เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:22:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องมาเตือนเพื่อนๆ สมช.ครับ  (อ่าน 4824 ครั้ง)
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 01:43:43 PM »

ลองไปหารูปดูดีๆ 

ที่ผ่านมา คุณหาเรื่องผมก่อนมาตลอด

ไม่ตอบก็จะเอาคำตอบ เหอะ

ผม ลบเนื้อหาในส่วนนี้ออกเพราะไม่ต้องการต่อความกับคุณแล้วพอกันที

เจอคุณ กระทู้ใหน ผม จะเดินให้ไกล ๆ ไว้เลย คร๊าบท่านผู้รู้ทุกเรื่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2012, 06:30:27 PM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 03:44:49 PM »

คุณโรจน์ คุณรู้ ผมรู้   คุณก๊อปหน้าเวป อวปของผม มา จะสำคัญหรือไม่สำคัญ นั้นไม่ใช่ประเด็น ประเด็นคือ ผมไม่ได้อนุญาตให้คุณทำ

คุณก๊อปหน้าเวปมา โชร์หรา ใน หลังแนวยิง  เสียแรงที่เคยไว้ใจ แค่นั้นเอง

คุณบอกว่าคุณซ่อมออนไลน์ได้ ผมก็เชื่อ คุณบอกว่าปลอดภัย ผมก็เชื่อ คุณบอกว่า ให้ไว้ใจคุณ ผมก็เชื่อ

แฟนบอกว่า อย่าเลยเดี๋ยวมีปัญหา  ผมไม่เชื่อ เพราะผมเชื่อใจคุณ

สุดท้ายคุณก็โชว์เพาเวอร์ ว่าคุณเก่ง มีความสามารถ ด้วยการก๊อปหน้าเวป โดยที่ไม่ถามผมซักคำ  

เอ่อ ที่บอกว่า "เวป อ.ว.ป ที่นี้ ผมจะแฮ๊กเมื่อไหร่ ก็ได้" น่ะ  ที่โม้กับผมไว้น่ะ อย่าทำเลย  เพราะผมเข้าเวปนี้มาหาเพื่อนๆพี่ๆ คุยกันสนุกเฮฮา

เท่านั้นเอง เดี๋ยวผมจะไม่มีเวปอยู่ น่ะ

ส่วนการก๊อปหน้าเวป  หาไม่เจอไม่รู้ว่าอยู่กระทู้ไหน สงสัย โดนอุ้มไปทั้งกระทู้แล้ว มั้ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2012, 04:18:42 PM โดย ชายสองโบสถ์ » บันทึกการเข้า
Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 08:13:56 AM »

รู้ทะเบียนรถขนาดนี้ แจ้งความมันคงไม่รอดนะครับ สงสัยคลั่งยาบ้า ไม่รู้จะทำอะไร...... ตกใจหน้าซีด

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 08:24:21 AM »

ผมอยู่แถวนั้นด้วย ยอมรับครับว่ากลางคืนเปลี่ยวมาก งานนี้หากตำรวจเอาจริงไม่รอดครับ ท่าน จขกท. เสี่ยงเกินไปจริงๆแล้วคืนนั้นน่าจะจอดตรงด่านสักพัก

แล้วค่อยไป หากแจ้งความแล้วเจ้าหน้าที่ตำรวจไม่สนใจหรือตามคดี นำใบแจ้งไปขอดูกล้องวงจรปิด รับรองเห็นหน้าจะๆ เยี่ยม

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 08:27:24 AM »

ลองไปหารูปดูดีๆ 

ที่ผ่านมา คุณหาเรื่องผมก่อนมาตลอด

ไม่ตอบก็จะเอาคำตอบ เหอะ

ผม ลบเนื้อหาในส่วนนี้ออกเพราะไม่ต้องการต่อความกับคุณแล้วพอกันที

เจอคุณ กระทู้ใหน ผม จะเดินให้ไกล ๆ ไว้เลย คร๊าบท่านผู้รู้ทุกเรื่อง

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=103367.375

มาตรงนี้ดีกว่า
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:24:29 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

บางท่านคงไม่เข้าใจหลักการทำงานของ Search engine  ครับ 

เว็บที่มีคนใช้บริการเยอะ  Search engine  จะมีตัวโปรแกรมที่ท่องไปตามเว็บต่าง ๆ โดยอัตโนมัติคอยเก็บข้อมูล

คำสำคัญ (คีย์เวิร์ด)  เข้ามาใส่ในระบบของ Search engine เมื่อผู้ใช้บริการ Search engine พิมพ์ คำสำคัญ (คีย์เวิร์ด)

เพื่อค้นหาข้อมูลของ คำสำคัญ (คีย์เวิร์ด) ที่ระบบ Search engine ไปหามาเก็บไว้ก็จะขึ้นมาแจ้งให้ผู้ใช้บริการทราบ

สำหรับเว็บ อวป. คำต่าง ๆ หรือ คีย์เวิร์ดต่าง ๆ หลังจากที่โพสต์ลงไปคงไม่เกิน ๕-๑๐ นาที ก็ไปอยู่ใน Search engine แล้วมั้ง   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 12:43:21 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

บางท่านคงไม่เข้าใจหลักการทำงานของ Search engine  ครับ 

เว็บที่มีคนใช้บริการเยอะ  Search engine  จะมีตัวโปรแกรมที่ท่องไปตามเว็บต่าง ๆ โดยอัตโนมัติคอยเก็บข้อมูล

คำสำคัญ (คีย์เวิร์ด)  เข้ามาใส่ในระบบของ Search engine เมื่อผู้ใช้บริการ Search engine พิมพ์ คำสำคัญ (คีย์เวิร์ด)

เพื่อค้นหาข้อมูลของ คำสำคัญ (คีย์เวิร์ด) ที่ระบบ Search engine ไปหามาเก็บไว้ก็จะขึ้นมาแจ้งให้ผู้ใช้บริการทราบ

สำหรับเว็บ อวป. คำต่าง ๆ หรือ คีย์เวิร์ดต่าง ๆ หลังจากที่โพสต์ลงไปคงไม่เกิน ๕-๑๐ นาที ก็ไปอยู่ใน Search engine แล้วมั้ง   Grin

ครับ Search engine วิ่งเป็นเส้น ทาง gb ขึ้นไป แต่ เนตที่เราใช้ทุกวันนี้ตามบ้าน ก็ตั้งแต่ 3-30 mb เท่านั้น

gb = 1024 mb
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์