เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:19:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็กซ์ข้ามคืน...ผู้ชายร้อยทั้งร้อยขอลองสักครั้ง!!!  (อ่าน 4407 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:41:19 PM »

ว่าไปโน่นน้าบัง...สรุปคืนนั้นชกกัน ๓ ยก...แต่ผมใส่นวมยกละ ๒ อัน...สรุปอีก คืนนั้นได้แค่ ๓ ยกแต่ก็ถือว่าทำได้ทำแฮททริกส์...เพราะเมาถึงเมามาก...แต่เธอแลปกมากขอเบอร์มือถือก็ไม่ให้...ขอที่อยู่หรือที่ทำงานก็ไม่ให้...ชื่อเล่นที่เธอให้มาก็ไม่รุ๊จริงหรือเปล่า...สรุปอีกว่าในคืนนั้นใครถูกฟันธงกันแน่...ผมหรือเธอ...

ดีที่ท่านมาเฉลยซะก่อน..ไม่งั้นผมคิดว่าล่อทั้งสามจุด...สองรอบ....อิอิอิ....

ใครจะเหมือนเธอ ล่ะจ๊ะ รูหู งั้น จมูก นี่   จั๊กแร้มั่ง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กระทู้นี้ไม่น่ามาออกความเห็นกับเขานะบัง...อย่างเก่งบังก็แค่สามวิเอง...แถมเล็กถึงขนาดว่าคิดไปถึงรูหู รูจมูก ซะอีก....  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:44:27 PM »

ว่าไปโน่นน้าบัง...สรุปคืนนั้นชกกัน ๓ ยก...แต่ผมใส่นวมยกละ ๒ อัน...สรุปอีก คืนนั้นได้แค่ ๓ ยกแต่ก็ถือว่าทำได้ทำแฮททริกส์...เพราะเมาถึงเมามาก...แต่เธอแลปกมากขอเบอร์มือถือก็ไม่ให้...ขอที่อยู่หรือที่ทำงานก็ไม่ให้...ชื่อเล่นที่เธอให้มาก็ไม่รุ๊จริงหรือเปล่า...สรุปอีกว่าในคืนนั้นใครถูกฟันธงกันแน่...ผมหรือเธอ...

ดีที่ท่านมาเฉลยซะก่อน..ไม่งั้นผมคิดว่าล่อทั้งสามจุด...สองรอบ....อิอิอิ....

ใครจะเหมือนเธอ ล่ะจ๊ะ รูหู งั้น จมูก นี่   จั๊กแร้มั่ง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กระทู้นี้ไม่น่ามาออกความเห็นกับเขานะบัง...อย่างเก่งบังก็แค่สามวิเอง...แถมเล็กถึงขนาดว่าคิดไปถึงรูหู รูจมูก ซะอีก....  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
นั่นเห็นมั๊ยผมบอกให้กินลิโพสองขวดก็ไม่เชื่อจะได้เป็นหกวิ Grin

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:47:12 PM »

ใครจะเหมือนเธอ ล่ะจ๊ะ รูหู งั้น จมูก นี่   จั๊กแร้มั่ง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กระทู้นี้ไม่น่ามาออกความเห็นกับเขานะบัง...อย่างเก่งบังก็แค่สามวิเอง...แถมเล็กถึงขนาดว่าคิดไปถึงรูหู รูจมูก ซะอีก....  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ส่งน้องเมียมาซิ๊....อีนังหลุย  บู่ จะให้ลืมบ้านเลขที่เล๊ยยย  แล้วจะเพ้อว่า " โอ้ว...บังฟีนของชั้น  หลงรัก "   
ส่งมา บู่
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:51:14 PM »

ใครจะเหมือนเธอ ล่ะจ๊ะ รูหู งั้น จมูก นี่   จั๊กแร้มั่ง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กระทู้นี้ไม่น่ามาออกความเห็นกับเขานะบัง...อย่างเก่งบังก็แค่สามวิเอง...แถมเล็กถึงขนาดว่าคิดไปถึงรูหู รูจมูก ซะอีก....  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ส่งน้องเมียมาซิ๊....อีนังหลุย  บู่ จะให้ลืมบ้านเลขที่เล๊ยยย  แล้วจะเพ้อว่า " โอ้ว...บังฟีนของชั้น  หลงรัก "  
ส่งมา บู่

ได้สิ...น้องเมียตรูเป็นผู้ชายหว่ะ...แถมเสือกเป็นเกย์อีกต่างหาก.....หล่อนอย่าร้องละกัน.......   ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
Jakkathorn
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:59:25 PM »

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ขอร่วมวงถามแบบทะลึ่งๆ เชิงวิชาการเลยครับ

คือว่า สุภาพบุรุษวัยฉกรรจ์ทั้งหลาย เวลาออกปฏิบัติการบนฟูกกับคนรู้ใจนี่่ จะอึดได้ประมาณสักกี่ชั่วโมง กี่นาทีครับ?
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:01:58 PM »

ส่งน้องเมียมาซิ๊....อีนังหลุย  บู่ จะให้ลืมบ้านเลขที่เล๊ยยย  แล้วจะเพ้อว่า " โอ้ว...บังฟีนของชั้น  หลงรัก "   
ส่งมา บู่

ได้สิ...น้องเมียตรูเป็นผู้ชายหว่ะ...แถมเสือกเป็นเกย์อีกต่างหาก.....หล่อนอย่าร้องละกัน.......   ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:04:58 PM »

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ขอร่วมวงถามแบบทะลึ่งๆ เชิงวิชาการเลยครับ

คือว่า สุภาพบุรุษวัยฉกรรจ์ทั้งหลาย เวลาออกปฏิบัติการบนฟูกกับคนรู้ใจนี่่ จะอึดได้ประมาณสักกี่ชั่วโมง กี่นาทีครับ?

ขอเรียนตรงๆนะครับ..คนอื่นๆที่ปกติๆก็หลายๆนาทีไปจนถึง ชม.แล้วแต่การฝึกครับ....

ส่วนนังแพะฉายา "ฟีนสามวิ" คงไม่ต้องพูดถึงนะครับ...   ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:10:04 PM »

งอน ข่าวลือชัดๆ  บู่
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:22:39 PM »

งอน ข่าวลือชัดๆ  บู่

เยาะเย้ย  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย

chaiwat_colt.45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:24:00 PM »

คิก คิก

11 มม.
Jakkathorn
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:31:18 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:35:36 PM »

ข่าวลือเรื่องนี้ไม่มีมูลความจริงแต่ประการใดนะครับ  อสรพิษทีม เค้าปรักปรัม ผม  เศร้า
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:41:29 PM »

ข่าวลือเรื่องนี้ไม่มีมูลความจริงแต่ประการใดนะครับ  อสรพิษทีม เค้าปรักปรัม ผม  เศร้า

ตรูมีหลักฐานเล็กๆ...   ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

พี่ศักดาเป็นคนหนึ่งครับ  ที่มีการพัฒนาจาก ๓-๕ นาที เป็น ๑๐ นาทีแล้ว 

หลังจากได้รับคำแนะนำจากสมาชิกกระทู้งูครับ   หลงรัก
โดนชก โดนชก โดนชก
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ถามผมซักคำมั้ยว่าจะให้ความร่วมมือ มั้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เอามาขาย  เฉยเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:47:55 PM »

นังหลุย ถ้าวันนั้น ตูรัดคอเองในรถก็คงดีนะ  บู่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:50:43 PM »

เดี๋ยวโชว์ ออกมาเป็น คลิป เลยดีมั้ยจะได้เลิกสงสัย ดูถูกกันซักที  บู่
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์