เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:11:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็กซ์ข้ามคืน...ผู้ชายร้อยทั้งร้อยขอลองสักครั้ง!!!  (อ่าน 4388 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:47:54 PM »

เคยครับพบเจอกันในผับบานาน่าโคราช(คุณเธอน่าตาดีครับแถมดูเรียบร้อยด้วยซ้ำไปแต่ไหงใจง่ายอ่ะ)...ถุงยางอนามัย ๑ กล่องมี ๓ ชิ้น...ผมซื้อ ๒ กล่อง...คิดดูว่าข้ามคืนไหม๊และกี่ครั้ง...แต่ที่ผมพิมพ์มานั้นไม่ได้เป็นอย่างคิดท่านคิดนะ...ลองคิดดูเอากันเอง...คริคริคริ...กระทู้นี้ยาวไม่นานแน่ๆ...คริคริคริ...ท่านROจ้องอยู่...น้าบังระวังนะ...

คิก คิก คิก คิก

ผมเดานะครับ ตกลงอาดาบ ทำภารกิจทั้งหมด 2 ครั้ง
ใบแรกใส่ ช้างน้อย
ใบที่สอง ใส่ทับแล้วใช้เม็ดถั่วดำใส่ตามประมาณ ครึ่งกิโล
ใบที่สาม  ใส่ทับกันถุงใบที่สองแตกเม็ดถั่วดำ แตก จนปฎิบัติภารกิจ สำเร็จ

ยกที่สอง
ทำซ้าอีกครั้ง เหมือนครั้งแรก

Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:53:20 PM »

เคยครับพบเจอกันในผับบานาน่าโคราช(คุณเธอน่าตาดีครับแถมดูเรียบร้อยด้วยซ้ำไปแต่ไหงใจง่ายอ่ะ)...ถุงยางอนามัย ๑ กล่องมี ๓ ชิ้น...ผมซื้อ ๒ กล่อง...คิดดูว่าข้ามคืนไหม๊และกี่ครั้ง...แต่ที่ผมพิมพ์มานั้นไม่ได้เป็นอย่างคิดท่านคิดนะ...ลองคิดดูเอากันเอง...คริคริคริ...กระทู้นี้ยาวไม่นานแน่ๆ...คริคริคริ...ท่านROจ้องอยู่...น้าบังระวังนะ...

ผมเดานะครับ ตกลงอาดาบ ทำภารกิจทั้งหมด 2 ครั้ง
ใบที่สอง ใส่ทับแล้วใช้เม็ดถั่วดำใส่ตามประมาณ ครึ่งกิโล
ใบที่สาม  ใส่ทับกันถุงใบที่สองแตกเม็ดถั่วดำ แตก จนปฎิบัติภารกิจ สำเร็จ

ยกที่สอง

Grin

ถ้าไม่เคยทำจะคิดอย่างนี้ไม่ได้เด็ดขาด .................ฟิ๊วววววว  ขำก๊าก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:54:53 PM »

ใบที่สาม  ใส่ทับกันถุงใบที่สองแตกเม็ดถั่วดำ แตก จนปฎิบัติภารกิจ สำเร็จ

ยกที่สอง

Grin

หรือแบบที่สอง จำมาจาก พี่.... ไม่กล้าบอกเดี๋ยวโดนถีบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Grin
การชกครั้งนี้ มี น่วมทั้งหมด 6 อัน
ใส่นวมอันแรก อาดาบ กระซ๊วกเข้าไป 1ที แล้ว ถอนหมัดออกมา ถอดน่วมอันแรกออก แล้วใส่อันใหม่แล้วกระซ๊วกเข้าไป เป็นครั้งที่2
อาดาบ ถอนหมัดออกมา แล้วถอดนวมอันที่ 2 ออก แล้วใส่นวมอีนที่ 3 ทำแบบนี้ไปเรื่อยๆ จนครบ 6หมัด  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2012, 04:57:41 PM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:55:47 PM »

จะโดนอาดาบเหยียบก็วันนี้แหละว๊า  หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2012, 05:06:23 PM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:05:46 PM »

ถ้าไม่เคยทำจะคิดอย่างนี้ไม่ได้เด็ดขาด .................ฟิ๊วววววว  ขำก๊าก

ผมไม่ต้องครับ  ผู้หญิงเห็นแค่ครึ่งเดียวก็ ร้องเป็นเสียงเดียวกันแล้วว่า " โอ้โห อะไรมันจะงดงามปานนั้น "  Cool
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:11:04 PM »

ผมไม่ต้องครับ  ผู้หญิงเห็นแค่ครึ่งเดียวก็ ร้องเป็นเสียงเดียวกันแล้วว่า " โอ้โห อะไรมันจะงดงามปานนั้น "  Cool

เห็นครึ่งเดียวแล้วร้องนี่ รอยสักหรือเปล่าครับ  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:15:33 PM »

เห็นครึ่งเดียวแล้วร้องนี่ รอยสักหรือเปล่าครับ  คิก คิก

ไม่ใช่ครับ นิ้วชี้วาดรูปคิดตี้ ครับ  Grin
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:16:39 PM »

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อาดาบ มาแว้ว  โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:17:38 PM »

เห็นครึ่งเดียวแล้วร้องนี่ รอยสักหรือเปล่าครับ  คิก คิก

ไม่ใช่ครับ นิ้วชี้วาดรูปคิดตี้ ครับ  Grin

ฮาครับพี่บัง ขำก๊าก มุกนี้ ให้ 1 แต้มครับ  เยี่ยม

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:22:37 PM »

ว่าไปโน่นน้าบัง...สรุปคืนนั้นชกกัน ๓ ยก...แต่ผมใส่นวมยกละ ๒ อัน...สรุปอีก คืนนั้นได้แค่ ๓ ยกแต่ก็ถือว่าทำได้ทำแฮททริกส์...เพราะเมาถึงเมามาก...แต่เธอแลปกมากขอเบอร์มือถือก็ไม่ให้...ขอที่อยู่หรือที่ทำงานก็ไม่ให้...ชื่อเล่นที่เธอให้มาก็ไม่รุ๊จริงหรือเปล่า...สรุปอีกว่าในคืนนั้นใครถูกฟันธงกันแน่...ผมหรือเธอ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:24:39 PM »

ผมทำสถิติใหม่ครับอาดาบ รอบนึงคืนนึงพอดี

หลับ  อ๋อย
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:26:58 PM »

ว่าไปโน่นน้าบัง...สรุปคืนนั้นชกกัน ๓ ยก...แต่ผมใส่นวมยกละ ๒ อัน...สรุปอีก คืนนั้นได้แค่ ๓ ยกแต่ก็ถือว่าทำได้ทำแฮททริกส์...เพราะเมาถึงเมามาก...แต่เธอแลปกมากขอเบอร์มือถือก็ไม่ให้...ขอที่อยู่หรือที่ทำงานก็ไม่ให้...ชื่อเล่นที่เธอให้มาก็ไม่รุ๊จริงหรือเปล่า...สรุปอีกว่าในคืนนั้นใครถูกฟันธงกันแน่...ผมหรือเธอ...

ดีที่ท่านมาเฉลยซะก่อน..ไม่งั้นผมคิดว่าล่อทั้งสามจุด...สองรอบ....อิอิอิ....

The best way to predict the future is to invent it.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:30:25 PM »

ดีที่ท่านมาเฉลยซะก่อน..ไม่งั้นผมคิดว่าล่อทั้งสามจุด...สองรอบ....อิอิอิ....

ใครจะเหมือนเธอ ล่ะจ๊ะ รูหู งั้น จมูก นี่   จั๊กแร้มั่ง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:32:00 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินรูดือด้วยป่ะครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:40:55 PM »

คุยเรื่องไรกันก็ไม่รู้คนดีๆใสซื่ออย่างผมไม่เห็นเข้าใจเลย งอน

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์