข้ามาหาข้อมูลเบื้องต้นครับ ...... ถึงวัยอันควรจะลองดูบ้าง   Cheesy

Jakkathorn
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:40:33 PM »

^
^
^
^

เข้ามาหาข้อมูลเบื้องต้นครับ ...... ถึงวัยอันควรจะลองดูบ้าง   Cheesy

พวกพี่แต่ละคนนี่ สุดยอดกันไปเลยครับ 555+  คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:40:42 PM »

^
^
^
^

พวกพี่แต่ละคนนี่ สุดยอดกันไปเลยครับ 555+  คิก คิก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:41:56 PM »

เข้ามาหาข้อมูลเบื้องต้นครับ ...... ถึงวัยอันควรจะลองดูบ้าง   Cheesy
เชื่อตายหละ ขำก๊าก

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:42:27 PM »

^
^
^
^

แค่บังเอิญดอกย่ะหล่อน  งอน

เข้ามาหาข้อมูลเบื้องต้นครับ ...... ถึงวัยอันควรจะลองดูบ้าง   Cheesy

พวกพี่แต่ละคนนี่ สุดยอดกันไปเลยครับ 555+  คิก คิก

ขอลุงก่อน ขอลุงก่อน ลุงแก้...แล้ว คิก คิก ไหว้
http://www.youtube.com/watch?v=zoWS4cobQ7w
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2012, 02:44:13 PM โดย ตี๋ br » บันทึกการเข้า
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:52:39 PM »

เหมือนที่เพื่อนผมชอบพูดว่า "อยากโดนล่าแต้มมั่งจัง แต่หนังหน้ามันไม่ให้"
ฮ่าๆ

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:20:59 PM »

Shocked  Shocked  Shocked

The best way to predict the future is to invent it.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:37:33 PM »

มีครั้งนึงสมัยวันรุ่น พาสาวออกจากเธค ผมตื่นมาเพื่อนของสาวคนนั้นถามว่า นั้นมรึงพาใครมานอน ผู้หญิงคนนั้นตอบว่า
 "ไม่รู้" เพื่อนเค้าถามต่อว่า "เอ๊า แล้วพามานอนได้ไง " ผู้หญิงคนนั้นตอบ ว่า "ช่างมันเถอะนึกซะว่า ปล่อยให้หมามัน...YES 
ผม   ตกใจ อ้าวอีนี้ ฟันกรูแล้วด่ากรูเฉยเลย  บู่
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:38:44 PM »

เคยครับพบเจอกันในผับบานาน่าโคราช(คุณเธอน่าตาดีครับแถมดูเรียบร้อยด้วยซ้ำไปแต่ไหงใจง่ายอ่ะ)...ถุงยางอนามัย ๑ กล่องมี ๓ ชิ้น...ผมซื้อ ๒ กล่อง...คิดดูว่าข้ามคืนไหม๊และกี่ครั้ง...แต่ที่ผมพิมพ์มานั้นไม่ได้เป็นอย่างคิดท่านคิดนะ...ลองคิดดูเอากันเอง...คริคริคริ...กระทู้นี้ยาวไม่นานแน่ๆ...คริคริคริ...ท่านROจ้องอยู่...น้าบังระวังนะ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2012, 04:41:00 PM โดย คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง » บันทึกการเข้า

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:40:14 PM »

เคยครับพบเจอกันในผับบานาน่าโคราช(คุณเธอน่าตาดีครับแถมดูเรียบร้อยด้วยซ้ำไปแต่ไหงใจง่ายอ่ะ)...ถุงยางอนามัย ๑ กล่องมี ๓ ชิ้น...ผมซื้อ ๒ กล่อง...คิดดูว่าข้ามคืนไหม๊และกี่ครั้ง...แต่ที่ผมพิมพ์มานั้นไม่ได้เป็นอย่างคิดท่านคิดนะ...ลองคิดดูเอากันเอง...คริคริคริ...

มากับเค้าด้วยเหรอครับพี่ดาบ  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:45:37 PM »

เคยครับพบเจอกันในผับบานาน่าโคราช(คุณเธอน่าตาดีครับแถมดูเรียบร้อยด้วยซ้ำไปแต่ไหงใจง่ายอ่ะ)...ถุงยางอนามัย ๑ กล่องมี ๓ ชิ้น...ผมซื้อ ๒ กล่อง...คิดดูว่าข้ามคืนไหม๊และกี่ครั้ง...แต่ที่ผมพิมพ์มานั้นไม่ได้เป็นอย่างคิดท่านคิดนะ...ลองคิดดูเอากันเอง...คริคริคริ...

มากับเค้าด้วยเหรอครับพี่ดาบ  คิก คิก

โห่...เรื่องแบบนี้ผมว่าทุกท่านต้องผ่านมาบ้างหล่ะไม่มากก็น้อยแหล่ะครับผม...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์