เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:28:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .... สิ้นแล้ว “หมอนพพร” ....  (อ่าน 4063 ครั้ง)
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 05:12:29 PM »

โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ.................

ผมยังไม่ทันหายเลย.............     ตกใจหน้าซีด         ตกใจหน้าซีด

แต่ก็ขอให้ท่านได้พักผ่อนอย่างสงบนะครับ

ท่านได้สร้างคุณูปการต่อชายไทยไว้ล้นเหลือ

หัวเราะร่าน้ำตาริน         หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 05:30:54 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวท่านหมอด้วยครับ  ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 05:42:59 PM »

RIP ครับ... ไหว้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 06:29:10 PM »

ไหว้
อ่า......คุณหมอครับ ด้วยความเกรงใจยิ่งครับ

อ่า...พอจะช่วยสืบทอดเจตนารมย์ของท่านต่อไปได้ไหมครับ

Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 12:15:12 AM »

ไหว้
อ่า......คุณหมอครับ ด้วยความเกรงใจยิ่งครับ

อ่า...พอจะช่วยสืบทอดเจตนารมย์ของท่านต่อไปได้ไหมครับ

Grin

เอ่อ...หมอนพพรท่านเป็นแพทย์สาขาตจวิทยา...

คือโรคผิวหนังนะครับ...

ผมเป็นหมอผ่าตัดครับ...

ผม "ผ่า" แล้ว "ตัด" แค่นั้น...

เกรงว่าจะเป็นการทำลายเจตนารมณ์ของท่านนะครับ...ฮา... คิก คิก
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 12:23:43 AM »

ไหว้

Grin

เอ่อ...หมอนพพรท่านเป็นแพทย์สาขาตจวิทยา...

คือโรคผิวหนังนะครับ...

ผมเป็นหมอผ่าตัดครับ...

ผม "ผ่า" แล้ว "ตัด" แค่นั้น...

เกรงว่าจะเป็นการทำลายเจตนารมณ์ของท่านนะครับ...ฮา... คิก คิก

"ต่อ" ให้เพิ่มขึ้นได้มั้ยครับ   ลูกค้าคงเยอะน่าดูเชียวครับ  Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 08:37:16 AM »

ไหว้

Grin
หรือว่าน้าดุลย์อยากตัด ขำก๊าก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 09:57:27 AM »

ไหว้

Grin

มีแค่ไหนใช้แค่นั้น...อย่าละโมบ คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

เป็นอันว่าตอนนี้เรายังหาที่ปรึกษาใหม่ยังไม่ได้ Cheesy

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:02:37 AM »

สมัยที่ยังไม่มีอินเทอร์เน็ต คอลัมภ์ของคุณหมอเป็นประโยชน์ต่อคนสมัยนั้นมากๆรวมทั้งผมที่แอบอ่านบ่อยๆ

สู่สุขคติครับ

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:22:23 AM »

ขอแสดงความเสียใจและร่วมไว้อาลัย ครับ ไหว้
ไหว้

Grin

มีแค่ไหนใช้แค่นั้น...อย่าละโมบ คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

เป็นอันว่าตอนนี้เรายังหาที่ปรึกษาใหม่ยังไม่ได้ Cheesy
        เอ่อ เรื่อง"ตัด"นี่
คงไม่ต้องรบกวนคุณหมอรุต ก็ได้กระมัง
ตอนนี้ก็ระวังตัวกันสุด ๆ ของมีคมไม่กล้าไว้ในห้องนอนไม่ใช่เหรอ ครับ คิก คิก คิก คิก
        แต่เรื่อง"ต่อ"นี่
เกรงว่าจะต้องมาตามแก้ปัญหา
อาการ"อยากฉี่"เวลาเห็นเสาไฟฟ้าและล้อรถยนต์...ฮา ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:46:05 AM »

เสียใจด้วยครับ  รุ่นบุกเบิกเลยนะครับหมอนพพร  คนอายุกึ่งศตวรรษเป็นแฟนคอลัมน์นี้  ทั้งนั้นแหละน่าบางคนอาจชอบ โก๋ ปากน้ำหรือ กังฟู อันนี้ไม่รู้เหมือนกัน  ผมอ่านทั้งหมดแหละที่อ่านออก Grin

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:00:29 AM »

เสียใจด้วยครับ  รุ่นบุกเบิกเลยนะครับหมอนพพร  คนอายุกึ่งศตวรรษเป็นแฟนคอลัมน์นี้  ทั้งนั้นแหละน่าบางคนอาจชอบ โก๋ ปากน้ำหรือ กังฟู อันนี้ไม่รู้เหมือนกัน  ผมอ่านทั้งหมดแหละที่อ่านออก Grin
ใช่ต้นตำหรับ ปาร์ตี้ สวิงกิ้ง หรือปล่าวครับลุงเล็ก Grin

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:39:00 AM »

เอ่อ ปาร์ตี้แบบนี้
รู้สึกเขินไหม ครับ พี่จอย ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:57:18 AM »

เอ่อ ปาร์ตี้แบบนี้
รู้สึกเขินไหม ครับ พี่จอย ไหว้
ไม่เคยจริงจริ๊ง ยิ้มีเลศนัย

keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 12:06:16 PM »

ต่อไปใครมีปัญหาทางเพศที่จะถาม ก็ตามไปถามท่านในสวรรค์ก็แล้วกัน
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์