เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:26:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีด Tactical ฝีมือไร้จันทร์  (อ่าน 9691 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 10:03:21 AM »

เก่งจังครับมีดสวยจัง ไว้ต้องเป็นลูกค้าซะหน่อยแล้วว หลงรัก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ไร้จันทร์
อย่าพูดให้เชื่อจงทำให้เห็น
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 10:08:14 AM »

คร๊าบบบพี่ ....... Cheesy ผมว่าทำด้ามปืนขายดีกว่า  http://www.wilsoncombat.com/a_grips_micarta.asp   น้ำลายหกอิอิ
บ่ เป็นหยังคราบบบบบ พี่นายไหม่ แก่ๆ ดีจะได้เป็นเสี่ย

เอ่โฟสรูปไม่ได้อะ Huh

IN THE DARKEST NIGHT. KNIVES WILL RISE.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 10:24:16 AM »

ขอรบกวนสอบถามว่ามีดขนาดใบ 7 นิ้ว สำนักคุณ ไร้จันทร์ นี่ค่าตัวเท่าไหร่ครับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 11:10:29 AM »

Wink

น้องไร้จันทร์ฝีมือดีครับ โดยเฉพาะมีด เวปฝรั่งเองเคยวิจารณ์งานของน้องคนนี้เลย

ผม (แกมบังคับครับ..) ได้ด้าม1911 fullsize ทำจาก micarta สีเทาหม่นๆ จากน้องคนนี้ ชอบมากๆ นี้สั่งไปเพิ่มอีกสองตัว ยังต้องต่อคิวยาวเลย

สงสัยต้องออกจากงานประจำแล้วละน้องเอ๋ย

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 01:00:08 PM »

Wink

น้องไร้จันทร์ฝีมือดีครับ โดยเฉพาะมีด เวปฝรั่งเองเคยวิจารณ์งานของน้องคนนี้เลย

ผม (แกมบังคับครับ..) ได้ด้าม1911 fullsize ทำจาก micarta สีเทาหม่นๆ จากน้องคนนี้ ชอบมากๆ นี้สั่งไปเพิ่มอีกสองตัว ยังต้องต่อคิวยาวเลย

สงสัยต้องออกจากงานประจำแล้วละน้องเอ๋ย

คุณบ๊อบบี้   ถ่ายรูปให้ดูหน่อยซิครับ

ฝีมือดีนะครับ   คุณไร้จันทร์  แม้ว่าไร้จันทร์  แต่ยังมีเดือนหรือเปล่า

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
ฮิม (Him ...)
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 01:01:18 PM »

Wink

ไม่เผื่อกันบ้างเลยน๊ะครับ อย่างนี้คู่ต่อไปต้องยกให้ผมน๊ะ  :Smiley
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 01:46:30 PM »

ได้ข่าวว่า คิว ยาววววววววววววววววววว.....................................มาก...........................กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 14, 2006, 12:22:26 AM »

ขอลองจับดูตัวจริงก่อน...หากถูกใจ..มียึด Grin
ไม่มีมีดดีๆ บ้างเลย.....กลัวกุด Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 14, 2006, 01:06:59 AM »

ขอรบกวนสอบถามว่ามีดขนาดใบ 7 นิ้ว สำนักคุณ ไร้จันทร์ นี่ค่าตัวเท่าไหร่ครับ อิ อิ

สนใจเหมือนกันครับ..

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 14, 2006, 02:08:04 AM »

ผมก็อยากได้เล่มใหญ่บ้างอ่ะไร้จันทร์...

แหมท่านบ็อบบี้กว่าจะได้ฤกษ์เข้าเวปมาแต่ละครั้งหายไปนานจังนะคับ...Cheesy
ไร้จันทร์
อย่าพูดให้เชื่อจงทำให้เห็น
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 14, 2006, 10:07:20 AM »

ได้ข่าวว่า คิว ยาววววววววววววววววววว.....................................มาก...........................กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก Grin

อย่าไปเชื่อคำเค้าลือ คราบบบบบบบบบ แหะๆ

ผมก็อยากได้เล่มใหญ่บ้างอ่ะไร้จันทร์...

แหมท่านบ็อบบี้กว่าจะได้ฤกษ์เข้าเวปมาแต่ละครั้งหายไปนานจังนะคับ...Cheesy

ต้องนี่เลยพี่ รุท กับ พี่วิธ แต่ไอ้ที่ในรูป มันเป็น11นิ้วครับ ถ้าจะลด ลงมาผม ว่าแปดนิ้วก็ พอครับ
http://thaidiver.com/forums/showthread.php?t=275

IN THE DARKEST NIGHT. KNIVES WILL RISE.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 14, 2006, 11:01:35 AM »

Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 14, 2006, 01:41:44 PM »

คิวยาวมากเลย อยากสั่งแต่ยังไม่รู้ว่าจะต้องรออีกกี่เดือน หัวเราะร่าน้ำตาริน
PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 14, 2006, 04:50:17 PM »

มาคอนเฟิร์มครับ ฝีมือเค้าดีจริงๆ   Grin 
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 14, 2006, 09:26:07 PM »

รูปข้างบนมันโจรเขมรนี่หว่า
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์